เปิดตู้ขาย ราคาสุดคุ้ม ❤❤❤ "XXI, Workshop, 117, FredPerry, LC sz.M หูสั้นชมพู" ลดอีกกก ❤❤❤

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เปิดตู้ขาย ราคาสุดคุ้ม ❤❤❤ "XXI, Workshop, 117, FredPerry, LC sz.M หูสั้นชมพู" ลดอีกกก ❤❤❤

abitbitter is offline Junior Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    4

Exclamation เปิดตู้ขาย ราคาสุดคุ้ม ❤❤❤ "XXI, Workshop, 117, FredPerry, LC sz.M หูสั้นชมพู" ลดอีกกก ❤❤❤

สนใจติดต่อ:miscwardrobe@hotmail.com จะเร็วกว่าPMนะคะ
    หรือ 082-978-6318 หวานค่ะ :)
    [ภาพที่เห็นถ่ายใช้แสงธรรมชาติ ไม่ปรับแต่ง ตัดและเรียงภาพเอง อาจจะมีแสงจ้าไปหรือมีเงาบ้างนะคะ]
    สินค้าทุกชิ้นของแม่ค้าเองนะคะ ไม่ได้ใช้เลยขอส่งต่อในราคาเบาๆดีกว่าเก็บไว้เฉยๆค่ะ
    แม่ค้าไม่ได้ขายเก็งกำไรอะไรเลยค่ะ แบ่งๆกันใช้ จริงใจ สินค้าเป็นยังไงบอกตรงๆ

อยากขายค้าบบบ จะไม่มีเวลามาขายแล้ว สนใจลองต่อราคามานะ :D

ทุกชิ้นส่งฟรีEMSค่ะ
    กรุณาอ่านรายละเอียดของสินค้าแต่ละชิ้นให้ครบนะคะ อาจจะยาวหน่อย แต่แจ้งทุกอย่างไว้ครบ ไม่ปิดบังค่ะ

สินค้าทุกชิ้น ถ้าพบปัญหาหลังได้รับสินค้าแล้ว กรณีมีตำหนิที่ไม่ได้แจ้ง ยินดีรับคืนค่ะ
    แต่เงื่อนไขคือ รบกวนลูกค้าต้องจ่ายค่าส่งคืนเองนะคะ, สินค้าต้องส่งคืนภายหลังจากได้รับสินค้า2วัน
    และอยู่ในสภาพสมบูรณ์จึงจะทำการคืนเงินค่ะ

LC หูสั้น sizeM: Rosalie pink, ขาย 2200฿ > 2050฿ ส่งฟรีEMS รายละเอียดเพิ่มเติม คลิก!

รายละเอียด: ของน้องสาว ซื้อมาจากในนี้ ราคา3,100฿ค่ะ พร้อมการ์ด ใช้งานไม่เกิน 10ครั้งค่ะ
    สภาพ:
    - บริเวณที่เป็นหนังยังคงสภาพใหม่อยู่ ไม่มีรอย
    - ฮาร์ดแวร์ยังเงาวิ้งเหมือนใหม่ ไม่ดำค่ะ
    - ตัวกระเป๋าเริ่มสกปรกบ้างแล้วตามการใช้งาน
    ตำหนิ:
    - ด้านในมีรอยขีดปากกาและด้ายรุ่ยบริเวณขอบช่องด้านในเล็กน้อย
    - ด้านนอก บริเวณก้นกระเป๋าและซิบมีด้ายรุ่ยบริเวณขอบเล็กน้อย
    - มีคราบสกปรกตามแนวพับกระเป๋า
    - มีรอยเปื้อนบริเวณด้านซ้ายใกล้ๆก้นกระเป๋า
    (หากสนใจ ขอรูปตำหนิต่างๆเพิ่มเติมได้ค่ะ)

เสื้อยืด workshop ลายกราฟฟิก ทรงแขนล้ำ ดีไซน์คอเป็นชั้น ราคาเต็ม 1,290
    ซื้อตอนเซลล์ที่เซนทรัลค่ะ ลองแล้วแต่ไม่ชอบเลยขอส่งต่อในราคา 400> 380บาทค่ะ

ผ้า: 100% cotton
    รายละเอียด: ลองใส่แล้ว ซักแล้ว ไม่มีตำหนิ
    size: freesize

ซูมป้ายยี่ห้อ, ลักษณะคอเสื้อ, รายละเอียดช่วงไหล่และแขนเสื้อ, ป้าย

ซูม pattern เสื้อและ instruction tag

_______________________________________________________________________________________
    เดรสแขนล้ำ 117(oneoneseven) สีmetallic(สีเงินวาวๆหน่อย) ราคาเต็ม~2000 ซื้อตอนเซลล์30% ขาย1,200> 1,000บาท > 700ค่ะ

ลองแล้วแต่ว่าใส่ไม่ได้ค่ะ เพราะเตี้ยเกิน ใส่แล้วช่วงตัวไม่พอดีกับความยาวเสื้อแล้วก็ส่วนกระโปรงก็ยาวไปอ่ะค่ะ
    แต่ทรงสวยค่ะ ใส่เครื่องประดับหน่อยก็ดูดีแล้วนะ
    ผ้า: ไม่ทราบแน่ชัด คิดว่าเป็นผสมsilkค่ะ เพราะผิวจะออกแวววาวหน่อยๆ
    รายละเอียด: ไม่มีป้ายcare instruction
    ไม่เคยใส่ ตัดป้าย+ซักแล้ว
    size: freesize
    ตำหนิ: -

