USED&NEW>>Chanel Cluch 11">Chanel Bowling>Chanel 8">WOC>Chanel Bi-Fold>CC Earring>Dior Soft>Loewe>Saff 1zip 33"& 2zip 30">YSL Mini Cabus>YSL Cabus>Palermo PM>Nvf GM>Eva Cluch.et

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    keeraya1980 is offline Trusted Member Brandname Fan
    keeraya1980's Bank Account
    • Bank Account 1: 743X4X0X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up USED&NEW>>Chanel Cluch 11">Chanel Bowling>Chanel 8">WOC>Chanel Bi-Fold>CC Earring>Dior Soft>Loewe>Saff 1zip 33"& 2zip 30">YSL Mini Cabus>YSL Cabus>Palermo PM>Nvf GM>Eva Cluch.et

Move Up!!!
    Thank You SBN
    Last edited by keeraya1980; 23-04-13 at 21:32.

keeraya1980 is offline Trusted Member Brandname Fan
    keeraya1980's Bank Account
    • Bank Account 1: 743X4X0X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up ฉลอง100โพสลดกระหนํ่า!!!วันนี้วันเดียวเท่านั้น>Chanel Cluch 11">Chanel Bowling>Chanel 8">WOC>Chanel Bi-Fold>CC Earring>Dior Soft>Loewe>Saff 1zip 33"& 2zip 30">YSL Cabus>Palermo PM>Nvf GM>E

>>กติกาสากลในการซื้อ><ขายนะคะ

1. ขออนุญาตขายให้คนที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะคะ

2. หากต้องการนัดรับสินค้าแล้วแต่ตกลงกัน รบกวนมัดจำ 2,000 บาทค่ะไม่สะดวกนัดเพื่อชมหรือลองสินค้านะคะ

4.
    บริการส่ง EMSฟรีภายในประเทศ โดยจะจัดส่งให้ทันทีในวันรุ่งขึ้นหลังจากได้รับยอดโอนนะคะ

5.
    ขอรูปเพิ่มเติมเพื่อเข้าห้องCatch Fake โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ

6. รับประกันสินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้100% ค่ะ (หากพบว่าไม่ใช่ของแท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ)

7. สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับคืนไม่รับเปลี่ยนทุกกรณี (ยกเว้นเป็นของปลอมค่ะ)

8. CF มัดจำ 2,000 บาทค่ะ ไม่รับ CF ปากเปล่านะคะ

ติดต่อทางโทรศัพท์จะสะดวกที่สุดนะคะ
    โทร/whatsapp/lineได้ที่เบอร์
    081-8197772
    line ID:keerayaka.
    หรือ Email: keerayaammee@gmail.com

NEW CHANEL 2013 RED FLAPBAG A67725

>>ราคา @ Sold Thx K.Lek holo 174xxxxx
    รุ่นใหม่ล่าสุดจาก UK หายากมากๆค่ะ ของจริงสวยมากๆค่ะหนัง Clafskin นุ่มมือมากๆค่ะ (ราคา Shopไทย 123,800)
    อุปกรณ์: ครบค่ะ ใบเสร็จ(สำเนา) + การ์ด holo + ถุงผ้า + กล่อง + ริ้บบิ้น + ถุงกระดาษ

NEW CHANEL 2013 RED BOWLING BAG A67626
    >>ราคา @ 92,500 holo174xxxxx
    รุ่นใหม่ล่าสุดหนัง Cavair สีแดงของ Seasonนี้เลยค่ะเป็นทรงแบบ Speedy จะถือหรือจะสะพายก็ได้สวยด้วยเก๋ด้วยค่ะ
    อุปกรณ์: ครบค่ะ ใบเสร็จ(สำเนา) + การ์ดholo + ถุงผ้า + กล่อง + ริ้บบิ้น + ถุงกระดาษ

NEW CHANEL 2013 RED
    FLAPBAG A67725
    >>ราคา @ Sold Thx K.Kung holo174xxxxx
    รุ่นใหม่ล่าสุดจะสะพายข้าง/Crossbody/หรือจะถือเป็นCluchไปงานก็ได้ค่ะสวยและคุ้มอย่างนี้รีบจับจองเป็นเจ้าของนะคะ
    อุปกรณ์: ครบค่ะ ใบเสร็จ(สำเนา) + การ์ดholo + ถุงผ้า + กล่อง + ริ้บบิ้น + ถุงกระดาษ

