Community Justice: กระทู้นี้ ผิดกฏ ของชุมชน Siambrandname.com

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Community Justice: กระทู้นี้ ผิดกฏ ของชุมชน Siambrandname.com

nakorn24 is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nakorn24's Bank Account
    • Bank Account 1: 059X5X5X0X
    • Bank Account 2: 229X0X0X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Angry Community Justice: กระทู้นี้ ผิดกฏ ของชุมชน Siambrandname.com

กระทู้ของคุณ ผิดกฏของชุมชน ตามลิงค์ด้านล่างนี้

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1758158

ครั้งต่อไป กรุณาอ่านกฏให้รอบคอบ ก่อนทำการ post กระทู้ครับ
    แต้มเตือน จะลบอัตโนมัตหากภายใน เวลา 3 เดือนไม่มีการทำผิดอีกเลย
    และ แต้มเตือนสูงสุดที่ จะเตือนคือ 5 แต้ม หาก โดนเตือน ครบ 5 แต้มจะถูกแบนอัตโนมัตโดยทันที

ทั้งนี้ระบบ เตือนการทำผิดกฎ เป็นระบบอัตโนมัตตามความเห็นชอบ ของสมาชิกที่ช่วยกันดูแลชุมชน
    และ รักษากฎ ชุมชนที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน

หากว่าไม่ได้ทำผิดกฎร้ายแรงชองชุมชน เช่น ขายของปลอม หรือ ใช้หลายแอคเคา
    ไม่ต้องกังวลกับคะแนนเตือนนะครับ แต้มที่เตือน ระบบของเราออกแบบมาให้ "แต้มเตือน" มีไว้เพื่อ "เตือน" ครับ

เพราะในการออกแบบระบบเราเชื่อว่าสมาชิกส่วนใหญ่ ไม่ได้มีเจตนาจะทำผิดกฎุ
    จึงสร้างระบบมาเพื่อให้ทุกคน ได้แก้ไขในสิ่งที่ผิดพลาดครับ

โดยที่ ทุกคนสามารถช่วยกัน ดูแลชุมชนได้ด้วยตนเองครับ

สมาชิกสามารถเข้าไปอ่านกระทู้ กรอบความคิด ขอบเขต และความเข้าใจที่ถูกต้องเกี่ยวกับ ระบบ Community Justice
    เพื่อ การทำงานร่วมกัน ในการสร้างชุมชนแห่งนี้ ที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน ให้เป็นชุมชนที่น่าอาศัยและัเอื้อประโยชน์ต่อทุกคนอย่างเท่าเทียมกันครับ

และชุมชนแห่งนี้จะเป็นชุมชนที่น่าอาศัยสำหรับสมาชิกทุกคน
    หากสมาชิกช่วยกัน ระวัง และ พยายามช่วยกัน รักษากฎ
    เพื่อเป็นการช่วยกัน ดูแล ชุมชน ที่เรา อาศัย อยู่ร่วมกัน

ขอบคุณมากครับ สำหรับความพยายามเป็นผู้ร่วมอาศัยที่ดีของชุมชนครับ

กฏ ของชุมชน Siambrandname.com

กฏในการซื้อขาย 2: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อสอง : ลงสินค้าไม่ตรงหมวด อนุญาตให้ลงขายสินค้าให้ถูกต้องตามหมวดที่ระบุไว้หน้าห้องเท่านั้น หากมีสินค้าต้องการลงขายหลายชิ้น ต้องแยกลงตามกฏหน้าห้องให้ถูกต้อง ห้ามนำสินค้า หลายหมวดมาลงปะปนกันในห้องเดียวกัน เช่น ตั้งกระทู้ห้อง Local Fashion และลงขายเสื้อผ้าไม่มีแบรนด์หลายตัว (ซึ่งถูกต้องแล้ว) “แต่กลับ” ลงขายเสื้อผ้าแบรนด์ไฮสตรีทปนในกระทู้เดียวกันด้วย หรือ ปนแบรนด์ไฮสตรีทในกระทู้ขายของไฮเอนด์ในห้องไฮเอนด์ หรือ เอาสินค้าแบรนด์ไฮสตรีทมามั่วลงในห้องLocal หรือ ลงขายเสื้อผ้ารองเท้ากระเป๋าที่ไม่มีแบรนด์ในห้อง ETC และข้ออื่นๆที่เข้าข่าย (อนุญาติให้ฝากลิงค์กระทู้ของตนเองที่ลิงค์ไปยังกระทู้ในห้องอื่นในสยามแบรนด์เนมได้)

-------------------Original Message--------------------

..

