❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ ร้อนเงินด่วนมากกก TOPSHOP 800-1000- ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ TOPSHOP เต็มกระทู้เลยค่ะ วันนี้ลงเพิ่มเยอะ ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ ALL ABOUT TOPSHOP >>>> TOP / DRESS / PLAYSUIT / JACKET / SKIRT / SKINNY / CORSET TOP ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ MORE BRAND SALE 100-200 ❤❤

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ ร้อนเงินด่วนมากกก TOPSHOP 800-1000- ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ TOPSHOP เต็มกระทู้เลยค่ะ วันนี้ลงเพิ่มเยอะ ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ ALL ABOUT TOPSHOP >>>> TOP / DRESS / PLAYSUIT / JACKET / SKIRT / SKINNY / CORSET TOP ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ MORE BRAND SALE 100-200 ❤❤

minyada's Avatar
    minyada is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Angry ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ ร้อนเงินด่วนมากกก TOPSHOP 800-1000- ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ TOPSHOP เต็มกระทู้เลยค่ะ วันนี้ลงเพิ่มเยอะ ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ ALL ABOUT TOPSHOP >>>> TOP / DRESS / PLAYSUIT / JACKET / SKIRT / SKINNY / CORSET TOP ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ MORE BRAND SALE 100-200 ❤❤

ขอฝากห้อง local ลงใหม่แล้วค่ะ มือหนึ่งมือสอง ราคา 100-200-250-350-
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=120612

- สนใจ PM หรือ เมล์สอบถามได้ตลอดเวลาค่ะ
    - มดออนหน้าคอมเป็นประจำ พร้อมตอบกลับตลอด
    - เมล์ minyada_mod@hotmail.com

---งดต่อนะคะ ขอความกรุณาเห็นใจแม่ค้าตาดำๆ ด้วยคร๊า
    ---โอนก่อนได้ก่อน ไม่รับจองค่ะ

---ไม่รับคืนทุกๆ กรณี ก่อนซื้อโปรดถามให้ละเอียด
    -----ค่าส่งลงทะเบียน 30- / EMS 50-
    ---- CF มาแล้วเงียบหาย ถ้ามีคนอื่น CF มาพร้อมโอน มดจะขายต่อ ไม่รอคุณนะคะ
    -----ดังนั้นเมื่อ CF แล้วต้องแจ้งวันเวลาที่สะดวกโอนให้มดด้วย มดจะได้เก็บรออย่างสบายใจ

ล่างสุด ลดราคา 100-200- เท่านั้น หลายแบรนด์ที่ราคาถูกอย่างหาที่ไหนไม่ได้
    (Ambiance Apparel > AMERICAN EAGLE > NEW LOOK > JORDACHE > CORSET TOP > JOOP > EDC > POLO > MORE.)

LANDMEE SZ M
    กระโปรงลายดอกจีบหน้า ของใหม่ซักเก็บ ไร้ตำหนิ ซื้อมา 2350-
    ขาย 1800- ลดร้อนเงิน 1000-
    (อย่า ต่อราคามาทาง pm หรือ mail เลยนะคะ ไม่ลดแล้วค่ะ)

LANDMEE FLORAL CORSET

ของใหม่ตัดป้ายนะคะ ราคาป้าย 1750- สภาพใหม่ 100%

ขาย 1500- ลดร้อนเงิน 800- CF รอโอนพรุ่งนี้ค่ะ
    (อย่า ต่อราคามาทาง pm หรือ mail เลยนะคะ ไม่ลดแล้วค่ะ)

TOPSHOP UK10
    กระโปรงบอดี้คอนลายดอก สวยและหายากมากที่สุด ใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้น สภาพใหม่ค่ะ
    ปรกติมดใส่ไซต์ 8 ก็ใส่ตัวนี้ได้ มดเอวสูง 26 สะโพก 34 ค่ะ
    เอวสูง 25-26 ยืดถึง 28
    สะโพก 34-35 ยืดถึง 38
    ขาย 1500- ลดร้อนเงิน 800-

TOPSHOP UK8
    กระโปรงลายกุหลาบ สภาพใหม่ๆ ใส่ 2 ครั้ง คราวก่อนตัดใจเก็บไว้ไม่ขาย วันนี้ร้อนเงินมากค่ะ ขอขายถูกๆ งดต่อ
    ขาย 1500- ลดร้อนเงิน 1000-

