ลงเพิ่มหลายตัวจร้า KLOSET หลายลายการ และ อื่นๆๆๆอีกเพียบจร้า เข้ามาเลือกซื้อการเยอะๆ นะจ๊ะ ราคาคุยกานได้ลองเสนอมาลดได้ลดให้จ้า แม่ค้าอยากขายจร้าาาาา

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลงเพิ่มหลายตัวจร้า KLOSET หลายลายการ และ อื่นๆๆๆอีกเพียบจร้า เข้ามาเลือกซื้อการเยอะๆ นะจ๊ะ ราคาคุยกานได้ลองเสนอมาลดได้ลดให้จ้า แม่ค้าอยากขายจร้าาาาา

wikkikiwlovethai is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ลงเพิ่มหลายตัวจร้า KLOSET หลายลายการ และ อื่นๆๆๆอีกเพียบจร้า เข้ามาเลือกซื้อการเยอะๆ นะจ๊ะ ราคาคุยกานได้ลองเสนอมาลดได้ลดให้จ้า แม่ค้าอยากขายจร้าาาาา

CF แล้ว CF ต่อได่ค่ะ
    CF แล้วต้องโอนเงินภายใน 2 วันค่ะ ถ้าไม่โอนให้สิทธิ คนอื่นต่อค่ะ

ซื้อแล้วไม่รับเลี่ยนคืนค่ะ ถามให้ดีก่อนนะคะ

แม่ค้ามีธนาคารของ TMB เลขที่บัญชีค่ัะ 624 - 2 - 03176 - 0

ติดต่อ 0886584224

ติดต่อ fn_freedomsmile@windowslive.com หรือ PM มานะคะ

ลงเพิ่มจร้าาา

ขอขาย 5890 จร้าา ในช็อปไม่มีแล้วจร้าาาาา

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ผ้าพันคอ Lego น้ำเงิน --->> 2890 บาท

ผ้าพันคอ Dust ส้ม --->> 3000 บาท CF = Alisz

ผ้าพันคอ Dust ชมพู --->> 3000 บาท

ผ้าพันคอ Lego ส้ม --->> 2790 บาท

ผ้าพันคอ Lego ม่วง --->> Sold บาท gadip ขอบคุณนะคะ

ผ้าพันคอ Rocky rose สีโอรส --->> 3600 บาท

ของทุกอย่างรวมส่งค่ะ[/SIZE]

เสื้อกล้ามไซโครเทส ใส่ไม่เกิน 2 ครั้ง และ จูเลียน ( ใหม่ค่ะ) 1550 ค่ะ ไม่ีมีตำหนิ่ค่ะ (อยากได้รูปเพิ่มฝากเมลล์ไว้ได้ค่ะ)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

จูเลี่ยน S ค่ะ SOLD
    [IMG][/IMG]

ซื้อมานานแล้วแต่ใจไม่ถึง ของส่งต่อ 2450 ค่ะ (ใหม่ค่ะยังไม่ได้ใส่เลย)

ข้าหลังเป็นผ้าธรรมดา ไม่มีเกร็ดค่ะ ซื้อมาจากสยามค่ะลืมแล้วว่าร้านอะไร แบบเสื้อผ้าออกแบบเอง

ลดเหลือ 2100 จร้าาาา
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

เสื้อ เลโก้ส้ม 5590 M

[IMG][/IMG]

เสื้อ ลายดอกไม้ -ใบ ราคา 5890 M จร้าาา หายากแล้วนะ สภาพใหม่ค่ะ ไม่มีตำหนิ่

[IMG][/IMG]

[SIZE="5"]
    รองเท้า CPS จร้าาา ซื้อมานานแล้วไม่เคยได้ใส่เลย มันสูงอะ แม่ค้าเดินไม่เป็น อิอิ
    ขอขาย 2550 จร้าาาา ใหม่มากจร้าาาาาารับรองได้ ถ้าอยากได้ราคาคุยกานได้จร้าาาาา เบอร์ 39 นะจ๊ะ[/SIZE]ลดเหลือ 2250

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ขอขาย 2790 จร้าาา ใส่ออกงานครั้งเดียวจร้าาาา มีกลิ่นหอมมาก เบอร์ 39 จร้าา
    sale 2550
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

kloset กระดุมบ้าน จร้าาาา M จร้าาา
    ขอขาย 3250 จร้าาาาา

ลงเพิ่ม
    size M หมดจ้า

ขอขาย 8980 ใหม่ป้ายห้อยจ้า

ขอขาย 4250

[IMG][/IMG]

ขอขาย 4850

[IMG][/IMG]

ขอขาย 8000 (ยากมากจร้าาาาา)

[IMG][/IMG]

Last edited by wikkikiwlovethai; 06-07-10 at 00:06.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