ทุกชิ้นขอค่าส่ง 50 บาทจ้ะ

*** รบกวนบอกเบอร์ของของที่สั่งด้วยค่ะ เริ่มจะงง

131. สร้อยสีเงินของ Forever XXI ส้รอยของใหม่นะคะ ตามรูปเลย ชิกมากๆจ้าตัวนี้ ได้กะเกือบทุกชุดค่ะ เก๋จริงๆ เพิ่มดีเทลให้กับทุกชุดที่ใส่จ้า ขอขายที่ 320 ค่า

130. Giordano กระเป๋าใบใหญ่สีดำ เป็นกระเป๋าที่เก๋มากๆเลยค่า สีดำมีจับจีบด้านข้าง ใส่ของได้เยอะมากๆ หิ้วไปต่างจังหวัดก็ดีค่ะ สภาพ 90% เลยค่า ขอขายที่ 950 จ้า

129. Geox รองเท้าสีกรมเดินเส้นเหลือง สำหรับเด็กสองขวบขึ้นไป เบอร์ 20 ค่ะ รองเท้าสำหรับเด็กชายใส่สบายน่ารักมากๆค่ะ มีคนซื้อมาให้ แต่หลานใส่ไม่ได้ซะงั้น (โตเร้วเกิน) เป็นของใหม่เลยนะคะ ราคาเต็ม 1950 เราขายเพียง 1390 จ้า นุ่มสบายเท้า เหมาะกับการเดินแถมน่ารักอีกต่างหาก

125. Charles & Keith กระเป๋าสีน้ำตาลผ้าร่ม เป็นกระเป๋าที่เก๋มากๆค่ะ การตัดเย็บก็เนี๊ยบ ผ้าร่มช่วยให้น้ำหนักเบา ป้องกันการปวดต้นคอและไหล่ มีช่องมากมายค่ะ เหมาะสำหรับสาวๆมากๆ เอาไว้ใช้ได้ทุกวันค่ะ ใส่ไปทำงานก็สวย ใส่ลำลองก็ดีค่ะ แถมจุอีกต่างหาก ของใหม่นะคะ ขอขายที่ 1950 จ้า คุ้มมากๆค่า รูปสุดท้ายจะซีดความของจริงหน่อยนะค่ะ พอดีใส่แฟลชให้เห็นชัดๆอ่ะคะ

126. Charles & Keith กระเป๋าสีเบจ เป็นกระเป๋าสีคุณหนูที่หิ้วก็ได้สะพายก็ดีค่ะ มีสายยาวเอาไว้สะพายข้างแบบเก๋ๆก็ได้ค่ะ ถอดสายออกก็เป็นแบบคุณหนูถือเอาสะดวก จุของได้เยอะทีเดียวค่ะ ข้างในเป้นลายเสือน่ารักจริงๆค่ะ สีแบบนี้เข้าได้เกือบทุกชดจริงๆ คุ้มคะ ของใหม่เพิ่งหิ้วมาสดๆค่ะ ขอขายที่ 1950 จ้ะ

122. Charles & Keith รองเท้าสีครีมประดับโลหะสีทองด้าน ไซส์ 38 ส้นสูงสองนิ้วค่ะคู่นี้ เป็นรองเท้าหนังสีครีมที่สวยมากๆค่ะ หรูหรา ใส่ไปทำงานได้สวยมากๆเลยค่า ทำให้เท้าขาวดูเป็นคุณหนูสุดๆ แถมยังมีดลหะประดับด้านหน้าเป็นสีทองด้าน ทำให้เรียบหรูดูดีทีเดียวเชียวค่ะ ขอขายคู่ละ 1550 จ้า