TOPSHOP CORSET TOP UK8 New without tags
    เสื้อสายเดี่ยวตัวยาว ทรงโครเซ็ตแบบคุณชมพู่ ซื้อมาสองพันกว่า ขายต่อขาดทุนค่ะ ที่อื่นขาย 1800- ขึ้น ไม่เชื่อลองหาข้อมูลก่อนได้เลย
    ลดร้อนเงิน 1500-

TOPSHOP BLUE PIPPA SKINNY JEANS UK8 /W 26 L 34 New without tags
    เสื้อสายเดี่ยวตัวยาว ทรงโครเซ็ตแบบคุณชมพู่ ซื้อมาสองพันเจ็ด แต่เลือกความยาวผิดอ่ะค่ะ เสียดายมากที่จำต้องปล่อยต่อ
    เป็นกางเกงที่ทรงสวยมาก แนบขาสุดๆ ราคานี้หาที่ไหนไม่ได้แล้วนะคะ ที่อื่นขายไม่ต่ำกว่า 2500-
    เอว 26 สะโพก 34-35
    ลดร้อนเงิน 1990-

TOPSHOP PUNK CORSET TOP UK8 New without tags
    เสื้อโครเซ็ตสายเดี่ยว สีชมพูสดสวยๆ ซื้อมา 2700- แต่วันนี้ร้อนเงิน ปล่อยถูก หาราคานี้จากที่ไหยไม่ได้แล้ว จะบอกให้จ้า

TOPSHOP PUNK CORSET TOP UK8 / Worn once.
    เสื้อ โครเซ็ตลายดอกไม้ ของจริงพื้นสี้ำเงินกลมท่า ลายดอกไม้สีสดสวย ใส่ครั้งเดียวค่ะ /ทรงเหมือนภาพล่าง ขวาสุด แบบเดียกันแต่คนละลายค่ะ

TOPSHOP FLORAL CROP DENIM JACKET UK10
    เสื้อแจ๊กเก็ตตัวสั้น ลายดอก ซื้อมา 3700-
    ไม่มีตำหนิค่ะ สภาพใหม่มากกกกก ใส่ไป 2-3 ครั้ง ไม่ได้ใช้งานเท่าไหร่เลย
    คลอบคลุมไซต์ UK8-UK10 มดเองปรกติใส่ UK8 ก็ใส่ตัวนี้ได้ ของจริงสวยมากค่ะ พื้นสีขาวครีม ดอกสีเหลืองหวาน
    ทรงเสื้อเหมือนภาพนางแบบเลยนะคะ เสื้อสั้นๆ แขนยาวๆ ใส่เปิดกระดุม แล้วพับแขน สวยมากเลย
    ลดร้อนเงิน 1400-

TOPSHOP FLORAL CUP CORSET DRESS UK8
    เดรสลายดอกสวยๆ ใส่ไปสองครั้ง สภาพยังใหม่ๆ 95-98% ใส่แล้วทรรงสวยมากค่ะ ซื้อมา 3500- ขายขาดทุนสุดๆ

TOPSHOP PINK-NUDE CROP TOP UK12 : NEW
    เสื้อครอปของใหม่ สวยมาก ซื้อมาไม่โอกาสใส่เลย ปล่อยราคาขาดทุน

SOLD OUT

TOPSHOP BLUE DENIM CORSET DRESS UK8
    New without tags

เดรสเกาะอก ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ สวยมากกกกก ^____________^ ตัดใจปล่อย ไม่ต้องรอพรีออเดอร์
    พักนี้ซื้อเยอะเกิน สาวไซต์ UK10 ก็ใส่ได้นะคะ ของจริงสีตามภาพที่นางแบบใส่เลยคร๊า ซื้อมา 2800- ขายถูกสุดๆ

SOLD OUT

TOPSHOP Rose print top
    เสื้อกล้ามกุหลาบ ไซต์ 8 ใส่หนึ่งครั้ง อยากได้ไซต์ 6 มากกว่า ไซต์นี้หลวมไปอ่ะค่ะ ไม่อยากเอาไปแก้
    สภาพใหม่ 99% ใหม่สุดๆ ตัวนี้หายากแล้วนะคะ แทบจะไม่มีคนปล่อย
    ขาย 1400- ลดร้อนเงิน 1000-

