ขอแจ้งรายละเอียดการรับสินค้ามือ 2 ที่ Pre-order จากญี่ปุ่นค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Wardrobe09's Avatar
    Wardrobe09 is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink ขอแจ้งรายละเอียดการรับสินค้ามือ 2 ที่ Pre-order จากญี่ปุ่นค่ะ

เรียนลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะคะ

**ขอแจ้งไว้ก่อนเลยนะคะว่า วันนี้ฝนมีอบรม ตั้งแต่บ่ายโมงถึงประมาณ 6 โมงเย็น (โดยประมาณ) ถ้าโทรไม่ติด หรือไม่รับสาย sms มาได้เลยค่ะ โทรกลับทันทีที่มีโอกาสค่ะ**

วันนี้ฝนมาสรุป Order ทั้งหมดให้นะคะ ต้องขอประทานโทษลูกค้าทั้ง 12 ท่านไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ ที่ไม่สามารถหาของที่ท่านต้องการได้ในรอบนี้ เนื่องจากบางรายการยังมีรายละเอียดไม่ตรงกับความต้องการที่ได้ตกลงกันไว้ก่อนหน้านี้ค่ะ และบางรายการราคาที่หาได้สูงเกินงบที่ได้ประมาณการไว้

ในเบื้องต้นรบกวน ทั้ง 12 ท่านนี้ แจ้งความต้องการกลับมาที่ฝนว่าต้องการจะ pre-order ต่อในรอบต่อไปนี้หรือไม่ แจ้งกลับทาง PM หรือ e-mail ที่ trendy-wardrobe@live.com ในสิทธิพิเศษที่ท่านให้ความไว้วางใจและยินดีรอ ตามที่เคยตกลงไว้ก่อนหน้านี้ค่ะ

รายชื่อสินค้าและลูกค้าที่ไม่ได้รับของในรอบนี้นะคะ
    1. LV Saleya Ebony MM = คุณตอง + คุณโบ + คุณโอ๋ (3) + คุณเอ๋ย
    2. LV Palermo PM = คุณปุ้ม
    3. LV Galleria Monogram PM = คุณยุ้ย + คุณจุ๋ม
    4. Balenciaga Parttime SGH Black = คุณปู + คุณลูกน้ำ
    5. Balenciaga EB Compagnon = คุณอิ๊บ
    6. Balenciaga City RH Sanguine = คุณแอม
    7. Prada Gruffer Black = คุณแหม่ม

สำหรับลูกค้าตามรายชื่อด้านล่าง รบกวนท่านแจ้งสถานที่ที่สะดวกในการรับของให้ฝนทราบด้วยนะคะ สถานที่เลือกไว้ทั้งหมด 3 ที่นะคะ คือ สยามพารากอน, J-Avenue, และ Crystal Park เวลาและจุดนัดพบตามที่ได้เมลแจ้งทุกท่านแล้วนะคะ ขออนุญาตส่งของภายในวันที่ 7 พ.ค. 52 เท่านั้นนะคะ ท่านที่อยู่ ตจว. ฝนจะส่งของให้วันที่ 6 พ.ค. ทุกรายการค่ะ และจะแจ้ง Tracking No. ให้ทาง sms นะคะ

Louis Vuitton
    1. Neverful Damier GM (Made in France) = คุณแพม + คุณนิด
    2. Neverful Damier PM (Made in USA) = คุณเหมียว
    3. Saleya Ebony PM = คุณเจนนี่ + คุณนิด
    4. Saleya Ebony MM = คุณเอ + คุณปุ่น [คุณอาร์ต + คุณมิ้นท์ (Condition B with Dust Bag)]
    5. Palermo GM = คุณมี่
    6. Galleria Azur PM = คุณโจ + คุณกิ๊ก
    7. Hampstead Ebony MM = คุณก้อย
    8. Speedy Damier 35 = คุณก้อย + คุณปุ่น
    9. Monogram Eva Clutch = คุณแพม + คุณจี
    10. Trevi PM = คุณนิด + คุณส้ม
    11. Speedy Multicolor Black = คุณหวาน
    12. Speedy Multicolor White = คุณแก้ว

