Used Neverfull Damier MM, Prada Wallet Cammeo, Hermes Bracelet, Chanel Glasses, Bally Shoes, Balen Day, Burberry, LV Rivington, LV suhali, etc.

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Used Neverfull Damier MM, Prada Wallet Cammeo, Hermes Bracelet, Chanel Glasses, Bally Shoes, Balen Day, Burberry, LV Rivington, LV suhali, etc.

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member Master Brandname
    Sunny18's Bank Account
    • Bank Account 1: 604X1X1X6X
    • Bank Account 2: 130X9X9X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Used Neverfull Damier MM, Prada Wallet Cammeo, Hermes Bracelet, Chanel Glasses, Bally Shoes, Balen Day, Burberry, LV Rivington, LV suhali, etc.

คุยกันก่อนนะคะ

1. สะดวกบอกรายละเอียดสินค้าและ CF ทาง PM หรือที่เบอร์ 089-554-6404 (คุณรุ้ง)
    2. จองของได้ค่ะ แต่ถ้ามีคนโอนมาก่อน ขอสิทธิ์ให้คนโอนก่อนนะคะ (ขอโอกาสขายให้กับคนที่สนใจจริงๆค่ะ)
    3. หลังจากการโอนเงินแล้ว โทรบอกรายละเอียดที่อยู่ได้ที่เบอร์ข้างต้น หรือทาง PM เลยค่ะ จัดส่งของให้ได้วันอังคาร พฤหัส เสาร์และอาทิตย์
    4. โอนเงินได้ที่สามบัญชีนี้ค่ะ
    - Bangkok Bank (ธ.กรุงเทพ) 130-5-90906-9 Roongrawee Yong..
    - K Bank (กสิกร) 604-2-10146-8 Roongrawee Yong..
    - SCB 117 275 964 6 Roongrawee Yong....
    5. นัดรับของได้ที่ Central Bangna , พารากอน หรือตามตกลงค่ะ
    6. สินค้าซื้อไป ขอไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ เพราะฉะนั้น อ่านให้ดีๆ ละเอียดๆก่อนนะค่ะ ถ้าอยากได้รูปเพิ่มขอได้ค่ะ

Used LV Neverfull Damier MM กระเป๋าทรงที่ต้องมีติดบ้านค่าาา เดทโคทปี 09 สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิอะไรเท่าที่มองนะคะ ผ่านการใช้งานเล็กน้อย อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า ถุงกระดาษและใบเสร็จตัวจริงค่ะ จัดไปเบาๆ 18900 ค่ะ กระเป๋าสวยค่า สะอาดข้างในไม่มีรอยเลอะค่ะ

Used LV Graffitti
    เป็นกระเป๋าใบเล็ก เหมาะสำหรับการเปรี้ยวซิ่งในทุกที่ค่ะ สภาพผ่านการใช้งานบ้างเล็กน้อยค่ะ ไม่มีลอกหรือเลือนแต่อย่างได้ น่ารักมากค่ะใบนี้ สายสะพายเข้มขึ้นเล็กน้อยค่ะ เรียกว่าสภาพยังดีอยุ่มากเลยค่ะ สะพายไปไม่ซ้ำใครค่าาา หัวซิปลอกตามภาพ มีถุงผ้าให้ค่ะ ขอขายที่ 12500 ค่ะ

Vivienne Westwood กระเป๋าสะพายข้าง ซื้อมาประมาณ 20,000 แล้วไม่ได้ใช้ค่ะ น่าร้ากกกมาก สีสันสวยงามเหมาะกะซัมเมอร์นี้มากๆค่ะ ใส่กะเสื้อผ้าได้หลายสีค่ะ จัดไปที่ 18500 นะคร้าาาา ของใหม่ค่า

Used Chanel Glasses
    แว่นกันแดดชาแนลค่ะ ใช้ไม่กี่ครั้ง สภาพดีมากจริงๆค่ะ มีโลโก้เป็นสีเงินด้านบนเลนส์ค่ะ อุปกรณ์มีกล่อง ผ้าเช็ดแว่นค่ะ ขอขายที่ 3900 จ้า

Used Gucci Glasses
    แว่นกันแดดกุชชี่ค่ะ สภาพดีไม่มีรอยตำหนิอะไรเป็นพิเศษ อุปกรณ์ก็มีกล่อง ผ้าเช็ดแว่นค่ะ ตัวแว่นเปนลายกระเบาๆค่ะ แต่กล่องเยินไปแล้วนะคะต้องบอกก่อน แต่ข้างในยังดีอยู่ ด้านขาแว่นเป็นขาหนา โลโก้ชัดๆค่ะ จัดไปที่ 3500 จ้า