124. Charles & Keith รองเท้าส้นสูงหนังแก้วสีเขียวขี้ม้า ไซส์ 38 รองเท้าสีออกเขียวแก่นี่สวยมากค่ะ สูงประมาณ 3 นิ้ว เดินง่ายใส่กระชับ มีโลหะสีทองด้านหน้าเพิ่มความหรู ใครชอบแต่งไสตลืเรียบๆขอแนะคู่นี้เลยค่ะ เพราะว่าสีนี้หาไม่ง่ายนะคะ แต่งได้หลายชุดอย่างนึกไม่ถึงเลยจ้า ขอขายที่ 1650 ค่ะ

121. Miss Sixty กระเป๋าหนังแก้วสีดำมือสอง ตัวนี้ไปสอยมาจากบาร์เซโลนาค่า งามจริงๆจ้า เป็นกระเป๋าทรงยาวแบบหิ้วที่จุมากๆ คือใส่กระเป๋าตังยาว BB เครื่องสำอางค์ได้สบายๆเลยค่ะ ออกงานกลางคืนกลางวันก็สวยมากจริงๆ ตัวนี้มีสายสำหรับสะพายไหล่ให้ด้วยค่ะ แต่ว่าไม่เคยใช้ มีถุงผ้า มีตำหนิตรงหูจับด้านล่าง แต่ถ้าถือก็มองไม่เห้นค่ะ กับมีรอยบนหนังด้านนึงเล็กน้อย แต่ก็แทบไม่เห็นเหมือนกัน ซื้อมา ประมาณ 5500 ค่ะ ขอขายที่ 1350--->750 จ้า

118. Footwork รองเท้าหัวแหลมสีดำเบอร์ 38 ตัวนี้เป็นของใหม่มีรัดส้นนะคะ สวมใส่สบายกับส้นที่ไม่สูงจนเกินไป แต่ว่าหัวแหลมทำให้เปรี้ยวสุดๆจริงๆค่ะ ราคาเต็ม 1290 เราขอขายเพียง 790 จ้า ซอื้มาไม่ได้ใส่ เก้บไว้ก็เท่านั้นค่า

120. Next รองเท้าคัทชูสีน้ำเงินเข้มเบอร์ 41 ค่ะ เป็นรองเท้าคัทชูที่สวมใส่สบายมากๆ สภาพใช้งานแล้วค่ะ แต่ว่าใส่สบาย ไม่มีตำหนิอะไรที่เห้นชัดเจนค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิงนะคะ ขอขายตามสภาพที่ 450--->320 จ้า

116. Elle กระเป๋าสำหรับเดินทางหรือพักค้างคืน ใบใหญ่พอควร เดินทางได้สักสองสามวันอ่ะค่ะ ใส่ของไปออกกำลังกายกับรองเท้าก็ได้ค่ะ ราคาเต็มตามป้ายเลย 2 พันแก่ๆจ้า ของใหม่นะคะ เอาออกมาถ่ายรูปอย่างเดียว ขอขายเพียง 1750---->1650 จ้า

115. Louis Fontaine กระเป๋าหนังเทียมสีดำทรงยาว สะพายได้ทุกวันค่ะทรงนี้ ดูดีมีชาติตระกูล ดูเหมือนเล็กแต่ใส่ของได้จุมากๆนะคะ ไม่เคยหิ้วค่ะ แต่โดนใบอื่นเบียด เลยมีตำหนิเล็กน้อยค่ะ ตามที่เห้น ซื้อที่เซ็นทรัลเช่นกันจ้า ขอขายถูกๆที่ 1150---->790 ค่า

114. กระเป๋า Mochimaro ของ Sanrio ค่ะ เป็นกระเป๋าไปสระว่ายน้ำได้สบาย ไม่เทอะทะเกิน แต่ใส่ของที่จำเป็นได้พอดีๆ น่ารักมากๆ ของใหม่นะคะ ขายที่ 420--->390 จ้า

