New LV Rivington PM, New Balenciaga Giant City RHW, New LV Neverfull Damier MM, New Speedy Damier 30, Used Lady Dior 10' white, Gucci Guccissima Long Wallet, Gucci White Guccissima, Gucci Red Wallet, LV Mono Wallet

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: New LV Rivington PM, New Balenciaga Giant City RHW, New LV Neverfull Damier MM, New Speedy Damier 30, Used Lady Dior 10' white, Gucci Guccissima Long Wallet, Gucci White Guccissima, Gucci Red Wallet, LV Mono Wallet

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member Master Brandname
    Sunny18's Bank Account
    • Bank Account 1: 604X1X1X6X
    • Bank Account 2: 130X9X9X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default New LV Rivington PM, New Balenciaga Giant City RHW, New LV Neverfull Damier MM, New Speedy Damier 30, Used Lady Dior 10' white, Gucci Guccissima Long Wallet, Gucci White Guccissima, Gucci Red Wallet, LV Mono Wallet

คุยกันก่อนนะคะ

1. สะดวกบอกรายละเอียดสินค้าและ CF ทาง PM หรือที่เบอร์ 089-554-6404 (คุณรุ้ง)
    2. จองของได้ค่ะ แต่ถ้ามีคนโอนมาก่อน ขอสิทธิ์ให้คนโอนก่อนนะคะ (ขอโอกาสขายให้กับคนที่สนใจจริงๆค่ะ)
    3. หลังจากการโอนเงินแล้ว โทรบอกรายละเอียดที่อยู่ได้ที่เบอร์ข้างต้น หรือทาง PM เลยค่ะ จัดส่งของให้ได้วันอังคาร พฤหัส เสาร์และอาทิตย์
    4. โอนเงินได้ที่สามบัญชีนี้ค่ะ
    - Bangkok Bank (ธ.กรุงเทพ) 130-5-90906-9 Roongrawee Yong..
    - K Bank (กสิกร) 604-2-10146-8 Roongrawee Yong..
    - SCB 117 275 964 6 Roongrawee Yong....
    5. นัดรับของได้ที่ Central Bangna , พารากอน หรือตามตกลงค่ะ
    6. สินค้าซื้อไป ขอไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ เพราะฉะนั้น อ่านให้ดีๆ ละเอียดๆก่อนนะค่ะ ถ้าอยากได้รูปเพิ่มขอได้ค่ะ จะส่งให้ดูทุกซอกทุกมุมเลยทีเดียว

New Louis Vuitton Rivington PM หิ้วมาจากสเปนจ้าใบนี้ ได้มาสดๆ (ไม่ใช่ใบที่ขายไปแล้วนะจ้ะ นี่ใบใหม่)เหมาะกับคนที่ชอบทรง Speedy แต่อยากได้มีสายสะพายไหล่อีกสักนิด จะได้มีมือไว้ทำอย่างอื่นสะดวกๆค่า สวยจริงๆค่ะ ใช้ได้ตลอดค่ะ ไม่น่าเบอื่ แถมหนัง Damier นี่สุดทนทานจริงๆค่ะ ด้านในเป็นสีแดงสดตัดกับด้านนอกจ้า ใบนี้เอามาไม่ง่ายค่ะใบนี้ เพราะมันพับไม่ได้ อุ้มมาอย่างดีเลยค่า อุปกรณ์ครบค่ะ ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดเล็ก และก้อปปี้ใบเสร็จจ้า ขอขายที่ 31500 จ้า

New Balenciaga Giant City Rosegold Hardware ของใหม่มาจากปารีสจ้า หนังหอมมากกกกกก สีชมพูสวยไม่รุ้จะบรรยายยังไงดี ใครได้ไปซื้อบาลองจะทราบเลยค่ะ ว่าของหายากจริงๆ ซีซั่นนี้เน้นโรสโกลค่ะ เข้ากันได้ดีมากๆ กับสีชมพูสด น่ารักๆค่ะ ถือแล้วเด้งมากๆ หนังสวยมากจริงๆค่ะ รับรองได้ไปไม่ผิดหวัง อุปกรณ์ครบค่ะ มีใบเสร็จ ถุงผ้า ถุงกระดาษ ครบค่ะ ขอขายที่ sold จ้า ราคานี้เหมือนไปหิ้วมาเองเลยค่ะ ช่วงนี้ยูโรแรงอยู่จ้า

New Louis Vuitton Neverfull Ebene Damier MM ไม่ต้องบรรยายกันมากค่ะกับกระเป๋าสารพัดประโยชน์ใบนี้ ใช้ได้ทุกสถานการณ์ค่ะ เริ่ดมากมาย ตอนนี้ของก็หายากค่ะ เพราะจำกัดการซื้อต่อแบบต่อคนค่ะ รุ้งได้มาใหม่สองใบเลย จากที่สเปน และฝรั่งเศสจ้า ราคาก็ขยับขึ้นแล้วด้วยค่ะ อุปกรณืครบจ้า มีการ์ดเล็ก ถุงผ้า ถุงกระดาษค่ะ มีก้อปปี้ใบเสร็จให้ค่ะ ขอราคาที่ใบละ 24000 จ้า เหลือ 1 ใบค่ะ

