*TM* มาอีกรอบค่ะ Balenciaga GSH City ฟ้า Turquoise - RH Work แดง Pourpre ของใหม่ทุกใบ ราคาน่าร้ากกก

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: *TM* มาอีกรอบค่ะ Balenciaga GSH City ฟ้า Turquoise - RH Work แดง Pourpre ของใหม่ทุกใบ ราคาน่าร้ากกก

glamourworld is offline Banned User Brandname Fan
    glamourworld's Bank Account
    • Bank Account 1: 208X0X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default *TM* มาอีกรอบค่ะ Balenciaga GSH City ฟ้า Turquoise - RH Work แดง Pourpre ของใหม่ทุกใบ ราคาน่าร้ากกก

รบกวนอ่านกฎกติกามารยาทให้ครบถ้วนก่อนถามนะคะ

*มีคนถาม เข้ามาเยอะมาก ขอบอกไว้ตรงนี้เลยว่าไม่รับพรีออร์เดอร์ค่ะ รับจองและสั่งเฉพาะของที่มีพร้อมส่งเท่านั้นค่ะ และไม่รับแลกด้วยค่ะ*

Contact by PM or email : tikkystyle@yahoo.com

ราคาทุกใบ รวมค่าส่งแล้วค่ัะ

กระเป๋าส่งไปรษณีย์อย่างเดียวค่ะ เพราะคนขายอยู่สเปน ใช้เวลา 5-10 วันทำการถึงไทยค่ะ เร็วสุดที่เคยส่งไปให้ลูกค้าในกรุงเทพก็ึคือ 4 วันค่ะ ช้าสุด 10 วัน ลูกค้าต่างจังหวัด 1 อาืทิตย์เป็นต้นไป

จะ double แพ็คไปอย่างดีค่ะ ส่งเป็น Registered Letter เพราำะว่าน้ำหนักกับขนาดยังอยู่ในเกณฑ์ เราส่งกระเป๋ากลับไทยไปหลาย 10 ใบแล้วค่ะ ถึงผู้รับทุกใบ ไม่เคยหาย จะถึงช้าถึงเร็วมีอยู่แค่นั้น เราขาย Balenciaga ในนี้มาแล้วหลายสิบใบค่ะ ผู้ซื้อมั่นใจได้

รับจองสำหรับคนที่พร้อมโอนเท่านั้น นะคะ คนขายมีบัญชีแบงก์กรุงเทพอยู่ที่ไทยค่ะ คนขายขอเวลาภายใน 2 วันในการทำการจัดส่งค่ะ แล้วจะแจ้ง Tracking Number กลับไปให้ทราบ

เวลาที่สเปนจะช้ากว่าไทย 5 ชั่วโมงค่ะตอนนี้ ยังงัยถ้ายังไม่คอนเฟิร์มกลับรบกวนรอหน่อยนะคะ เผื่อติดธุระอยู่หรือเป็นเวลาพักผ่อน

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้อที่ดีๆค่ะ ขอบคุณเพื่อนๆ ผู้ชม ผู้เชียร์และลูกค้าเก่าๆที่น่ารักทุกๆท่านค่ะ จุ๊บๆๆๆ

-ประกาศ ไว้ตรงนี้เลยนะคะ สมาชิกที่ส่งข้อความมาจะซื้อนี่หมายถึงต้องยอมรับในกฎกติกาเล็กๆน้อยๆและ ราคาที่ตั้งไว้ได้นะคะ ไม่ใช่บอกว่าจะซื้อ อยากได้ คอนเฟิร์ม หรือนัดรับ (ในกรณีนี้ที่เมืองที่คนขายอยู่เท่านั้น) พอคุยไปคุยมามาบอกว่าไม่เอา ไปซื้อเองที่ shop ดีกว่า ซื้อเองที่โน่นดีกว่าที่นี่ดีกว่าเพราะเหตุผลต่างๆนานา คือกรุณาคิดก่อนนะคะว่าจะซื้ออะไร option ไหนเหมาะกับตัวเองมากที่สุด เพราะมานั่งเสียเวลาพีเอ็มไปมา เสียเวลาคนขายค่ะ ต้องมานั่งรอว่าเอาไม่เอา สุดท้ายคือตัวเองอยากได้ของถูกและดีใน choice ของตัวเอง คือถ้ามี choice อยู่ในใจแล้วก็ไม่ต้องมาให้คนอื่นเสียเวลาด้วยค่ะ

-แล้วกรุณา ขออนุญาตผู้ จ่ายเงินก่อนนะคะ ไม่ใช่ว่ามา CF แล้วมาบอกว่าที่บ้านไม่อนุมัติ เสียโอกาสที่จะให้ลูกค้าคนอื่นค่ะ

-ส่วน คนที่อยากได้ ของที่เพอร์เฟค 100 % ไม่มีในโลกนะคะ ราคาที่แจ้งไว้ สภาพที่แจ้งไว้ ขอบอกว่ามันสมกันแล้วค่ะ

ใครที่ CF แล้ว CC ขึ้นชื่อทุกคนค่ะ เบื่อพฤติกรรมแบบนี้มากค่ะ เหมือนเด็กไม่โต ชอบทำให้คนอื่นเสียเวลา พอ CF มาซักพักก็ CC มาเลยค่ะ พอต่อมาแล้วแม่ค้าให้ ก็ไม่เอาอีก ไม่ทราบว่าจะ PM มา CF และต่อราคามาทำไม กรุณาคิดก่อนนะคะ แม่ค้าใจดีมาก และรู้สึกว่ามากเกินไปด้วยซ้ำ โดนกดราคามามากก็ไม่ตอบ

ลูกค้าที่มีพฤติกรรมแบบที่กล่าวไว้ข้างบน จะไม่มีการทำการซื้อขายกันภายในอนาคตค่ะ แบลกลิสต์และจำได้ทุกคนค่ะ

1. Balenciaga Blue Turquoise GSH City 2008 ของใหม่ อุปกรณ์ครบ ขายราคา SOLD

2. Balenciaga Pourpre RH Work 2009 ของใหม่ อุปกรณ์ครบ ป้ายเหล็กด้านใดที่เห็นเป็นจุดเล็กๆขาวๆ คือฟองอากาศจากแผ่นพลาสติกที่แปะหุ้มป้ายเหล็กเอาไว้นะคะ ไม่ใช่ตำหนินะคะ สามารถแกะออกหรือจะติดกันรอยขึดข่วนก็ได้ แล้วแต่เจ้าของค่ะ ขายราคา SOLD

Last edited by glamourworld; 05-07-10 at 16:32.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