ทุกชิ้นขอค่าส่ง 50 บาทจ้ะ

*** รบกวนบอกเบอร์ของของที่สั่งด้วยค่ะ เริ่มจะงง

178. Charles & Keith แว่นตากรอบทองอ่อน ตั้วนี้เป็น used นะคะ สภาพดีค่ะ ตัวกระจกเป็นรอยขนแมวนิดหน่อยค่ะ พยามถ่ายให้เห็น แต่ตรงอื่นไม่มีจุดตำหนิอะไรค่ะ กล่องครบ ผ้าเช็ดแว่นครบค่ะ ขอขายที่ 790---->650 จ้า

177. Longchamp Cabus สี talpa ของใหม่ สีน้ำตาลกลางค่ะ งดงามตลอดใส่เสื้อผ้าได้หลายสีมากค่า แต่งตัวง่ายน้ำหนักเบาตามสไตลืลองชอมจ้า ขอขายที่ 2650 จ้า มีถุงให้ครบนะคะ เพิ่งได้จากเยอรมัน ออกมาจากช้อปยังไงรับไปอย่างนั้นเลยจ้า

174. Kipling Reth Mauve Taupe ขนาด: 27 x 17.5 x 15 cm ของใหม่นะจ้ะ สีม่วงนี้งามมากกกกกกกก ดูไม่มากไม่น้อย ใส่กะเสื้อผ้าได้มากกว่าที่คิดค่ะ แถมมีช่องเยอะค่ะ ตามสไตล์คิปลิง ได้ไปไม่ผิดหวังค่ะ ขอขายที่ 3150 จ้า

175. Kipling Working Life Corioca สี Brink Pink สำหรับใส่แลปท้อปหรือเป็นกระเป๋าทำงานสำหรับสาวๆจ้า แลปท้อปสามารถใหญ่ได้ถึง 15 นิ้วนะคะ เริ่ดและสวยหวานมาก กับคนที่เบื่ออะไรแบบ ดำๆ ธรรมดาๆ จืดๆ อันนี้น่ารักสุดค่ะ ของใหม่นะคะ ขนาด 37*28*3.5 ซม จ้ะ ขอขายที่ 2950 ค่ะ

176. Le Sport Sac ของใหม่เหมือนกัน กระเป๋าเล็กๆสะพายข้าง ใส่ของสำหรับติดตัวเดินทางน่ารักๆค่ะ ลายน่ารักมาก เพราะมีทุดสี เลยเข้าได้กะทุกชุด ขอขายที่ 1350 จ้า

172. Benetton กระเป๋าตังค์ใบยาวสีแบบซิปรอบสีเขียวขี้ม้าจ้า ของใหม่นะคะตัวนี้ ดูดีมีสไตล์ค่ะ กับสีเขียวขี้ม้าดูหรูหรา ทำความสะอาดง่าย ถึงเลอะก็เห็นไม่ชัด ที่สำคัญคือมันจุจริงๆค่ะ แถมใส่เงินใส่บัตรได้เยอะมาก ขายไปถูกๆเลยที่ 1150 จ้า

173. Kipling กระเป๋าตังค์สีชมพูสด สุดเปรี้ยวเลยค่ะ กับกระเป๋าใส่เงินใบยาวของใหม่ค่ะ สีนี้ต้องบอกว่า น่ารักมากกกกกกกก เพราะว่ามันชมพูได้ใจจริงๆค่ะ ขอขายที่ 2200 จ้า

167. Regina รองเท้าคัทชูหนังสีดำไซส์ 40 เป็นรองเท้าหนังอีกแบรนที่นิ่มมากๆค่ะ เพราะเป็นรองเท้าเพื่อสุขภาพ คือเน้นความสบายเป็นหลักจ้ะ แถมตอนนี้ส้นเตี้ยก็ฮิตจิงจัง ดีเทลลายดอกไม้น่ารักมากๆค่ะ ถึงจะเป็นสีดำ ก้ไม่น่าเบื่อ ใส่ไปสองครั้งค่ะ ขอขายที่ 750---650 จ้า