117. Via Uno by Footwork รองเท้าสีขาวเบอร์ 39ค่า คู่นี้น่ารักมากๆเหมาะกับหน้ารอ้นที่มาถึงนี้มากๆค่ะ รองเท้าหน้ากว้างสวมใส่สบายสำหรับผู้ที่มีเท้าอวบ ใส่ไปสามครั้งค่ะ สภาพดีมากมาย ตรงวงแหวนดลหะมีประดับเพชรด้วยนะคะ ดูสะอาดน่ารักมากค่ะ ขอขายที่ 750--->690 ค่า ซื้อมาเกือบสองพันค่า

109. A IIZ กระเป๋าผ้าป่านค่ะ เอาไว้ใส่ของช้อปปิ้งช่วยโลกร้อน ใบใหญ่มากมาย ขอขายที่ 320--->250 จ้า

104. Jaspal ผ้าพันคอไล่สีแบบมัดย้อม ของใหม่เช่นกันค่า สีฟ้างามมากๆ ไม่จำเป็นต้องหนาวนะคะถึงจะพันได้ เป็นผ้าบางๆยาวประมาณสองเมตร ทำให้ชุดเรียบๆดูเก๋ขึ้นมาทันตาเห็นเลยค่า ขอขายที่ 320--->300 จ้ะ

100. Onitzuka Mexico 66 เบอร์10 สีดำคาดขาว ของใหม่นะคะ มีคนซื้อมาให้เพื่อนแต่ใส่ไม่ได้ค่า T-T มีกล่องป้ายครบค่ะ มีแผ่นจานหมุนที่เป็น Zodiac Sign มาด้วยค่ะ ขอขายที่ 3890--->3350 จ้า

101. Domund by Footwork รองเท้ารัดส้นประดับเพชรค่ะ เบอร์ 39นะคะ ของใหม่จ้า ซื้อมา 4290 แต่ยังไม่ได้ใส่เลย สวยมากๆ ตัวร้องเท้าทำด้วยผ้าที่ไม่มีทางกัดแน่นอนค่ะ ของเค้าคุณภาพจริงๆ เอาไปเลยที่ 2500---->1990 จ้า

098. Guess กระเป๋าสะพายข้างสีดำขลิบแดง ผ้าร่มเนื้อดี ด้านในเป็นเป็นกันน้ำค่ะ สวยงาม สภาพดีมากค่ะ คุ้มจริงๆกับราคาแค่ 550--->420 บาทจ้า

099. Adec นาฬิกาข้อมือของคุณผู้หญิงจ้า สภาพดี เอาไปเลยที่ 1350--->1150 จ้า

096. Footwork รองเท้าหนังแก้วสีดำรัดสันค่ะ เบอร์ 40 นะคะคู่นี้ สวยหรูดูดีมากๆ ของเค้าดีจริงๆค่ะ สูงแค่ไหนก็ไม่กัดเลย พิ้นด้านหน้ามีฐานรอง ทำให้เดินสบายค่ะ ด้วยความอยากได้เลยซื้อมาก่อน ใส่ไปครั้งเดียว หลวมเกินค่ะ ยางส้นสภาพดีมากค่ะ แต่มีตำหนิด้านในของตัวส้นค่ะ มีถลอกจ้ะ (ตามรูปเลย) แต่ใส่แล้วไม่สังเกตุมองไม่เห็นแน่จ้า เพราะอยู่ด้านใน ซื้อมา 3790 ขอขายที่เพียง 1550----->790 จ้า พิเศษมากจริงๆค่ะ

097. Jaspal เสื้อยืดค่ะ สีชมพูน่ารักลายตุ๊กตารัสเซีย เนื้อผ้าใส่สบายไม่รอ้น สีสวยมากๆ ตรงตัวลายบางส่วนมีปักเลีอมนะคะ ไซส์ L นะคะ ซื้อมาแล้วยังไม่ได้ใส่ เลยขอปล่อยต่อที่ 750 ค่า

