***RAYBAN PINK GOLD AS ON AUM & RAYBAN GREEN GOLD (VICTORIA BECKHAM) SIZE 62***แว่นปรอท MARC BY MARC JACOBS - AVIATOR STYLE - SILVER MIRROR แบบปอยด์/ GOLD MIRROR แบบพลอย/ BLUE-GREEN MIRROR แบบชมพู่ / BLUE MIRROR สีเหมือนแว่น VICTORIA B. เป๊ะ!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    Zulee is offline Trusted Member Master Brandname
    Zulee's Bank Account
    • Bank Account 1: 219X1X3X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ***RAYBAN PINK GOLD AS ON AUM & RAYBAN GREEN GOLD (VICTORIA BECKHAM) SIZE 62***แว่นปรอท MARC BY MARC JACOBS - AVIATOR STYLE - SILVER MIRROR แบบปอยด์/ GOLD MIRROR แบบพลอย/ BLUE-GREEN MIRROR แบบชมพู่ / BLUE MIRROR สีเหมือนแว่น VICTORIA B. เป๊ะ!

สินค้าทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ (AUTHENTIC SUNGLASSES ONLY) ถ้าลูกค้าซื้อไปแล้ว ลูกค้าอยากนำเข้าห้อง Catch Fake สามารถทำได้โดยไม่ต้องขออนุญาตจ้าๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าพบว่าปลอมคืนเงินค่ะ

Regulations
    1. ราคาสินค้าอาจมีการปรับขึ้น-ลง อาจเนื่องมาจากภาษี ค่าเงินบาท หรือสินค้าขาดตลาด
    2. จัดส่ง FREE EMS ให้ทุกชิ้นค่ะ ไม่ว่าจะเป็นสินค้าราคาปกติ หรือ PROMOTION หรือ CLEARANCE
    3.ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้า ในทุกกรณีค่ะ (ยกเว้น ตรวจพบว่าเป็นของปลอมเท่านั้น)
    แม่ค้าสะดวกติดต่อทางมือถือ 085-3202036 (24 hrs Whatsapp or LINE) หรือ zuleesunglasses@gmail.com หรือ PM มาก็ได้ค่ะ

***NEW ARRIVAL !!!***
    MARC BY MARC JACOBS
    LIGHT GOLD MIRROR
    (พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : RIMLESS Gold Metal Frame/ Light Gold Mirror Lens
    (LENS SIZE 62mm.)
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ รอกานมานานพอสมควรเลยค่ะ
    แว่น MMJ SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น AVIATOR OVERSIZED STYLE คล้ายกับ VICTORIA BECKHAM มากที่สุดเท่าที่ซู่หลีจะหาได้แล้วจร้า อย่างที่ืทราบกันว่า
    คุณ พลอยใส่ VICTORIA BECKHAM AVIATOR 18K FRAME/ GOLD MIRROR ซึ่งเป็น LIMITED EDITION SS2010 ผลิตเพียง 150 ตัวเท่านั้น ดังนั้นจะหาของได้ยากมากค่ะ คิวยาวเป็นหางว่าและการันตีไม่ได้ด้วยนะคะว่าจะหาได้ แม่ ค้าเลยหาสินค้าที่ยังจัดอยู่ในแบรนด์ระดับบน มาให้ลูกค้าใส่สวยกันตามเทรนด์ในราคาชิวๆ ค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และตัวแว่นค่ะ
    >>> ซู่หลีขอขายที่
    5,900 NET
    บาทค่ะ

GREY SILVER MIRROR
    : RIMLESS Silver Metal Frame with White Legs/ Grey Silver Mirror Lens
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ รอกานมานานพอสมควรเลยค่ะ แว่น MMJ SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น AVIATOR OVERSIZED STYLE คล้ายกับ CUTLER & GROSS MEDIUM AVIATOR มากที่สุดเท่าที่ซู่หลีจะหาได้แล้วจร้า อย่างที่ืทราบกันว่าคุณปอยใส่ CUTLER & GROSS MEDIUM AVIATOR WITH WHITE LEGS ซึ่งของหาได้ยากมากค่ะ แม่ ค้าเลยหาสินค้าที่ยังจัดอยู่ในแบรนด์ระดับบน มาให้ลูกค้าใส่สวยกันตามเทรนด์ในราคาชิวๆ ค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และตัวแว่นค่ะ
    5,900 NET
    บาทค่ะ

