รองเท้า GUCCI สำหรับคุณผู้หญิงครับ ;)

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    GUCCI boy.'s Avatar
    GUCCI boy. is offline Trusted Member Brandname Fan
    GUCCI boy.'s Bank Account
    • Bank Account 1: 023X1X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up รองเท้า GUCCI สำหรับคุณผู้หญิงครับ ;)

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอน
    ตรวจสอบ หรือ ขอรูปเพิ่มเติมได้ครับ

"รองเท้าไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆทั้งสิ้น"
    ราคาขายคือ ราคาตามเว็ปไซต์ GUCCI
    ลดราคาอีกเกือบ40% ครับ

ถูกกว่าทุกที่แน่นอน
    www.gucci.com CHECKกันได้จ้า

ค่าเงินยูโร เรตอยู่ที่ 41.955 ณ บัจจุบัน

พ่อค้าอยู่ แจ้งวัฒนะ นะครับ
    สามารถนัดรับของหรือดูของได้เลยจ้า

สินค้าทุกชิ้นมีอุปกรณ์ครบ
    รองเท้ามีกล่องและdust bag GUCCI 2ถุง
    เหมือนกันทุกคู่จ้า

อยากได้ราคาเท่าไหร่
    ต่อเลยจ้าาาาาาาาา
    พ่อค้าใจดีจริงๆ
    ไม่มีกัดแน่นอน
    ถ้าลดได้จะลดให้สุดตัวเลยจ้า

ติดต่อได้ที่ s.aswin@hotmail.com
    หรือโทร 082-953-1881 ติดต่อได้24ชม.
    หรือ PM ไว้ก็ได้ครับ

รองเท้าคู่นี้เป็นsneaker สวยมากๆครับ
    ผมคงใส่เองถ้ามีsize -_-
    น่าเสียดายมีแต่size 37ครึ่ง
    ดูรูปดีกว่าครับ ราคาไม่แพงเลย 8900บาทเท่านั้น!

คู่ที่2เป็น ลาย Classic หนังสีน้ำตาล
    ใส่ออกมาดูน่ารักครับ
    ราคา shop Gucciอยู่ที่ 395ยูโร
    พ่อค้าขอขายเพียง 9900 บาท ถ้วนจ้า
    size37 ครึ่ง

คู่ที่3 เป็น Gucci สีชมพู Fushia ครับ
    เอาใจคนรักสีชมพูโดยเฉพาะเลยครับ
    นานๆที Gucci จะทำสีแนวนี้ครับ
    รีบสอยด่วนเลย
    size 37 ครึ่ง
    ราคาshop Gucci อยู่ที่ 295ยูโร
    ขอขายแค่ 8600 บาท ถูกเป็นพิเศษ
    เอาใจสาวๆครับ

คู่ที่4 สุดEXOTIC หนังงูแท้ครับ
    ไฮโซจริง อะไรจริง ครับคู่นี้
    ราคาสูงนิดนึงแต่รับประกันว่าคุ้มครับ!
    size 37ครึ่ง ราคาอยู่ที่ 495 ยูโร
    แต่พ่อค้าขายแค่ 13500 บาท จ้า

คู่สุดท้ายน่ารักมากมายครับ
    ไม่ต้องอธิบายเยอะ
    ดูภาพเอาได้เลยครับคู่นี้
    size 37ครึ่ง ราคาอยู่ที่ 330ยูโรครับ
    แต่พ่อค้าขอแค่ 8900บาทเท่านั้นครับ

กระเป๋า AIGNER สภาพลุยนิดนึงจ้า
    แต่ก็ยังสวย ยังไงขอรูปเพิ่มได้ครับ
    ออกshop เป็นหมื่นเหมือนกัน มีdustbag จ้า
    ขายแค่ 3600 บาทจ้าา

กระเป๋าLV รุ่นขนมจีบสีดำ SOLD

รองเท้าGUCCI high heels
    sold

GUCCI boy.'s Avatar
    GUCCI boy. is offline Trusted Member Brandname Fan
    GUCCI boy.'s Bank Account
    • Bank Account 1: 023X1X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ขออนุญาติฝากลิ้งPRE-ORDERนะครับ
    http://siambrandname.com/forum/showt...8&p=1064688020
    Louis Vuitton Damier Graphite canvas IPHONE CASE 3G - 8900

Gucci iPhone/iPod touch case black rubber guccissima leather - 6900

Louis Vuitton Damier Azur canvas Mobile Phone Case MM - 12000

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