..

★★ ฝาก link สินค้าสวยๆด้วยคับ ★★

★★ ผมรับ pre order นาฬิกา glam rock แท้เกือบ 200 แบบ ราคาส่ง ★★

คลิกได้เลยครับ http://siambrandname.com/forum/showt...ight=glam+rock

★★ นาฬิกา armani collection 2010 คัดมาแต่สวยๆ ราคาขายส่ง ★★

คลิกได้เลยครับ http://siambrandname.com/forum/showt...ight=glam+rock

...
    .....
    .......

ติดต่อ 089 6861301 นคร

e-mail nakorn24@gmail.com

[/COLOR][/SIZE][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/COLOR]

1.Gucci Women's Diamond Bangle Watch
    จากราคา shop paragon 119,xxx ซื้อวันนี้ 35,000 !! Clearance

นาฬิกา GUCCI สุดหรูสินค้าใหม่แท้ หิ้วมาสดๆร้อน มีตัวเดียวเท่านั้นคับ คอเลคชั่น signoria ตัวเรือนสแตนเลสสีเงินเงางาม หน้าปัดมุขสีขาวสะท้อนแสงสีรุ้ง กระจกแซไฟกันรอยขีดข่าว กันนำ้ลึก 30 เมตร ระบบ Quartz ประดับเพรชแท้นำ้งามเม็ดใหญ่ 26 เม็ดรอบหน้าปัด มาพร้อมกล่อง king size สองชั้น คู่มือครบ จัดให้ท่านลูกค้าในราคาเบาๆเช่นเคย มีตัวเดียวเท่านั้นคับ

2.Gucci Hours Diamond Mini Ladies Watch
    จากราคา shop paragon 129,xxx ซื้อวันนี้ 40,000 !! Clearance

นาฬิกา GUCCI สุดหรูสินค้าใหม่แท้ หิ้วมาสดๆร้อน มีตัวเดียวเท่านั้นคับ คอเลคชั่น signoria ตัวเรือนสแตนเลสสีเงินเงางาม หน้าปัดมุขสีขาวสะท้อนแสงสีรุ้ง กระจกแซไฟกันรอยขีดข่าว กันนำ้ลึก 30 เมตร ระบบ Quartz ประดับเพรชแท้นำ้งาม 22 เม็ดรอบหน้าปัด และ 12 บนหน้าปัดตามตัวแหน่งชั่วโมง มาพร้อมกล่อง king size สองชั้น คู่มือครบ จัดให้ท่านลูกค้าในราคาเบาๆ มีตัวเดียวเท่านั้นคับ

แว่นตาหิ้วมาเองครับ ตอนนี้มี Chloe กับ TOM FORD ทุกชิ้นเป็นสินค้าใหม่และแท้มี กล่องนอก กล่องใน การ์ด ผ้าเช็ดครบทุกชิ้น เหมือนซื้อในห้างครับ มีแบบละเรือนเท่านั้นราคาของเราถูกที่สุดแล้วครับ เพราะไม่ได้ผ่านใครหิ้วมาเอง สอบถามได้ตลอลครับ

2.Tom Ford Sandrine Sunglasses กรอบนำ้ดำเงา อะไหล่ทอง / กระจกสีดำไล่สี
    ราคาในห้าง 14,xxx เราขายแค่ 6,500 NET ครับ

นาฬิกาทุกชิ้นเป็นของใหม่แท้ มาแบบยกกล่อง พร้อมคู่มือและการ์ดประกัน 2 ปีคับ

Glam Rock Watch Miami new Collection ล๊อตใหม่ สินค้าใหม่แท้ ยกกล่องพร้อมการ์ดประกัน 2 ปีแบบ wolrdwide สินค้าอยู่ไทยพร้อมส่ง มีแบบละเรือนคับ

