TM โล๊ะๆกระเป๋าและนาฬิกาสวยๆเพียบ Rolex Lady Jubilee Datejust ฝังเพชร 2 เรือน+Oyster 369 หน้าแชมเปญและหน้าดำ, Omega Speedmaster สวยมาก, Chanel Premiere โซ่เงินและทอง, Tag Heuer F1+Link+S2000+ก้างปลา, New&Used Bag Hermes+Chanel+LV+Chloe+Balenciaga

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM โล๊ะๆกระเป๋าและนาฬิกาสวยๆเพียบ Rolex Lady Jubilee Datejust ฝังเพชร 2 เรือน+Oyster 369 หน้าแชมเปญและหน้าดำ, Omega Speedmaster สวยมาก, Chanel Premiere โซ่เงินและทอง, Tag Heuer F1+Link+S2000+ก้างปลา, New&Used Bag Hermes+Chanel+LV+Chloe+Balenciaga

mookmik27's Avatar
    mookmik27 is offline Trusted Member Master Brandname
    mookmik27's Bank Account
    • Bank Account 1: 815X0X3X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation TM โล๊ะๆกระเป๋าและนาฬิกาสวยๆเพียบ Rolex Lady Jubilee Datejust ฝังเพชร 2 เรือน+Oyster 369 หน้าแชมเปญและหน้าดำ, Omega Speedmaster สวยมาก, Chanel Premiere โซ่เงินและทอง, Tag Heuer F1+Link+S2000+ก้างปลา, New&Used Bag Hermes+Chanel+LV+Chloe+Balenciaga

ที่นี่ขายเฉพาะของแท้ 100% เท่านั้น มีทั้งของใหม่และมือสองนะคะ

Update: 16-Mar-12

สนใจชิ้นไหนโทรมาได้เลยค่ะ พร้อมส่ง EMS ฟรีทุกชิ้นค่ะ

ขออนุญาติไม่ตอบสำหรับผู้ที่ต่อราคาแรงเกินไปนะคะ

ลูกค้าท่านใดสนใจโทรสอบถามได้นะคะ 081-9856040 มุกค่ะ
    หรือ PM หรือ mookluxuryshop@hotmail.comหรือ WhatsApp มาได้ค่ะ

รูปเยอะนะคะ อาจจะโหลดช้านิดนึงค่ะ >_<

^^ รบกวนอ่านกติกาก่อนนะคะ ^^

- สินค้าเป็นของแท้ 100% ซื้อแล้วไม่รับคืน ยกเว้นกรณีเดียวคือเป็นของปลอม ซึ่งไม่มีทางเป็นไปได้แน่นอนค่ะ
    - สินค้าของใหม่ทุกชิ้นมีอุปกรณ์ให้ค่ะ จะเขียนรายละเอียดอธิบายไว้ค่ะ
    - สินค้ามือสองบางรายการมีอุปกรณ์ให้ค่ะ
    จะเขียนรายละเอียดอธิบายไว้ค่ะ
    - นาฬิกาทุกเรือนมีกล่องใส่ให้นะคะ ถ้าเรือนไหนมีกล่องและใบรับประกันของยี่ห้อนั้นๆจะเขียนแจ้งไว้ค่ะ

- สะดวกส่ง EMS ให้นะคะ เพรามุกทำงานอยู่ที่ระยองค่ะ
    - ถ้าสนใจอยากนัดดูสินค้า รบกวนขอมัดจำอย่างน้อย 2,000 บาทนะคะ สะดวกวันเสาร์และอาทิตย์แถวเซ็นทรัลบางนาหรือ Paradise Park ค่ะ

- สำหรับลูกค้าที่สนใจดูของที่ระยอง
    รบกวนขอมัดจำอย่างน้อย 2,000 บาทนะคะ และให้แจ้งล่วงหน้าอย่างน้อย 1 วันนะคะ
    - ไม่รับคอนเฟิร์มปากเปล่านะคะ ไม่รับจอง และขออนุญาติให้สิทธิ์ท่านที่โอนเงินให้ก่อนค่ะ - CF แล้ว กรุณาอย่า CC นะคะ ไม่อยากให้เสียเวลาเสียความรู้สึกกันทั้งคู่ค่ะ
    -
    สินค้าทุกชิ้นสามารถต่อราคาได้ค่ะแต่ขอแบบสมเหตุสมผลนะคะ ถ้าลดได้ก้อขายให้ค่ะ แต่แบบที่ต่อหลายพันหรือเป็นหมื่นขอผ่านเลยนะคะ
    - ขออนุญาติไม่ตอบ PM หรือ SMS ที่ต่อราคาแรงเกินเหตุนะคะ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------

