***สินค้ากระเป๋าแบรนด์เนมทุกใบเป็นของแท้10000ล้าน%นะคะ ขอรูปภาพเพิ่มเติมได้ และนำเข้าตรวจสอบที่ห้อง catch fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ
***สินค้าชิ้นไหนที่เป็น USED หากมีตำหนิจะระบุไว้นะค่ะ อาจจะไม่ได้ถ่ายภาพครบทุกมุมสามารถขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ เดทโค้ดใบอื่นรบกวนโทรสอบถามมานะค่ะ เพราะอ้าน้องเป๋าไม่ได้ถ่ายรูปไม่ชัด น้องเป๋าใบเล็กอ้าได้นิดเดียวค่ะ
***สนใจสินค้าชิ้นไหนต่อรองได้แต่อย่าโหดนะค่ะ ถ้า CF แล้ว CC ได้นะค่ะ แต่ต้องรีบบอกภายในวันที่ CF แต่อย่าหายไปฉยๆแม่ค้าไม่ว่าค่ะ ^^ CF มัดจำ 1000 ก่อนล่วงหน้านัด ไม่รับ CF ปากเปล่าค่ะ CF ได้ไม่เกิน 2 วันนะค่ะ ลูกค้าบอกจะโอนๆแต่ผลัดไปเรื่อยๆไม่รับนะค่ะ นัดดูสินค้าได้ที่ เอ็มโพเรี่ยม, เซ็นทรัลชิดลม นัดดูแล้วไม่ซื้อขออนุญาตยึดเงินมัดจำนะค่ะ
***ขอลูกค้าท่านที่สนใจจริงๆนะค่ะ และให้ลูกค้าดูของก่อนถึงต่อรองราคาได้ (ให้ดูของก่อนถึงต่อรองราคา)
***สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมที่ โทร 0815664848 อลิส

(สามารถโทรเที่ยงวัน - เที่ยงคืนนะค่ะ ลูกค้า ขอท่านที่สนใจจริงๆนะค่ะ ไม่สะดวก PM หรือ SMS ***สนใจโทรมาคุย สอบถามราคาต่อรองดีกว่าค่ะ จะได้ตกลงกันง่ายๆนะค่ะ )
.....................................

New Hermes @14800

น้องม้าค่ะ

NEW !! H. สีดำ ขอบทอง ความหนา 1" กําไร ข้อมือ ไฮโซมาก size pm @23800

NEW !! Hermes ข้อมือ Kelly หนังสีนํ้าเงิน อะไหล่เงิน @ 17500 บาทค่ะ

NEW !! H belt ค่ะ สีช็อคโกแลต หนัง บ๊อกข้างในสีดํา สําหรับใส่ได้2ด้าน +หัวเงินเงา ไซด์ 90"@ 24900 บาทค่ะ

รูปสีด้านนอกค่ะ

รูปหนังด้านในค่ะ สีดำ

New !! H Belt สีน้ำตาลหนังกลับ ไซด์ 85" ราคา 24800 บาทค่ะ

NEW !! Hermes กำไรไซส์ขอบหนาสีดำ ขอบเงินค่ะ จัดไป 24,500 ค่ะ

NEW !! Hermes ของใหม่ค่ะ สีชมพูแปร๊ดขอบบาง สีขอบทองขาย 23,500 บาทค่ะ

New. Goyard size GM. ทรงเนอเวอฟู @37500 บาทค่ะ

NEW !! Chanel wallet on chain ลายดอกคามิเลียหนังแก้วสีนํ้าเงิน ใช้ออกงานทําเป็นคลัทส์ หรือสะพายในวันเบาๆ @51300 บาทค่ะ

NEW !! มินิชาแนล 7" สีเหลือง โซ่เงิน @รับ Pre order ค่ะ

รูปเพิ่มเติมค่ะ

NEW !! wallet on chain red cavier @53000

NEW !! อีกใบค่ะจัดไป สีดําลายดอกคามิเลีย หนังแกะ ค่ะใบใหญ่ @28500 บาทค่ะ โฮโรแกรม 155XXXXX.

