อัพเดตของเยอะแยะเลยค่าทั้ง WILA ,IZZUE ,KLOSET ,PLAYHOUND ,TOPSHOP ,SEVEN SECOND FLOOR etc .. เข้ามาดูกันก่อนได้เลยค่าา :D

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    kurippa is offline Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Lightbulb อัพเดตของเยอะแยะเลยค่าทั้ง WILA ,IZZUE ,KLOSET ,PLAYHOUND ,TOPSHOP ,SEVEN SECOND FLOOR etc .. เข้ามาดูกันก่อนได้เลยค่าา :D

อ่านกันก่อนซักเล็กน้อยก่อนทำการซื้อดีกว่าน้ะค้า

สินค้าทุกชนิดในกระทู้นี้ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนยกเว้นจะตรวจพบว่าเป็นของปลอมน้ะค้ะ
    ซึ่งก้ไม่มีปลอมแน่นอนค่า
    แม่ค้ามีบัญชี SCB ค่ะ

** CF no CC น้ะค้ะ เพราะงั้นแน่ใจจะซื้อสินค้าแล้วค่อย CF น้ะค้ะ
    ใครที่ CF ไปแล้วหายไปเลยโดยไม่บอกกล่าว แม่ค้าขอ BLACKLIST ไว้เลยน้ะค้ะ แม่ค้าใจดีค่ะ แต่แค่ไม่อยากคอยเก้อหลังจากที่ลูกค้าบอก CF ค่า

ส่วนสินค้าโซน USED นั้นใส่ไม่เกิน 1-2 ครั้งเท่านั้นค่ะ . ^^

ติดต่อแม่ค้าได้ 3 ทางด้วยกันน้ะค้้ะ
    - PM
    - 085-1304400 (whatsapp มาคุยกันได้น้ะค้ะ ^^) ,086-5399920

ZONE NEW

IZZUE new with tag! เลกกิ้งizzue น่ารักมากๆ ใหม่ป้ายห้อย ฟรีไซส์ค่ะ ซื้อมา 1,190 ค่ะ ขอขายแบบขาดทุนที่ 1000 รวมส่งลงทะเบียนค่า

EP new with tag! เสื้อไหมพรมน่ารักมากค่ะตัวนี้ ซื้อมายังไม่มีโอกาสได้ใส่เลยค่ะ ใหม่ป้ายห้อยเช่นกัน ซื้อมา 1,590 ขอขายแบบขาดทุนยับที่ 900 บาทถ้วนค่ะ รวมส่งแบบลงทะเบียนค่ะ

เดรสสายเดี่ยวร้านจากสยามค่ะ น่ารักมากๆ เป็นเดรสเข้ารูปช่วงเอว ฟรีไซส์ค่ะ ขายแบบขาดทุนที่ 400 รวมส่งแบบลงทะเบียนไปเลยค่าาาา

เดรสสายเดี่ยวร้านจากสยามเช่นกันค่ะ สีฟ้าน่ารักมากค่ะ มีซับในอย่างดีเลยค่ะ อก 33-34 ยาว 31 ค่า
    ด้านหลังเปนเซฟรูดแล้วเข้ารูปพอดีค่ะ มีโบว์ผูกด้านหลังเพื่อให้ชุดดูเข้ารูปด้วยค่ะ ขอขายขาดทุนที่ 490 ค่ะ

กระโปรงมีลูกเล่นพลิ้วๆค่ะ น่ารักมากค่ะตัวนี้ ซื้อมาไม่มีโอกาสได้ใส่ค่ะ ขายแบบขาดทุนไปที่ 390 ค่ะ

ROXY mini skirt new with tag! น่ารักมากๆค่ะตัวนี้สีแดงสดใส ป้ายห้อยเกือบ2พันค่ะตัวนี้ ขายแค่ 450 ไปเลยค่ะ

NEW! KLOSET COSMETIC BAG ไซส์เล็กนี้กำลังพอดีสำหรับพกพาใส่ของเลยค่ะ ขาย 590 รวมส่งค่าาา

เสื้อ MUNCHU'S I<3CW ของใหม่
    ไซส์ M น้ะค้ะ ไม่ใหญ่และไม่เล็กจนเกินไป ใส่สบายๆเลยค่ะ
    ขายราคา SOLD OUT KAA รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

THX SBN KAA

ZONE USED

WILA USED LIKE NEW REALLY LIKE NEW ตัวนี้ใส่ครั้งเดียวแค่ 3ชั่วโมงเท่านั้นค่ะ ชุดนี้ที่ชอป SOLD OUT หมดแล้วค่ะ น่ารักมากจริงๆ ไม่ได้โม้ค่าา เปนไซส์ S นะค้ะ พอดีนำไปให้ที่ชอปแก้จากไซส์ M เป็น S มาค่า ราคาเต็ม 2,790 ขอขาย2,000 ถ้วนรวมส่งลงทะเบียนค่า
    Agustin Honey Bun Minidress
    เดรสชีฟองแขนยาว
    สีขาว Off white ลายม้า Agustin
    คอระบาย 2 ชั้นโดยรอบ
    ด้วยผ้าชีฟองลายม้า Agustin สี Off white
    และผ้าชีฟองสีชมพูอมพีช พร้อมเดินเทปสีเบจ
    สวมศีรษะใส่ง่าย มีซับในเรียบร้อย
    size S=36"38"40"33

