Mulberry สนามบินที่ลอนดอน ราคาถูกกว่า Shop จริงเหรอคะ อละรบกวนอยากได้วิธิดู Mulberry แท้-เทียม แบบกระจ่างด่วนๆเลยคร้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6
    rita393 is offline Trusted Member Brandname Fan
    rita393's Bank Account
    • Bank Account 1: 001X8X8X7X
    • Bank Account 2: 042X2X5X9X
    • Bank Account 3: 220X5X1X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Lightbulb Mulberry สนามบินที่ลอนดอน ราคาถูกกว่า Shop จริงเหรอคะ อละรบกวนอยากได้วิธิดู Mulberry แท้-เทียม แบบกระจ่างด่วนๆเลยคร้า

พอดีเราฝากคนใน SBN หิ้วคะ เค้าบอก Mulbery ซื้อที่สนามบินลอนดอนจะถูกกว่า เค้าเลยลดให้ 10% คะ อยากทราบว่าจริงหรือเปล่าคะ

แล้วมีวิธีไหนที่จะแนะนำให้เราดูของแท้-เทียมบ้างคะ พอดี Mulberry ใบนี้ จะเป็น Mulberry ใบแรกของเราเลยคะ ไม่เคยมีแบรนด์นี้เลย ไม่รูิ้ทำไมอยู่ดี ๆ อยากได้มากมายขึ้นมาซะงั้น รบกวนเพื่อน ๆ พี่ ๆ หน่อยนะคะ

เรา Order ใบนี้ไปจ้า mulberry alexa nightshade

เหลือบเห็นกระทู้ PRADA ปลอมแล้วขนลุกอ่ะคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ทุกคน ^__^

earthx's Avatar
    earthx is offline Trusted Member Master Brandname
    earthx's Bank Account
    • Bank Account 1: 102X5X9X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Default Re: Mulberry สนามบินที่ลอนดอน ราคาถูกกว่า Shop จริงเหรอคะ อละรบกวนอยากได้วิธิดู Mulberry แท้-เทียม แบบกระจ่างด่วนๆเลยคร้า

เข้ามาตอบให้แล้วนะคับ ขอตอบเท่าที่พอรู้นะคับผม ไม่ใช่เซียนเหมือนกันแฮะๆ

ถ้าเป็นคนที่ทำงานสายการบิน (Airline Staff) ปกติจะได้รับส่วนลดใน Duty Free คับ
    ส่วนตัวไม่เคยไปอังกฤษ เลยไม่รู้ว่าลอนดอนเป็นเหมือนที่อื่นด้วยหรือเปล่า แต่ก็คิดว่าน่าจะเป็นอย่างงั้นคับผม

เรื่องวิธีดูของจริงของปลอมนั้น เอากระทู้ของพี่แจน jan0009 มาฝากคับผม เป็นประโยชน์มากเลยทีเดียว ^^
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1339820

Amy-Thailand's Avatar
    Amy-Thailand is offline Trusted Member Master Brandname
    Amy-Thailand's Bank Account
    • Bank Account 1: 312X2X0X9X
    • Bank Account 2: 726X8X6X9X

BKK / PARIS / LONDON

Default Re: Mulberry สนามบินที่ลอนดอน ราคาถูกกว่า Shop จริงเหรอคะ อละรบกวนอยากได้วิธิดู Mulberry แท้-เทียม แบบกระจ่างด่วนๆเลยคร้า

ตามความเข้าใจของเรา ซื้อที่ Heathrow ราคาน่าจะประมาณเดียวกับซื้อในช้อปที่ลอนดอนแล้วเอามา Refund นะคะ

และถ้าเป็นแอร์ ก็น่าจะได้รับส่วนลดเพิ่มอีกน่ะค่ะ Mulberry ของเราก็ฝากแอร์ซื้อมาจาก Heathow นี่ล่ะค่ะ

ส่วนวิธีดูของแท้ของปลอม ต้องคุณแจนเลยค่ะ เซียนขนานแท้ ถ่ายรูปแล้วเอามาให้คุณแจนช่วยดูก็ได้ค่ะ คุณแจนใจดีมากๆ หรือเอามาให้เพื่อนๆ ในนี้ช่วยดูกันก็ได้นะคะ

^^

rita393 is offline Trusted Member Brandname Fan

ขอบคุณทุกคำตอบเลยนะคะเพื่อนๆ ชาว SBN ถ้าได้ของแล้วอาจจะเข้ามารบกวนให้ช่วยดูให้อีกสักรอบนะคะ ว่าแต่คนที่ทำการบิน เค้าสามารถลดได้อีกประมาณกี่เปอร์เซ็นต์เหรอคะ เพราะเห็นเค้าบอกว่า ถ้าเป็นแบรนด์อื่น ไม่ได้ลดอ่ะคะ แอบงงเหมือนกัน -_-"

รีวิวคุณแจนเป็นประโยชน์มากจริงๆคะ อยากให้มีกระทู้แบบนี้เยอะๆจัง ^__^

earthx's Avatar
    earthx is offline Trusted Member Master Brandname
    earthx's Bank Account
    • Bank Account 1: 102X5X9X4X

Quote Originally Posted by rita393 View Post
    ขอบคุณทุกคำตอบเลยนะคะเพื่อนๆ ชาว SBN ถ้าได้ของแล้วอาจจะเข้ามารบกวนให้ช่วยดูให้อีกสักรอบนะคะ ว่าแต่คนที่ทำการบิน เค้าสามารถลดได้อีกประมาณกี่เปอร์เซ็นต์เหรอคะ เพราะเห็นเค้าบอกว่า ถ้าเป็นแบรนด์อื่น ไม่ได้ลดอ่ะคะ แอบงงเหมือนกัน -_-"

รีวิวคุณแจนเป็นประโยชน์มากจริงๆคะ อยากให้มีกระทู้แบบนี้เยอะๆจัง ^__^
    เปอร์เซนต์ที่ได้ลด จะขึ้นอยู่กับแบรนด์ และแอร์พอร์ตคับ
    บางแบรนด์ ลดที่แอร์พอร์ตนึง แต่ไปอีกที่นึง ก็อาจจะลดมากกว่า หรือน้อยกว่า ก็เป็นไปได้ทั้งนั้นคับ ^^

ขอบคุณเพื่อนๆมากเลยคะ พรุ่งนี้เราจะได้กระเป๋าแล้วคะ พร้อมใบเสร็จตัวจริงด้วย (แม่ค้าใจดี) แล้วไว้จะมารีวิวให้ชมกันนะคะ จะได้ช่วยกันดูคะ เผื่อว่าถ้าดีจริง จะได้แนะนำต่อๆ กันเนอะ อิ อิ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