Used Pucci
    กระเป๋าสะพายข้างใบน่ารักของ Pucci ลายผ้าโดดเด่นไม่เหมือนใครค่ะ โซ่ทอง ใช้เวลาไปเที่ยวก็เริ่ดมากๆใส่ใือถือ แป้งตลับและเงินได้ค่ะ สภาพผ่านการใช้งานบ้างค่ะ แต่สะอาด สีผ้าชัดเจนเหมือนใหม่ ไม่ซีด อุปกรณ์ครบนะคะ มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด โบว์ค่ะ ขอขายที่ 5500 ค่ะ

Used Prada
    เป็นกระเป๋าผ้าร่มสะพายข้างขนาดกำลังดีค่ะ เพราะว่าเบาและแบนค่ะ สีดำๆมีอมเขียวจิ๊ดๆค่ะ จุดเด่นคือตรงพวงกุญแจจะเป็นรูปหัวใจค่ะ น่ารักมากมาย เหมาะกะสาวๆที่ชอบปวดไหล่ ขอขายเบาๆที่ 8500 ค่ะ ใหม่มากค่ะ ใช้ไม่กี่ครั้ง ฮาดร์แวรมัวๆนิดหน่อย แต่เช็ดก็ออกค่ะ สวยดี ข้างในสะอาดค่ะ

Used Gucci Valentine's Limited Edition
    เป็นกระเป๋าสตางค์สีขาวแบบนวลๆค่ะ ผลิตสขึ้นสำหรับช่วงวาเลนไทน์ค่ะ คือสีค่อนข้างจะเหลืองขึ้นมาตามริมขอบๆ คือสภาพกระเป๋าดีค่ะ แต่ว่าจะเหลืองนวลขึ้นมากว่าที่เคยค่ะ (เหลืองกว่าในรูปนิดนะคะ) มีจุดด้านนึงตรงกลางตามรูป ตำหนิอื่นๆตามรูปค่ะ ใบนี้ซื้อที่พารากอนค่ะ ขอขายเบาๆที่ 6900ค่ะ อุปกรณ์มีกล่องค่ะ ข้อดีคือกระเป๋าใหญ่ค่ะ มีช่องเยอะใส่บัตรได้เยอะค่ะ

Used Fendi Glasses
    แว่น เฟนดิสีแดงค่ะ ใช้ไปสองสามครั้งค่ะ เป็นแบบ oversize สีแดงปรี๊ดมากๆ กรอบเล่นลายเฟนดิเจ้ามากๆค่ะ เหมาะกะหน้าร้อนเป้นอย่างยิ่งค่ะ ไม่มีตำหนิอะไรเท่าที่เห็น อุปกรณ์ มีผ้าเช็ดแว่นกล่องแว่น ซื้อที่เซ็นทรัลบางนาคะ จัดไปเบาๆที่ 3200 ค่ะ

New Prada Wallet สี Cammeo
    จ้า กระเป๋าตังของใหม่สีชมพูผู้ดีที่สวยที่ซู๊ดดดดดด หนังหอมมากค่ะ เพื่อนฝากแอร์หิ้วมาแต่เกิดไปถูกใจใบอื่นก่อนค่ะ จัดไปที่ 12900 ค่ะ หนังิน่มแต่ดูแลง่ายค่ะ แถมสีชมพูนี้ผู้ดีจริงๆ ถ่ายมาอาจจะเพี้ยนจิ๊ดนึงนะค้าาา อุปกรณ์มีกล่อง การ์ดค่ะ

New Chanel Glasses แว่นกันแดดรุ่นใหม่ทรงใหญ่กว่าเก่า ตอนนี้ขาเล็กเริ่มมาแล้วนะคะ สัญลักษณ์ชาแนลที่ขาเป็นแบบเล็กๆ ดูไม่ขี้อวดดีค่ะ ทรงคลาสิกใส่ได้ตลอดกาลจริงๆ เลนส์นี้เป็นรุ่นใหม่นะคะ ถ้าดูใกล้ๆจะพบกว่ามันมีประกายวิบวับกว่าเดิมค่ะ ซึ่ง SA บอกว่ากันแดด ตัดยูวีได้ดีมากขึ้น ถนอมสายตา ขอขายที่ 13900---13500 ค่ะ อุปกรณ์ครบค่ะ ตามที่ร้านให้มาเลย และถุงกระดาษค่ะ ก้อปปี้ใบเสร็จ