ดูรูปชุดนี้จากเว้บไซต์ของ wila ได้จากที่นี่เลยค่า
    http://www.wilashop.com/shop.html?pa...&category_id=6

SEVEN SECOND FLOOR ใส่แค่ครั้งเดียวเองค่ะตัวนี้ ไซส์ S น้ะค้ะ น่ารักมากๆเลยค่ะตัวนี้ ดูจากรูปได้เลยค่ะ ซื้อมา พันกว่าบาทค่ะ ขายแค่ 500 บาทค่ะ

เสื้อแขนกุด PLAYHOUND ซื้อมา 1490 ขาย 750 บาทค่ะ วันนี้เอาไปเลย 500!!!! รวมส่งค่ะ

กางเกงค่ะ ตัวนี้ซื้อมาจาก outlet flynow ค่ะ แต่ราคาแพงอยู่ค่ะ ไซส์ L ค่ะ สภาพดีมากค่ะ
    ขาย 500 บาทค่ะ

เสื้อยืด PLAYHOUND ซื้อมา 1490 ขาย 650 บาท วันนี้เอาไปเลย 500!!!!! รวมส่งค่ะ

เสื้อทรงยาว TOPSHOP SIZE 8 ซื้อมาแพงอยู่ค่ะตัวนี้ ขาย 750 บาท วันนี้เอาไปเลย 500!!!!! รวมส่งค่ะ
    **ในรูปไม่ใช่เก่าแต่ประการใดค่ะ เพียงแต่เราใส่ไปแค่ 1 ครั้งก้เก็บไว้ในตู้เสื้อผ้าเลยยับไปหน่อยค่ะ

เสื้อ X-ACT เป็นเสื้อตัวยาวน้ะค้ะ แต่สำหรับเราใส่เป็นเดรสอ้ะค่ะ
    ซื้อมา 1XXX ขาย 450 วันนี้เอาไปเลย 450!!!! รวมส่งค่ะ

เสื้อตัวยาวสายเดี่ยวของ X-ACT  ค่ะ จะใส่เปนเดรสก้ได้ ขาย 350ค่ะ

ต่อไปนี้เปน USED เสื้อผ้าแบรนด์จากสยามบ้าง เกาหลีบ้างนะค้า

เสื้อตัวยาวสีม่วงสดใสมากค่ะ ผ้าดีมากค่ะตัวนี้ ตรงช่วงแขนพับขึ้นไปได้หลายทบ และยังสามารถรูดเชือกขึ้นไปได้อีกค่ะ ขาย 300 บาทค่ะ

ครอปสายเดี่ยวลายเชอรี่ น่ารักมากค่ะตัวนี้ ผ้าเปนชีฟองสบายๆค่ะ ขายราคาน่ารักที่  200 ค่ะ

เสื้อสายเดี่ยวผ้าซาติน เลื่อมครบค่ะขาย 200 เช่นกันค่ะ

เสื้อตัวนี้พรีมาจากเกาหลีค่ะ ผ้าชีฟองใส่สบายมากตัวนี้ ขายที่ 290 ค่ะ

กระเป๋า FLYNOW สภาพดีค่ะ ใช้ง่าย จุของได้เยอะ น้ำหนักเบาค่ะ ขายราคาแบบส่งต่อให้ไปใช้ที่ 690 บาทค่ะ

โซนรองเท้าเป็น USED สภาพดีค่ะ ขายราคาถูกกว่าครึ่งเลยน้ะค้ะ !!!!

รองเท้าหุ้มข้อ PUMA สีดำ ไซส์ UK 7.5 EUR 41 US 8.5, 26.5 CM
    พรีออร์เดอร์มาจากญี่ปุ่น 4,000 ค่ะ ใส่ไปไม่กี่ครั้ง ขอขาย 2000 รวมส่งค่ะ
    ****สนใจจริงๆ คุยกันก่อนได้ค่ะ เพราะอยากขายให้ผู้ที่สนใจจริงๆ ไปใส่กันน่ะคะ

รองเท้าหุ้มข้อ LACOSTE สีขาวสภาพสวยเลยค่ะ ไซส์ UK 7.5 EUR 41 US 8.5, 26.5 CM

คู่นี้ซื้อมาจากชอปลาคอสเลยค่ะ ราคายังติดอยู่ข้างกล่องเลยค่ะ 4590 ขอขาย SOLD OUT รวมส่งค่า
    ****สนใจจริงๆ คุยกันก่อนได้ค่ะ เพราะอยากขายให้ผู้ที่สนใจจริงๆ ไปใส่กันน่ะคะ

kurippa is offline Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ฝากห้อง LOCAL ด้วยน้ะค้ะ
    * ถ้าซื้อของในห้อง HI-STREET แล้วสนใจสินค้าในห้อง LOCAL ด้วยให้ราคาพิเศษเลยค่า

http://sbntown.com/forum/showthread....596#post380596

MILLION THANKS TO SBN KA

Comments from Facebook