168. Jaspal รองเท้าคัทชูแบบใส เบอร์ 40 ดูเหมือนพลาสติกก็จริงค่ะ แต่นิ่มมากกกกก มีดีเทลเก๋ๆด้วยโบข้างหน้าค่ะ และประกายระยิบระยับในตัวรองเท้าเอง น่ารักมากมายค่ะ มีรูระบายอากาศเล็กๆข้องหน้าด้วยนะคะ เริ่ด ใหม่มากๆ ใส่ไปสองครั้งเหมือนกันค่ะ ขอขายที่ 1250---1150 ค่า

169. Geox รองเท้ารัดส้นเพื่อสุขภาพสีขาวเบอร์ 40 เป็นรองเท้าเดินสบายค่ะ แถมหายใจได้ด้วยยย ใส่ไปสามสี่ครั้งค่ะ ไม่มีตำหนิอะไรเป้นพิเศษ สภาพผ่านการใช้งานเล็กน้อยค่ะ ราคาเต็ม 2395 ขอขายที่ 1450---1290 เท่านั้จ้า

166. Louis Fontaine กระเป๋าสตางค์สีชมพูของใหม่ ราคาเต็ม 1750 ความเริ่ดของมันก็คือว่าใส่บัตรใส่เงินได้เยอะมากค่ะ ช่องเยอะจริงๆ ใส่ได้แบบ สุดยอดค่ะ แถมสีกะดีไซน์ก็น่ารักจ้า ขอขายที่เพียง 1250--->1150 จ้า

163. Guess กระเป๋าสะพายไหล่สี Stone ค่ะ เป็นมือสองจ้าใบนี้ สวยงามด้วยดีไซน์หนังย่นๆค่ะ ไปได้กะทุกชุดค่ะ ใช้ไปไม่นานเท่าไหร่ มี colour transfer เล้กน้อยตรงด้านหน้าและด้านข้างกระเป๋า แต่ว่ามองไม่ค่อยเห็นค่ะ ฮาร์แวร์มีรอยขนแมวบ้างเล็กน้อย กระเป๋าสะภาพดีค่ะ ไม่มีรุ่ย ไม่มีหลุด หรือขาดหรือเลอะ ภายในสะอาดค่ะ มีถุงผ้าให้นะคะ ขอขายที่ 950-->850 ลดไปเลยที่ 700----650 เท่านั้นค่า ราคาเต็มเกือบสามพันนะคะ

164. Charles & Keith รองเท้าสีครีมไซส์ 38 ตัวนี้เป็นมือสองนะคะ สภาพตามที่เห้นในรูปเลยค่ะ ส้นจะสึกเข้าไป พื้นเป้นรอยเลอะค่ะ ด้านหน้าของข้างซ้ายเละกาวค่ะ ถ้าซ่อมส้นอีกนิด ก็ใส่ได้อีกนานค่า ขอขายเพียง 290--->120 ค่ะ

161. Guy Laroach กระเป๋าตั้งค์สีน้ำเงิน ของใหม่นะคะ เป็นกระเป๋าที่ใส่การ์ดใส่ของได้เยอะมากกกกกก ดูช่องนี่ไม่น้อยเลยนะคะ มีแม่เหล็กสองระดับนะคะ เผื่อเงินเยอะ อิอิอิ ขอขายที่ 1250---1150 ค่ะ ราคาเต็ม 1850 จ้า

160.Charles & Keith รองเท้าส้นสูงสีน้ำตาลทองสานแบบรัดข้อเบอร์ 38 เหมือนคู่บนเลยค่ะ แต่คนละสี เป็นรองเท้าส้นสูงสุดเปรี้ยวจริงๆค่ะ แถมใส่สบายสุดๆไม่ต้องกลัวหกล้มเพราะว่าตัวรัดข้อซัพพอร์ตอย่างดี ของใหม่นะคะ ซื้อมาราคาเต็มที่ 2115 ขอขายที่ 1750 ค่า ใส่กะกางเกงขาสั้นน่ารักมากมายจ้า อันนี้ใหม่กิ๊ง บิลยังอยู่เลยคร่า