090. Charles & Keith รองเท้าขนปุยส้นเตารีดสีน้ำตาลเบอร์ 38 ค่ะ น่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวขนที่รองเท้านิ่มน่ารักมากมายค่ะ แถมยังเก๋มากๆด้วยโซ่ทองข้างหน้า หายากนะคะสไตล์นี้ ตัวรองเท้าคัทติ้งเริ่ดจ้า เอาไปเลยที่ 1350---->1100 ค่า

092. Charles & Keith รองเท้าหนังแก้วสานรัดส้นสุดเก๋ค่ะ สีดำ ไซส์37 ค่ะ ของใหม่นะคะ อันนี้ก็ใส่สบายมากๆค่ะ ถ้าเบอื่ๆพวกปิดหัวหมดก็แนะให้ลองแบบนี้ดูบ้างค่ะ เดินสบายมากๆค่ะ ขายที่ 1400 ค่ะ (ขออนุญาติใช้รุปเก่านะคะ)

084. Dorothy Perkins เสื้อยืดสีดำ (โทษทีนะคะ ยับไปหน่อยในรูป) ผ้านิ่มดีมากค่ะ มีโบว์เป็นลูกเล่นน่ารักๆด้วยค่ะ ใส่ได้ตลอดนะคะแบบนี้ รุ้งใส่ไปแค่สองครั้ง ขอขายที่ 240 จ้า

083. จี้ห้อยคอของช้อปที่สนามบินชางฮี สิงคโปร์ค่ะ ขอขายไปเลยถูกๆที่ 1200---->900 เป้นของใหม่นะคะ มีกล่องของขวํญเส็รจสรรพ

077. Guess กางเกงขาเดปสีขาว ใส่ไปหนึ่งครั้งค่ะ สภาพ 85% เอว 30 ยาว 40 นิ้วค่า ขายที่ 750 จ้า ขาดทุนไปก่อนมากมายเลยจ้า

074. Sheaffer ปากกาโลโก้ลายจุดสุดฮิตของคุณผู้หญิงจ้ะ สีชมพูงามๆพร้อมซองใส่ปากกาลายน่ารักจิงๆค่ะ รับไปเป็นของขวัญของตัวเองหรือคนอื่นก็ดีนะคะ ไม่ผิดหวังแน่นอน ขายที่ 1250--->1050 จ้า

075. Louis Foutaine กระเปาสตางค์สีดำค่า เป็นหนังนะคะ ซื้อจากเซ็นทรัล ใช้ไปไมกี่ครั้ง สภาพให้ไปเลย 95% มีช่องใส่บัตรเยอะค่ะ (ชอบจริง) ขายที่ 550--->490 จ้า

060. Esprit นาฬิกาสายเหล็กสีเงินด้านค่ะ น้ำหนักเบา หน้าปัดมีรอยขีดข่วนเล็กน้อย ขนาดเหมาะมือของผู้หญิงค่ะ ใส่ไปทำงานเที่ยวก็ไม่มากหรือน้อยไปจ้า ขอขายที่ 1750--->1650 จ้า (นาฬิกาทุกเรือนจะเปลี่ยนถ่านให้ใหม่พร้อมทำความสะอาดและรับประกันถ่านหนึ่งปีค่ะ)

052. Zara Dress คล้องคอผ้ายืดสีดำไซส์ L จ้า เป็น Evening collection นะจ้ะตัวนี้ เริ่ด เก๋มากค่ะกับลูกเล่นที่มีดอกไม้ตรงอกจ้า ยับหน่อยนะคะในรูป ใส่ไปออกงานครั้งเดียวจ้า ปล่อยที่ 350 จ้า

030. Charles & Keith รองเท้าสีเทารัดส้น เบอร์ 37 ส้นสูง 1 นิ้วครึ่ง สวยมากๆค่ะ มาใหม่สุดๆค่ะ ใส่ได้ทุกวันเลยค่ะ สีแบบดูผู้ดีสุดๆ สำหรับใครที่อยากหลุดจากสีดำที่น่าเบื่อค่า แถมไม่สูงมากใส่สบายสุดๆ ของใหม่นะคะ ห้างขาย 1790 เราขายแค่ 1450---->1350 จ้า