New Louis Vuitton Speedy Ebene Damier 30 ยอดฮิตตลอดกาลค่ะ ของใหม่ค่ะ คราวนี้ได้มา 3 ใบค่ะ เริ่ดมากมาย ตอนนี้ของก็หายากค่ะ เพราะจำกัดการซื้อต่อแบบต่อคนค่ะ อุปกรณืครบจ้า มีการ์ดเล็ก ถุงผ้า ถุงกระดาษค่ะ มีก้อปปี้ใบเสร็จให้ค่ะ ขอราคาที่ใบละ 23500 จ้า

Used Lady Dior 10' สภาพกริ๊บค่ะ สวยมากแทบไม่ต้องบรรยายค่ะ แถมกระเป๋าสภาพดีมาก ผ่านการใช้งานเล็กน้อย อะไหล่วิ้งมากกกก อุปกรณ์ครบค่ะ มีถุงผ้า สายสะพาย การ์ดค่ะ ตัวนี้เนื่องด้วยว่ามันเป็นสีขาว หูจับเลยอาจจะเลอะนิดหน่อยค่ะ ตามรูป แต่ไม่เป็นชัดค่ะ มุมทั้งสี่ไม่ถลอก แต่เลอะนิดหน่อยค่ะ หิ้วแล้วคุณหนูมากกกกกกกกกกก ที่สุดในโลก สวยมากค่ะ สภาพดีมาก ขอขายที่ 37500 ค่ะ

New Gucci Guccisima Zippy Long Wallet สีน้ำตาลอ่อนค่ะ ปัมป์ลายกุชชี่ทั้งใบ เพิ่งได้มาจากออสเตรียจ้า ตอนนี้ของหายากมากๆค่า หมดหลายสี อุปกรณ์ครบหมดทุกอย่าง มีถุงกระดาษ กล่องครบ การ์ดข้างในครบ ได้มายังไงส่งต่อไปอย่างนั้นเลยค่ะ กลิ่นหนังหอมมากมาย ใส่บัตร ใส่เงินได้เยอะมากกก ดูไม่เทอะทะ ตัวนี้ใหญ่และสูงกว่าพวก Miu Miu นะคะ แต่ไม่เทอะทะ สีน้ำตาลอ่อนๆเหมาะะคนที่เบื่อความจำเจของสีดำ ไม่เลอะง่ายด้วยค่ะ ตัวนี้เป็นหนังนะคะ ไม่ใช่ PVC ขอบอกเลยค่ะว่าเป็นกระเป๋าตังที่ถูกตามหลักมากกๆ มีซิปข้างนอก หนึ่งอัน ข้างในหนึ่งอัน ใช้แล้วซินแสบอกเองเลยค่ะว่าจะรวย ดูดทรัพย์เข้ากระเป๋าสุดๆ เป๋าตังค์ดีๆใช้ได้หลายปีมากๆค่า ขอขายที่ 14900 ค่ะ

Used Louis Vuitton Monogram Wallet เป็นกระเป๋าตังค์มือสองค่ะ ได้มาจากเมืองคลุมลอฟ ปราก เดทโคทปี 06 ค่ะ สภาพผ่านการใช้งานค่ะ ไม่มีตำหนิเด่นๆ แต่ว่าด้านข้างของกระเป๋าจะงอขึ้นตามที่เห็นในภาพค่ะ ขอขายที่ 5900 ค่ะ มีการ์ด ถุงผ้า และกล่องให้จ้ะ

Used Gucci Gussicima Leather กระเป๋าหนังแท้สีขาวปั้มป์ลายกุชชี่ทั้งใบค่ะ เป็นของมือสองนะคะ แต่สภาพยังดีอยู่มาก สภาพผ่านการใช้งานบ้างแต่ไม่มีตำหนิอะไรเป้นพิเศษค่ะ มุมยังขาวสะอาด อาจมีรอยจางๆนิดหน่อยค่ะ แต่ไม่ดำไม่ลอกนะคะ ตามภาพเลย หนังมีรอยย่นเล็กๆที่เกิดจากการใช้งานนิดหน่อยค่ะ นิดเดียวจริงๆ สวยหรูดูดีมีชาติตระกูลมากๆค่ะ ใส่ของได้พอควรค่ะ ฮาดแวรืยังวิ้งๆเลยค่ะ ก้นยาว 13 นิ้วค่ะ ส่วนวัดความสุงตรงกลาง (ที่เว้าเข้ามา) ได้ 8 นิ้วค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ด และถุงกระดาษค่ะ ไปได้ทุกชุดจริงๆค่ะ ทำความสะอาดง่ายไม่เลอกง่าย ขอขายที่ 14500--->13900 จ้า

Used Gucci Wallet กระเป๋าตังค์หนังสีแดงไม่ทราบชื่อรุ่นค่ะ ผ่านการใช้งานเยอะพอควรค่ะ มีตำหนิและลอกเยอะพอควรตามภาพค่ะ ขอขายถูกๆค่ะที่ 990 จ้า

สินค้าที่เคยลงขายนะคะ

Thanks SBN so Much ka!

Hi-end ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1506246

Hi street ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1507882

เครื่องสำอางค์ที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=100008

น้ำหอม ครีมบำรุงต่างๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=101067

หนังสือ หนังดัง
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=99559

อุปกรณ์กีฬา ขลุ่ยไทย ไม้ปิงปอง และอื่นๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=99560
    Last edited by Sunny18; 28-04-11 at 10:54.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