ลดถูกอีกมากๆ กระเป๋าสวยๆ สภาพดีๆ USED สภาพดี-ดีสุดๆ LV ( PAPILLON แม่ลูก 30 ) GUCCI /PRADA/FENDI/ NEW BAO BAO/ FURLA & Hermes ถูกๆ สวยๆ *โอนวันนี้ ส่งวันนี้ โดยเมสเซ็นเจอร์*(เฉพาะ กทม)

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลดถูกอีกมากๆ กระเป๋าสวยๆ สภาพดีๆ USED สภาพดี-ดีสุดๆ LV ( PAPILLON แม่ลูก 30 ) GUCCI /PRADA/FENDI/ NEW BAO BAO/ FURLA & Hermes ถูกๆ สวยๆ *โอนวันนี้ ส่งวันนี้ โดยเมสเซ็นเจอร์*(เฉพาะ กทม)

poopae303 is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok, Thailand

Default ลดถูกอีกมากๆ กระเป๋าสวยๆ สภาพดีๆ USED สภาพดี-ดีสุดๆ LV ( PAPILLON แม่ลูก 30 ) GUCCI /PRADA/FENDI/ NEW BAO BAO/ FURLA & Hermes ถูกๆ สวยๆ *โอนวันนี้ ส่งวันนี้ โดยเมสเซ็นเจอร์*(เฉพาะ กทม)

กติกาง่ายของการซื้อขายกับแม่ค้าปูเป้ค่ะ
    (ปูเป้ขายมาเยอะแล้วค่ะ ดูได้ข้างล่างสุดที่ sold out zone ไม่เชื่อใจเข้า catch fake ไม่ต้องขออนุญาติค่ะ)

1.ลูกค้าที่ต้องการรูปเพิ่มหรือรายละเอียดต่างของสินค้า สามารถสอบถามได้ตลอดเวลาทางpoopae303@hotmail.com หรือ 083-6055536 ปูเป้ยินดีมากๆค่ะ
    (what s app หรือ Line เบอร์นี้เลยค่า)
    2. ถ้าลูกค้าสนใจอยากนัดดูสินค้า สามารถนัดดูกับปูเป้ได้ฟรีๆ แบบไม่มีค่า ใช้จ่าย ย่านพระราม2, บางปะกอก หรือCENTRAL พระราม2 ยินดีมากค่ะ
    นอกเหนือจากพื้นที่ที่ระบุ ขอคิดค่าเดินทางและเสียเวลา 500บาท
    (จ่ายเฉพาะในกรณีที่ไม่เอาสินค้านะคะ)
    3. ถ้าลูกค้าไม่สะดวกรับของเอง ปูเป้ยินดีส่ง EMS แต่ลูกค้าต้องจ่าย 100บาททั่วประเทศค่ะ
    4. ลูกค้าที่ CFกรุณาโอนเงินมัดจำ 1,000 บาทค่ะ ปูเป้เก็บสินค้าไว้ให้ 7วันค่ะ ถ้ายกเลิกขออนุญาติไม่คืนเงินมัดจำค่ะ หรือลูกค้าไม่สามรถรับของได้ภายใน 7วัน ถ้าไม่สะดวกจริงๆ คุยกันได้ค่ะ แม่ค้า ปูเป้ใจดีค่ะ
    5. ลูกค้าซื้อสินค้าไปแล้วตามข้อตกลงที่ให้ไว้ ไม่มีการเปลี่ยนหรือรับคืนในทุกกรณีค่ะ

BANK ACCOUNT 1). SCB ออมทรัพย์ : 1522106477
    2). K-BANK ออมทรัพย์ :6362170212
    3). BANGKOK BANK ออมทรัพย์ : 0167033851
    สุนทรียา ทิมขำ
    *มาชมสินค้ากันได้เลยค่ะ*

PAPILLON 30 กระเป๋าแม่ลูก (มาใหม่) สภาพเพอร์เฟค 99% ไร้ตำหนิ คาวไอด์ขาวแทบไม่มีการเปลี่ยนสี เจ้าของเดิมใช้งานไม่เกิน 5ครั้งที่เหลือตั้งเก่าเก็บโชว์ไว้ในตู้มาตลอด
    มาพร้อม lv dust bag+ lvถุงกระดาษ (
    รับประกันคืนเงินเมื่อพบตำหนิใดๆ)
    ราคาถูกๆกับของสภาพเหมือนใหม่ที่++
    19,900++

