กรี๊ดดดดดดดดๆๆๆตาลายเลือกไม่ถูกเลยเยอะมว๊ากกกกกกกกกกระเป๋า นาฬิกา รองเท้า มือใหม่และมือสอง CK,H&M,FCUK,OASIS,DIESEL,KIPLING,NEWLOOK,FOOT WORK,SKINFOOD

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    mooounka is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    1

Default กรี๊ดดดดดดดดๆๆๆตาลายเลือกไม่ถูกเลยเยอะมว๊ากกกกกกกกกกระเป๋า นาฬิกา รองเท้า มือใหม่และมือสอง CK,H&M,FCUK,OASIS,DIESEL,KIPLING,NEWLOOK,FOOT WORK,SKINFOOD

***เบอร์โทรแม่ค้านะค่ะ สนใจโทรสอบถามได้ทุกวันตั้งแต่เวลา
    เที่ยงวันจนถึงตี4ค่ะ

Tel. 081-0188-481
    Email...oun_oun@hotmail.co.uk

BANK
    ธนาคาร...กสิกรไทย
    288-2-47011-6
    ออมทรัพย์

น.ส.เรณู อาจหาญ

แจ้งเลขที่ EMS ทางนี้จร้า
    1.คุณ สุกัญญา สว่างศรี EI 3230 6757 3 TH
    2.คุณ ยุพิน วงษ์พันธุ์ฉาย EI 3230 6756 0 TH
    3.คุณ ณิฐินันท์ ทองอินทร์ EI 3230 7362 2 TH + EI 3230 7390 5 TH
    4.คุณ กุลพัชร์ ศิริไพศาลโสภา
    EI 3230 7497 1 TH
    5.คุณ ลำดวน ทองบ่อ
    EI 3230 7498 5 TH
    6.คุณ อาริยา ด่านเจริญลาภ EI 3230 8573 6 TH
    7.คุณ ศรีดิษฐ์ลดา ศรีจิระสกุล
    EI 3230 8572 2 TH

...โอ้โหหหห!!!หลังจากเข้ามาโพสขายของในนี้ได้ไม่นาน ก้อมีลูกค้าหลั่งไหลเข้ามาสั่งซื้อสินค้าเพี๊ยบบบ ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะค่ะ ที่แวะเข้ามาอุดหนุดกันอย่างจริงจังและจริงใจ เดี๋ยวแม่ค้าจะไปเปิดกระเป๋าเครื่องสำอางค์มาอีกว่ามีอันไหนที่ไม่ได้ใช้แล้วจะมาอัฟเดทให้ลูกค้ามาเลือกซื้อหากันไป ขอบคุณสำหรับความไว้ใจนะค่ะ เด๋วต่อไปจะเปิดกรุเสื้อผ้าของแม่ค้าด้วยสภาพกิ๊กๆทุกตัว แต่ตัวที่ใส่เป็นประจำนี่ขาดลุ่ยแบบสุดๆๆๆ 555++ แบบว่าคุณแม่ต้องขอร้องให้เลิกใส่เห่อะลูกสาว สินค้าทุกชิ้นป็นของแม่ค้าเองค่ะ มีทั้งใหม่ยังไม่เคยแกะใช้และใช้แล้วสภาพใหม่มั๊กๆบางชิ้นใช้แค่ครั้งเดียวจริงๆค่ะ สินค้าส่วนมากจะซื้อมาจากอังกฤษนะค่ะ คัดสรรเลือกมาเองกะมือ บางชิ้นซื้อจากเซ็นทรัล และบางชิ้นจากเกาหลีค่ะ

***UPDATE***15/10/11
    1.USE LIKE NEW...PAUL FRANK from UK 700 bath
    ใบนี้ใช้ไป1วันจริงๆค่ะสภาพ 99.99%เลย ใครได้ไปคุ้มมากๆค่ะ สาเหตุที่ขายเพราะมีเยอะเกิ๊นแล้วใช้ไม่ทันจร้า
    2.USE LIKE NEW...ROXY from UK 550 bath
    สภาพใบนี้95%ค่ะ มีช่องใส่บัตรเยอะค่ะ ทำความสะอาดง่ายค่ะเพราะเป็นหนังเช็ดออกง่าย ใบจริงสวยมากเลยค่ะ