*** Hot Promotion ***

- ทางร้านเรามีบริการผ่อน 0% x 3 งวด ด้วยจ้า สำหรับลูกค้าที่งบจำกัด ระยะเวลาไม่เกิน 2 เดือน
    แต่สำหรับท่านที่บอกว่างบจำกัดแล้วต่อราคากันใบละเป็นหมื่น ขอผ่านนะคะ ขอให้เห็นใจและนึกถึงใจเขาใจเราบ้างค่ะ

ตัวอย่างเช่น ถ้าจ่ายงวดแรกวันที่ 1-Jan, งวดที่สอง ก้อจ่ายวันที่ 1-Feb และงวดสุดท้ายวันที่ 1-Mar ค่ะ
    จ่ายเงินครบ ส่งของให้เลย ค่ะ ไม่ต้องกลัวแม่ค้าหนีหายเพราะเราเป็น Trust member และมีหน้าเวบของตัวเองค่ะ
    ที่สำคัญเคยมีลูกค้าหลายรายผ่อนกับเราก้อไม่เคยมีปัญหาค่ะ ลูกค้าท่านไหนสนใจโทรสอบถามได้จ้า

-----------------------------------------------------------------------------

*** Contact Me ***

- เช็ครายละเอียดเวบร้านได้ที่ห้อง Pre-Order ค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2015451

- สนใจสอบถามได้ที่มุกนะคะ 081-9856040 หรือ PM หรือ WhatsApp หรือ mookluxuryshop@hotmail.com

- Kbank บัญชีออมทรัพย์ ระยอง 5302043258 - ชื่อบัญชี ประพิศพรรณ เตชะวานิชชัย นะคะ

- SCB บัญชีออมทรัพย์ ระยอง 8152396208 - ชื่อบัญชี ประพิศพรรณ เตชะวานิชชัย นะคะ

- โทรได้ตลอด 24 ชม ค่ะ แต่ถ้าไม่รับสายจะรีบโทรกลับนะคะ เนื่องจากทำงานประจำค่ะ

- WhatsApp มาสอบถามรายละเอียดได้นะคะ ถ้าเป็นช่วงเวลาทำงานอาจจะตอบช้านิดนึงนะคะ

^^ HERMES BAG & ACCESSORY ^^

Used Hermes Herbag MM - 26,500 - ขายด่วนๆจ้า ใครสนใจโทรมาสอบถามได้นะคะ
    Condition: Used B - กระเป๋าสภาพสวยงามไม่มีตำหนิค่ะ มาพร้อมกระเป๋าเปลี่ยนและอะไหล่สีเงินค่ะ ภายในกระเป๋าสะอาดค่ะ อุปกรณ์ครบค่ะ
    อุปกรณ์: Hermes Box, Dust Bag, Book

Used Hermes Reversible H Belt Black/Gold GHW 70 cm 32 mm - 15,900 with free EMS ka
    Condition: Used B

Used Hermes Reversible H Belt Black/Light Blue PHW 70 cm 24 mm - Sold out ka

Used Hermes Reversible H Belt Bluejean/Gold GHW 65 cm 24 mm - 14,500 with free EMS ka

Hermes 100% Silk Scarf 90x90 cm/ Red - 6,400
    Condition: Used AB - ผ้าพันคอสวยมากค่ะ ใครสนใจโทรมาเลยค่ะ

Hermes 100% Silk Scarf 90x90 cm/ Blue Sky - 6,400
    Condition: Used AB - ผ้าพันคอสวยมากค่ะ ใครสนใจโทรมาเลยค่ะ