NEW CHANEL CLUCH 11' WITH CHAIN SHW A65051

>>ราคา @ 85,500 holo179xxxxx
    เพิ่งลงเครื่องสดๆร้อนๆจาก UK หนังCavair สีดำสวยมากๆค่ะจะเก็บสายเป็นCluchหรือจะสะพายก็ได้ไปงานหรูๆหรือจะไปดินเนอร์ก็สวยค่ะ (ราคาShopไทย 96,000)

Chanel Mini 8" Red Lambskin

>>ราคา @ 74,900 holo176xxxxx
    Like New!! หายากมากมาย รีบจับจองเป็นเจ้าของกันนะคะ
    อุปกรณ์: ใบเสร็จ + การ์ดholo + ผ้าห่อกระเป๋า + ถุงผ้า + ดอกคามิลเลีย + ริ้บบิ้น + ถุงกระดาษ

Used Chanel GST Black Caviar SHW

>>ราคา @ 58,900 หลุด Cfวันนี้ 56,000!!! holo131xxxxx
    อุปกรณ์: การ์ดholo + ดอกคามิลเลีย + ริ้บบิ้น

NEW CHANEL WOC GOLD CAMELLIA
    GHW
    >>ราคา @ 45,900 วันนี้ 43,000!!!holo168xxxxx
    อุปกรณ์: การ์ด holo + บุ๊คแคร์ + ผ้าห่อกระเป๋า + กล่อง + ดอกคามิลเลีย + ริ้บบิ้น

New Chanel WOC Camellia Floral quilt Pattern

>>ราคา @ 45,900 วันนี้ 43,000!!! holo168xxxxx
    อุปกรณ์: การ์ด holo + บุ๊คแคร์ + ผ้าห่อกระเป๋า + กล่อง + ดอกคามิลเลีย + ริ้บบิ้น + ถุงกระดาษ

Used Chanel Reissue WOC Bergundy Calfskin Leather
    >>ราคา @ 42,000>>40,000 Sale>>38,000
    holo129xxxxx
    สีจริงสวยมากค่ะ จับนุ่มมือมาก หนังรุ่นนี้ไม่มีแฟ่บนะคะ น่าเก็บสะสมเป็นอย่างยิ่งค่ะ
    อุปกรณ์: กล่อง

Used Chanel Tri Fold Caviar Red Lipstick
    >>ราคา @ Sold Thx K.Fai holo 168xxxxx
    อุปกรณ์:
    การ์ด holo + บุ๊คแคร์ + ผ้าห่อกระเป๋า + กล่อง + ดอกคามิลเลีย + ริ้บบิ้น + ถุงกระดาษ

Used Chanel Bi Fold Lamp Red lipstick
    >>ราคา @ 18,900 วันนี้ 17,000!!! h
    olo167xxxxx
    อุปกรณ์: การ์ด holo + สำเนาใบเสร็จ + กล่อง + ดอกคามิลเลีย

CC Earring 3 แบบค่ะ อย่างละ1 คู่เท่านั้นค่ะ
    >>ราคา @ 7,500 CC Classic Clip
    >>ราคา @ 9,500 CC Big Logo
    >>ราคา @ 9,500 CC With Small Crystal
    >>ราคา @ 8,300 CC Classic
    อุปกรณ์: กล่อง +ถุงผ้า + ริ้บบิ้น + ดอกคามิเลีย + ถุงกระดาษ

Dior Soft Tote in brown leather SHW

>>ราคา @ 55,000 วันนี้ 50,000!!!
    Like New!! Shop Dior ขายอยู่ 8x,xxx บาท สีนํ้าตาลหนัง Lamb นุ่มและทนมากๆค่ะ
    อุปกรณ์: การ์ด + ถุงผ้า

Prada Saffiano 2 zip size 30 Cameo
    >>ราคา @ 44,000 วันนี้ 43,000!!!
    อุปกรณ์: สายStep + การ์ด + ถุงผ้า + ถุงกระดาษ

Prada Saffiano 1 zip size 33 Fuoco

>>ราคา @ 41,500 วันนี้ 39,000!!!
    อุปกรณ์: ใบเสร็จ(สำเนา) + สายStep + การ์ด + ถุงผ้า + ถุงกระดาษ