เรือนที่ 0.2.ราคาเต็มในห้าง 59,000 บาท SIZE 46MM unisex เราขายแค่ 16,900 !! Clearance อยุ่ไทยพร้อมส่งครับ นาฬิกา glam rock รุ่น somoto ระบบโครโนกราฟจัับเวลา ตัวเรือนสแตนเลสแท้ สายผ้าไหมเทคโนสีดำ กันนำ้ทนทาน กรอบหน้าเซรามิค 3 สี สลักโลโก glam rock ประดับเพรชตามเข็มชั่วโมง ( รุ่นขายดีครับ ) เป็นสินค้าใหม่แท้ยกกล่อง พร้อมใบประกัน คู่มือครบ มีตัวเดียวเท่านั้นคับ

เรือนที่ 0.3.ราคาเต็มในห้าง 59,000 บาท SIZE 46MM unisex เราขายแค่ 16,900 !! Clearance อยุ่ไทยพร้อมส่งครับ นาฬิกา glam rock รุ่น somoto ระบบโครโนกราฟจัับเวลา ตัวเรือนสแตนเลสแท้ สายผ้าไหมเทคโน กันนำ้ทนทาน กรอบหน้าเซรามิคสีขาวฟ้า สลักโลโก glam rock ประดับเพรชตามเข็มชั่วโมง นาฬิกาสวยจัดครับ สินค้าใหม่แท้ยกกล่อง พร้อมใบประกัน คู่มือครบ มีตัวเดียวเท่านั้นคับ

เรือนที่ 0.4.ราคาเต็มในห้าง 22,900 บาท SIZE 46MM unisex เราขายแค่ 10,500 !! Clearance อยู๋ไทยพร้อมส่งครับ นาฬิกา glam rock รุ่น miami beach ระบบโครโนกราฟจัับเวลา สายยางสิริโคนสีดำสนิท กรอบหน้าสแตนเลสสีดำ ประดับเพรชตามเข็มชั่วโมง นาฬิกาสีดำใส่ง่าย เป็นสินค้าใหม่แท้ยกกล่อง พร้อมใบประกัน คู่มือครบครับ

เรือนที่ 0.6.ราคาเต็มในห้าง 41,900 บาท SIZE 46MM unisex เราขายแค่ 15,900 !! Clearance อยู๋ไทยพร้อมส่งครับ นาฬิกา glam rock รุ่น miami ตัวเรือนโพลีคาบอนเนตสีขาวสด หน้าปัดฟังเพรชแท้ 46 เม็ด ระบบโครโนกราฟจับเวลา กรอบหน้าเซรามิคสีขาวเข้ากับสายหนังวัวสีขาว นาฬิกาใส่กับชุดไหนๆก็ได้ครับ เพราะสวยจริง เป็นของใหม่แท้ ยกกล่อง สินค้ามีตัวเดียวเท่านั้นครับ

เรือนที่ 0.7.ราคาเต็มในห้าง 46,900 บาท SIZE 46MM unisex เราขายแค่ 16,900 !! Clearance อยู๋ไทยพร้อมส่งครับนาฬิกา glam rock รุ่น miami ตัวเรือนสแตนเลสแท้ขัดเงา หน้าปัดเลขโลมัน ระบบโครโนกราฟจับเวลา กรอบหน้าเซรามิคสีชมพูอ่อนเข้ากับสายสิริโคนสีชมพูอ่อน เหมาะสำหรับสาวหวานครับ เป็นของใหม่แท้ ยกกล่อง สินค้ามีตัวเดียวเท่านั้นครับ

เรือนที่ 0.8.ราคาเต็มในห้าง 89,900 บาท SIZE 50MM men เราขายแค่ 22,900 !! Clearance อยู๋ไทยพร้อมส่งครับ นาฬิกา glam rock รุ่น racetrack สุดฮิต ตัวเรือนสแตนเลสแท้สีดำ หน้าเทาดำ ระบบโครโนกราฟจับเวลา กรอบหน้าทำจากไทเทเนียม สายยางสีดำ ทนทานมาก ตัวจริงนาฬิกาสวยมาก ๆ เป็นของใหม่แท้ ยกกล่อง สินค้ามีตัวเดียวเท่านั้นครับ

