!!! ลงของใหม่เริ่มต้น 100 บาท สินค้าแบบดาราดัง !!! ★★ สร้อยตุ้มหูยอดฮิต H & M แบบนานา พลอย โมเม ใหม่ดาวิกา ★★ เสื้อเชิ็ต & ขาสั้น H & M แบบนุ่น ★★ คาดผม T O P S H O P แบบชมพู่น้องพีค ★★ กิ๊บคาดผมแบบดารา ★★ ผพค. K L O S E T เพียง 1050 บาทท

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: !!! ลงของใหม่เริ่มต้น 100 บาท สินค้าแบบดาราดัง !!! ★★ สร้อยตุ้มหูยอดฮิต H & M แบบนานา พลอย โมเม ใหม่ดาวิกา ★★ เสื้อเชิ็ต & ขาสั้น H & M แบบนุ่น ★★ คาดผม T O P S H O P แบบชมพู่น้องพีค ★★ กิ๊บคาดผมแบบดารา ★★ ผพค. K L O S E T เพียง 1050 บาทท

oy_benjawan's Avatar
    oy_benjawan is offline Trusted Member Master Brandname
    oy_benjawan's Bank Account
    • Bank Account 1: 218X3X7X6X
    • Bank Account 2: 730X7X2X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up !!! ลงของใหม่เริ่มต้น 100 บาท สินค้าแบบดาราดัง !!! ★★ สร้อยตุ้มหูยอดฮิต H & M แบบนานา พลอย โมเม ใหม่ดาวิกา ★★ เสื้อเชิ็ต & ขาสั้น H & M แบบนุ่น ★★ คาดผม T O P S H O P แบบชมพู่น้องพีค ★★ กิ๊บคาดผมแบบดารา ★★ ผพค. K L O S E T เพียง 1050 บาทท

!!! โล๊ะ โล๊ะ โล๊ะ โล๊ะ !!!

^^. ฝากกระทู้ Bioderma + กระจก Jill Stuart จ้า .^^

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=267720

^^.ฝากกระทู้ Hi-End สินค้ามือสองด้วยจ้า สินค้าราคาไม่แพงค่ะ.^^

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2441498

....♫ ♪♫ ♪♫ ♪ ♫ ♪♫ ♪ ♫ ♪♫ ♪♫ ♪♫ ♪ ♫ ♪♫ ♪ ♫ ♪...

ขอรายละเอียด & รูปเพิ่มเติมได้นะคะ ยินดีคะ
    สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ
    สินค้าทุกชิ้นของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ออยการันตีคะ!!
    CF แล้ว CF ต่อได้คะ ถ้าจะ CC ก็ช่วยแจ้งล่วงหน้าด้วยน๊า
    ขอให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนนะค่ะ
    ติดต่อแม่ค้าได้ทาง oy_benjawan@hotmail.com & PM & Tel. 08-00526967
    Line ID: 0800526967 ออยคะ
    ขอค่าส่งแบบ ลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทค่ะ
    แม่ค้ามีบัญชี กรุงเทพ & SCB & กสิกร นะค่ะ (สาขาที่กรุงเทพทั้งหมด): ขออภัยในความไม่สะดวกจ้า

โอนเงินไม่เกิน 17.30 น. ส่งของในวันที่โอนเลยคะ เสาร์ - อาทิตย์ก็ส่งจ๊า
    ส่งของเสร็จ ตอนค่ำของวันที่โอน ออยจะแจ้ง tracking กลับเป็นรายบุคคลนะค่ะ

เดรส H&M (size Euro 42) ไม่มีตำหนิ Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบอกฟรี, รอบเอว 30 นิ้ว (ยืดได้อีก), ยาว 32 นิ้ว

สื้อ Jaspal (size L) สภาพดี ไม่มีตำหนิ Big Sale 450 บาทค่ะ

รอบอก 35 นิ้ว,ยาว 38.5 นิ้ว

สื้อ Jaspal (size L) สภาพดี ไม่มีตำหนิ Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอก 36 นิ้ว, รอบเอว 37 นิ้ว, ยาว 26 นิ้ว

เดรH&M (size Euro 40) สภาพดี ไม่มีตำหนิ Big Sale 700 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 37 นิ้ว, รอบเอวยางยืด, ยาว 35 นิ้ว