LOEWE Amazona Big Logo 35 Red
    >> @ 42,000 วันนี้ 40,000!!!
    Used Like New!!
    อุปกรณ์: การ์ด + ชุดกุญแจ + ถุงผ้า

Used YSL>> Mini Cabus Chyc In Black
    >>ราคา @ 48,900 วันนี้ 46,000!!!
    อุปกรณ์: การ์ด + ตัวอย่างหนัง + ถุงผ้าสองชั้น

NEW YSL>>Cabus Chyc SIZE L

>>ราคา 54,500 วันนี้ 53,000!!!
    สีเบจ ใช้แล้วดูดีมากเลยค่ะราคามือหนึ่งไปไกลแล้วนะคะ
    อุปกรณ์: การ์ด + ตัวอย่างหนัง + ถุงผ้า 2ชั้น + ถุงกระดาษ

ขออนุญาตยืมภาพจากเวปนะคะ

LV Palermo PM Monogram
    >>ราคา @27,500 วันนี้ 26,000!!! Date Codeปี2008

(Canvasยังสวยเด้งอยู่ทรงลายชัดค่ะ/Cowhide Step1-2นวลสวยไร้รอยหยดนํ้าค่ะ/อะไหล่เงาวิ้งมีรอยขนแมวเล็กน้อย/ภายในสะอาดค่ะ)
    อุปกรณ์: การ์ดเล็ก + ชุดหูถักไหมญี่ปุ่นอย่างดี + ถุงผ้า + ถุงกระดาษ

LV Neverfull Damier GM
    >>ราคา @ 21,000 วันนี้ 19,000!!! Date Code ปี2009
    Like New!!(Canvasสวยเด้งอยู่ลายคมชัดค่ะ/สายไม่มีแตกขอบยังเรียบสวย/อะไหล่ยังเงาวิ้งมีขนแมวเล็กน้อย/ภายในสะอาดค่ะ)
    อุปกรณ์: การ์ดเล็ก + หูถัก(ของใหม่) + ถุงกรดาษ

LV Eva Cluch Dameir Ebene
    >>ราคา @ 17,000 วันนี้ 15,500!!!
    Date Codeปี 2010
    Like New!!(Canvasยังสวยเด้งอยู่ลายคมชัดค่ะ/อะไหล่ยังเงาวิ้งมีขนแมวเล็กน้อยค่ะ/ภายในสะอาด)
    อุปกรณ์: การ์ดเล็ก + สายStep + ถุงผ้า + ถุงกรดาษ

NEW LV Damier Mini Pochette
    >>ราคา @ 10,500 วันนี้ 9,500!!!
    Date Codeปี2012
    อุปกรณ์: การ์ดเล็ก + ถุงผ้า + กล่อง + ถุงกระดาษ

NEW LV Monogram Key Chain
    >>ราคา @ Sold Thx K.Kim ของใหม่ค่ะ.Date Codeปี2013
    อุปกรณ์: ใบเสร็จ(สำเนา) + การ์ดเล็ก + ถุงผ้า + กล่อง + ถุงกระดาษ

Used LV Vernis Pochette Baby Blue
    >>ราคา @ 7,500 วันนี้ 6,500!!!
    (ยังนวลสวย Step1เท่านั้น/อะไหล่ยังเงาวิ้งมีรอยขนแมวเล็กน้อย/ภายในสะอาดค่ะ)
    อุปกรณ์: การ็ดเล็ก + บุ๊คแคร์ + ถุงผ้า

LV Limited Edition 1995 America's Cup Shoulder Handbag
    >>ราคา @ 13,500 วันนี้ 12,000!!!
    (Canvasยังสวยเด้งอยู่ทรงลายชัดค่ะ/Cowhide Step1/มีรอยหยดนํ้าตามภาพ/อะไหล่เงาวิ้งมีรอยขนแมวตามการใช้งานค่ะ/ภายในสะอาดค่ะ)
    อุปกรณ์: ถุงผ้า + ถุงกระดาษ

LV Monogram Petit Bucket PM
    >>ราคา @ Sold Thx K.Pim
    (Canvasยังสวยเด้งอยู่ทรงลายชัดค่ะมาพร้อมใบลูกนะคะ/Cowhide Step1-2 นวลสวย/อะไหล่เงาวิ้งมีรอยขนแมวตามการใช้งานค่ะ/ภายในสะอาดค่ะ)
    อุปกรณ์: ถุงผ้า