New Bally รองเท้าหนังแก้วสีดำหัวแหลมค่ะ
    เป็นของใหม่สำหรับรองเท้าที่คลาสิกตลอดกาลค่ะ หนังแก้วหัวแหลมเรียบหรูส้นประมาณ 2 นิ้วครึ่งค่ะ ใส่ไปทำงานเก๋ๆ หรือจะใส่กะยีนส์ก้ได้ไม่มีเอาท์ ไซส์ 7us ค่ะ คือตัวเองปกติใส่รองเท้าไซส์ 38-39 ค่ะ ใส่ได้สบายเพราะว่าหนังนิ่มมาก ขอขายที่ 18900 ค่ะ ที่นี่ขายที่ 24500 นะจ้ะ

New Balenciaga Day Papyrus SHW
    ของใหม่แกะกล่องค่ะ เป็นสีที่เข้าได้กับทุกชุด ถึงแม้จะเป็นหมุดใหญ่แต่ก็น้ำหนักเบาต่างกับรุ่นอื่นๆของบาลองที่หิ้วกันจนแขนเดี้ยงจริงๆค่ะ สวยอลังการไม่มีที่ติ เป็นสีที่ใส่ได้กับทุกชุดจริงๆค่ะ ดูดีแต่ไม่ทิ้งความเซอร์ค่ะ ขอขายที่ 48500---47500 ค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า ใบเสร็จ กล่อง และถุงกระดาษค่ะ ครบครันจริงๆ

Used Burberry สะพายข้างค่ะ ลายคลาสิกตลอดกาลของเบอเบอรี่ค่ะ สะพายข้างไปเที่ยวต่างจังหวัดเก๋ๆได้ค่ะ ใหม่มากค่ะ ไม่มีตำหนิอะไร ใช้ไปสองสามครั้ง นอกนั้นนอนในตู้อย่างเดียวค่ะ ขอขายที่ 17500---16900 ค่ะ ยังมีขายในช้อปนะคะรุ่นนี้ ราคา 25600 ค่า สีนี้ในช้อปไม่ลดนะคะเพราะเป็นแบบคลาสิก อุปกรณ์มีถุงผ้า ถุงกระดาษและการ์ดค่ะ ใบเสร็จขอไปหาก่อนนะคะ

New Hermes Bracelet ClicClac เป็นกำไลข้อมือไซส์กลางสีส้ม ฮาร์ดแวร์สีทองค่ะ สวยมากเลยค่ะของหใม่แกะกล่อง สีนี้เป็นอันสุดท้ายที่หาได้ค่ะ เพราะว่าสีส้มหายากมากกกกกก ใส่แล้วเก๋ค่ะ ไม่ต้องบรรยายมาก อุปกรณ์ครบนะคะ มีกล่องโบว์ ถุงกระดาษ ใบเสร็จด้วยค่ะ ขอขายที่ 22500 ค่ะ แต่ว่าสีมันโดนมาก ก็ต้องสอยมาตามระเบียบ

Used Paul Smith BB Case
    ซองใส่บีบีสภาพดีค่ะ มีรอยเล็กน้อยตามที่ถ่ายรูปให้เห็นนอกนั้นสภาพดี มีกล่อง ถุงผ้าครบค่ะ ขอขายที่ 3200---2800 ค่ะ

Marc Jacob กระเป๋าผ้าของใหม่ มีสีเขียว ของใหม่ป้ายห้อย ไว้ใส่หนังสือหรือเอกสารได้น่ารักๆค่ะ ขอขายที่ 1800

Louis Vuitton Suhali Lockit PM กระเป๋าหนังสีน้ำตาลที่เรียบหรูดูผู้ดีสุดๆค่ะ ตอนนี้มือหนึ่งทะลุไปแสนหน่อยๆแล้วนะคะ กระเป๋าใบนี้ปี 07 ใหม่มากๆ พลาสติกตรงก้นยังไม่ได้แกะออกเลยค่ะ ไม่มีตำหนิะไรเป็นพิเศษ ผ่านการใช้งานเพียงเล็กน้อย ขอขายที่ 62000 ค่ะ แม่กุญแจเงาวิ้งค่ัะ ด้านในสะอาดเรียบร้อยค่ะ

Alexander Wang กระเป๋าหนังทรงย่ามสีน้ำตาล ที่เห็นย่นๆนั่นมาแบบนั้นเลยนะคะ เหมาะกะสาวเซอร์ หรือวันที่คุณหนูอยากลุย หนังนิ่มมาก ยับมากกก สวยมากกกก ได้มายังไง ส่งต่อไปงั้นเลยค่ะ ใช้ไม่กี่ครั้งจ้า ขอขายที่ 17500 ซื้อที่ Club 21 จ้า พอรูดซิปตรงกลางออกก็ได้อีกทรงนะคะ น่ารักสุดๆ