Hermes 100% Silk - 2,200
    Condition: Used A - ผ้าเช็ดหน้าค่ะ ใหม่มากๆค่ะ

New Chanel Classic Medium 10" Black Caviar GHW - Sold out - เพิ่งลงเครื่องจากปารีสค่ะ
    Condition: New
    อุปกรณ์: ถุงกระดาษ กล่อง ถุงผ้า care book และ Hologram card ค่ะ

New Chanel Mini Cruise 2012 Cognac Caviar SHW - Sold out - สีออกใหม่ล่าสุดค่ะ สีคอนยัคสวยมากค่ะ
    Condition: New - สดๆร้อนๆเพิ่งลงเครื่องจากปารีสเลยค่ะ สีใหม่ล่าสุดของปี 2012 ค่ะ
    อุปกรณ์: ถุงกระดาษ กล่อง ถุงผ้า care book และ Hologram card ค่ะ

Used Chanel Mini Classic Pink Lamb GHW - 43,500 - สีชมพูหวานมากค่ะ
    Condition: Used AB - ชาแนลมินิสีชมพูหวานน่ารักมากค่ะ หนังเต่งสวยงาม สภาพตามรูปเลยค่ะ
    อุปกรณ์: ถุงผ้า และ Hologram card ค่ะ

Chanel Classic 10" Vintage Black Lamb skin with gold chain - 45,500
    Condition: B สภาพสวยงามค่ะ หนังเต่งไม่ฟีบ อะไหล่ทองไม่ซีด ตรงมุมบางมุมถลอกเล็กน้อยค่ะ
    อุปกรณ์: กล่อง ถุงผ้า และการ์ดโฮโลแกรมค่ะ

Chanel Classic 13" Big Logo - Maxi Vintage Lamb Skin - Sold out สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
    Condition: AB สภาพสวยงามมากๆ หนังยังเต่ง มุมกระเป๋าแทบไม่ถลอกค่ะ ตรงที่หมุนล็อคกระเป๋ามีรอยนิดเดียวค่ะ ถ้ามองไกลๆก้อไม่เห็นค่ะ
    อุปกรณ์: ถุงผ้า, Hologram card, Care book

Chanel Medallion Tote Beige Caviar GHW - 42,500 สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
    Condition: B - กระเป๋าสวยงาม ไม่มีตำหนิค่ะ

Used Like New Chole Mini Paraty Vegetal Calfskin สี Rock (สีเทาเข้ม) - 39,500
    Condition: Like New - กระเป๋าใหม่มาก กลิ่นหนังยังหอมอยู่เลยค่ะ อุปกรณ์ครบค่ะ จุด้วยนะคะใส่กระเป๋าสตางค์ใบยาวได้สบายมากค่ะ ใครได้ไปราคานี้คุ้มสุดคุ้มค่ะ
    อุปกรณ์: ถุงผ้า, การ์ด

Used Balenciaga Giant City สีเทา
    - 38,500
    Condition: Used B สภาพโดยรวมโอเคมากค่ะ หูจับยังไม่คล้ำ ตรงมุมมีรอยถลอกนิดหน่อยค่ะ มีตำหนิรอยปากกาด้านหลังนิดนึงค่ะ ราคานี้ได้ไปคุ้มสุดๆค่ะ
    อุปกรณ์: ถุงผ้า, การ์ด, กระจก

Like New Balenciaga Giant Pompon Red/Gold - 48,500 - ใบนี้สภาพเหมือนใหม่ทีเดียวค่ะ กลิ่นหนังยังหอมอยู่เลยค่ะ
    สีแดงกับหมุดทองสวยเด่นจริงๆค่ะ ราคานี้คุ้มมากค่ะ กระเป๋าสภาพมือหนึ่ง แต่ราคามือสอง (ราคาช็อปอยู่เกือบเจ็ดหมื่นนะคะ)

Condition: Used Like New ใหม่มาก ไม่มีตำหนิค่ะ
    อุปกรณ์: ถุงผ้า, กระจก

Balenciaga Giant Money Black/Rose Gold 2011 - Sold out ka
    Condition: New - สีดำหมุดโรสโกลสุดคลาสสิก ใช้งานง่ายค่ะ หนังนุ่ม & หอมมากๆค่ะ
    อุปกรณ์: ถุงผ้า card