เดรส H&M (size Euro 40) ไม่มีตำหนิ Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 40 นิ้ว, รอบเอวฟรี, ยาว 34 นิ้ว

สื้อ Zara มีรอยเปลื้อนเล็กๆ Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 44 นิ้ว, รอบเอวฟรี, ยาว 29 นิ้ว

สื้อ Chaps (size L ) ไม่มีตำหนิ Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอกฟรี, รอบเอวสม็อค, ยาว 25 นิ้ว

สื้อ Jaspal (size L) ไม่มีตำหนิ Big Sale 450 บาทค่ะ

รอบอก 36 นิ้ว, ยาว 27 นิ้ว

สื้อคล้องคอ Chaps (size L) ไม่มีตำหนิเด่นชัด Big Sale 300 บาทค่ะ

รอบอก 31 นิ้ว (ยืดได้อีก), ยาวจากอก 17.5 นิ้ว

เดรPlayboy (size L/XL) ผ้าเริ่มเป็นขน Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอก 33 นิ้ว (ยืดขยายตามตัว), รอบเอวยางยืด, ยาว 21 นิ้ว

เดรสลายดอก Chaps (size M) มีด้ายรัน กับผ้าเป็นขน Big Sale 300 บาทค่ะ

รอบอก 35 นิ้ว, รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 34.5 นิ้ว

เดรสลายผีเสื้อ H&M (size M) สภาพดีไม่มีตำหนิ Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 37 นิ้ว, รอบเอว 30 นิ้ว (ยืดได้อีก), ยาว 37 นิ้ว

เดรJaspal (size L) ไม่มีตำหนิ Big Sale 700 บาทค่ะ

รอบอก 35 นิ้ว, รอบเอว 30 นิ้ว, ยาว 39 นิ้ว

เดรCCOO (size L) มีรอยด้ายรัน Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอก 37 นิ้ว, รอบเอวยางยืด, ยาว 33 นิ้ว

ดรส H&M Conscious Collection (size Euro 42) มีรอยขาดตรงแขน Big Sale 700 บาทค่ะ

รอบอก 40 นิ้ว, รอบเอวยืดได้ถึง 35 นิ้ว, ยาว 41 นิ้ว

สื้อ Jaspal (size L) ไม่มีตำหนิ Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอก 36 นิ้ว,ยาว 28 นิ้ว

เดรกางเกง forever21 (Free size) มีรอยด้ายรัน ตะเข็บปริ Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอก 36 นิ้ว, รอบเอว 28 นิ้ว, ยาว 60 นิ้ว

สื้อ Chaps (size L) ไม่มีตำหนิ Big Sale 350 บาทค่ะ

รอบอก 31 นิ้ว (ข้างหลังเป็นยางยืด ยืดได้อีก), รอบเอวฟรี, ยาว 29 นิ้ว

เดรลายจุด Chaps (size L) มีด้ายรัน 1 เส้น Big Sale 650 บาทค่ะ

รอบอก 36 นิ้ว, รอบเอวยางยืด, ยาว 34 นิ้ว

เดรสกางเกง Chaps (size L) มีด้ายรันนิดหน่อย Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอก 35 นิ้ว (ยืดได้อีก), รอบเอวได้ถึง 39 นิ้ว, ยาว 37 นิ้ว

เดรส H&M (size Euro 42) สภาพดี ไม่มีตำหนิ Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 40 นิ้ว, รอบเอวยางยืด, ยาว 37.5 นิ้ว

เสื้อ Chaps (size L) มีรอยเปลื้อนเล็กๆนิดเดียว Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบอก 38 นิ้ว,ยาว 21.5 นิ้ว

เดรส Old Nevy (size L) ไม่มีตำหนิ Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 40 นิ้ว, รอบเอวได้ึง 38 นิ้ว, ยาว 35 นิ้ว

เดร Forever21 (size M) ไม่มีตำหนิ Big Sale 700 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 39 นิ้ว, รอบเอวยืดได้ถึง 38 นิ้ว, ยาว 33.5 นิ้ว

สื้อ Jaspal (size L) ไม่มีตำหนิ Big Sale 350 บาทค่ะ

รอบอก 37 นิ้ว, ยาว 29 นิ้ว

เดรสกางเกง Jaspal (size L) ไม่มีตำหนิ Big Sale 650 บาทค่ะ

รอบอก 36 นิ้ว, รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 33 นิ้ว

เสื้อ Jaspal (size L) มีรอยเปลื้อนตรงหน้าอก Big Sale 150 บาทค่ะ

รอบอก 32 นิ้ว, ยาว 28 นิ้ว

เดรส Chaps (size L) สภาพดีค่ะ Big Sale 650 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 40 นิ้ว, รอบเอว 36 นิ้ว, ยาว 33.5 นิ้ว

