ช่วยด้วยค่า กระเป๋า Belenciaga เป็นสนิม

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    Sang Tem is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Sang Tem's Bank Account
    • Bank Account 1: 218X0X7X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ช่วยด้วยค่า กระเป๋า Belenciaga เป็นสนิม

เพิ่งซื้อมาได้เดือนสองเดือนเองค่ะ มันไม่น่าขึ้นสนิมแบบนี้ มีทางแก้มั้ยคะ

MisscherrY's Avatar
    MisscherrY is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ของเราใช้มา 2 ปีแล้วแต่ก็แค่ซีดๆอ่ะค่ะ ขนาดนี้ไม่เคยเหมือนกัน เอาใจช่วยนะคะ

Sang Tem is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Sang Tem's Bank Account
    • Bank Account 1: 218X0X7X3X

Quote Originally Posted by MisscherrY View Post
    ของเราใช้มา 2 ปีแล้วแต่ก็แค่ซีดๆอ่ะค่ะ ขนาดนี้ไม่เคยเหมือนกัน เอาใจช่วยนะคะ
    ขอบคุณมากค่ะ นี่บาลองใบแรกในชีวิต พอมาเป็นแบบนี้ เซ็งเลยค่ะ ไม่กล้าซื้อบาลองอีกเลย
    อีเมลไปหาที่ headquarter อาทิตย์กว่าแล้วยังไม่ตอบอะไรกลับมา ทีช็อปไทยก็บอกว่าสั่งอะไหล่มาเปลี่ยนให้ได้แต่ก็ต้องจ่ายตังค์ เค้าบอกว่าไม่เคยเจอเคสนี้เหมือนกัน
    เพิ่งจะซื้อเดือนกันยา แต่ต้องมาจ่ายตังค์ค่าอะไหล่ขึ้นสนิมโดยที่เราไม่ได้ทำให้มันเกิด เซ็งจิตเรยค่ะ

bejaja's Avatar
    bejaja is offline Trusted Member Brandname Fan
    bejaja's Bank Account
    • Bank Account 1: 536X2X7X9X

น่าจะต้องเปลี่ยนอย่างเดียวนะคะเนี่ย เอาใจช่วยนะคะ ^^

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