SOLD OUT

SOLD OUT

F21 CORSET TOP
    เสื้อสายเดี่ยวโครเซ็ตสีดำสนิท ไซต์ /8 m ไม่ใช่สายไขว้นะคะ มดเอามาไขว้เอง
    ของใหม่ซักเก็บ ไม่เยใส่ไปไหนเลยค่ะ สภาพ 100% ตัวนี้หายากที่สุด เป็นรุ่นที่สวยมากๆ

อก 32-36 ปรกติขาย 1500-
    ขาย 1500- ลดร้อนเงิน 800-

SOLD OUT

SOLD OUT

Gina Tricot Grey Jumper Dress

เดรสสวยๆ ชิคๆ ผ้ายืดได้มาก ครอบคลุมสาวๆ ไซต์ xs-s-m-l สภาพใหม่ 99% ใส่ครั้งสองครั้ง ไม่มีตำหนิ ใหม่มากกกก
    อก 30-44
    เอว 24-34
    สะโพก ฟรี
    ยาวราว 29-30
    ขาย 990- ลดร้อนเงิน 450-

NEW DENIM PLAYSUIT SZ S-M
    เพลสูทขาสั้น ซิปหลัง ของใหม่ค่ะ ตัวนี้ทรงเดียวกับ srs เพลสูทลายสิงโต ทรงเหมือน แบบเหมือนเป๊ะ
    อก 32-33
    สายยาว 6
    เอวสูง 25-26
    สะโพก 34

ยาว 29-30
    ลดร้อนเงิน 450-
    (รูปสุดท้าย ขอยืมรูปจากแม่ค้าเก่านะคะ ^_^)

TOPSHOP PLOKA DOT CORSET DRESS UK8
    เดรสเกาะอกแบบคุณแพนเค้ก สวยมาก ไม่มีตำหนิ สภาพ 98% ซื้อมาใหม่ๆ ใส่ไปครั้งสองครั้งเท่านั้นค่ะ ซื้อมา 2800- ขายขาดทุน
    ลูกค้าฝากขาย 1800-

TOPSHOP FRUIT SUMMER SHORT PLAYSUIT US6 UK10
    เพลสูทของใหม่ค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่ไปไหนเลยสักครั้ง ขายขาดทุน
    ลูกค้าฝากขาย 1800-

SOLD OUT

SOLD OUT

SOLD OUT

Pink Heart Frill Bodice Dress By Dress Up Topshop** UK8
    มือสองสภาพ 99% ของแม่ค้าเอง ใส่ไปงานแต่งครั้งเดียว ยังสวยและใหม่ค่ะ หายากมากกก
    ตอนใส่ไปงานแต่งเพื่อน มดใส่เป็นเดรสเกาะอก ส่วนสายยังไม่ได้ใชงาน อยู่ครบค่ะ
    CF KA.

SOLD OUT

TOPSHOP DENIM PLAYSUIT UK8
    เพลสูทยีนส์ ลายสตอเบอร์รี่ พื้นครีม ผูกด้านหลังสวยมาก สภาพใหม่ 99%
    ตอนนี้อยากได้ลายจุดมากกว่า ขอปล่อยตัวนี้เพื่อตามหาตัวใหม่คร๊า ซื้อมา 3500- นะคะ ขายขาดทุน ใครได้ไปสุดคุ้ม
    ลดร้อนเงิน 2500-

JOOP SZ M
    อ้างอิง : http://www.joop.com/mode/women.html
    เสื้อแขนกุด ระบายช่วงหน้าอก สวยมากค่ะ ของใหม่ซักเก็บ สภาพใหม่ 99% ซื้อมาหลายพัน

200-

HIMMA TOP TOP
    เสื้อสายเดี่ยว ของใหม่ซักเก็บ สภาพใหม่ 100% ผ้ายังแข็งๆ เลยค่ะ ไม่เคยใส่เลย ของจริงน่ารักมากกกก
    สาวไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ ขายไม่แพง
    อก 30-35
    ยาวราวมสาย 26
    200-