เดรJaspal (size L) ไม่มีตำหนิ Big Sale 650 บาทค่ะ

รอบอก 38 นิ้ว, รอบเอว 30 นิ้ว, ยาว 34 นิ้ว

เดร H&M (size Euro 40) มีรอยไหม้ตรงปลายด้านหน้า
    Big Sale 400 บาท
    ค่ะ

รอบอกได้ถึง 42 นิ้ว, รอบเอวฟรี, ยาว 34 นิ้ว

เดร H&M (size 42) ไม่มีตำหนิ Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 38 นิ้ว, รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 41.5 นิ้ว

เดรสลายเสือดาว H&M (size 42) ไม่มีตำหนิ Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบอกฟรี, รอบเอวยางยืด, ยาว 56 นิ้ว

เดรส Chaps (size L) ไม่มีตำหนิเด่นชัด Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 44 นิ้ว, รอบเอวฟรี, ยาว 33 นิ้ว

เดรสผ้ายืด H&M (size M) ผ้าเป็นขนแล้วบางจุด Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอกก่อนยืด 36 นิ้ว, ยาว 35 นิ้ว

สื้อกั๊ก CCOO (size L ) ไม่มีตำหนิ
    Big Sale 450 บาท
    ค่ะ

ยาว 16 นิ้ว

เดรH&M (size Euro 42) ข้างหลังเป็นสม๊อก ไม่มีตำหนิ Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอก 32 นิ้ว (ข้างหลังเป็นยางยืด ยืดได้อีก), รอบเอว 34 นิ้ว (ยืดได้อีก), ยาว 30 นิ้ว

เดรส H&M (size M) สภาพดี ไม่มีตำหนิ Big Sale 800 บาทค่ะ

รอบอก 38 นิ้ว, ยาว 34.5 นิ้ว

สื้อกั๊กยีนส์ซีด Chaps (size L) ผ้าด้านในลายจุดเป็นขนบ้างแล้ว Big Sale 400 บาทค่ะ

ยาว 15 นิ้ว

ื้อ Chaps (size L) ไม่มีตำหนิเด่นชัด Big Sale 300 บาทค่ะ

รอบอก 34 นิ้ว, ยาว 21.5 นิ้ว

เดร Chaps (size L) มีด้ายรันตรงด้านหลังนิดนึง Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 41 นิ้ว, รอบเอวฟรี, ยาว 35 นิ้ว

เดรLove 21 เครือหนึ่งของ Forever21 ไม่มีตำหนิ Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 39 นิ้ว, รอบเอวยางยืด, ยาว 33.5 นิ้ว

เดร H&M (size L) ผ้ายืด ไม่มีตำหนิ Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบอก 37 นิ้ว, รอบเอวก่อนยืด 33 นิ้ว, ยาว 39 นิ้ว

สื้อ Jaspal (size L) ตรงป้ายเป็นพู่ๆ ไม่มีตำหนิค่ะ Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอกฟรี, ยาว 18 นิ้ว

เดร Mango (size Euro M) ไม่มีตำหนิเด่นชัด Sale 400 บาทค่ะ

รอบอก 32 นิ้ว, รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 35 นิ้ว

ื้อกั๊กยีนส์ Jaspal (Size L) สภาพดีไม่มีตำหนิ Big Sale 450 บาทค่ะ

รอบเอวได้ถึง 36 นิ้ว, ยาว 19.5 นิ้ว

เดร Gap 1969 (size XL) ไม่มีตำหนิเด่นชัด Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบอกได้ถึง 45 นิ้ว, รอบเอวฟรี, ยาว 36 นิ้ว

เดรH&M (size M) ไม่มีตำหนิเด่นชัด Big Sale 500 บาทค่ะ

เอวยางยืด , ยาว 40 นิ้ว

เดรส Jaspal (size L) ผ้าเป็นขุยบางจุด ด้านหังมีรอยเปลื้อนจุดเกล็กจุดน้อย กระดุมเป็นเปลือกหอย มีรอยขากตรงที่ติดกระดุม Big Sale 350 บาทค่ะ