3.USE LIKE NEW...ROXY 550 bath
    ใบนี้สภาพ97%สภาพทุกที่ทั้งใบกิ๊กเลยค่ะสีน้ำตาลลูกฟูกเปื้อนยากค่ะ

4.NEW...LOLA 300 bath
    กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ที่ซื้อเพราะจะเอาแปรงอ่ะค่ะแต่กระเป๋าไม่เคยใช้เลยเอามาขาย

5.USE LIKE NEW...CATH KIDSTON from UK 400 bath
    เห็นเค้าฮิตกันก้อเลยซื้อบ้างเอาไว้ใส่บัตรรถไฟฟ้าแต่ลืมว่าตัวเองอยู่ต่างจังหวัดเหอๆเลยลองเอาบัตรเครดิตต่างๆใส่ลงไป สรุปใช้แค่วันเดียวเลิกใช้เพราะเปลี่ยนกระเป๋าบ่อยมากค่ะ
    6.NEW...KITSON 200 bath
    เอาไว้ใส่เศษตังค์ แต่มีกระเป๋าเยอะเลยไม่ได้ใช้อ่ะค่ะ
    7.USE LIKE NEW...ESTEE LUADER 80 bath
    เอาไว้ใส่เครื่องสำอางค์เป็นหนังทั้งใบ มีรอยเปื้อนบรัชออนข้างในนิดหนึ่งแต่ซักออกค่ะ
    8.USE LIKE NEW...KIPLING from UK 1,650 bath
    สภาพ80%ใครได้ไปคุ้มค่ะสีสวยมาก
    9.NEW...MISS SIXTY from UK 2,650 bath
    เพื่อนอีกคนซื้อตามเราเลยเปลี่ยนใจไม่ใส่ค่ะ จากใจจริงเพราะของทุกอย่างเพื่อนซื้อเหมือนเราเกือบทั้งนั้นแล้วคนชอบทักว่าเป็นแฝดกัน แง่ววว ไม่อยากเป็นอ่ะ T__T"
    10.NEW...MAC from Thailand 650 bath
    อันนี้พี่สาวฝากขายค่ะ เค้าบอกว่าพนักงานแนะนำให้เลยจำใจลังเล พอกลับบ้านดันไม่อยากได้ เหอๆๆๆๆ
    11.NEW...MORGAN from UK 2,000 bath
    ยังไม่ได้ใส่ แต่เอามาลงเฉยๆเผื่อมีเพื่อนอยากเสียตังค์ อิอิ -.-
    12.NEW...FASHION BAG from KOREA 550 bath
    เห็นคนอื่นเค้าฮิตเกาหลีกันเลยอยากตามเทรนด์บ้างไรบ้าง สรุปไม่ค่อยโดนค่ะเลยขอปล่อยต่อค่ะ
    13.USE LIKE NEW...SOYNTEC from UK 800 bath
    อันนี้ซื้อมาพร้อมกะเน็ตบุ๊คที่อังกฤษ ใช้แค่ใส่กลับมาจากอังกฤษเท่านั้นค่ะ หลังจากนั้นก้อไม่ใช้อีกเลยป้ายยังอยู่ครบ
    14.USE LIKE NEW...LIPSY from UK 1,800 bath
    ใบนี้ใส่ออกงานแต่งเพื่อนครั้งเดียวค่ะ

NEW KIPLING มาเร็วเข้ามาเลือกกัน พอดีจะไปงานแต่งงานของเพื่อนสาวแล้วยังไม่มีกระเป๋า ก้อเลยแง้วๆๆๆอ้อนคุณแฟนให้ซื้อกระเป๋าส่งมาให้หน่อย แต่อย่างที่บอกแม่ค้าเว่อร์มากๆไงค่ะมันมี3สีก้อเอามาทั้ง3สีเลย แต่แม่ค้าอย่ากแบ่งให้ลูกค้ามีไว้ครอบครองบ้างอะไรบ้างเลือกก่อนเลยแล้วที่เหลือเป็นของแม่ค้าค่ะ สำหรับสาวกคิปลิ้งพลาดไม่ได้นะค่ะ เพราะรุ่นนี้เป็นหนังช็อปในไทยขายแพงมากค่ะ
    แม่ค้าขอขายใบละ
    2,290 บาท + EMS 50 บาท===>>>สี Cream SOLD OUT
    สี BLACK...ยังอยู่ค่ะ
    สี BLUE...ยังอยู่ค่ะ
    1.