รูปคะด้านในคะใส่เหรียญ ใส่การ์ด และช่องใส่แบงค์ค่ะ

NEW !! CC ข้าวหลามตัด เพิ่ม1คู่ @9800 บาทค่ะ

NEW !! CC รุ่นคลาสสิค ไซส์เล็กค่ะมา 3 คู่ @8500 บาท

NEW !! CHANEL EARRING. ขาย 8900 บาทค่ะ
ภาพใกล้ๆค่ะ

NEW !! ต่างหู CC ห้อยมุก ขาย 10500 บาทค่ะ
ภาพใกล้ๆค่ะ

NEW !! ต่างหู CC สีทอง ไซส์ใหญ่ ห้อย CC ขาย 9500 บาทค่ะ
ภาพใกล้ๆค่ะ

NEW !! Proenza Scholer ไซส์กลางสะพายแล้วชิคเท่ห์มากค่ะ สีม่วง @ 52000 บาทค่ะ

NEW !! Prada wallet zippy. สีเทาหรือครีม @. 17500 ค่ะ

ข้างในน้องเป๋าค่ะ ใส่บัตรและแบงค์ได้เยอะมาก

New Prada wallet สีดํา ใบใหญ่ใส่บัตร และใส่แบงและเหรียญได้เยอะมาก @17500 บาทค่ะ

NEW !! Prada สีดำขาย 49500 >>> 48500 บาทค่ะ

NEW !! ที่ใส่นามบัตร Prada สีเทา @ 5500 บาทค่ะ
ใส่บัตรได้ 2 ด้านค่ะ

NEW Prada มันนี่คลิป จ๊ะ สีไม่ได้แดงมากนะออกแดงมืดๆไม่ได้แดงแป๊ดค่ะ @ 13500 บาทค่ะ

ภาพด้านในค่ะ

NEW !! Celine สีดำใบเล็กน่ารักมีสายสะพาย ข้าง มีมา2ใบ 1.หนังเรียบ และใบที่2.หนังไม่เรียบ รับ Pre-Order ค่ะ

New Celine สีดำ หนังไม่เรียบ
เพิ่มรูปค่ะใบนี้แบบหนังไม่เรียบค่ะ

NEW !! เข็มขัด LV Multipla Graphite belt size 90 @ 14900 บาทค่ะ

หัวเข็มขัดค่ะ

NEW !! LV Bandouliere 30 ( Speedy with Strap) ขาย 33500บาทค่ะ

NEW !! LV Wallet รับ Pre order ค่ะ

NEW !! Dior sunglasses ขาย 7500 บาทค่ะ

NEW !! YSL Clutch สีดำ ไซส์ใหญ่ ขาย 22000 >>> 20900 ค่ะ ใช้ไปออกงานเก๋ๆ

NEW !! YSL Clutch big Sizeสีแดง 22000 >>> 20900 บาท

NEW YSL Clucth สีชอคกี้พิ้ง ไซส์ใหญ่ @ 22000 >>> 20900 บาทค่ะ

NEW!! MULBERRY สะพาย สีม่วง ขาย 49000 ค่ะ
ทองไม่วิ้งเพราะพลาสติก ติดอยู่ค่ะ ^^

NEW !! Gucci Bostonไซส์เท่ากับสปีดี้ 30ค่ะ ขาย 35500 บาทค่ะ

NEW MARC JACOB สีบูลยีนโซ่ทองค่ะ@ 28,500 บาทค่ะ

NEW !! wallet Paul Smith @9500
ช่องใส่การ์ดค่ะ

NEW !! Paul Smith lady ลายออกใหม่ล่าสุด ลายดอกไม้หวานมากมีช่องใส่แบงค์ใส่การ์ดและช่องใส่เหรียญ @12000

Used like new Prada สะพายเดินทาง สีดำ สภาพ90%ไม่มีตำหนิ มีถุงผ้า และการ์ด,เท่ากับไซด์ LV Keepall 45 ขาย 29500 ค่ะ