157. Citizen นาฬิกาข้อมือผู้หญิง สี Rose Gold ค่ะ เหมาะสำหรับสาวที่ต้องการความเรียบหรูค่ะ เบื่อสีเงิน แต่บางทีก็ไม่อยากทองจ๋ามากค่ะ ตัวนี้เป็นสีใหม่นะคะ สายมีสลับเงาและด้าน ใส่ได้ไม่เบอื่เลยค่ะ หน้าปัดสีเหลี่ยมช่วยให้หลีกจากรูปทรงกลมที่จำเจ สวยมากๆ หรูด้วยค่ะ ราคาเต็ม 7800 ขอขายที่ 5550--->4950--->4750 เท่านั้นจ้า สวยมากจริงๆค่ะ คนข้อมือใหญ่ก็ใส่แล้วสวยค่ะ เริ่ดมากก มีใบรับประกันให้ด้วยนะคะ เสียส่งห้างได้เลย

155. Charles & Keith รองเท้าลายหนังงูรัดข้อสีดำเบอร์ 37 ค่ะ เหมาะกะคนเท้าอวบที่อยากดูเรียวในรองเท้าสวยๆ นี่คือเรื่องจริง ว่าใส่แล้วหน้าเท้าดูผอมมาก เรียวมาก สวยมากค่ะ เริ่ดหรูกะลายหนังงู แถมด้านหลังมีลูกเล่นเป็นหนังงูสีขาวเทาค่ะ สวยมากกจริงๆทำงานก้สวย ปาร์ตี้ก็เก๋ ของใหม่ขายที่ 1650--->1250 จ้า

156. Charles& Keith กระเป๋าสะพายข้างหนังสานสีเงินเมทาลิกใบใหญ่ เป็นกระเป๋าหนังสานที่เล่นลายค่ะ ตาที่สานน่ารักมาก ใหญ่เล็กไม่เท่ากัย ทำให้ดูเก่ นอกจากนี้หนังยังนิ่มมากกกกกก เริ่ดค่ะ แถมใส่ของได้เยอะจุใจ สีนี้แต่งตัวง่ายสุดๆค่ะ ไม่ต้องถนอมมากด้วยเพราะกระเป๋าเป้นทรงสบายๆ ขอขายที่ 1950------>1850 จ้า

152. Sisley กระเป๋าผ้าสะพายข้างลายสีเทาของใหม่ น่ารักมากค่ะ ใช้ใส่ทำงานก็ดี เที่ยวก็เริ่ด ขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไป หูเป็นหนังเทียมตัดเย็บอย่างดีค่ะ ขอขายที่ 1750--->1550 จ้า

147. Charles &Keith กระเป๋าหนังสานสีเบจทรงแบน น่ารักมากกกกค่ะ กับกระเป๋าสีเบจของใหม่ที่เล่นลายหนังสานใบนี้ อาจจะดูเรียบ แต่มีลูกเล่นพอสมควรค่ะ ทำให้ชุดธรรมดาๆ ดูหรูได้อย่างไม่น่าเชอื่ เอาไว้ไปเดินเล่นเก๋ๆได้ไม่หยอกค่ะ ใส่ของได้เยอะ สีแบบนี้เข้าได้กับทุกชุดค่ะ โซ่ก็น่ารักไสตล์คล้ายๆชาแนลจ้า โซ่ถอดเก็บใช้เป็นคลัชได้ค่ะ ขอขายที่ 1650--->1450

141. Charles & Keith กระเป๋า สะพายและคลัชในอันเดียว สีทองค่ะ ของใหม่นะคะ ตัวกระเป๋าออกแบบดีมาก จะซ่อนสายไว้ก็เป็นคัลชแก๋ๆค่ะ จุของได้เยอะทั้งที่ดูใบเล็กค่ะ แพทเทินการเย็บดูสวยมากกกกก เริ่ดมากๆ ขอขายที่ 1550 จ้า

145. Charles & Keith รองเท้ารัดส้นหนังงูสีน้ำตาลเบอร์ 38 สวยมากกกกกกค่ะ ของใหม่นะจ้ะ หนังงูกะหนังแก้ว เข้ากันมากๆ ส้นแข็งแรงเป็นไม้อย่างดี แต่ไม่หนัก ดูแพงมากค่ะ ใส่ไปไหนรับรองเกิดจ้า ขอขายที่ 1650---->1450 ค่ะ ถูกจริงๆนะจ้ะ เมืองไทยยังไม่มีนะคะลายนี้ อิอิอิ