3.Thanks: ฝากรูป
    4.Thanks: ฝากรูป
    5.Thanks: ฝากรูป
    8.Thanks: ฝากรูป
    9.Thanks: ฝากรูป

เข็มขัด
    ***NEW 1.NEWLOOK...300 bath from UK
    ***NEW 2.NEW LOOK...300 bath from UK
    ***NEW 3.NEW LOOK...300 bath from UKThanks: ฝากรูป
    ***NEW 4.H&M...400 bath from UK

WATCH

USED like newW1.OASIS 700 bath เปลี่ยนจากสายเหล็กเป็นสายหนังของเคสวิส ซื้อมากจากอังกฤษค่ะ

USED like newW2.FCUK 1,400 bath สภาพกิ๊กมากเพราะใส่ไปแค่ครั้วเดียวค่ะ พลาสติกหน้าตัวเรือนยังไม่ได้เอาออกเลยค่ะ ซื้อมากจากอังกฤษค่ะ

USED like newW3.MORGAN 1,400 bath ซื้อหนึ่งได้ถึงสองเลยค่ะ มาพร้อมกับกำไลข้อมือใส่ประมาณ5-6 ครั้ง ใหม่มากค่ะ ซื้อมากจากอังกฤษค่ะ

USED like newW4.FOSSIL 2,000 bath ใส่หลายครั้งอยู่ค่ะ ใส่บ่อยกว่าทุกๆเรือนที่ผ่านมาแต่สภาพ 90%ซื้อมากจากอังกฤษค่ะ

NEW 1.CK Calvin Klein eyeshadow...350 bath

NEW 2.CK Calvin Klein eyeshadow...350 bath

USE LIKE NEW 3.ETUDE HOUSE...220 bath
    USE LIKE NEW 4.NO.17...120 bath

USE LIKE NEW 5.SKIN FOOD loose powder...200 bath
    5.1
    5.2Thanks: ฝากรูป
    USE LIKE NEW 6.SHISEDO...300 bath ใช้ได้ทั้งตาและแก้มในตลับเดียวค่ะ
    6.1
    7.USED like new...150 bath skinfood

8.USED like new...120 bath SKINFOOD

9.USED like new...120 bath โอเรียลทอลปริ้นเซส

10.USED like new...150 bath BLOOM

11.USED like new...150 bath ETUDE HOUSE

12.NEW 200 bath โอเรียลทอลปริ้นเซส

USE LIKE NEW 13.BABYPLAT GLOSS...100 bath

สาเหตุที่ขายเพราะเรามีรองเท้าเยอะมากค่ะ แล้วช่วงนี้เค้าฮิตฟิตฟรอปกันเราเลยไปซื้อมาใส่ แล้วเกิดนึกเสียดายรองเท้าที่มีอยู่ในตู้ มีอยู่หลายคู่มากเลยอ่ะค่ะ ก้อเลยคิดว่าเอามาขายในราคาเซลล์ๆยอมขาดทุนดีกว่าปล่อยทิ้งไว้อ่ะค่ะ
    USED4.รองเท้าแฟชั่นใส่เดินที่สนามหน้าบ้านครั้งเดียวจริงๆค่ะ
    จากราคา 399 บาท เราขาย
    120 บาทค่ะ
    Size=40

