:::::::::ตามหา ~ คุณ Stompins แม่ค้าที่ขาย Speedy Damire ส่งของสภาพเยิน !! ไม่ตรงกับสภาพที่แจ้งว่าขั้นเทพ!! ออกมารับผิดชอบด้วยค่ะ ::::::::

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    cake_love2 is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default :::::::::ตามหา ~ คุณ Stompins แม่ค้าที่ขาย Speedy Damire ส่งของสภาพเยิน !! ไม่ตรงกับสภาพที่แจ้งว่าขั้นเทพ!! ออกมารับผิดชอบด้วยค่ะ ::::::::

จากกระทู้นี้นะคะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1454153

รบกวนแม่ค้าออกมารับผิดชอบด้วยค่ะ เราพยายามติดต่อมา 3 วันแล้ว

อย่าทำเป็นไม่สนใจแล้วคิดว่าเรื่องจะเงียบนะคะ ทำแบบนี้ไม่ดีเลยค่ะ ติดต่อกลับหาเราด้วยค่ะ

ทำแบบดีไม่ดีค่ะ เอาเปรียบลูกค้ากันเกินไปนะคะ ขายกระเป๋าสภาพเลวร้ายกว่าที่แจ้งไว้เยอะมากค่ะ

ติดขัดยังไง หรือมีปัญหาอะไรโทรมาคุยกันค่ะ ไม่ใช่ไม่รับสาย ไม่ตอบ PM อะไรเลย.

modellofts's Avatar
    modellofts is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

land of impenetrable terrain, smoldering volcanoes and savage wildlife

เปนกำลังใจจขกท.นะคะ
    อยากให้แม่ค้า Stompins ออกมาหาวิธีพบกันครึ่งทางกันอ่ะค่ะ จะได้สบายใจทั้งสองฝ่าย
    "The only person who never makes mistakes is the person who never does anything"

psk11 is offline Trusted Member Brandname Fan
    psk11's Bank Account
    • Bank Account 1: 398X0X9X3X
    • Bank Account 2: 570X7X7X1X

เป็นกำลังใจและเอาใจช่วยนะคะ
    สอบถามได้ค่ะ
    Mail : Jackrussel5376@gmail.com

Tel : 085 - เก้า เจ็ด เก้า สอง สาม หนึ่ง หนึ่ง

kwangtung is offline Trusted Member Brandname Fan
    kwangtung's Bank Account
    • Bank Account 1: 020X7X1X6X
    • Bank Account 2: 031X1X5X7X

ปิ่นเกล้า - บางกรวย

ตามอ่านมาหลายวันแล้วค่ะ กวางเคยเจอของสภาพไม่ตรงกับที่บอกเหมือนกัน
    แจ้งขอคืนเขาก็ยอมค่ะ หากเราเจอแม่ค้าใจดีมีมโนธรรมก็ดีไปค่ะ
    เจอเคสนี้ต้องตามนะคะ ลองโพสต์ในหน้า profile เขาสิคะ
    ยังไงเอาใจช่วยค่ะ เข้าใจอาการนี้เลย >.<
    ขอบคุณคุณลูกค้าและทีมงาน SBN ทุกท่านค่ะ ^^

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