เรือนที่ 0.9.ราคาเต็มในห้าง 79,900 บาท SIZE 50MM RACETRACK MEN เราขายแค่ 19,900 !! Clearance อยู๋ไทยพร้อมส่งครับ นาฬิกา glam rock รุ่น racetrack สุดฮิต ตัวเรือนสแตนเลสแท้สีดำ หน้าปัดสีส้ม ระบบโครโนกราฟจับเวลา กรอบหน้าและสาย ทำจากยางสีดำ ทนทานมาก ตัวจริงนาฬิกาสวยมาก เป็นของใหม่แท้ ยกกล่อง สินค้ามีตัวเดียวเท่านั้นครับ

เรือนที่ 1.ราคาเต็มในห้าง 79,000 บาท SIZE 50MM ractrack MEN เราขายแค่ 21,900 !! Clearance อยุ่ไทยพร้อมส่งครับ นาฬิกา glam rock รุ่น racetrack ระบบโครโนกราฟจัับเวลา ตัวเรือนสแตนเลสสีดำสนิท สายยางแท้ เล่นสีกับกรอบหน้าสี pink gold หน้าปัดด้านในสีสแตนเลส ตัวจริงนาฬิกาสวยมาก ใส่แล้วโดดเด่นแน่นอนคับ สินค้าใหม่แท้ยกกล่อง พร้อมใบประกัน คู่มือครบ มีตัวเดียวเท่านั้นคับ

เรือนที่ 2.ราคาเต็มในห้าง 69,000 บาท SIZE 50MM ractrack MEN เราขายแค่ 18,900 !! Clearance อยุ่ไทยพร้อมส่งครับ นาฬิกา glam rock รุ่น racetrack ระบบโครโนกราฟจัับเวลา ตัวเรือนสแตนเลสสีดำสนิท กรอบหน้าเเละสายเป็นยางแท้ หน้าปัดเขียวสด ชีวิตมีสีสันดีครับ กระจกแซไฟกันรอยขีดข่วน กันนำ้ลึก 100 เมตร สินค้าใหม่แท้ยกกล่อง พร้อมใบประกัน คู่มือครบ มีตัวเดียวเท่านั้นคับ

เรือนที่ 3.ราคาเต็มในห้าง 46,900 บาท SIZE 40MM women เราขายแค่ 13,900 !! Clearance อยุ่ไทยพร้อมส่งครับ นาฬิกา glam rock รุ่น Palm Beach นาฬิกาขนาดเล็ก หน้าปัด 40 มิล ตัวเรือนสแตนเลสสีทอง เข้ากับ สายและกรอบ หนังแกะสีนำ้ตาล หน้าปัดมุข นาฬิกาใส่กับชุดได้หลากหลาย สินค้าใหม่แท้ยกกล่อง พร้อมใบประกัน คู่มือครบ มีตัวเดียวเท่านั้นคับ

เรือนที่ 4.ราคาเต็มในห้าง 18,900 บาท SIZE 40MM women เราขายแค่ 7,900 !! Clearance อยุ่ไทยพร้อมส่งครับ นาฬิกา glam rock รุ่น miami ขนาดเล็ก 40 มิล หน้าปัดสีครีมลายนำ้ มีเมนูวันที่ กรอบหน้าสี rose gold ตัวเรือนสีดำ สานสิลิโนแท้สีดำสนิทปั้มลาย galm rock รุ่นนี้คนเล่นเยอะคับ ใส่ง่ายราคาไม่สูง สินค้าใหม่แท้ยกกล่อง พร้อมใบประกัน คู่มือครบ มีตัวเดียวเท่านั้นคับ

เรือนที่ 5.ราคาเต็มในห้าง 19,900 บาท SIZE 46MM unisex เราขายแค่ 7,900 !! Clearance อยุ่ไทยพร้อมส่งครับ นาฬิกา glam rock รุ่น miami ขนาดหน้าปัด 46 มิล ตัวเรืนและสายทำจากโพลีคาร์บอนเน็ตสีดำสนิท ทนทาน เข็งเเรง ตัดกับอะไหล่ ping gold หน้าปัดเลขโลมัน สินค้าใหม่แท้ยกกล่อง พร้อมใบประกัน คู่มือครบ มีตัวเดียวเท่านั้นคับ

