คัดสรรสวย-ถูก-ดี-แท้ ครบ 4แบรนด์ - Chanel cavier Jumbo + cavier 10",LV Alma แดง 2ใบ,เป๋า Hermes Kelly Gold ของครบ+ราคากรี๊ดสุด,Prada 2-in-ONE พร้อมสายสะพายเท่สุด,ฝากชุดกุญแจ LV ด้วย ->ท้าพิสูจน์ สวยจริง ดีจริง อะไรจริง แท้ล้านเปอร์

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Namny yummy's Avatar
    Namny yummy is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    BaNgKok - - - Na..jaA

Angry คัดสรรสวย-ถูก-ดี-แท้ ครบ 4แบรนด์ - Chanel cavier Jumbo + cavier 10",LV Alma แดง 2ใบ,เป๋า Hermes Kelly Gold ของครบ+ราคากรี๊ดสุด,Prada 2-in-ONE พร้อมสายสะพายเท่สุด,ฝากชุดกุญแจ LV ด้วย ->ท้าพิสูจน์ สวยจริง ดีจริง อะไรจริง แท้ล้านเปอร์

ทุก ชิ้น แท้ 1,000,000% เข้า Catch Fake ไม่ต้องขออนุญาติ

ใครที่เคย ซื้อ กับ Namny จะรู้นะคะว่าขายแต่ของแท้ 100% ค่ะ สบายใจได้
    หรือดู ประวัติการ ขาย ก็ ได้ค่ะ หากชอบแล้ว ...บอกต่อๆกันนะคะ "ดี-ถูก-สวย -แท้ ค่ะ"

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน ไม่รับคืน รบกวนพิจารณาให้ดีก่อนซื้อ
    และสามารถขอดูรูปในมุมต่างๆ จนกว่าจะพอใจนะคะ เพื่อความมั่นใจค่ะ ยินดีถ่ายรูปเพิ่มให้เรยนะคะ
    หรือจะขอนัดดูตัวจริงได้เลยนะคะ

หากดูของตัวจริง ขอมัดจำ 1,500 บาท/ชิ้นก่อนค่ะ
    แล้วถ้าไม่มาตามนัด ขอริบมัดจำนะคะ เห็นในห้องพิพาท กรณีแยะเหลือเกิน น่ากลัวจิงๆๆๆๆ

ขอสงวนสิทธิ์ในการขายให้กับผู้ซื้อที่ติดต่อแม่ ค้า มา เร็วววว และ ไม่ต่อราคาก่อนนะคะ และ พร้อมโอนก่อนนะคะ
    และไม่รับ CF ปากเปล่านะคะ ขอเป็นมัดจำไว้ดีกว่าค่ะ, ไม่เอาผู้ที่ต่อราคาแล้วหายนะคะ
    และสำหรับผู้ที่ CF + มัดจำแล้ว กวนนัดรับสินค้าพร้อมชำระเงินทั้งหมดภายใน 7 วันนะค๊า
    หาก CF แล้วเรียบร้อยว่าจะเอา แล้ว CC กะทันหัน ขอริบเงินนะคะ เสียโอกาสกับลูกค้าท่านอื่น ซึ่งไม่อยากให้เป็นเคสนี้เลยค่ะ
    หากซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยน หรือคืนใดๆ ค่ะ เสียโอกาสกับลูกค้าท่านอื่น เสียเวลา และหลายๆๆเสียค่ะ

โซน Sold แล้ว..มั่นใจได้ค่ะ
    สวยจริง + ดีจริง

Last edited by Namny yummy; 15-02-12 at 21:03.

Namny yummy's Avatar
    Namny yummy is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    BaNgKok - - - Na..jaA

Angry

โซนน้องเป๋า ไฮ-แบรนด์

โซนน้องเป๋า Hermes

(^_^) Hermes Kelly 28 - หนัง Epsom สี Gold - อะไหล่ Gold Hardware Sold

ภาพอ้างอิง :
    เป๋า Namny แบบเดียวกับที่ Celeb ใช้ค่ะ เหมือนกันทุกประการ Hermes Kelly 28 - Gold Epsom - เย็บนอก

โซนน้องเป๋า Prada

*น้องเป๋า Prada 2-in-ONE สวย + หายาก + ของครบทุกอย่างนะจ๊ะ
    (^_^) น้องเป๋า Prada 2-in-ONE - สีดำคลาสสิค - น้องเป๋าหายาก+สวย ไม่มีขาด ไม่มีสีเฟด แถมยังใช้ได้ 2 แบบ 2 สไตล์ (สไตล์ที่ 1) ถือสะดวก ไม่ต้องกลัวมือจับเลอะ หรือเหี่ยว เพราะมือจับเป็นหนังแท้ๆ (สไตล์ที่ 2) เอา Prada Strap เกี่ยวหู แล้วสะพายไปไหนมาไหนแบบสะดวกสุดๆ ที่สำคัญเป็นน้องเป๋าไซส์กำลังดี จะใช้ในวันทำงาน / วันไปออกกำลังกาย / ไปเที่ยวต่างจังหวัดแบบ 1-2 วันก็เริ่ด /นำไปสะพายชิลๆที่ต่างประเทศก็เก๋กู๊ดจริงๆ อ้อ! ด้านก้นน้องเป๋า Prada มีหมุดรองก้น 4หมุดใหญ่ด้วยนะจ๊ะ ดูรูปด้านล่างได้เรยจ้า

มาครบแบบออกช้อป น้องเป๋า Prada 2-in-ONE [ขนาด cm :
    H32 x L46 x W14
    ] + สายสะพาย Prada Strap แบบปรับสั้น/ยาวได้สะดวกๆ แท้ๆ + การ์ดการันตีความแท้ Prada + ถุงผ้า Prada แท้ๆ สวยๆ ขายที่ 23500บาท