BLUE SKY MIRROR
    (หมดชั่วคราวค่ะ!!!)
    : RIMLESS Ruthentium Metal Frame with Blue Sky Mirror Lens
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ รอกานมานานพอสมควรเลยค่ะ แว่น MMJ SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น AVIATOR OVERSIZED STYLE คล้ายกับ VICTORIA BECKHAM มากที่สุดเท่าที่ซู่หลีจะหาได้แล้วจร้า อย่างที่ืทราบกันว่าตอนนี้แว่นเลนส์ปรอทมาแรงมาก และหายากสุดๆ นางแบบในรูปใส่ VICTORIA BECKHAM AVIATOR BLUE MIRROR ซึ่งหาของได้ยากค่ะและราคาสูงค่ะ ซึ่งตอนนี้แม่ค้ามีลูกค้าที่เฉพาะเจาะจงต้องเป็น VICTORIA BECKHAM AVIATOR BLUE MIRRORเท่า นั้น มีคิวยาวเป็นหางว่าวแล้วค่ะ ต้องรอนานเลยค่ะ เพราะมาทีแค่ตัวหรือสองตัวเท่านั้นค่ะ แม่ค้าเลยหาสินค้าที่ยังจัดอยู่ในแบรนด์ระดับบน มาให้ลูกค้าใส่สวยกันตามเทรนด์ในราคาชิวๆ ค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และตัวแว่นค่ะ
    5,900 NET
    บาทค่ะ

MULTILAYER BLUE/GREEN MIRROR(
    หมดชั่วคราวค่ะ!!!)
    : BLACK Metal Frame with Multilayer Blue/Green Mirror Lens
    (FRAME 64mm.=ความกว้างของเลนส์รวมกรอบค่ะ)
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ รอกานมานานพอสมควรเลยค่ะ แว่น MMJ SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น AVIATOR OVERSIZED STYLE คล้ายกับ VICTORIA BECKHAM มากที่สุดเท่าที่ซู่หลีจะหาได้แล้วจร้า อย่างที่ืทราบกันว่าคุณชมพู่ใส่ VICTORIA BECKHAM AVIATOR GREEN MIRROR ซึ่งหาของได้ยากและราคาสูงค่ะ ซึ่งตอนนี้แม่ค้ามีลูกค้าที่เฉพาะเจาะจงต้องเป็น VICTORIA BECKHAM AVIATOR GREEN MIRRORเท่า นั้น มีคิวยาวเป็นหางว่าวแล้วค่ะ ต้องรอนานเลยค่ะ เพราะมาทีแค่ตัวหรือสองตัวเท่านั้นค่ะ แม่ค้าเลยหาสินค้าที่ยังจัดอยู่ในแบรนด์ระดับบน มาให้ลูกค้าใส่สวยกันตามเทรนด์ในราคาชิวๆ ค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และตัวแว่นค่ะ
    5,900 NET
    บาทค่ะ

***RECOMMENDED***
    RAY BAN 3025 Aviator Sunglasses
    GREEN ARISTA GOLD
    (หมดชั่วคราว!!!)
    : Gold Metal Frame with Green Arista Lens / SIZE: 62mm.
    : เป็นรุ่น AVIATOR ที่ฮิตตลอดกาล ใส่ได้ตลอดไม่ว่ารูปหน้าไหนค่ะ ใครหาแว่นเข้าหน้ายาก ต้องรุ่นนี้ไซด์นี้เท่านั้นค่ะ รับรองรอดดดดด ไม่มีเอ้าท์หรือตกเทรนด์ค่ะ สีเลนส์เป็นสีเขียวเข้มออกดำ กรอบทองค่ะ ตัวนี้เป็นไซด์เดียวและรุ่นเดียวกับที่ Victoria Beckham ใส่เป๊ะเลยค่ะ
    หน้าเล็กหน้าใหญ่ใส่ได้หมด หน้าบานก็ไม่ต้องห่วงค่ะ รับรองว่าไม่มีปัญหากับ Size 62 mm. แน่นอนค่ะ
    >>>ซู่หลี
    ขอขายที่ราคา 5,700 บาทค่ะ