New Louis Vuitton Rivington PM
    หิ้วมาจากสเปนจ้าใบนี้ ได้มาสดๆ (ไม่ใช่ใบที่ขายไปแล้วนะจ้ะ นี่ใบใหม่)เหมาะกับคนที่ชอบทรง Speedy แต่อยากได้มีสายสะพายไหล่อีกสักนิด จะได้มีมือไว้ทำอย่างอื่นสะดวกๆค่า สวยจริงๆค่ะ ใช้ได้ตลอดค่ะ ไม่น่าเบอื่ แถมหนัง Damier นี่สุดทนทานจริงๆค่ะ ด้านในเป็นสีแดงสดตัดกับด้านนอกจ้า ใบนี้เอามาไม่ง่ายค่ะใบนี้ เพราะมันพับไม่ได้ อุ้มมาอย่างดีเลยค่า อุปกรณ์ครบค่ะ ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดเล็ก และก้อปปี้ใบเสร็จจ้า ขอขายที่ 31500---28000 จ้า

Used Louis Vuitton Monogram สภาพผ่านการใช้งานพอสมควรค่ะ แต่ทรงยังดูดีอยุ่มากค่ะ ด้านนอกไม่มีลอก แต่ช่องภายในที่เสียบัตรลอกเยอะตามภาพค่ะ ด้านในเหนียวเล็กน้อยค่ะ แต่ยังใช้การได้ดีอยุ่มาก ขอขายที่ 3900 ค่ะ

Used Louis Vuitton ลายไม้ สีเหลืองค่ะ สภาพผ่านการใช้งานพอสมควร ตามภาพเลยค่า ด้านในเริ่มเหนียวนิดหน่อยค่ะ มีรอยถลอกบ้างตามภาพ ขอขายที่ 3900 ค่ะ

Used Dior Blue Wallet กระเป๋าสตางค์ใบสั้นค่ะ สภาพผ่านการใช้งานพอสมควร ด้านนอกเลอะนิดหน่อยค่ะ เพราะว่าเป็นผ้า แต่ถ้าส่งซักน่าจะออกค่ะ เพราะว่าเลอะแค่ฝุ่นๆ ไม่ได้เป็นรอยขีดประการใด hardware ไม่ค่อยเงาเท่าไหร่ แต่น่าจะเช้ดออกค่ะ ขอขายที่ 2900 ค่ะ

Used Christian Dior Long Wallet กระเป๋าสตางค์ใบยาวของดิออร์ค่ะ แอบเก๋ ด้วยเล้ก 1 สีเหลืองค่ะ ขลิบขอบกระเป๋าสีเขียวค่ะ สภาพผ่านการใช้งานพอสมควร ขอบเริ่มลอกบ้างค่ะ ตามภาพ ด้านในเป็นสีแดงเก๋ๆ ไม่มีเหนียวหรือลอก มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ ขอขายที่ 4200 ค่ะ

Used Gucci Wallet กระเป๋าสตางค์กุชชี่สีดำ มีตัวล้อคสีเงินค่ะ สภาพผ่านการใช้งานพอสมควร สภาพโดยรวม โอเคอยุ่ ไม่มีตรงไหนขาด หรือมีตำหนิแรงๆค่ะ ขอขายที่ 2500 ค่ะ

Used Gucci Wallet กระเป๋าสตางค์กุชชี่สีครีม สภาพผ่านการใช้งาน เลอะเทอะตามที่เห้นตามภาพค่ะ เป็นผ้าและหนังนะคะ ขอขายที่ 2500 ค่ะ

Used Louis Vuitton สีแดง ไม่ทราบชื่อรุ่นค่ะ สภาพผ่านการใช้งานค่ะ ยังเป็นทรงสวยอยู่ ตามขอบมุม มีสีเฟดนิดหน่อยค่ะ ตามภาพ แต่ถ้าไม่สังเกตก็จะไม่ค่อยเห็นค่ะ ยังดูดีอยู่มากค่ะ ข้างในเลอะเทอะบ้างค่ะ เพราะว่าผ้าที่บุเป็นสีขาว ใส่ของได้เยอะเลยค่ะ ขอขายที่ 9500 ค่ะ

สินค้าที่เคยลงขายนะคะ

Thanks SBN so much ka!!

Hi-end ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2177078

Hi street ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2242298

เครื่องสำอางค์ที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=190690

น้ำหอม ครีมบำรุงต่างๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=224736

หนังสือ หนังดัง
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=176862

อุปกรณ์กีฬา ขลุ่ยไทย ไม้ปิงปอง และอื่นๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=176865
    Last edited by Sunny18; 29-07-12 at 11:09.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