ขอแนะนำแบรนด์เสื้อผ้าน้องใหม่ ""Yawla"" ตัดเย็บและออกแบบเองทั้งหมดค่ะ ราคาเริ่มต้นที่ 590 บาท เสื้อผ้าน่ารัก ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ^____^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ขอแนะนำแบรนด์เสื้อผ้าน้องใหม่ ""Yawla"" ตัดเย็บและออกแบบเองทั้งหมดค่ะ ราคาเริ่มต้นที่ 590 บาท เสื้อผ้าน่ารัก ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ^____^

nontaew is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ขอแนะนำแบรนด์เสื้อผ้าน้องใหม่ ""Yawla"" ตัดเย็บและออกแบบเองทั้งหมดค่ะ ราคาเริ่มต้นที่ 590 บาท เสื้อผ้าน่ารัก ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ^____^

ร้านYawlaเป็นรานเปิดใหม่ เสื้อผ้าออกแบบเอง คัดสรรวัสดุอย่างละเอียด เป็นวัสดุที่มีคุณภาพ ตัดเย็บด้วยช่างที่มีประสบการและมีฝีมือ เสื้อผ้าของเรารับรองคุณภาพไม่แพ้แบรนดังๆ เราผลิตออกมาไม่มาก รับรองใส่แล้วไม่ซ้ำใครแน่นอน.

นี่คือรีวิวตัวอย่างสำหรับเสื้อผ้าคอลเลคชั่นแรกของเราค่ะ My Hreat Melt : First Collection

แวะเข้ามาชมผลงานเต็มๆและรายละเอียดได้ที่ www.facebook.com/Yawlashop และอย่าลืมคลิก like กันเยอะๆนะคะ

Mint Chiffon Dress : เดรสซีฟอง ทอลายจุดสีเขียวมินต์ ตัดต่อด้วยผ้า silk organza สีเหลือง กระดุมที่คอ ตัดต่อที่เอว กระโปรงทรงเอ ผ้าเนื้อดีมาก ยับยากมากค่ะ Price : 1790 THB

Little Polka dot Dress : เดรสผ้าชีฟอง ลายจุด cutหัวใจข้างหลัง เอวรูดๆ คัตติ้งดีมากค่ะ Price : 1190 THB

Sweet Heart Dress : เดรสลินินญี่ปุ่นเนื้อนิ่ม cutหัวใจข้างหน้า ตัดต่อช่วงเอว เอวจีบรูด Price : 1590 THB

Baby Coral Dress : เดรสแต่งระบายที่อก เว้าหลัง สีชมพูโอรส Price : 890 THB

Flower in Garden Top : เสื้อผ้าลินิน ตัวสั้น มีสายยาวไว้ผูกโบที่หลัง Price : 1190 THB
    Flower in Garden Skirt : กระโปรงผ้าลินินลายดอก รูดที่เอว มีไม่กี่ตัวเท่านั้นนะค่ะ ผ้ามาน้อย Price : 1090
    THB

Daisy Top : เสื้อตัวสั้น ลายสก๊อตแต่งระบายที่ชายเสื้อ เว้าที่อกเล็กน้อย ข้างหลังเป็นกระดุม ดอก daisy น่ารักแต่ก็แอบเซ๊กซี่เบาๆ Price : 790 THB

Short pants : กางเกงขาสั้นแต่งขอบ และกระดุมสี ผ้าเนื้อดียับยากค่ะ รับรองตัวนี้ใส่แล้วน่ารักสุดๆ Price : 590 THB

Linin Playsuit with Tiny Flower : ลินินปักฉลุ มีดอกลอยตรงช่วงกระโปรง กระโปรงเป็นจีบทวิสเล็กๆ ข้างในเป็นกางเกงขาสั้น ใส่แล้วน่ารักสุดๆ Price : 1790 THB

Scallop blazer : ผ้าตาข่ายปักลายจุดทับบนผ้าสีพื้น ซับในด้วยผ้าซาตินลายจุดสีน้ำ
    ตาล ตัวนี้รับรองตัวจริงน่ารักมากๆ
    ค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน Price : 2790 THB

Last edited by nontaew; 22-12-11 at 15:45.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