Balenciaga Giant Money Red/Rose Gold 2011 - Sold out
    Condition: New - สีแดงสดสุดสวย น่าใช้มากๆค่ะ หนังนุ่ม & หอมมากๆค่ะ
    อุปกรณ์: ถุงผ้า card

Limited LV Speedy Graffiti Rose - 63,500 - ใบนี้สภาพใหม่มากๆค่ะ 98% เลยค่ะ คาวไฮด์ขาวค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ
    ได้มาจากที่ญี่ปุ่นนะคะ หายากสุดๆค่ะ คิดว่าตอนนี้ของใหม่แบบนี้น่าจะหาไม่ได้ที่ไหนอีกแล้วค่ะ นอกจากที่นี่ค่ะ

Condition: 98% - สภาพตามรูปเลยค่ะ ถ่ายละเอียดทุกมุม ภายในสะอาดค่ะ
    อุปกรณ์: ถุงผ้า, care book, card, LV key

Limited LV Neverfull MM Graffiti Rose - 57,500 - สภาพใหม่มากค่ะ
    Condition: Used A++ - สภาพตามรูปเลยค่ะ ถ่ายละเอียดทุกมุม ด้านในตรงก้นมีรอยเปื้อนนิ้ดนึงค่ะ ดูจากรูปที่วางป้ายชื่อยังมองไม่เห็นเลยค่ะ
    อุปกรณ์: LV card

Limited LV Pochette Graffiti Rose - 25,500 - ใบนี้สภาพใหม่มากๆค่ะ คาวไฮด์ขาวจั๊ว อะไหล่ทองวิ๊งๆค่ะ
    ได้มาจากที่ญี่ปุ่นนะคะ หายากสุดๆค่ะ คิดว่าตอนนี้ของใหม่แบบนี้น่าจะหาไม่ได้ที่ไหนอีกแล้วค่ะ
    นอกจากที่นี่ค่ะ
    Condition: 99.99% New - สภาพตามรูปเลยค่ะ ถ่ายละเอียดทุกมุม ไม่มีตำหนิ ภายในสะอาดค่ะ
    อุปกรณ์: ถุงผ้าค่ะ

LV Speedy Graffiti Green - 53,500 - ใครสนใจโทรมาเลยนะคะ สีเขียวผลิตออกมาน้อยที่สุด หายากที่สุดนะคะ โดยเฉพาะสภาพใหม่ๆแบบนี้
    Condition: Used A++ - สภาพสวยงาม คาวไฮด์ขาวมากๆค่ะ มีตำหนิตรงหูจับเป็นรอยนิ้ดเดียวค่ะ ดูจากรูปก้อเห็นชัดนะคะสีสวย ไม่มีตำหนิค่ะ ถ่ายรูปละเอียดทุกมุมค่ะ
    อุปกรณ์: ถุงผ้า แม่และลูกกุญแจ

New LV Tivoli PM Monogram - Sold out
    Condition: New - เพิ่งลงเครื่องสดๆร้อนๆค่ะ
    อุปกรณ์: ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด

New LV Speedy 30 Monogram Bandouliere
    - 33,900 - แถมฟรีหูถักไหมพรม 1 คู่ค่ะไม่ต้องเสียเวลาไปหาซื้อจากที่อื่นนะคะ
    Condition: New - เพิ่งลงเครื่องสดๆร้อนๆค่ะ
    อุปกรณ์: ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด

New LV Neverfull MM Damier - Sold out ka ขายเฉพาะกระเป๋าค่ะ
    Condition: New - เพิ่งมาจากปารีสสดๆร้อนๆค่ะ (LV ที่ปรับราคาขึ้นแล้วทั่วโลกนะคะ)

New LV Zippy Wallet Damier - 22,900
    อุปกรณ์: กล่อง ถุงผ้า การ์ด

New LV Multiple Damier Graphite - 14,900
    อุปกรณ์: ถุงกระดาษ กล่อง ถุงผ้า การ์ด

New LV Initiales Belt Damier Graphite 90 cm - 14,900
    อุปกรณ์: ถุงกระดาษกล่อง ถุงผ้า การ์ด

