*Pre-order* New Balance จาก USA เรทถูก *33 ถูกที่สุดคร่า รอประมาณ 20 วัน ใครที่อดทนรอรองเท้าคู่โปรดที่คุณเลือกซื้อเองได้ จัดมาเลย เราสั่งให้ได้ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: *Pre-order* New Balance จาก USA เรทถูก *33 ถูกที่สุดคร่า รอประมาณ 20 วัน ใครที่อดทนรอรองเท้าคู่โปรดที่คุณเลือกซื้อเองได้ จัดมาเลย เราสั่งให้ได้ค่ะ

tanyanana is offline Trusted Member Brandname Fan
    tanyanana's Bank Account
    • Bank Account 1: 720X7X0X4X
    • Bank Account 2: 865X0X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    1

Thumbs up *Pre-order* New Balance จาก USA เรทถูก *33 ถูกที่สุดคร่า รอประมาณ 20 วัน ใครที่อดทนรอรองเท้าคู่โปรดที่คุณเลือกซื้อเองได้ จัดมาเลย เราสั่งให้ได้ค่ะ

พรีออเดอร์รองเท้านิวบาลานซ์ (New Balance) รอประมาณ 20 วัน
    ใครที่อดทนรอรองเท้าคู่โปรดที่คุณเลือกซื้อเองได้ จัดมาเลย
    เราสั่งให้ได้ค่ะ!!

ร้านนี้ไม่มีมัดจำ เพราะเราไม่มีนโยบายยึดเงินมัดจำ
    ไม่มีสินค้ายินดีคืนเงินทุกบาททุกสตางค์จ้าา

สนใจสั่งซื้อ CF+โอนตังค์ ได้เลยนะคะ
    **ส่งลงทะเบียนฟรีทุกรายการจ้า**

ฝากกด LIKE ด้วยนะคะ มีหลายสิ่งรออยู่ค่ะ

www.facebook.com/miraclenoeleven

ฝากลิงค์ด้วยจ้า
    Charles & Keith พร้อมส่ง
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2783920

Pre-order Charles & Keith
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1066807686

=====================================================================

คุยกันก่อนจ้า

• งดต่อรองราคาทุกกรณีนะคะ เพราะราคานี้สมเหตุสมผลที่สุดและถูกกว่าใน shop ไทยอยู่แล้ว
    • แม่ค้าชื่อ 'ไก่' นะคะ ไม่ค่อยสะดวกที่จะติดต่อทาง PM นะคะ
    • LINE: tanyarecipe สะดวกที่สุด add มาได้ตามสะดวกจ้า
    • ติดต่อทางโทรศัพท์ที่เบอร์ 088-5492856 (บางทียุ่งๆ อาจไม่รับสาย LINE มาเลยค่ะ)
    • ติดต่อทางอีเมล์ tanyanana@gmail.com
    • โปรดเลือกสินค้าให้ดีก่อนสั่งซื้อ เพราะว่าไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ
    • ถ้าพร้อมโอน CF ได้เลยนะคะ ถ้ายังไม่พร้อมจะให้สิทธิ์คนที่พร้อมกว่าค่ะ
    • โอนเงินเรียบร้อยแล้ว แจ้งชื่อที่อยู่และเบอร์โทรศัพท์ให้ทราบทาง SMS, LINE หรือ what's app

=====================================================================

ปิดรอบทุกเย็นวันจันทร์
    โอนเงินไม่เกิน 6 โมงเย็น โอนเต็มจำนวนนะคะ
    เราไม่โกงแน่นอนจ้า ค้าขายออนไลน์มามากกว่า 10 ปี
    อาจรอนานหน่อย เพราะต้องให้ทางเว็บส่งของให้เราที่โกดังในอเมริกาก่อน
    แล้วค่อยส่งต่อมาที่เมืองไทย
    ใช้เวลาเคลียร์ภาษีนำเข้าอีก กว่าจะผ่านด่านเข้ามาถึงมือก็ใช้เวลาหลายวันอยู่พอสมควร
    รับประกันว่าสั่งตรงจาก USA แน่นอนจ้า

รองเท้าจะถูก wrap และแพคมาทางแอร์อย่างดีนะคะ
    กล่องรองเท้าอาจจะบิดเบี้ยวไปบ้าง เพราะว่าแยกพับมาต่างหากกะตัวรองเท้า
    เพื่อประหยัดพื้นที่ค่ะ พอมาถึงมือแม่ค้าจะแพคใส่กล่องให้อีกทีก่อนส่งนะคะ

สนใจสินค้ารุ่นไหน ดูจากเว็บไซต์ออนไลน์ได้เลยนะคะ
    ทางร้านรับสั่ง New Balance ให้ได้ 2 เว็บนะคะ คือ
    -
    www.newbalance.com เป็นเว็บของเจ้าของแบรนด์เอง มีรองเท้าที่รับประกันว่า Made in USA ทางเว็บจะมีแจ้งไว้เลยค่ะ ถ้าไม่มีแจ้งไว้ก็แสดงว่าผลิตที่ประเทศอื่น เลือกกันได้ที่เว็บนี้เลยค่ะ
    - www.6pm.com เป็นเว็บ Outlet ราคาโดนๆ เพราะว่าถูกกว่า แต่เราจะไม่ทราบว่าคู่ไหน Made in ประเทศอะไร บางคู่ก็ Made in USA บางคู่ก็ไม่ใช่ค่ะ ต้องเลือกดูนะคะ

ราคาสินค้าคิดง่ายๆ คือ
    ราคา USD *33 + ภาษี 7% ของราคารองเท้า + ค่าดำเนินการต่างๆ คู่ละ 1,000 บาท ก็จะได้ราคาสุทธิ เน็ตๆ กันไปเลย ไม่มีจ่ายค่าขนส่งเพิ่มแล้วจ้า
    คิดกันง่ายๆ คิดคำนวณก่อนได้เลยจ้า

สอบถามได้ add
    LINE: tanyarecipe มาเลยจ้า

ตัวอย่างสินค้าที่สั่งมาแล้วค่ะ

Last edited by tanyanana; 24-07-13 at 20:01.

Business Review แนะนำสินค้าและรีวิว::
    http://sbntown.com/forum/showthread....552#post741552

Thank you SBN

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