_______________________________________________________________________________________
    XXI (sz.M) สายเดี่ยวปรับยาวได้ สีกรมท่า/ดำ 400> 380บาท

ซื้อจากในนี้นานแล้วค่ะ ซื้อเพราะชอบมาก สวยแต่ไม่กล้าใส่เลยค่ะ (เอามาใส่ตอนถ่ายรูปจะขายนี่แหละค่ะ)
    _____________ป้าย+กระดุมสำรองยังอยู่______________

สภาพ: ไม่เคยใส่ ซักแล้ว ตัดป้ายแล้ว
    ตำหนิ: -
    ขนาด: วัดขณะวางราบบนผิวเรียบ
    ช่วงอก 35.5cm ยืดได้อีก ~2"
    ช่วงเอว 29.5cm ยืดได้อีก ~2"
    เดรสยาว 60cm
    ชายกระโปรงบาน 62cm
    สายสั้นสุด 17cm ยาวสุด 19.5cm

Tracy&Belle รองเท้าแตะสีน้ำตาล ไว้ใส่วันสบายๆ ซื้อมา 1,250ขาย750บาท > 600 ค่ะ
    ซื้อมาจากเซนทรัลนานแล้ว ราคาเต็มเลยค่ะ ปกติใส่เบอร์37นี่แหละ แต่คู่นี้ใส่แล้วหลวมหน่อยเดินไม่ค่อยถนัด
    (ตอนซื้ออยากได้มาก ไม่ได้ลองเดินค่ะ v.v) เลยขอปล่อยต่อให้กับคนที่ใช่ดีกว่า :P
    อุปกรณ์ครบ; กล่องรองเท้า, ผ้ากันฝุ่นสกรีนยี่ห้อ, ถุงกันชื้น, กระดาษดันทรง
    เบอร์ที่รองเท้า: 37
    เบอร์จริง: 37/38 ถ้าไม่แน่ใจวัดขนาดเท้าแล้วสอบถามมาได้เลยค่ะ
    สภาพ: ใส่เดินสวน2ครั้งถ้วนเองค่ะ
    ตำหนิ: รอยคราบของเหลวเป็นวงเล็กๆ, ส้นรองเท้าส่วนหัวมีรอยแตกเล็กๆค่ะ
    ขนาดพื้นรองเท้า: 24.5cmx9cm [วัดส่วนที่ยาวและกว้างที่สุดตามลำดับ]

กระเป๋าผ้า Fred Perry(e-mook) ss2010 ซื้อมา750 ขาย450บาท [W470xH310xD115mm] ไม่รวมหนังสือ

กระเป๋าผ้ามีช่องกระเป๋าด้านหน้า ปักโลโก้ ด้านในมีช่องใส่ของเล็ก 1ช่อง ด้านหลังเย็บลากธงชาติอังกฤษ
    ซื้อมาตั้งแต่ปีที่แล้ว เก็บไว้เพิ่งเจอเมื่อไม่นานนี้เองค่ะ ไม่มีแววว่าจะได้เอามาใช้เลยขอขายต่อนะดีกว่า
    พื้นผิว: คล้ายๆถุงกระสอบอ่ะค่ะ ไม่ใช่พลาสติก ไม่ใช่ผ้า(ดูตามรูป/ขอเพิ่มเติมได้เลยค่ะ)
    สภาพ: (แกะมาเป็นแบบนี้เลยค่ะ ใช้งาน1ครั้ง) มีด้ายหลุด ~3จุด, ฝีเย็บลายธงชาติห่าง,
    รายละเอียดด้านในบริเวณแนวเย็บหูค่อนข้างหยาบ มีแนวด้ายซ้ำไม่ตรงกัน,
    พื้นกระเป๋าเป็นรอยขาวจางๆเช็ดไม่ออก คาดว่าเกิดจากการพับกระเป๋าไว้นานค่ะ

ฝากกระเป๋า Per Sempre และเสื้อผ้า ห้องLocal ด้วยค่ะ คลิก!

กระเป๋าสะพายไหล่ PER SEMPRE หนังแก้ว สีเปลือกมังคุด ซื้อมา1,600 ขาย1,000 > 900 ค่ะ[/B][/SIZE]

ขอขายราคานี้เพราะว่าใช้งานน้อยมาก เก็บอย่างเดียว
    ขนาด: oversized
    ขนาดจุ: กว้าง15 ยาว38 สูง30.5 cm
    รายละเอียด: กระเป๋าด้านในมีช่องใส่ของ 2ฝั่ง ฝั่งหนึ่งมี2ช่อง อีกฝั่งมีช่องซิบใหญ่ 1ช่อง,หนังเป็นรอยยับตามแนวพับกระเป๋า, ซิบใช้การดี รูดง่ายทั้งด้านหน้าและด้านใน
    ตำหนิ: harware ดำแล้ว, หมุดรองกระเป๋าทั้ง5 ถลอกจากการใช้งาน, เห็นหนังสีน้ำตาลแนวตะเข็บฝากระเป๋าด้านใน, สายหนังสีดำด้านหลังถลอก

เสื้อผ้าในตู้ ไม่เคยใส่/ ใส่น้อย/ ไม่ใส่แล้ว รวบรวมให้ 6 collection

Little Black Dress

Do the white thing

Natural Selection

Stripe action

Following Pattern

Coloring in Plain

Last edited by abitbitter; 26-04-11 at 20:37.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