พิเศษสุดค่ะ! ซื้อ 2 ชิ้นพร้อมกัน New LV Initiales Belt & Multiple Wallet จากราคาเต็ม 29,800 บาท ลดทันที 27,900 บาท คุ้มสุดๆค่ะ

Used LV Keepall 50 Monogram
    - 18,900

Condition: Used B - สภาพสวยพร้อมใช้งานเลยค่ะ มีรอยหยดน้ำบางตามรูปที่เห็นค่ะ คาวไฮด์ประมาณ 2 สเตป ภายในสะอาดค่ะ ไม่มีสายให้ค่ะ

Used LV Speedy 30 Monogram - Sold out
    Condition: Used B- - สภาพสวยพร้อมใช้งานเลยค่ะ คาวไฮด์ประมาณ 2 สเตป ภายในสะอาดค่ะ

Used LV Bucket PM Monogram - Sold out
    Condition: Used B - สภาพสวยมาพร้อมกระเป๋าลูกครบค่ะ คาวไฮด์เข้มขึ้นแต่ไม่ถึง 2 สเตปนะคะ ภายในสะอาดตรงก้นมีรอยเปื้อนนิ้ดเดียวเองค่ะ

Used LV Mini HL Multicolor with strap - 14,900 - ราคานี้แถมสายสะพายให้ด้วยค่ะ ถูกมากๆค่ะ
    เฉพาะสายขายกันอยู่ 4-5 พันบาทนะคะ ตัวกระเป๋าของใหม่ต้องมีเกือบสองหมื่นบาทแล้วค่ะ

Condition: Used B - คาวไฮด์ประมาณ 2 สเตป สีใกล้เคียกับรูปเลยค่ะ ตรงหูกระเป๋ามีรอยหยดน้ำ แต่สายไม่มีรอยหยดน้ำนะคะ

Used LV กระเป๋าคาดเอว จำชื่อรุ่นไม่ได้ค่ะ Size S - 32"-40" - 12,900 - ใส่ passport ได้เลยค่ะสะดวกมากๆเวลาเดินทางต่างประเทศ
    ขนาด 32"-40" โดยประมาณ จะใช้คาดเอวหรือตรงสะโพกก้อได้นะคะ สามารถปรับได้หลายขนาดค่ะ ผู้ชายก้อใช้ได้นะคะ
    Condition: Used AB - สภาพสวยค่ะ คาวไฮด์ประมาณ 1 สเตป ไม่มีตำหนิและภายในสะอาดค่ะ

Used LV กระเป๋าคาดเอว จำชื่อรุ่นไม่ได้ค่ะ Size XS - 27"-34" - 12,900 - ใส่ passport ได้เลยค่ะสะดวกมากๆเวลาเดินทางต่างประเทศ
    ขนาด 27"-34" โดยประมาณ จะใช้คาดเอวหรือตรงสะโพกก้อได้นะคะ สามารถปรับได้หลายขนาดค่ะ ผู้ชายก้อใช้ได้นะคะ
    Condition: Used AB - สภาพสวยค่ะ คาวไฮด์ประมาณ 1 สเตป ไม่มีตำหนิ ภายในมีรอยเปื้อนตามรูปค่ะ

Used LV Bracelet Multicolor - 8,900 - ข้อมือหลุยซ์น่ารักมากค่ะ
    Condition: Used Like New - สภาพใหม่มากค่ะ แทบไม่มีรอยการใช้งานเลย ใส่ได้ข้อมือตั้งแต่ 15-17 cm ค่ะ

LV Agenda MM (14x18cm) Damier -
    13,500
    Condition: A สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใช่ค่ะ ได้ไปไม่ผิดหวังค่ะ ราคาถูกกว่าของใหม่หลายพันค่ะ

LV Monogram Belt 75 cm - 9,500
    Condition: A สภาพเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ มีรอยขนแมวนิ้ดเดียวค่ะที่หัวเข็มขัด

