COACH EP BENETTON

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    siripanp is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default COACH EP BENETTON

ขอส่งต่อราคาเบาๆค่ะ เพราะเก็บไว้เฉยๆไม่ได้ใช้
    สนใจติดต่อได้ที่ 089-107-5444 ค่ะ หรือ konsiripan@hotmail.com มาก็ได้ค่ะ แต่ทางโทรศัพท์จะสะดวกกว่าค่ะ

1. กป USED COACH สีชมพูค่ะ มีตำหนิตรงตัวหมุนที่จับถลอก เป็นรอยปากกาและจุดปากกาด้านหลัง และเป็นรอยพับด้านในตรงที่ใส่บัตรตามรูปค่ะ มีการ์ดตามรูปค่ะ ขอส่งต่อเบาๆ 1700 บาทค่ะ

2. กปคล้องแขน COACH ตำหนิตามรูปค่ะ สภาพใช้งาน ด้านในเลอะพอควร ด้านนอกสายสีออกคล้ำขี้นและตามขอบสายเข้มขึ้นค่ะ มีการ์ดตามรูปค่ะ แต่ใบเสร็จหมึกค่อนข้างจางเนื่องจากเก็บมานานแต่ยังอ่านได้ค่ะ ขอส่งต่อราคาเบาๆ 990 บาทค่ะ

3. กป LC หูยาว size S สี Billerry ม่วงเข้มค่ะ สภาพใช้งาน ใช้มาประมาณ 3 เดือนค่ะ มีรอยด้านรันนิดนึงด้านซ้าย และมีรอยจุดนิดนึงค่ะ ทำความสะอาดน่าจะออกค่ะ ส่วนด้านในเลอะจุดๆพอสมควรแต่เนื่องจากด้านในเป็นสีดำจึงเห็นไม่ชัดค่ะ ไม่มีพอง หรือขาดค่ะ ขอส่งต่อราคาเบาๆ 1700 บาทค่ะ

4. USED Coach #F13548 Brown/Bronze ค่ะ ขนาด ก13xส10x4 นิ้ว สภาพยังใหม่ค่ะ ประมาณ 90% ได้มาจากน้องในนี้ค่ะ ตั้งแต่ได้มายังไม่ทีโอกาสใช้ค่ะ เก็บอย่างเดียว เลยตัดใจขายค่ะ สีของหูที่สะพายด้านในและขอบกระเป๋าfadeลงนิดนึงตามรูปค่ะ sold

5. NEW เสื้อคลุมไหมพรมสีเทา EP size S ยังไม่ได้แกะป้ายค่ะ ซื้อมาเก็บในตู้นานแล้วยังไม่มีโอกาสได้ใส่ค่ะ
    ราคาเต็ม 1990 บาท ไหล่,อก กว้าง 16 นิ้ว ยาว 31 นิ้วค่ะ sold

6. BENETTON สีน้ำตาล ขนาด กว้าง14.5 นิ้ว สูง 9 นิ้ว ลึก 4 นิ้วค่ะ สภาพใหม่มากเพราะไม่ค่อยได้ใช้เก็บอย่างเดียว ใบนี้ซื้อที่ paragon 2500 กว่าๆค่ะ ขอส่งต่อที่ Sold

ขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN ค่ะ
    Last edited by siripanp; 09-12-10 at 18:17.

Comments from Facebook