***BEST SELLER***
    RAY BAN 3025 Aviator Sunglasses
    MIRROR PINK GOLD
    : Gold Metal Frame with Mirror Pink Lens / SIZE: 62mm.
    : เป็นรุ่น AVIATOR ที่ฮิตตลอดกาล ใส่ได้ตลอดไม่ว่ารูปหน้าไหนค่ะ ใครหาแว่นเข้าหน้ายาก ต้องรุ่นนี้ไซด์นี้เท่านั้นค่ะ รับรองรอดดดดด ไม่มีเอ้าท์หรือตกเทรนด์ค่ะ สีเลนส์เป็นสีชมพูปรอท กรอบทองค่ะ ตัวนี้เป็นไซด์เดียวและรุ่นเดียวกับที่ คุณอั้ม พัชราและเจนนี่ใส่เป๊ะเลยค่ะ
    หน้าเล็กหน้าใหญ่ใส่ได้หมด หน้าบานก็ไม่ต้องห่วงค่ะ รับรองว่าไม่มีปัญหากับ Size 62 mm. แน่นอนค่ะ

>>>ซู่หลีขอขายที่ราคา 5,700 บาทค่ะ

***RECOMMENDED***
    BLUE POLARISED GOLD

: Gold Metal Frame with Blue Polarised Lens / SIZE: 62mm.
    : เป็นรุ่น AVIATOR POLARISED LENS ที่ฮิตตลอดกาล ใส่ได้ตลอดไม่ว่ารูปหน้าไหนค่ะ ใครหาแว่นเข้าหน้ายาก ต้องรุ่นนี้ไซด์นี้เท่านั้นค่ะ รับรองรอดดดดด ไม่มีเอ้าท์หรือตกเทรนด์ค่ะ สีเลนส์เป็นสีเขียวเข้มออกดำ กรอบทองค่ะ
    >>>ซู่หลี
    ขอขายที่ราคา 6,200 บาทค่ะ

TOY WATCH
    - NEW with TAG
    พร้อมส่งค่ะ!!!
    >>>ซู่หลีขอขายที่ราคา
    4,500บาทค่ะ

*****************************************************************************

HI-END "สินค้าพร้อมส่ง" Link !!!

***SPECIAL PROMOTION
    MIU MIU NOIR CAT SS11-22 & ROUND SS13 ONLY 11,500 BTHS
    ONLY***

FRENCY & MERCURY VORACIOUS BLACK SILVER
    =NEW!!! A-MORIR HANDMADE FROM NEW YORK PHILLIPS PASTEL พร้อมส่งแล้วค่ะ!!!=NEW!!! GREY ANT FOUNDRY AS SHOW ON PLOY ONLY 6,900 BTHS=SUPER FRANCIS LUCIA PUMA AS SHOW ON PLOY, TOEY & MAY=LV IPHONE CASES IN RED LEATHER=PRADA ROUND BAROQUE & PRADA CAT BAROQUE=KAREN WALKER SUPER DUPER (LIMITED EDITION), SUPER SUPER STRENGTH BLACK & TORTOISE/ HARVEST BLACK=IC BERLIN SPECIAL EDITION LUNDI SILVER/ MERCREDI BLACK=LINDA FARROW CAT EYES BY ALEXANDER WANG/ SMILE/ MICKY MOUSE BY JEREMY SCOTT=MYKITA FRANZ ORANGE FLASH

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2431270

MIU MIU CAT SS12 & รุ่นใหม่ล่าสุด!!! ROUND SS13 พร้อมส่งครบสีที่เดียวในทยตอนนี้ค่ะ !!!

*** ความซื่อตรงต่อลูกค้า เป็นหัวใจสำคัญที่สุดบองแม่ค้าค่ะ ***
    ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก SBN และลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะคะ...
    Last edited by Zulee; 19-11-12 at 18:30.

Comments from Facebook