[ขาย] !! oppy leather pushlock satchel

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: [ขาย] !! oppy leather pushlock satchel

nubenz is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ***[ขาย]*** !! Coach : รุ่น Poppy Leather Pushlock Satchel " Pink " อายุ 1 เดือนกว่าเองครับ ซื้อ Shop Paragon ยังไม่เคยใช้เลยครับ 16,500 เท่านั้นครับ + รูปครับ เชิญชมก่อนน่ะครับ

สวัสดีครับ !

พอดีว่าซื้อมาให้น้องสาว ในวันเกิดครับ แต่ดันซื้อมาซ้ำกัน 2 ใบ จะเก็บไว้ก็ไม่มีใครใช้

กลัวจะเก่าเลยคิดว่าให้คนอื่นดูแลรักษาต่อจะดีกว่า

ใบนี้ซื้ิอจาก Shop ที่ Paragon เมื่อ วันที่ 13/08/2011 ที่ผ่านมานี้เองครับ สภาพนี้เรียกได้ว่าไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆทั้งสิ้นครับ มีก็แค่เปิดเช็ครอยต่าง ๆ ก่อนนำออกจากร้านค้าเท่านั้นเอง พอซื้อมาก็อยู่ในถุงตลอดไม่เคยเปิดออกมาใช้เลยครับ

ตอนที่ผมไปซื้อ ราคาอยู่ที่ 19,500 บาท ครับ ขอขายที่ราคา 16,500 เท่านั้นครับผม

สนใจยังไงติดต่อได้ที่

Tel : 089-604-6466 " เอ็ม "

E-Mail : Backseat_surfer@hotmail.com

เป็นโทรสับตอนนี้จะสะดวกที่สุดน่ะครับ ช่วงนี้ว่างตลอด ยังไงติดต่อมาน่ะครับ

ยังไงรีบหน่อยน่ะครับผมเพราะว่าสิ้นเดือนนี้จะไปเรียนต่อที่ ออส แล้วครับถ้ายังขายไม่ได้คงเก็บเข้าตู้เหมือนเดิม

อยากได้คนที่ชอบหรือคนที่สนใจ รับไปดูแลต่อครับเพราะว่าสภาพตัวจริงนั้นสวยกว่าในรูปอีกครับ

เสียดายผมเป็นผู้ชายครับ ไม่งั้นผมหิ้วไปแล้ว แหะๆ

ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่สนใจน่ะครับ ขอบคุณ สถานที่แห่งนี้ด้วยน่ะครับ ขอบคุณมาก ๆ ๆ ครับ

Uploaded with ImageShack.us
    Last edited by nubenz; 24-09-11 at 01:36.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