016. Next รองเท้าหนังรัดส้น ส้นเตารีด 4 นิ้วค่ะ ไซส์ 38ค่ะ ใส่ไปหนึ่งครั้งเท่านั้น ซื้อมา 3800 (T-T) สวยมากๆเพราะคัตติ้งดีมากๆ หนังเย็บอย่างเนี๊ยบที่สุด ฝีมือเค้าไว้ใจได้อยู่แล้วนะคะ ขอปล่อยที่ 2500--->2250 บาทค่ะ

002. กระเป๋าสะพาย Esprit สีน้ำตาลผ้าร่ม เหมาะสำหรับสะพายไปทำงาน เรียบหรู ใช้ได้ทุกโอกาสค่ะ สภาพ 90% มีรอยเลอะฝุ่นข้างหน้าเล็กๆ และรอยข่วนตรงป้ายแบรนด์ เมื่อวานปล่อยที่ 1,100--->899--->699--->550--->420--->380--->350 ค่ะ

004. กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ผ้า Huskies สีน้ำเงิน ขนาดกำลังเหมาะ สภาพ 90 % วันนี้ขอขายที่ 200--->150 บาท

051. St. Andrew กระเป๋าสะพายข้างผ้ายีนส์ ของใหม่จ้า น่ารัก วัยรุ่น ใส่ของได้มากมายค่ะ ขอขายที่ 1250--->1150--->850

045. Fcuk เสื้อยืดพรินท์ลายสีชมพูอมส้ม ไซส์ L ของใหม่ค่ะ น่ารักมากมาย ไม่มีป้ายนะจ้ะ ซอื้มาเก็บอย่างเดียวค่ะ ตัวลายมีรอยแตกเล้กๆ เพราะพับไว้ค่ะ ซื้อมา 800-900 จ้ะ ขายที่ 490 จ้า

046. MNG ไซส์ XL ซื้อมา 16 ปอนด์ (ตอนปอนดืละ 75) เป็นเสื้อยืดผ้าเนื้อดี สีชมพูอมม่วงนิดๆค่ะ ด้านหน้ามีปักหมุน เริ่ดมากๆค่ะ ขอขายที่ 620 จ้า

042. Zara Woman XL ค่ะ เป็นเสื้อแขนกุดสีขาวลายทางสีเขียวค่ะ จริงๆเส้นสีเขียวสีจะเด่นกว่านี้ค่ะ ถ่ายแล้วแสงไม่ค่อยดี ใส่ไปสองคร้งจ้ะ ขอปล่อยต่อที่ 380 ค่า

044. Zara TRF เสื้อยืดลายฟ้าเทาผ่าหลัง ไซส์ L ค่ะ ตัวนี้ใส่แค่ครั้งเดียวเช่นกัน น่ารักมาถ้าหาเกาะอกเก๋ๆใส่ข้างในค่ะ ไปได้ดีกะยีนส์หรือขาสั้นค่า ขายที่ 450---->390 จ้า T-T ขาดทุนมากมาย

039. Zara เสื้อผ้าชีฟองสีขาวลายดาวดำ น่ารักมากๆเลยค่ะตัวนี้ ใส่กะกางเกงเก๋มากๆค่ะ (ไซส์ L นะคะ) ขยายได้เยอะมากๆ หรือว่าสาวตัวเล็กอยากจะใส่แบบหลวมหน่อยก็น่ารักค่ะ ผ้าจะบางสักหน่อย ต้องใส่เกาะอกข้างในสักนิดก็จะไม่โป้อ่ะคะ ใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมา 1990 ขายไปเลยที่ 990-->790 จ้า

Thanks SBN so Much ka!

Hi-end ที่
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1119784

เครื่องสำอางค์ที่
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=36037

น้ำหอมที่
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=37658

หนังสือ หนังดัง
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=34303