รบกวนเซียน HERMES ช่วยดู BIRKIN 30 ให้ใบนึงค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    witchi's Avatar
    witchi is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    ratchapruek, BKK

Default รบกวนเซียน HERMES ช่วยดู BIRKIN 30 ให้ใบนึงค่ะ

รบกวนเซียน HERMES ช่วยดู BIRKIN 30, VERT ANIS, SWIFT ให้ใบนึงนะคะ ถ่ายรูปมาให้ละเอียดทุกซอกทุกมุมเลยค่ะ (บางรูปลืมวางรูปถ่ายต้องขอโทษจริงๆค่ะ) ขอบคุณล่วงหน้ามากๆที่สละเวลามาช่วยดูให้ค่ะ

ขอบคุณ SBN และทุกๆคนอีกครั้งค่ะ
    Last edited by witchi; 26-03-11 at 11:13.

sydney's Avatar
    sydney is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Quote Originally Posted by witchi View Post
    รบกวนเซียน HERMES ช่วยดู BIRKIN 30, VERT ANIS, SWIFT ให้ใบนึงนะคะ ถ่ายรูปมาให้ละเอียดทุกซอกทุกมุมเลยค่ะ (บางรูปลืมวางรูปถ่ายต้องขอโทษจริงๆค่ะ) ขอบคุณล่วงหน้ามากๆที่สละเวลามาช่วยดูให้ค่ะ

ขอบคุณ SBN และทุกๆคนอีกครั้งค่ะ
    I believe that this is an authentic Hermes............

witchi's Avatar
    witchi is offline Citizen Member Brandname Fan

ratchapruek, BKK

ขอบคุณมากๆเลยค่ะคุณ sydney พอดีเพิ่งซื้อมาจากที่ร้านเลยเอามาเข้าห้องตรวจสอบให้เซียนดูอีกรอบเพื่อความชัวร์ค่ะ