Gucci shoulder/hand bag หูจับลายไม้สีดำ สภาพสวยงามมากไร้ตำหนิใดๆ 95% ขนาด 32w*23h*10d cm
    กระเป๋าใบใหญ่จุของได้เยอะ
    ราคาน่ารักเบาๆที่ ++11,000++
    ลดครั้งสุดท้ายแบบถูกสุดกับของสภาพนางฟ้า++
    9,000++
    ลดอีกทีแบบว่าไม่เหลืออะไร++
    8,700++(ราคานี้ไม่มีถุงผ้านะคะ)

Furla shoulder bag สภาพ 95% up เป็นหนังนิ่มสีขาว แถบข้างสีฟ้า สวยงาม เจ้าของเดิมใช้งานไป2-3ครั้งแล้วเก็บมาตลอดเพราะรู้สึกไม่เข้ากับตัวเอง มาพร้อม dust bag
    ราคาถูกสุดกับสภาพใหม่ๆที่++5,400++
    พร้อมโอนถูกสุดช่วงสงกรานต์ที่++4,800++
    ลดครั้งสุดท้ายกับสภาพใหม่ๆที่++4,400++

FENDI LOGO CANVAS SHOULDER BAG สภาพสวยงามไร้ตำหนิ 95%++ อะไหล่ เป็นโลหะทองสีสวย ไม่ขุ่น ไม่มีขนแมว
    สะพายไหล่ไปงานหรือchilled out ข้างนอกอย่างสวยเก๋ มาพร้อม dust bag ขนาด23w*20h cm
    สนนราคาสุดถูกกับสภาพนางฟ้าที่ ++5,900++
    เอาไปถูกมากกับสภาพเยี่ยมที่++4,400
    ลดครั้งสุดท้ายที่++
    4,000++(ราคานี้งดต่อค่ะ)

(sold)PRADA TOTE SHOULDER BAG/HAND BAG ผ้าไนลอนเนื้อหนานุ่มสีดำ สภาพสวยงามไร้ตำหนิ 93%up มาพร้อม dust bag ด้านในมีหลายช่อง บรรจุของได้เยอะ
    ขนาดใหญ่ 34w*23h*12d cm
    สนนราคาถูกกันเองกับสภาพสวยงามที่
    ++8,400++
    วันนี้ลดถูกสุดๆกับสภาพเยี่ยมที่++7,900++

ถูกมากๆวันนี้ลดสุดๆครั้งสุดท้ายที่++
    xxxx++

Used prada nappa chic black หนังนิ่มสีดำ สภาพ 80% มีจุดหนังลอกไม่เยอะค่ะ เป็นจุดดำเล็กๆ ตามรูปแค่ด้านเดียว ส่วนอื่นไร้ตำหนิ มาพร้อม dust bag
    ขนาดเล็กค่ะ แต่สะพายชิลๆได้สวยเก๋เลย size23w*13h*9d cm
    สนนราคาถูกกับสภาพนี้ที่++4,900++
    พร้อมโอนสงกรานต์ได้ถูกที่++4,500++
    ลดครั้งสุดท้ายที่++4,000++

NEW issey miyake ขนาด 7*10 block มีก้น พร้อมส่ง มีป้าย+ถุงผ้าจากSHOP
    แค่ **12,600 **

พร้อมโอนวันนี้เอาไปแบบถูกสุดๆที่++11,900++
    สีเขียวสว่างค่ะ

crossbody bao bao ขนาด 4*3 block สะพายข้างกับสีชมพูสดใสในวันสบายๆค่ะ
    แค่++ 6,890++ ขอรับประกันว่าถูกจริงค่ะ เมื่อเทียบกับที่อื่น

GUCCI LOGO CANVAS SHOPPING BAG
    มี 2ไซส์ ค่ะ สภาพการใช้งานค่อนข้างสมบุกสมบันค่ะ โดยรวมถือว่ายังใช้งานได้ดูดีค่ะ (ถ้านำไปซักที่ร้านหน่อยจะแจ่มเลย)
    ดูรูปเปรียบเทียบขนาดก่อนนะคะ *ไม่มีถุงผ้านะคะ*