Used prada ตามสภาพ สะพายเล็กไม่มีรอยขาด @7500

มีรอยตรงนี้นิดนึง

Used like new @19500

มีรอยนิดนึงค่ะไม่มีผลการใช้งานเพราะมองไม่ค่อยเห็น นอกนั้นแม่ค้าเฟิร์มกิ๊กอุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า. ข้างในสะอาด หูแข็งทน เป๋าใหม่ค่ะ

Uesd แหวน Cartier@ 24000

Used Watches GUCCI @19900

Used แว่นแฟนชั้นของ CELINE DION EYES สภาพใหม่ @3500งดต่อค่ะถูกมาก

Used like new LV Monogram Cherry Blossom.คาวไฮว์ ยังระดับหนึ่งนะค่ะ แต่ถ่ายรูปออกมาเปนเข้มที่จิงยังขาวค่ะขาย 28000 บาทค่ะ

Used LV ลายไม้สีนํ้าตาล สภาพB+ไม่มีรอยถลอก ข้างใสะอาดไม่เปื้อน ขาย @12000 บาทค่ะ

ก้นกระเป๋าค่ะ

Used Celine 8500 บาทค่ะ สภาพ B+ สภาพ มีรอยถลอก 2 จุดค่ะ
รอยถลอกตรงมุม ถลอกไม่ลึกค่ะ

มีรอยถลอกนิดเดียวค่ะ นอกนั้นสภาพกิ๊กเลยค่ะ

สภาพสายกระเป๋าค่ะ

Used สี Shocking pink Issey Miyake 6*6บล๊อค @ 7500 บาทค่ะ

มีตำหนิรอยปากกา 1 จุดค่ะ

Used like new Lv Muticolor noir. 50000 บาทค่ะอุปกรณ์ ถุงผ้า ใบเสร็จ การ์ด แคร์บุค

โซน SOLD OUT
ค่ะ

NEW !! H Belt สีน้ำตาล ไซส์85 หัวทองด้านค่ะ @SOLD OUT
NEW !! mini pochett monogram @SOLD OUT
NEW !! CHANEL CC ตัวเรือนเงิน @SOLD OUT
NEW !! Gucci wallet สีครีม ใส่บัตรและแบงค์ได้เยอะ @SOLD OUT
NEW !! Chanel Mini black caviar 8" @SOLD OUT
NEW !! Mulberry mini ALexa @SOLD OUT
NEW !! Hermes สายหนังพันแขนหนังสีดำหัวสีทอง @
SOLD OUT
NEW !! Chanel ตัวเรือนเงินทรงข้าวหลามตัด @SOLD OUT
NEW !! H Belt สีขาว หัวเงินด้าน ไซส์ 85 @SOLD OUT
NEW !! ต่างหูชาแนล CC. ไซด์ใหญ่ @SOLD OUT

NEW !! Prada สะพายใบเล็กๆน่ารัก สายหนังนะค่ะรุ่นใหม่ค่ะ มีมา2 สี SOLD 1 เหลือสีแดงค่ะ ขาย SOLD OUT ค่ะ
NEW !! Chanel bracelet หนังสีเทาหรือครีมโลหะเงิน @SOLD OUT
NEW !! Mini Chanel red @SOLD OUT
NEW !! ต่างหู CC @
SOLD OUT
New CC case I phone. ซองใส่ไอโฟน หนังคาเวียร @
SOLD OUT
NEW !! mini Chanel. สีนํ้าเงิน @SOLD OUT
NEW !! CHANEL EARRING @SOLD OUT
New CC wallet 3พับหนังคาเวียร ใส่บัตร เแบงค์ เยอะมากโฮโรแกรม 16xxxxxx @ SOLD OUT
NEW !! กำไรชาแนล สีเงิน @SOLD OUT, สีทอง @SOLD OUT
NEW !! LV Wallet @SOLD OUT
NEW !! ต่างหูชาแนล CC ไซส์ใหญ่ @
SOLD OUT