เรือนที่ 6.ราคาเต็มในห้าง 48,900 บาท SIZE 46MM unisex เราขายแค่ 13,900 !! Clearance อยุ่ไทยพร้อมส่งครับ นาฬิกา glam rock ใหม่แท้ 100% รุ่นใหม่ชนห้าง ราคาเต็มในห้าง 59,xxx ดูได้ที่พารากอนและเชนทรัลชิดลมคับ นาฬิกาผู้หญิงขนาดกลาง ตัวเรือนสแตนเลสสี ทองกุหลาบ ขัดเงา เข้ากันกับสายและกรอบหน้าผ้าไหมเทคโนคุณภาพดีสีนำ้ตาล หน้าปัดฟังเพรช 10 เม็ดตามเข้มนาฬิกา ตัวจริงสวยจัดคับ เเนวเรีบยหรู มาพร้อมกล่องหนังการ์ดครบถ้วนคับ

เรือนที่ 7. ราคาเต็มในห้าง 68,900 บาท SIZE 50MM RACE TRACK MEN เราขายแค่ 13,900 !! Clearance อยุ่ไทยพร้อมส่งครับ เป็นนาฬิกาสำหรับผู้ชายคับ กรอบทำจากไทเทเนียม หน้าปัดสีดำสนิท สายยางสิลิโคนแท้ แนวสปอรืต ตัวจริงสวยมากคับ เห็นแล้วต้องชอบ มาพร้อมกล่องหนัง การ์ด คู่มือ ครบถ้วนคับ

ติดต่อ 089 6861301 นคร

e-mail nakorn24@gmail.com

[/COLOR][/COLOR][/COLOR]
    [/COLOR]
    [/COLOR][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/SIZE][SIZE=4][SIZE=4][SIZE=4][SIZE=4][SIZE=5][COLOR=#0000ff][COLOR=#0000ff][COLOR=#0000ff][COLOR=#0000ff][COLOR=#0000ff][COLOR=#0000ff][COLOR=#0000ff][COLOR=#0000ff][COLOR=#0000ff]

[SIZE=4][COLOR=#0000ff][SIZE=4][COLOR=#0000ff][COLOR=#0000ff]LV SPEEDY CHERRY 25 ( USED)
    ราคา 28,500 บาท ต่อรองได้นิดหน่อยคับ สินค้าอยู่ไทยพร้อมจำหน่าย

กระเป๋าถือพี่สาวฝากขายคับ lv speedy cherry ขนาด 25 เป็น limited edition สภาพดีมาก เหมาะกับการสะสมและใช้ถือในวันสบายๆคับ มีแม่กุญแจกับลูกกุญแจและถุงผ้าให้คับ ส่วนการ์ดหาไม่เจอซื้อมานานแล้ว แต่ไม่ค่อยได้ใช้ เลยแถมหูจับรูปเชอร์รีให้คับ

.............★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★

ผ้าพันคอ CHANEL สินค้าใหม่แท้ 100% ทุกชิ้นอยู่ในกล่องเเละซองพลาสติกใส ไม่เคยเอาออกมาจากซองเพื่อถ่ายรูป หรือโดนฝุ่นใดๆทั้งสิ้น รับประกันคุณภาพ ผ้าใหมแท้ จาก CHANEL MADE IN ITALY สินค้าคุณภาพราคาส่งคับ ( อากาศเปลี่ยนแปลง อย่าลืมดูแลตัวเองนะคับ )

3.ผ้าพันคอ CHANEL รุ่น stola ผ้าใหมแท้ สัมผัสนุ่มและรื่นมากคับ ยาว 60 นิ้ว กว้าง 28 นิ้ว
    ราคา shop 22,xxx บาท ผมขาย 9,000 ราคาวันนี้ 6,000 !! Clearance

...
    .....
    .......

★★ ฝาก link สินค้าสวยๆด้วยคับ ★★

★★ ผมรับ pre order นาฬิกา glam rock แท้เกือบ 200 แบบ ราคาส่ง ★★

★★ นาฬิกา armani collection 2010 คัดมาแต่สวยๆ ราคาขายส่ง ★★

...
    .....
    .......
    Last edited by nakorn24; 24-09-11 at 23:31.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