(sold)ไซส์เล็ก ขนาด 43w*22h*17d cm
    สภาพดูตามรูปเลยค่ะ ไม่มีหมกเม็ด (นำไปซักที่ร้านหน่อยจะแจ่มเลย) ด้านในถือว่ายังสะอาด ด้านนอกไม่มีรอยเลอะที่เห็นโดดเด่น ทุกมุมและตำหนิอยู่ในรูปแล้วนะคะ

ขายถูกมากกับสภาพนี้ที่++xxxx++

(sold)ไซส์ใหญ่ ขนาด 45w*27h*21d cm
    สภาพดูตามรูปเลยค่ะ ไม่มีหมกเม็ด
    (นำไปซักที่ร้านหน่อยจะแจ่มเลย) ด้านในถือว่ายังสะอาด ด้านนอกไม่มีรอยเลอะที่เห็นโดดเด่น ทุกมุมจะมีหรือไม่มีตำหนิอยู่ในรูปแล้วนะคะ ใบนี้มุมจะถลอกเยอะกว่าใบเล็กค่ะ

ขายถูกมากกับสภาพนี้ที่
    ++xxxx++

Used chanel vintage shoulder bag สภาพนางฟ้า90%++ผ้าcanvas สีชมพู logo cahnel สายคู่หรือปรับสายเดี่ยว ใช้ได้หลายงานหลายโอกาสค่ะ
    size 18w*13h*4.5d cm chanel dust bag+box
    สุดถูกที่++20,500++
    เอาแบบไปไม่ต้องต่อเช่นกันที่ ++19,800++(ราคานี้หาที่ไหนไม่ได้แล้วค่ะ)

#USED GUCCI SHOULDER #BAG สภาพ 90%++ ใหม่ค่ะ
    สะพายไหล่สวยงาม ดูหรูมีสไตล์มาก เป็นผ้า canvas เนื้อดี อะไหล่โลหะไม่มีขนแมวค่ะ size23w*18h*4d cm ราคาสุดถูกค่ะที่
    ++13,800++
    วันนี้ถูกสุดๆกับหมุดรอบกระเป๋าสวยที่
    ++12,800++

#USED GUCCI SHOULDER BAG# สภาพเลิศ 95% up
    lสะพายสวยเก๋ อะไหล่ทองยังแวววาวสวยงาม มาพร้อมกับถุงผ้า size18w*13h*8d cm
    ราคานางฟ้าที่++8,900++(
    เจ้าของเดิมใช้ไม่ถึง5ครั้งค่ะ)
    โอนวันนี้เอาไปที่++
    7,900++(ราคานี้งดต่อค่ะ)

USED GUCCI SHOULDER BAG สภาพ 90% ใบใหญ่บรรจุของขนาด a4 ได้สบาย เป็นผ้าทอเนื้อนุ่มสีน้ำตาลอ่อน มาพร้อม dust bag สายปรับสั้นยาวได้
    เพียงแค่
    ++6,900++

HERMESกระเป๋าผ้า CANVAS เนื้อดี สีตามรูปภาพเลยค่ะ สภาพดีมากๆราว 95%
    ++12,900++
    เอาไปที่ เท่าทุนค่ะ++ 9,900++แบบหาที่ไหนไม่ได้จริงกับ hermes ใบนี้ SIZE : 37h* 35w cmใหญ่ค่ะ บรรจุขนาด A4 หรือ labtopได้อย่างสบายเลยค่ะ (รับรองว่าสวยเนื้อผ้าแข็งแรงไร้ตำหนิ)

โอนสงกรานต์นี้แม่ค้าขายขาดทุนที่++8,900++

ฝากรูป

ฝากรูป

ฝากรูป

HERMESกระเป๋าผ้า CANVAS เนื้อดี สีตามรูปภาพเลยค่ะ สภาพดีมากๆราว 95% SIZE : 40h*35w cmใหญ่ค่ะ บรรจุขนาด A4 หรือ labtobได้อย่างสบายเลยค่ะ
    ++14,800++
    ลด
    อีกครั้งแบบงดต่อที่++13,000++ถูกมาก hermes ใบนี้

พร้อมโอนวันนี้เอาไปที่++11,900++แม่ค้ายอมขาดทุนค่ะ

ฝากรูป

ฝากรูป

SOLD OUT ZONE KA

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ sbnค่ะ

Last edited by poopae303; 29-04-12 at 00:55.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