หูจับเป็นหนัง สะดวกถือ สะดวกจับสุดๆ ไม่ต้องกลัวเรื่อง Cowhide แบบ LV ด้วยค่ะ
    สังเกตุ - หูเกี่ยว Strap อยู่ด้านในทั้งด้านซ้าย + ขวา นะจ๊ะ

แบรนด์ Prada ชัดๆ จะๆ กันไป

สาย Prada Strap ดามหนังตรงตะขอเกี่ยว & ห่วงเงินเกี่ยว ยิงแบรนด์ Prada
    *สังเกตุ - ด้านก้นน้องเป๋า Prada มีหมุดรอง 4หมุด ป้องกันการเลอะด้วยจ้า เจ๋งๆ

น้องเป๋า Prada เกี่ยวสายสะพายสวยๆ นะจ๊ะ

ด้านใน Prada ชัดๆ + ขอรับรองสะอาด ไม่เลอะเทอะใดๆ ค่ะ

โซนน้องเป๋า Chanel

(^_^) New! Chanel - Jumbo Sold

(^_^) Used Like Very New! Chanel 10" - One Flab - Beige Cavier - Silver Hardware - น้องเป๋า Chanel สีเบจคุณหนู เป็นน้องเป๋าคลาสสิคสวยนาน อินเทรนด์+ใช้ได้ตลอดกาล แล้ว Chanel ยังราคาขึ้นเรื่อยๆ นะคะ มาพร้อมหนังคาเวียดูแลง่าย สภาพกรี๊ด ไม่มีตูดถลอก ไม่มีเลอะให้รำคาญจิต มาครบทุกอย่าง ครบจริงจัง ทั้งน้องเป๋า Chanel 10" [cm: w25.5 x h13 x d5] + การ์ดการันตีความแท้ Chanel + ถุงผ้า Chanel + กระดาษห่อจากช้อป Chanel + กล่องกระดาษ Chanel + สติ๊กเกอร์โฮโลแกรมติดแน่นกับน้องเป๋า แท้ๆครบๆสวยๆ ขอขายเพียง 99,900 บาท [ถ้าไม่เอากล่อง ลด 900บาทค่ะ]

น้องเป๋า Chanel สวยหน้าตรง งามกรี๊ด

ด้านหลังน้อง Chanel สวยกรี๊ดเช่นกัน

ด้านก้นก็ไม่มีรอยถลอกให้รำคาญใจ งามกรี๊ดต่อเนื่อง

ถ่ายแบบละเอียดสวยทุกมุมมองค่ะ
    ผิวผ่องสวย + สายสะพายสวย + หลังสวย + ก้นสวย
    ->> นี่ถ้าเป็นผู้หญิงจับประกวดนางงามเรยจ้า

ตูดสวยแบบนี้ทั้ง 4ตูด + ด้านในสะอาด + อุปกรณ์ครบเพียบ เรียกว่าสวยเต็มๆๆๆๆๆ

โซนน้องเป๋า Louis Vuitton

(^_^) สายสะพาย Louis Vuitton Strap 16mm - Monogram - สายสะพายน้อง Louis Vuitton ลาย Monogram ใช้สะพายไหล่ไซส์ 16 มม. เหมาะกับสะพายน้องเป๋าทุกแบบที่ไม่ใช่ขนาดใหญ่แบบเดินทางนะคะ เป็นลายโมโนแกรม สะพายได้ชิลๆ ไม่ต้องห่วงเรื่อง Cowhide คล้ำดำ ไม่ต้องเครียดหลบฝน มาครบตามนี้ น้องสายสะพาย LV Monogram + ที่รองบ่า LV ขอขาย 5990บาท [ถ้าซื้อของใหม่จาก LV-Shop กำเงินไป 9000บาท แล้วไม่รู้ว่าจะมีขายไหมนะคะ]
    *กูรูเซียนฟัน 'แท้' แล้วตามลิงค์ที่ห้อง Catch fake ด้านล่างนี้จ้า
    ฝาก กูรู Louis Vuitton เช็คน้อง 4 ชิ้น : LV Alma BB (Red Vernis), LV Alma (Red Epi), LV Saumur30 (Monogram), สายสะพาย LV strap (Monogram)
    **กำลังมีมาอีก 1สาย ไซส์มาตรฐาน 16มม. หากสนใจ pm มาบอกกันได้จ้ะ

ดูภาพที่มีป้ายชื่อวางก่อนนะคะ น้องเค้าแอบอยู่ด้านซ้ายมือในกรอบสีแดงค่ะ
    *ฝนตกแยะมาก Namny ยังไม่เวลาถ่ายภาพใหม่จ้า ขอใช้ภาพนี้ เพื่อรักษากฎการวางป้ายนะค๊า

ภาพซูมๆจ้า : สวยๆกันทั้งสายสะพาย

ห่วงทอง พร้อมหมุดทอง ยิงแบรนด์ Louis Vuitton ชัดๆ จะๆ

(^_^) Louis Vuitton Alma BB - Vernis - Pomme D'Amour Sold

(^_^) Louis Vuitton - Alma - Epi - Fresh Red Sold

(^_^) Louis Vuitton - Saumur 30 - Monogram Sold

..................................................................................................................

ขอฝากน้องกุญแจสภาพสวย
    Update -> จาก 6 ชุด เหลือ 4 ชุดแล้วค่ะ ทองวิ๊งๆ ทุกชุด ไขได้จริง+ใช้ได้จริงทุกชุดจ้า

**ตามลิงค์นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showt...1&p=1064697356
    Last edited by Namny yummy; 19-06-11 at 23:10.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