รอบอก 35 นิ้ว, รอบเอว 33 นิ้ว, ยาว 37 นิ้ว

ระโปรง CCOO (size L) ไม่มีตำหนิ Big Sale 450 บาทค่ะ

รอบเอวยางยืด 26-36 นิ้ว, ยาว 17.5 นิ้ว

กางเกง Jaspal (size L) สภาพดีไม่มีตำหนิ Big Sale 450 บาทค่ะ

รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 11.5 นิ้ว

กางเกง CCOO (size 6) ผ้าเริ่มซีดลง เริ่มเป็นขนนิดหน่อย Big Sale 300 บาทค่ะ

รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 10.5 นิ้ว

งเกง Jaspal (size L) ไม่มีตำหนิ Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 11 นิ้ว

เล็กกิ๊ง Topshop (size UK12) ผ้าเป็นขนแล้ว ตะเข็บด้านหลังปริ Big Sale 250 บาทค่ะ

รอบเอวยางยืด, ยาว 36 นิ้ว

กางเกJaspal (size L) ผ้าซีดลง และเป็นขนในบางจุดแล้ว Big Sale 250 บาทค่ะ

อบเอว 32 นิ้ว, ยาว 12 นิ้ว

กระโปรง XXI สภาพดีไม่มีตำหนิ Big Sale 650 บาทค่ะ

รอบเอว 29 นิ้ว, ยาวข้างหน้า 17 นิ้ว ข้างหลัง 30 นิ้ว

กางเกง Zara (size L) ผ้าใส่สบาย สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิ Big Sale 750 บาทค่ะ

รอบเอวยางยืดได้ถึง 36 นิ้ว, ยาว 37 นิ้ว

กางเกง XXI (size L) ผ้าใส่สบาย ไม่มีตำหนิ Big Sale 500 บาทค่ะ

รอบเอวยืดได้ถึง 40 นิ้ว, ยาว 37 นิ้ว

กระโปรงลูกฟูก Uniqlo (size CN160/66A) ไม่มีตำหนิ Big Sale 400 บาทค่ะ

รอบเอว 31 นิ้ว, ยาว 15.5 นิ้ว

กางเกง Jaspal (size L) ผ้าซีดและเป็นขน Big Sale 250 บาทค่ะ

รอบเอว 32 นิ้ว, ยาว 12 นิ้ว

H&M earrings
    ต่างหู h&m สีเขียวประดับเพชร แบบคุณใหม่ดาวิกา & คุณเก๋ ชลดา แบบใหม่ล่าสุด ใส่แล้วน่ารัก ไม่เล็กใหญ่เกินไปค่ะ
    Big Sale 350 บาทค่ะ

พร้อมส่ง 19 คู่ sold 17

Credit: Rukdara Website & IG: คุณเก๋ ชลดา ค่ะ

" ขอขอบคุณและขออนุญาติใช้รูปประกอบในการขายนะคะ "

H&M earrings
    ต่างหู h&m สีเขียวขาวนีออนแบบคุณใหม่ดาวิกา & คุณหวาน ซาซ่าค่ะ ใส่แล้วน่ารัก ไม่เล็กใหญ่เกินไปค่ะ
    Big Sale 350 บาท
    ค่ะ

พร้อมส่ง 23 คู่ sold 22

Credit: IG คุณใหม่ดารวิกา & คุณหวาน ซาซ่าค่ะ

Anna Sui Wallet
    Used like very new !!! กระเป็าตังค์ Annasui แบบสามพับ มีช่องใส่เหรียญ ซื้อมาเก็บค่ะ Big Sale 1500 บาท
    ค่ะ

*** สินค้าฝากขาย สนใจต่อรองได้ค่ะ ***

เสื้อสั้น H&M ลายสตอเบอรี่ น่ารักมากๆๆๆค่ะ มีเป๊กสีแดงติดหลอกด้านหน้า ข้างหลังเป็นสม็อค Big Sale 400 บาทค่ะ

size 32 [US 2] รอบใต้อก 64 เซนติเมตร ** เด็กใส่ได้ค่ะ **
    size 40 [US 10]รอบใต้อก 78 เซนติเมตร
    size 42 [US 12]
    รอบใต้อก 82 เซนติเมตร