EXACT CHANGE
    กระโปรงผ้าไหม สวยมาก สภาพใหม่ 100- เอว 25-26 ใส่เอาเสื้อเข้าข้างใน ได้อารมณ์วิทเทจแบบสาวชาวใต้
    สวยมากๆ ขอบอก
    200-

HM NEW TOP
    เสื้อแขนกุด ของใหม่ซักเก็บ ไม่เคยใส่ไปไหนเลยค่ะ สภาพ 99% ใหม่สุดๆ ไม่มีตำหนิ
    อก 32-38
    ยาว 24
    200-

AMERICAN EAGLE
    เสื้อสายเดี่ยวตัวยาว ของใหม่ซักเก็บ สภาพ 100% สวยมากค่ะ ซื้อมาสองพันกว่า ขายไม่แพง
    อก 32-39
    ยาวประมาณ 28
    200-

NEW LOOK UK10 EU38
    อ้างอิง http://www.newlook.com/
    เสื้อคลุมของใหม่ซักเก็บ ไม่เคยใส่เลยค่ะ สภาพใหม่ 100% นิ้งสุดๆ ขายถูกที่สุด ซื้อ 29£ ผูกสายได้หลายแบบ
    200-

JORDACHE TOP made in jordan
    อ้างอิง : http://www.jordache.com/
    แบรนด์ชิคๆ เป็นเสื้อสายเดี่ยว ผ้าชีฟองประดับดิ้นทอง มีซับใน ของใหม่ซักเก็บ
    สภาพ 100% เลยค่ ไม่มีตำหนิเลย สวยเหมือนพึ่งออกจาก shop ไซต์ m ขายถูกที่สุด
    อก 32-40
    ยาว 22
    สายยาว 6
    200-

GIRL CLUB
    เสื้อชีฟองอัพพลีท ของใหม่ซักเก็บค่ะ ใหม่ 100% ทรวงครอปสวยๆ เหมาะกับไซต์ s-m-l
    อก 30-38 ใส่แบบเปิดไหล่ก็สวย ไม่มีหลุดนะคะ เริด
    100-

KIBY'S CUP BODYSUITMADE IN COLOMBIA
    เสื้อบอดี้สูท ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่ 99% ทรงเดียวกับภาพข้างบน แต่คนละสี ผ้าไม่บาง ไม่โป๊
    มดอก 32-25-34 ใส่ได้ และผ้ายังยืดได้อีกเยอะ มีทรงหน้าอกสวยๆ ใส่ไว้ข้างในเอวสูง เริดคะ
    ของจริงสวยและใหม่ ป้ายเท่านั้นที่เก่า รับประกันค่ะ
    อก 32-39
    เอว 24-30
    สะโพก 34-42
    100-

JAPAN CORSET TOP

เสื้อสายเดี่ยวโครเซ็ต ใส่ไปทำงานแล้วใส่เสื้อคลุมทับ เก๋มากค่ะ มดใส่ไปครั้งเดียว ยังใหม่ๆ
    อก 32-36
    ยาว 15
    100-

Mary Quant Japan Summer Bodysuit
    อ้างอิง : http://www.mq-onlineshop.com/shoppin...ewIndexCd=2100
    ชุดบอดี้สูทของใหม่ซักเก็บ สภาพใหม่ 100% เลยนะคะ มดไม่เคยใส่เลย ป้ายไซ์ L แต่ของจริงเหมาะกับไซต์ m ค่ะ
    ผ้าหนาและยืดได้มากมีทรงฟองน้ำสวยๆ สีจริง ขาว-เทา ซื้อมาแพงมากกกกกกกกกกกกกก
    อก 32-39
    เอว 25-30
    สะโพก 34-42
    100-

LOVE PINK CORSET TOP
    เสื้อสายเดี่ยวสไตร์โครเซ็ต เสริมทงฟองน้ำ และมีโครง แต่ไม่มีโครงด้านข้างนะคะ ใส่เป็นสายเดี่ยวได้เลย
    ผ้ายืดมากค่ะ สาวๆ ที่มีหน้าอกจะใส่ออกมาสวยมาก
    ใส่ไปสองครั้ง สภาพดี ของจริงน่ารักมาก สภาพ 90-95%
    อก 32-40
    ยาว 16