LV Multiple Monogram Wallet - 6,000
    Condition: B

^^ ROLEX JUBILEE DATEJUST & OYSTER ^^

Rolex Jubilee Datejust Lady 18K - 149,000 - Series 7 กระจกเลเซอร์นะคะ ขายด่วนๆค่ะ *รับผ่อน 0% ด้วยนะคะ
    Condition: A สภาพสวยกริ๊บค่ะ ขนแมวน้อยมากแทบไม่มีค่ะ สายไม่หย่อนค่ะ
    Dial: หน้าปัดสีแดงไล่สีดำ ฝังเพชรเบ้าใหญ่
    อุปกรณ์: Rolex Box

Rolex Jubilee Datejust Lady 18K - 139,000 Sale 129,000 - Series 7 กระจกเลเซอร์นะคะ ขายด่วนๆค่ะ *รับผ่อน 0% ด้วยนะคะ
    Condition: A สภาพสวยกริ๊บค่ะ ขนแมวน้อยมากแทบไม่มีค่ะ สายไม่หย่อนค่ะ
    Dial: หน้าปัดสีครีมขาว พีระมิด

Rolex Jubilee Datejust Lady 18K - Sold out ka
    Condition: A สภาพสวยกริ๊บค่ะ ใหม่มากค่ะ แทบไม่มีขนแมวเลยค่ะ ได้ไปไม่ผิดหวังค่ะ
    Dial: น้ำเงินไล่สีดำ ฝังเพชร

Rolex Lady Oyster 369 Grey 2K - Sold out - Series 7 ข้างตันค่ะ
    Condition: B - สายสองกษัตริย์สวยงามหรูหรามากค่ะ
    Dial: หน้าปัดสีเทา เลข 369
    อุปกรณ์: Rolex box, Guarantee card

Rolex Lady Oyster 369 Black - Sold out ka - Series 7 ข้างตันค่ะ *รับผ่อน 0% ด้วยนะคะ
    Condition: A - สภาพใหม่กริ๊บ ไม่มีตำหนิค่ะ หน้าปัดสีดำดูสวยโดดเด่นกับข้อมือมากค่ะ
    Dial: หน้าปัดสีดำ เลข 369

Rolex Lady Oyster - 66,000 - สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ *รับผ่อน 0% ด้วยนะคะ
    Condition: AB สภาพสวยมากๆ ขนแมวน้อยค่ะ
    Dial: Champagne 369

Rolex Lady Oyster -
    Sold out - สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
    Condition: A สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิค่ะ

Rolex Lady Oyster -
    Sold out - สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
    Condition: A สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิค่ะ เรือนนี้ serie 7 ขอบรางรถไฟ สวยมากๆค่ะ อุปกรณ์ครบค่ะ
    อุปกรณ์: Rolex box, Guarantee card

----------------------------------------------------------------------------

^^ OMEGA ^^

Used Omega Speedmaster - 42,500
    Condition: B สภาพสวยงาม ไม่มีตำหนิ
    อุปกรณ์: Omega box, Guarantee card

----------------------------------------------------------------------------

^^ HERMES KELLY WATCH ^^

Hermes Kelly Watch Red with Gold Hardware - Sold out ka

Condition: A สภาพใหม่ค่ะ ไม่มีตำหนิ มาพร้อมกับตัวเรือนสีทองหน้าปัดสีขาวค่ะ สวยน่ารักมากค่ะ
    อุปกรณ์: Hermes box, Guarantee card and Care book

Hermes Kelly Watch Brown with Gold Hardware - 18,500
    Condition: AB สภาพสวยค่ะ ไม่มีตำหนิ มาพร้อมกับสายหนังสีน้ำตาลและตัวเรือนสีทองดูเรียบหรู ใส่แล้วสวยน่ารักมากค่ะ

^^ CHANEL PREMIERE WATCH ^^

Chanel Premiere Watch Size M (ขนาดข้อมือ 15-16.5 cm) - 38,900 - สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
    Condition: AB สภาพสวยงามค่ะ

Chanel Premiere Watch Size M (ขนาดข้อมือ 15-16.5 cm) -
    24,500 - สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
    Condition: B สภาพสวยค่ะ
    อุปกรณ์: กล่องและใบรับประกันค่ะ

