อยากให้ช่วยฟันธง FITFLOP Pietra คู่นี้ทีค่ะะ !

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: อยากให้ช่วยฟันธง FITFLOP Pietra คู่นี้ทีค่ะะ !

nutalone is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default อยากให้ช่วยฟันธง FITFLOP Pietra คู่นี้ทีค่ะะ !

อยากให้ช่วยฟันธง FITFLOP คู้นี้ทีค่ะะ ! เป็นรุ่น Pietra คร้า
    ได้มาในราคา 2,450 คร้า
    อ่านมาก็หลายเว็บคร้า แต่ก็ยังไม่เจอวิธีดูที่แบบ ฟันธงได้ซักอัน
    นอกจากการดู ป้ายแขวนบอกไซด์รองเท้า (ที่เป็นสีดำ แร้วที่บอกไซส์สีแดง)
    บางคนบอกว่า เกี่ยวบางคนบอกไม่เสมอไป ???? แร้ว ยังมีวิธีอื่นอีกมั้ยค่ะ คือดูจากจุดสังเกตุที่รองเท้า ?
    ที่สามารถฟันธงได้ว่า ปลอม VS แท้
    ตอนนี้รู้สึกว่าแพร่ระบาดมากค่ะเริ่มกลัวว่าเอ๊ะ แท้รึป่าวเอ่ย ???
    ****คิดว่าหลายๆท่านก็คงอยากทราบเหมือนกันน่ะค่ะ***
    -แอบได้ยินมาว่าใร SBN ก็ยังมี ??? FAKE เรยค่ะ
    หดหู่มากค่ะ !
    แต่จากการกดดู 3 ระดับก็น่าจะเป็นอย่างที่นั้น คือ คงามนุ่มต่างกัน 3 ระดับ
    แต่อยากทราบข้อสังเกตุอ่ะค่ะ พอจะมีมั้ยค่ะ ใครเป็น GURU หรือมีของแท้จาก shop
    เอามาโพสกันเยอะๆ เพื่อเป็นค.รู้แก่ชาว sbn ก็ดีน่ะค่ะ ^^ ขอบคุนค่ะ
    **อีกนิดนึงค่ะเรื่องที่มี พลาสติกห่อเพชรนี้ คือถ้ามีคือปลอมเรยหรอค่ะ ????? มันชัวเรยม่ะ

คือว่าเป็นไปได้มั้ยว่า ได้ตัวแขวนสีดำ เบอร์บอกไซส์แดง แร้วรองเท้ามีพลาสติกหุ้มตรงเพชรตอนแรก แร้วมันจะเป็นของแท้ได้? จากการบีบ3ระดับ ?

Last edited by nutalone; 24-04-11 at 09:17.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