100-

SOLD OUT

JAPAN CORSET TOP
    เสื้อเกาะอกโครเซ็ต (ใส่สายได้นะคะ) สีฟ้านมๆ สีอ่นหวานสวยค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่ 100% ไร้ตำหนิใดๆ
    ไซต์ป้ายเขียน E70 ของจริงตัวไม่ใหญ่นะคะ ประมาณ m ยืดสุดก็ L
    อก 34-44 (ยืดได้มาก สาวไซตืเล็กใส่ได้นะคะ ต้องใส่เสื้อในดูมๆ)
    100-

SOLD OUT

SOLD OUT

SOLD OUT

SOLD OUT

SOLD

SOLD OUT

SEED TOP
    เสื้อน่ารักๆ ของใหม่ซักเก็บ สภาพใหม่ค่ะ เหมาะกับสาวไซต์ s-m
    ขายถูกมากกก
    100-

garcon by L'amie
    สายเดี่ยวสี้ขียวอ่อน สีหวานน่ารัก สายเป็นลูกไม้ ผูกใต้อกได้ สภาพใหม่
    ของจริง สีเขียวอมเหลือง ไม่ใช่สีเขียวสะท้อนแสงนะคะ ขายถูกที่สุด
    100-

EDC SZ M
    เสื้อยืดสภาพดีมากค่ะ ซื้อแพงๆ ขายกันถูกๆ งดต่อนะคร๊าา รู้ๆ กันเนาะ ว่าราคาซื้อมันเท่าไหร่^^
    100-

POLO
    เสื้อยืด ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่ 99% หักที่ชายเสื้อด้านซ้าย ขอบชายล่างๆ เลย เป็นขุยนิดหน่อย ไม่สังเกตุไม่รู้หรอกค่ะ
    เหมาะกับสาวไซต์ M-L ผ้ายืดได้มาก
    100-

MNG SZ M
    เสื้อสีส้มอิฐ ใส่หนึ่งครั้ง สภาพใหม่ 99% สวยมาก ขายถูกที่สุดแล้วค่ะ ในแบบและราคาที่คุณจะหาได้
    100-

BOSSINI SZ XS
    เสื้อสีเหลืองอ่อน ของใหม่ซักเก็บ สภาพใหม่ 100% เหมาะกับสาวๆ ไซต์ s-m
    100-

ANT WERPEN TOP
    เสื้อสีขาว ผ่าหน้า ผูกริบบิ้น จั๊มใต้อกได้ ของใหม่ซักเก็บ สภาพใหม่ 99% ไร้ตำหนิค่ะ
    สาวไซต์ s-m ใส่ได้
    อก 30-36
    100-

MNG TOP USE 95%
    100-

GG/5 TOP USE 99%
    100-

PDI TOP
    เสื้อยืดไซต์ xl แต่ขนาดจริงเป็นไซต์ m คร่า ตัวใหม่ใหญ่มาก ดูจากหุ่น เพราะหุ่นขนาด 32-25-35 สภาพใหม่ 95%
    100-

FADED GLORY
    เสื้อเชิ๊ตของหใม่ซักเก็บ ใหม่ 100% ไซต์ s แต่ใส่ได้ถึงไซต์ m ค่ะ
    ของจริงสีเข้มสวย ผ้ายังแข็งอยู่เลย สภาพใหม่สุดๆ
    อก 30-34
    ยาว 25
    100-

ORIGINO SZ L
    เสื้อสีส้มหวานๆ ของใหม่ซักเก็บ สภาพใหม่ 100% เหมาะกับสาวไซต์ M และ L ไซต์ L ใส่แล้วเข้ารูปค่ะ
    แต่จริงๆ แล้วแพทเทิลตัวนี้เล็ก ตัวนี้ใหม่เอี่ยม สวยมากกกกก ถูกที่สุดแล้วค่ะ มีไหนบ้าง แบรนด์นี้ 150-
    100-

MNG
    เสื้อยืดตัวยาว แขน 5 ส่วน สภาพ 98% เหมาะกับสาวไซต์ s-m-l ผ้ายืดได้มากค่ะ
    100-

ขอบคุณมากค่ะ
    Last edited by minyada; 21-06-11 at 19:30.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