138. Seiko นาฬิกาเรือนทองสำหรับคุณผู้หญิงค่ะ สภาพประมาณ 82% ค่ะ มีร่องรอยขีดข่วนตามสมควรค่ะ แต่ทองยังวิ้งๆ สามารถใส่ได้ประจำวัน เป็นรูปแบบคลาสิกค่ะ ไม่มีล้าสมัยแน่นอน ขอขายที่ 1750--->1550 ค่ะ

133. Swatch นาฬิกาบอยไซส์หน้าป้ดสีฟ้า ซื้อที่สนามบินนาริตะ ญี่ปุ่นค่ะ สภาพประมาณ 80% ค่ะ ผ่านการใช้งานพอควร เพชรที่ติดเม็ดมะยมหลุดหายไปค่ะ แต่ไม่มีผลกับการใช้งาน ไม่สังเกตุไม่เห็นค่ะ กล่องใบ ครบจ้า ขอขายถูกๆเลยที่ 1550---->1350 บาทค่ะ คุ้มมากๆราคานี้

122. Charles & Keith รองเท้าสีครีมประดับโลหะสีทองด้าน ไซส์ 38 ส้นสูงสองนิ้วค่ะคู่นี้ เป็นรองเท้าหนังสีครีมที่สวยมากๆค่ะ หรูหรา ใส่ไปทำงานได้สวยมากๆเลยค่า ทำให้เท้าขาวดูเป็นคุณหนูสุดๆ แถมยังมีดลหะประดับด้านหน้าเป็นสีทองด้าน ทำให้เรียบหรูดูดีทีเดียวเชียวค่ะ ขอขายคู่ละ 1550----1350 จ้า

124. Charles & Keith รองเท้าส้นสูงหนังแก้วสีเขียวขี้ม้า ไซส์ 38 รองเท้าสีออกเขียวแก่นี่สวยมากค่ะ สูงประมาณ 3 นิ้ว เดินง่ายใส่กระชับ มีโลหะสีทองด้านหน้าเพิ่มความหรู ใครชอบแต่งไสตลืเรียบๆขอแนะคู่นี้เลยค่ะ เพราะว่าสีนี้หาไม่ง่ายนะคะ แต่งได้หลายชุดอย่างนึกไม่ถึงเลยจ้า ขอขายที่ 1650--->1350 ค่ะ

120. Next รองเท้าคัทชูสีน้ำเงินเข้มเบอร์ 41 ค่ะ เป็นรองเท้าคัทชูที่สวมใส่สบายมากๆ สภาพใช้งานแล้วค่ะ แต่ว่าใส่สบาย ไม่มีตำหนิอะไรที่เห้นชัดเจนค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิงนะคะ ขอขายตามสภาพที่ 290 จ้า

116. Elle กระเป๋าสำหรับเดินทางหรือพักค้างคืน ใบใหญ่พอควร เดินทางได้สักสองสามวันอ่ะค่ะ ใส่ของไปออกกำลังกายกับรองเท้าก็ได้ค่ะ ราคาเต็มตามป้ายเลย 2 พันแก่ๆจ้า ของใหม่นะคะ เอาออกมาถ่ายรูปอย่างเดียว ขอขายเพียง 1750---->1650 จ้า

114. กระเป๋า Mochimaro ของ Sanrio ค่ะ เป็นกระเป๋าไปสระว่ายน้ำได้สบาย ไม่เทอะทะเกิน แต่ใส่ของที่จำเป็นได้พอดีๆ น่ารักมากๆ ของใหม่นะคะ ขายที่ 420--->390 จ้า

109. A IIZ กระเป๋าผ้าป่านค่ะ เอาไว้ใส่ของช้อปปิ้งช่วยโลกร้อน ใบใหญ่มากมาย ขอขายที่ 320--->200 จ้า

098. Guess กระเป๋าสะพายข้างสีดำขลิบแดง ผ้าร่มเนื้อดี ด้านในเป็นเป็นกันน้ำค่ะ สวยงาม สภาพดีมากค่ะ คุ้มจริงๆกับราคาแค่ 550--->390 บาทจ้า