LV Bel Air Monogram
    >>ราคา @ 13,500
    (Canvasยังสวยเด้งอยู่ทรงค่ะ/Cowhide Step2ทรงนี้วินเทจสุดๆค่ะ/อะไหล่ยังเงาวิ้งค์มีขนเเมวบ้างเล็น้อยค่ะ/ภายในสะอาดค่ะ)
    อุปกรณ์: ถุงผ้า + ถุงกระดาษ

LV Long Wallet Damier Ebene
    >>ราคา @ 14,500 วันนี้ 13,000!!! Date Code ปี2003
    (Canvasยังสวยเด้งเป็นทรงค่ะ/อะไหล่ยังเงาวิ้งมีรอยขนแมวตามการใช้งาน/ภายในสะอาดค่ะ)
    อุปกรณ์: การ์ดเล็ก + ถุงผ้า + กล่อง

LV Monogram Vernis Sarah Wallet
    >>ราคา @ 11,000 วันนี้ 9,500!!! Date Code ปี 2008
    อุปกรณ์: -

LV Wallet For Men
    >>ราคา @ 5,900 Date Code 2006
    (Canvasลายยังคมชัด/ไม่ลอกไม่เหนียวค่ะ/มีรอยขาดและด้ายหลุดจิ๊ดนึง)
    อุปกรณ์: ถุงผ้า + กล่อง

LV Monogram Vernis Rayures Zippy Coin Purse
    >>ราคา @ 12,000 วันนี้ 10,000!!! Date Code ปี2011
    (เป็นรุ่นLimited edition มีแค่ช่วง Valentine เท่านั้นนะคะสภาพดีมากใช้ไป 1ครั้งเท่านั้นยังมีกลิ่นหนังอยู่เลย/ไม่มีตำหนิใดๆเลยค่ะ)
    อุปกรณ์: บุ๊คแคร์ + การ์ดรุ่น + กล่อง + ถุงผ้า

LV Sirius 50
    >>ราคา @ 15,500 Date Code SP0956

LV กระเป๋าเดินทาง
    >>ราคา @ 18,500 Date Code VI 0938
    อปกรณ์: -

LV กระเป๋าเดินทาง
    >>ราคา @ 25,500 Date Code VI 0956

Gucci Shopping Bag
    >>ราคา @ 17,500รับแลกลองเสนอมาค่ะ
    Like New!!(กระเป๋าสภาพดีทรงยังสวยงามค่ะ/อะไหล่ยังเงาวิ้งค่ะ/ภายในสะอาด)
    อุปกรณ์: การ์ด + บุ๊คแคร์ + ตัวอย่างหนัง + ถุงผ้า + ถุงกระดาษ

Gucci Cosmetic
    >>ราคา @ 2,500

Gucci Watch หน้า G สี่เหลี่ยม
    >> ราคา @ 14,500
    หน้าปัดยังสวยใสปิ้งอยู่เลยค่ะ/ตัวเรือนยังเงาสวย รอยขนแมวน้อยมากค่ะ/
    เปลี่ยนสายได้ 3 สาย
    อุปกรณ์: กล่องพร้อมหมอนดันทรง

Gucci Sunglasses
    >>ราคา @ 3,900
    อุปกรณ์: ผ้าเช็ดเลนส์ + กล่อง

Giorgio Armani Sunglasses
    >>ราคา @ 4,200
    อุปกรณ์: ถุงผ้าช็ดเลนส์ + กล่องซิป

Ferragamo Tote
    >>ราคา @ 7,500

Ferragamo เหมาะใช้ไปต่างประเทศมากเลยค่ะ
    >>ราคา @ 8,500

Ferragamo Wallet
    >>ราคา @ 2,000

Prada
    >>ราคา @ 3,000

Prada
    >>ราคา @ 3,000

..............................................SoldZone...........................................

**สาวๆท่านไหนสนใจ Tamagochi 2013 สอบถามได้ค่ะ*_*
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=302179
    ติดต่อทางโทรศัพท์จะสะดวกที่สุดนะคะโทร/whatsapp/lineได้ที่เบอร์ 081-8197772 line ID:keerayaka.
    หรือ Email: keerayaammee@gmail.com

LoVe LoVe SBN
    Last edited by keeraya1980; 23-04-13 at 21:41.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