4.1

4.2

4.3

4.4

4.5

4.6

ต่อไปนี้เป็นรายการของรองเท้าแบรนด์ VNC made in malaysia ใส่แค่ครั้งเดียวจริงๆค่ะสภาพนี่ใหม่99%ใครได้ไปคุ้มมากๆค่ะ เป็นของแม่ค้าเองทุกคู่เพราะแม่ค้าเสพติดการช้อปปิ้งอย่างแร๊งงงงสสส์ค่ะ แต่ที่เอาออกมาเลย์ขายอย่างนี้เลยขอบอกตรงๆเลยเพราะตอนนี้แม่ค้าหันไปใส่ FitFlop แทนค่ะ แล้วอีกอย่างก่อนที่จะตัดสินใจเอาของออกมาขายอย่างนี้ถามว่าเสียดายมั้ย ตอบว่าเสียดายมากค่ะ แต่เนื่องจากแม่ค้ามีแพลนจะไปอยู่อังกฤษซักพักดวยค่ะ เลยอยากจะเลย์ของออกไป

USED 5.VNC from 1,290 bath SALE 450 bath size 8
    5.1

5.2

5.3

USED 6.VNC from 1,290 bath SALE 450 bath size 9
    6.1

6.2

6.3

6.4

USED 7.VNC from 1,290 bath SALE 450 bath size 8
    7.1

7.2

7.3

7.4

USED 8.VNC from 1,290 bath SALE 450 bath size 8
    8.1

8.2

8.3

8.4

USED 9.VNC from 1,290 bath SALE 450 bath size 9
    9.1

9.2

9.3

9.4
    SOLD...USED like new...300 bath ROCHAS from UK
    SOLD...USED like new...120 bath CLINIQUE
    SOLD...USED like new...150 bath ARTY
    SOLD...USED like new...150 bath LAULA
    SOLD...USED like new...200 bath BOBIBLOWN
    SOLD...NEW 200 bath ARTY
    SOLD...USED like new...300 bath CK
    SOLD...USED like new...120 bath LAULA
    SOLD...USED like new...350 bath CK
    SOLD...NEW 120 bath Tester CLINIQUE
    SOLD...USED like new...450 bath MAC อีกอันมีกล่องอีกอันหากล่องไม่เจอค่ะ จากช็อปเซ็นทรัลจร้า
    สีส้มเบอร์...SATIN ALIBI A20
    สีชมพูเบอร์...LUSTRE PLUMFUL A90
    SOLD...USED like new...220 bath ETUDE HOUSE
    SOLD...USED like new...200 bath ARTY
    SOLD...USED LIKE NEW...200 bath BOBBI BLOWN
    SOLD...USED LIKE NEW...350 bath ROCHAS POWDER
    SOLD...USEDKIPLING HAND BAG 1,500 bath
    SOLD...USED LIKE NEW 97%LONG CHAMP SIZE S หูสั้น ขายที่ราคา 1,700 บาท
    SOLD...NEW1.รองเท้าGrendha From Foot Workจากช็อปเซ็นทรัลค่ะ made in Brazil
    จากราคา 1,190 บาท เราขาย400 บาทค่ะ
    Size=EUR39 , BRA37 , USA8
    SOLD...NEW2.รองเท้าIPANEMA From Foot Workจากช็อปเซ็นทรัลค่ะ made in Brazil
    จากราคา 790 บาท เราขาย350 บาทค่ะ
    Size=EUR39/40 , BRA37/38

SOLD...1.GIORDANO...400 bathสภาพบอกเลยว่าใหม่มากค่ะใช้ไปไม่ถึง3ครั้งจริงๆค่ะถ้าลูกค้าท่านไหนได้ไปจะต้องบอกว่าใหม่จริงๆ แต่เรามีกระเป๋าเยอะมากค่ะ
    SOLD...2.DIESEL...1,500 bathใบนี้แม่ค้าซื้อมาแพงมากค่ะ สภาพยังใหม่อยู่ อะไหล่ไม่ลอกไม่ถลอก สีขาวเข้าได้กะทุกชุด และที่สำคัญเป็นหนังสามารถทำความสะอะอาดง่ายมากค่ะ ไม่ต้องกังวลว่าเปื้อนแล้วจะเช็ดไม่ออก ใบนี้ได้มาจากอังกฤษเหมือนกันค่ะ และแอบกระซิบ ราคาในเมืองไทยแพงมากค่ะ

อยากขายค่ะอยากขาย

ขอบคุณพื้นที่ดีๆจากSBN
    Last edited by mooounka; 15-10-11 at 01:26.

Comments from Facebook