099. Adec นาฬิกาข้อมือของคุณผู้หญิงจ้า สภาพดี เอาไปเลยที่ 1350--->950 จ้า

097. Jaspal เสื้อยืดค่ะ สีชมพูน่ารักลายตุ๊กตารัสเซีย เนื้อผ้าใส่สบายไม่รอ้น สีสวยมากๆ ตรงตัวลายบางส่วนมีปักเลีอมนะคะ ไซส์ L นะคะ ซื้อมาแล้วยังไม่ได้ใส่ เลยขอปล่อยต่อที่ 750 ค่า

084. Dorothy Perkins เสื้อยืดสีดำ (โทษทีนะคะ ยับไปหน่อยในรูป) ผ้านิ่มดีมากค่ะ มีโบว์เป็นลูกเล่นน่ารักๆด้วยค่ะ ใส่ได้ตลอดนะคะแบบนี้ รุ้งใส่ไปแค่สองครั้ง ขอขายที่ 240--->190 จ้า

083. จี้ห้อยคอของช้อปที่สนามบินชางฮี สิงคโปร์ค่ะ ขอขายไปเลยถูกๆที่ 1200---->900 เป้นของใหม่นะคะ มีกล่องของขวํญเส็รจสรรพ

077. Guess กางเกงขาเดปสีขาว ใส่ไปหนึ่งครั้งค่ะ สภาพ 85% เอว 30 ยาว 40 นิ้วค่า ขายที่ 750--->650จ้า ขาดทุนไปก่อนมากมายเลยจ้า

074. Sheaffer ปากกาโลโก้ลายจุดสุดฮิตของคุณผู้หญิงจ้ะ สีชมพูงามๆพร้อมซองใส่ปากกาลายน่ารักจิงๆค่ะ รับไปเป็นของขวัญของตัวเองหรือคนอื่นก็ดีนะคะ ไม่ผิดหวังแน่นอน ขายที่ 1250--->950 จ้า

045. Fcuk เสื้อยืดพรินท์ลายสีชมพูอมส้ม ไซส์ L ของใหม่ค่ะ น่ารักมากมาย ไม่มีป้ายนะจ้ะ ซอื้มาเก็บอย่างเดียวค่ะ ตัวลายมีรอยแตกเล้กๆ เพราะพับไว้ค่ะ ซื้อมา 800-900 จ้ะ ขายที่ 490 จ้า

046. MNG ไซส์ XL ซื้อมา 16 ปอนด์ (ตอนปอนดืละ 75) เป็นเสื้อยืดผ้าเนื้อดี สีชมพูอมม่วงนิดๆค่ะ ด้านหน้ามีปักหมุน เริ่ดมากๆค่ะ ขอขายที่ 620 จ้า

042. Zara Woman XL ค่ะ เป็นเสื้อแขนกุดสีขาวลายทางสีเขียวค่ะ จริงๆเส้นสีเขียวสีจะเด่นกว่านี้ค่ะ ถ่ายแล้วแสงไม่ค่อยดี ใส่ไปสองคร้งจ้ะ ขอปล่อยต่อที่ 380 ค่า

044. Zara TRF เสื้อยืดลายฟ้าเทาผ่าหลัง ไซส์ L ค่ะ ตัวนี้ใส่แค่ครั้งเดียวเช่นกัน น่ารักมาถ้าหาเกาะอกเก๋ๆใส่ข้างในค่ะ ไปได้ดีกะยีนส์หรือขาสั้นค่า ขายที่ 450---->390 จ้า T-T ขาดทุนมากมาย

039. Zara เสื้อผ้าชีฟองสีขาวลายดาวดำ น่ารักมากๆเลยค่ะตัวนี้ ใส่กะกางเกงเก๋มากๆค่ะ (ไซส์ L นะคะ) ขยายได้เยอะมากๆ หรือว่าสาวตัวเล็กอยากจะใส่แบบหลวมหน่อยก็น่ารักค่ะ ผ้าจะบางสักหน่อย ต้องใส่เกาะอกข้างในสักนิดก็จะไม่โป้อ่ะคะ ใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมา 1990 ขายไปเลยที่ 990-->690 จ้า

Thanks SBN so Much ka!

Hi-end ที่
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1293107

เครื่องสำอางค์ที่
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=70399

น้ำหอมที่
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=70788

หนังสือ หนังดัง
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=68066

อุปกรณ์กีฬา ลูกกอล์ฟ และอื่นๆที่
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=62228