ขาย หรือแลกนะคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    puiypuiy is offline Trusted Member Brandname Fan
    puiypuiy's Bank Account
    • Bank Account 1: 298X7X0X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ขาย หรือแลกนะคะ

กติกาทั่วไปนะคะ

สินค้าทุกชิ้นเป็นของปุ้ยเองค่ะ ใส่ไปไม่กี่ครั้ง

กระเป๋า ANNA Sui ใบเล็กน่ารักค่ะ ได้มาจากในนี้ แต่ตอนนี้ได้ใบใหม่แล้วไม่ใช้เลย
    ภายในสภาพดีค่ะไม่มีรอยอะไรนะคะ
    รับแลก 1200 ค่ะ

กระเป๋า ESPRIT ใบนี้ซื้อมาเองค่ะจาก shop ที่ paragon เป็นหนังทั้งใบค่ะ
    นิ่มมาก ไม่มีรอยเช่นกันค่ะ แต่หัวซิปจะลอกแล้ว เรืองถุงผ้าต่างๆ ไม่ต้องสืบค่ะ ทิ้งหมด
    รับแลก 1500 บาท

ZONE รองเท้าค่ะ แม่ค้าเท้ายาว 23.5 cm ค่ะ

รองเท้า addidas size 6us ค่ะ สภาพดีเช่นกันค่ะ รู้สึกว่าอ้วนขึ้นมันคับค่ะ รับแลก 800 บาท

LYN SIZE 36 สภาพดีเช่นกันค่ะ รับแลก 700 บาท

CPS Size 37
    รับแลก 700 บาท

สนใจชิ้นไหนเสนอมาได้เลยนะคะ ^^
    ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ
    Last edited by puiypuiy; 10-12-10 at 17:59.

pehn's Avatar
    pehn is offline Trusted Member Brandname Fan
    pehn's Bank Account
    • Bank Account 1: 303X6X1X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ทดลองใช้ ระหว่างรอเครื่องมือเฉพาะสมาชิกแลกเปลี่ยนกันเท่านั้น ไม่อนุญาตให้ขายในห้องนี้

puiypuiy is offline Trusted Member Brandname Fan
    puiypuiy's Bank Account
    • Bank Account 1: 298X7X0X7X

ขอโทษด้วยค่ะ ทำการแก้ไขแล้วค่ะ

ขอบคุณที่แนะนำค่ะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