Miu Miu
    1. Bow Convertible Satchel Black GH = คุณมี่ + คุณแตง
    2. Bow Convertible Satchel Grey GH = คุณอ้อ
    3. Bow Convertible Satchel Nude GH = คุณวิกกี้

Balenciaga
    1. Work RH Charbon = คุณวุ้น
    2. Work RH Marine = คุณเพชร
    3. City RH EB = คุณเกด
    4. PT SGH Ruby = คุณเตย
    5. Midday SGH Black = คุณโจ
    6. Midday GGH Charbon = คุณออย

เปิดรับ Pre-order รอบต่อไปแล้วนะคะ รับถึงวันที่ 15 พ.ค. 52 หรือจนกว่า order จะเต็มนะคะ สินค้าจะมาวันที่ 2 มิถุนายน 2552 ทั้งนี้ทั้งนั้นขอ confirm เที่ยวบินอีกครั้งค่ะ

>> วิธีการ Order เหมือนเดิม คือ เลือกสินค้าที่ท่านต้องการ พร้อมทั้งบอกรายละเอียดสินค้า จุดสำคัญที่ท่านเน้น หรือต้องการให้มี ให้เป็น รบกวนแจ้งโดยละเอียดค่ะ

>> ขอรับมัดจำรายการละ 10,000 บาท หรืออาจจะมากกว่านั้นในกรณีที่สินค้ามีราคาแพงมากๆ เช่น Chanel, LV ที่ราคาสินค้าเกิน 50,000 บาท

>> กรณีที่ท่าน order มาแล้วเกิดเปลี่ยนใจต้องการจะเปลี่ยนรุ่นสินค้าสามารถทำได้ แต่นรบกวน confirm ก่อนนะคะว่าปิด order ไปหรือยัง แต่ถ้าท่านวางเงินมัดจำแล้วเกิดเปลี่ยนใจไม่รับ ฝนขออนุญาตไม่คินเงินมัดจำนะคะ

>> ราคาในแต่ละรอบจะสูง-ต่ำไม่เท่ากัน แล้วแต่จังหวะและต้นทุนที่ได้มาค่ะ ฝนจะบอกราคาแพงสุดไว้ก่อนนะคะ (รอบบนี้ลูกค้า LV ได้ราคาค่อนข้างต่ำกว่าที่ตั้งค่ะ)

>> ลำดับการให้สินค้า กรณีที่มีท่านต้องการเหมือนกัน เช่นในรอบที่ผ่านมา Saleya Ebony MM มีรายการ order มาที่สุดถึง 10 ชิ้น จึงไม่สามารถหาได้ครบตามจำนวนและสภาพที่ต้องการ ลำดับการให้ จะให้กับท่านที่ตกลงและวางเงินมัดจำก่อน แม่ค้าโปร่งใสไม่มีการลัดคิวนะคะ เพราะอยากให้ลูกค้าได้สิทธิ์ตามที่ควรจะเป็นค่ะ ดังนั้นในรอบนี้หากมีรายการ Saleya Ebony MM เข้ามาเพิ่ม ต้องขอเรียนให้ทราบว่าลูกค้าที่จะได้ก่อน คือลูกค้าที่สั่งและไม่ได้สินค้าในรอบนี้นะคะ นอกจากท่านที่สั่งเข้ามาใหม่ จะต้องการสินค้าในคนละ condition ค่ะ

รายละเอียดอื่นๆ สอบถามได้เลยค่ะ เนื่องจากฝนทำงานประจำและเป็นบริษัทของญี่ปุ่นด้วย จะค่อนข้างเข้มงวดนิดนึงนะคะ ติดต่อทาง PM / E-mail จะสะดวกที่สุด ฝนเช็คทุกวันนะคะ
    Last edited by Wardrobe09; 05-05-09 at 10:43.

wariyaraksanual is offline Trusted Member Newbie Brandname
    wariyaraksanual's Bank Account
    • Bank Account 2: 735X0X2X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ราคากระเป๋าคะ

อยากทราบราคากระเป๋า saleya mm คะ 085-7528059

Comments from Facebook