NEW !! ต่างหูชาแนล @SOLD OUT
NEW !! CC ต่างหู จุดๆสีดอกไม้ @SOLD OUT
NEW !! CC มา2คู่ เรือนเงิน@SOLD OUT
NEW !! LV Speedy damier 30 @SOLD OUT
NEW !! Gucci Bag สีดำไซส์เท่า Neverfull GM @SOLD OUT
NEW !! เข็มขัดหญิง Paul Smith @SOLD OUT
NEW !! LV Keepall55. @SOLD OUT
NEW !! กระเป๋าสตางค์ชาแนล หนังแกะ สีชมพูฟูเซีย @SOLD OUT
NEW !! ต่างหูชาแนลคลาสสิค รุ่นนี้หายาก ขาย
SOLD OUT บาทค่ะ
NEW !! กระเป๋าสตางค์ Chanel หนังคาเวียร์ ขาย SOLD OUT ค่ะ
Used LV ALMA EPI BLACK @
SOLD OUT
Used like new เข็มขัด Hermes @SOLD OUT
Used like new เข็มขัดHermes สภาพใหม่ ไซส์85" @SOLD OUT

Used LVเข็มขัดชาย ความยาว95" สภาพB @SOLD OUT
Used LV Speedy damier 30 สภาพใหม่ไม่มีรอย @SOLD OUT
Used like new สายห้อยโทรศัพท์ Gucci สภาพนางฟ้า @SOLD OUT
Used like new LV Wallet pink ไม่มีตำหนิ @SOLD OUT
Used like New CC Cluth สีดำหนังคาเวียร์ @SOLD OUT
Used LV WALLET สภาพB ขาย
SOLD OUT บาท
Used like new LV neverfull mono GM @SOLD OUT K.ผึ้ง
Used like new ka mini prada @SOLD OUT
Used like new LV damier 6 Card สภาพสวย @SOLD OUT
Used LV Cross body อุปกณ์ถุงผ้า @SOLD OUT
Used LV Solongne Mono สีเข้มเท่ากันทรงสวย @SOLD OUT
Used LV Ellipse MM สภาพใหม่คะ @
SOLD OUT

Used like new เข็มขัด Hermes สีน้ำเงิน ไซส์ 85" @SOLDOUT
Used like new "Paul Smith Cosmetic Bag @
SOLD OUT
Used Chanel. 10". โซ่ทองขายตามสภาพ @SOLD OUT

Used ค่ะ Speedy Mono 35 @SOLD OUT
Used like new Lv ใบสั้น มีที่ใส่เหรียญ ใส่แบงค์ @SOLD OUT
Used จัดไปคะ ใครที่ถามหาน้องหลุย เนเวอฟูดามิเย่ @SOLD OUT
Used like new LV ARTSY MM MONOGRAM @
SOLD OUT

Used LV สะพาย ลายไม้ สภาพนางฟ้าไม่มีตำหนิค่ะ @SOLD OUT
Used like new LV Bloomberry PM สภาพนางฟ้า @SOLD OUT
Used like new. LV speedy damier 30" @
SOLD OUT
Used like new Balenciaga สีดํา หมุดCoverสีดํา @SOLD OUT

Used like New Gucci สะพายชาย สภาพใหม่ @
SOLD OUT
Uesd มือ2สภาพกิ๊ก LV pochette azur. @SOLD OUT
Used like new Lv Lockit pm 2009 @SOLD OUT
Used LV ลายไม้ สภาพมีตำหนิ 1 จุด @SOLD OUT K.BOW
Used LV Speedy Mono 30 สภาพใช้งาน @SOLD OUT K.NAT

Used like new Chanel wallet caviar @SOLD OUT
Used like new Fendi สภาพนางฟ้าค่ะ @SOLD OUT
Used Tomford สภาพใหม่ @SOLD OUT

ขอบคุณ SBN ค่ะ