Chanel Premiere Watch Size S (ขนาดข้อมือ 14-14.5 cm) - 23,500 - สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
    Condition: B ไซส์เล็กหายากมากถึงมากที่สุดค่ะ สภาพสวยค่ะ

^^ TAG HEUER ^^

นึกถึงนาฬิกา Tag Heuer นึกถึง mookmik27 นะคะ ^_^
    นาฬิกาของเรารับประกันความแท้ทุกเรือน สภาพสวยทุกเรือนค่ะ ทุกเรือนมีกล่องให้ค่ะ
    ที่สำคัญราคาถูกที่สุดในเวบแล้วค่ะ ไม่เชื่อลองเช็คกับพ่อค้าแม่ค้ารายอื่นได้เลยค่ะ ราคาคุยกันได้สำหรับผู้ที่สนใจจริงๆนะคะ
    สามารถนัดรับได้ที่เซ็นทรัลบางนา หรือ Paradise Park เฉพาะเสาร์-อาทิตย์นะคะ
    สะดวกส่ง EMS ให้ฟรีทั่วประเทศค่ะ
    จะนัดดูสินค้ารบกวนมัดจำ 2,000 บาท ถ้าไม่แท้คืนเงินมัดจำ 10 เท่าเลยค่ะ แต่ถ้าเปลี่ยนใจไม่เอาขอไม่คืนมัดจำนะคะ

แม้ว่าร้านของเราจะไม่มีหน้าร้าน แต่เราก้อมีเวบของร้านให้เพื่อนๆเลือกชมสินค้าทั้งหมดได้นะคะ คลิ๊กที่ลิงค์ในห้อง Pre-Order ค่ะ
    เรือนไหนที่ขายไปแล้ว สามารถสั่งเพิ่มได้นะคะ โทรเข้ามาสอบถามกันได้ค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1811384

รูปรวมนะคะ

Tag Heuer S/el ก้างปลา - King Auto Chronograph หน้าปัดน้ำเงิน วงแหวน 2 ชั้น - 34,900
    Condition: A+ สวยกริ๊บค่ะ

Tag Heuer S/el ก้างปลา - King Auto Chronometer หน้าปัดขาวกระเบื้อง - 25,900
    Condition: A++

Tag Heuer S/el
    ก้างปลา - King Chronograph หน้าปัดขาว เรือนนี้มีกล่องใบครบค่ะ - 25,900
    Condition: A

Tag Heuer S/el ก้างปลา - King Chronograph หน้าปัดเงิน วงแหวน- 25,900

Tag Heuer S/el ก้างปลา - King หน้าปัดน้ำเงิน วงแหวน 2 ชั้น - 23,900

ก้างปลา - King Autometer หน้าปัดขาว 2 ชั้น - 22,900

Tag Heuer S/el ก้างปลา - King หน้าปัดเทา 2 ชั้น - 21,900
    Condition: A+

ก้างปลา - King หน้าปัดเทา 2 ชั้น - 19,900

Tag Heuer S6000 - King Auto Chronometer หน้าปัดชมพูแชมเปญ
    - 25,900
    Condition: AB ตัวจริงสวยและหล่อมากค่ะ

Tag Heuer S/el ก้างปลา - Boy Auto Chronometer หน้าดำ วงแหวน 2 ชั้น - 23,900
    Condition: A+ สภาพสวยเว่อร์ค่ะ ใหม่กริ๊ปๆ เหมือนใหม่เลยค่ะ

Tag Heuer S/el ก้างปลา - Boy Auto Chronometer หน้าปัดเงิน วงแหวน 2 ชั้น เรือนนี้มีกล่องใบครบค่ะ - 24,900
    Condition: A+ สภาพสวยเว่อร์ค่ะ ใหม่กริ๊ปๆ เหมือนใหม่เลยค่ะ

