++++++++++ โล๊ะๆๆๆ KLOSET SCRAF ++++++++++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    imfluke is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up ++++++++++ โล๊ะๆๆๆ KLOSET SCRAF ++++++++++

ราคาที่ตั้ง ไม่รวมค่าส่งนะคะ

ผ้าเช็ดหน้า ลาย PIXEL สีเข้ม ขอขาย 450 บาท SOLD
    ผ้าพันคอ ลาย BABY สีม่วงอ่อน ขอขาย 1400 บาท SOLD
    ผ้าพันคอ ลาย PSYCHOTEST สีโอรส ขอขาย 3400 บาท
    ทุกผืนมีถุงให้นะคะ

ขอฝากข้างล่างไว้ด้วยนะคะ

เสื้อเชิ้ตชีฟอง สีครีม-ดำ ฟรีไซส์ เป็นทรงหลวมๆค่ะ ซื้อมา 1250 จากร้าน BytheEye ที่สยาม
    ใส่ไป 2-3 ครั้ง สภาพดีค่ะ ขอขาย 650 บาทนะคะ

ด้านหน้า

ด้านหลัง
    เสื้อคอบัว ชีฟอง สีครีม(off-white) ปกสีดำ ฟรีไซส์ ซื้อมา 1250 จากร้าน BytheEye ที่สยาม
    ใส่ไปไม่กี่ครั้ง สภาพดีค่ะ ขอขาย 650 บาทนะคะ

เสื้อเชิ้ตสีโอโรส ตามรูปเลยค่ะ ฟรีไซส์ ผ้าเนื้อดีมาก ลื่นๆ ซื้อมา 1150 จากร้าน Wealthy ที่สยาม
    ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ ขอขาย 600 บาทนะคะ

ด้านหน้า

ด้านหลัง
    ฟรีไซส์ ผ้าเนื้อนิ่ม ลื่นๆค่ะ ซื้อมาจากสยาม 450 ยังไม่เคยใส่เลย ขอขาย 300 บาทนะคะ

thx sbn
    Last edited by imfluke; 22-08-11 at 19:19.

Comments from Facebook