*** รอบใต้อกวัดแบบในรูปเลยค่ะ ขนาดที่วัดเป็นตอนที่ยังไม่ยืดนะคะ เสื้อรุ่นนี้ข้างหลังเป็นสม็อค ยืดได้อีกนิดหน่อยค่ะ ***

Credit : Google ค่ะ

H&M cap
    หมวกไหมพรม H&M สีเทาหน้าแมวน้ำ(หรือเปล่า) น่ารักค่ะ กำลังอินเทรนด์
    Big Sale 400 บาทค่ะ

พร้อมส่ง 24 ใบ sold 21

++ หมวก Freesize นะคะ ผู้ใหญ่หรือเด็กใส่ได้หมดเลยค่ะ ขายในช็อปเป็นคอลเล็กชั่นผู้ใหญ่ค่ะ ++

Credit: IG คุณจุWarattaya ค่ะ

" ขอขอบคุณรูปน้องจากร้ายการหนูน้อยกู้อีจู้ และขออนุญาติใช้รูปประกอบในการขายนะคะ "

Harrods Bag
    Used !!! กระเป๋าHarrods ลายผู้หญิงน่ารั สภาพใช้งานค่ะ ข้างในสะอาด มีตำหนลอกตรงมุมกระเป๋า ตัวกระเปาเปลื้อนจุดเล็กจุดน้อ (ซักน่าจะออก) ตัวกระเป๋ามีรอยพับ Big Sale 300 บาทค่ะ

ขนาด กว้าง 12.5 นิ้ว, ยาว 15 นิ้ว (ไม่รวมสาย)

*** ของจริงสีจะสวยกว่าในรูปนิดหน่อยน่ะค่ะ ที่บ้านมืดๆ รูปเลยดูหมองๆค่ะ ***

Topshop Headband ที่คาดผมสีม่วงมีโบตรงกลางลายผลไม้ ข้างหลังเป็นยางยืด ราคาช็อปไทยถ้าจำไม่ผิดประมาณ 450-490 บาท แบบเดียวกับคุณชมพู่และน้องพีคค่ะ เคยเห็นเต้ยจริณพรคาดในละครสามหนุ่มเนื้อทองด้วย Big Sale 200 บาทค่ะ

พร้อมส่ง 30 อัน sold 27

Credit : Google ค่ะ

H&M flower headband
    ที่คาดผมดอกไม้สีชมพูอ่อนๆ ปลายติดกากเพชรนิดๆ เป็นอิลาสติกอย่างดีคะ ทำเป็นข้อมือหรือที่มัดผมก็ได้
    Big Sale 220 บาทค่ะ

พร้อมส่ง 22 เส้น sold 20

h&m flower clip
    กิ๊บดอกไม้ h&m ทรงดอกเบญจมาส ทำเป็นเข็ดกลัดก็เริ่ดนะจ๊ะ รุ่นนี่้ป๊อบเหมือนกัน คุณพลอยเฌอมาลย์ใช้บ่อยๆคะ Big Sale 180 บาทค่ะ

สีขาวครีมแบบคุณพลอย 30 ดอก sold 27
    สีชมพู 10 ดอก sold 8

Credit: IG PloyCherman & FB TeaTimeTale ร้านเสื้อผ้าของคุณจอย & คุณกัสจัง
    " ขอขอบคุณและขออนุญาติใช้รูปของคุณพลอย และคุณจอย ประกอบในการขายนะคะ "

H&M flower clip
    กิ๊บดอกไม้ h&m รุ่นนี้ยอดฮิตเลย ขายมาแล้วไม่ต่ำกว่าห้าร้อยแพค น่ารักมากๆ ดาราติดเยอะ ถ้าเปลื้อนสามารถใช้สบู่อ่อนๆซักออกได้คะ มีสองดอกในหนึ่งแพค
    Big Sale 180 บาทค่ะ

สีขาวครีม 30 แพค sold 25
    สีม่วงอ่อน 15 แพค sold 9
    สีดำ 10 แพค sold 9
    สีชมพูนู๊ดกับสีเทา 70 แพค sold 55

Credit: IG NoeyChotika & Google
    " ขอขอบคุณและขออนุญาติใช้รูปของคุณเนย์ คุณพลอย ประกอบในการขายนะคะ "

^^ ขอบคุณ sbn และคุณลูกค้าที่น่ารักมั๊กมากนะคะ ^^
    Last edited by oy_benjawan; 24-03-13 at 23:00.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