ก้างปลา - Boy Auto Chronometer หน้าปัดเทา 2 ชั้น - 22,900

ก้างปลา - Boy หน้าปัดแชมเปญ วงแหวน 2 ชั้น มีกล่องให้ค่ะ - 24,900

ก้างปลา - Boy หน้าปัดดำ วงแหวน 2 ชั้น - 21,900

ก้างปลา - Boy หน้าปัดครีม - 19,900
    Condition: AB

ก้างปลา - Boy หน้าปัดเทา - 19,900

Tag Heuer Link - Lady หน้าปัดดำ - 29,900
    Condition: A++ สภาพสวยเว่อร์ค่ะ

Tag Heuer Alter Ego - Lady หน้าปัดน้ำเงินเงา สายเงินเงา - Sold out

Tag Heuer S/el ก้างปลา - Lady หน้าปัดน้ำเงิน วงแหวน 2 ชั้น เรือนนี้มีกล่องและใบให้ด้วยค่ะ - Sold out ka
    Condition: A++ สภาพสวยเว่อร์ค่ะ

Tag Heuer S/el ก้างปลา - Lady หน้าปัดชมพูแชมเปญ วงแหวน 2 ชั้น - Sold out ka - สอบถามเพิ่มเติมค่ะ
    Condition: A++ สภาพสวยและใหม่มากค่ะ

Tag Heuer S/el ก้างปลา - Lady หน้าปัดชมพูสด วงแหวน 2 ชั้นเรือนนี้มีเฉพาะที่นี่ที่เดียวนะคะ - Sold out - สอบถามเพิ่มเติมค่ะ
    Condition: A++ สภาพสวยเว่อร์ค่ะ มีเฉพาะที่ร้านเราที่เดียวค่ะ

Tag Heuer S/el ก้างปลา - Lady หน้าปัดเทา (1) - 20,900

Tag Heuer S/el ก้างปลา - Lady หน้าปัดเทา (2) - 20,900

Tag Heuer S/el ก้างปลา - Lady หน้าปัดเทา 2 ชั้น สายเงินด้านล้วน - 19,900

Tag Heuer S/el ก้างปลา - Mini Lady หน้าปัดเทา - Sold out

Tag Heuer S/el ก้างปลา - Mini Lady หน้าปัดขาว วงแหวน 2 ชั้น - 19,900

ก้างปลา - Mini Lady หน้าปัดขาวมุก - 17,900
    Condition: B+

Tag Heuer S2000 Exclusive - Lady หน้าปัดสีน้ำำเงิน - 19,900

Tag Heuer S2000 Exclusive - Lady หน้าปัดสีขาว - 19,900

Tag Heuer S2000 Classic - Lady หน้าปัดสีขาว - Sold out

Tag Heuer S2000 Classic
    Limited - Lady หน้าปัดสีแดงสวยกริ๊บ หายากที่สุดของที่สุด รับรองว่าไม่มีที่ไหนอีกแล้วค่ะ - 17,900
    Condition: A สภาพดีมากๆ ควรค่าแก่การสะสมค่ะ

Tag Heuer F1 - Lady หน้าปัดสีดำเข็มสีชมพู น่ารักมากค่ะ - 7,900 - สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
    Condition: B สภาพดีค่ะ ตรงหน้าปัดมีรอยนิดหน่อย สายมีรอยแตกแต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ดูจากรูปสุดท้ายค่ะ

Tag Heuer F1 - Lady หน้าปัดสีเทาเข็มสีส้ม น่ารักมากค่ะ - Sold out ka - สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
    Condition: A สภาพดีมากๆค่ะ ไม่มีรอยค่ะ

Tag Heuer F1 - Lady หน้าปัดสีดำเข็มสีชมพู น่ารักมากค่ะ - Sold out - สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
    Condition: A สภาพดีมากๆ เก่าเก็บ ควรค่าแก่การสะสมค่ะ

ฝากเวบร้าน ในห้อง Pre-Order Hi-End หน่อยค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2015451

081-9856040 ลูกค้าท่านใดสนใจโทรสอบถามได้นะคะ มุกค่ะ
    หรือ PM หรือ WhatsApp หรือ LINE หรือ mookluxuryshop@hotmail.com ค่ะ

*** ถ้าลูกค้าท่านใดเปิดเจอกระทู้เก่าที่มีเฉพาะข้อความแต่ไม่มีรูปขึ้น แสดงว่าสินค้านั้นขายไปแล้วนะคะ ***

Last edited by mookmik27; 28-03-12 at 13:33.
    Contact me: PM or 081-9856040

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