ต้องการยกเลิก Account เดิมเพื่อสมัครใหม่ เนื่องจากเปลี่ยนชื่อจริงแล้วมีปัญหาในการสมัคร TM ครับ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    wikran is offline Canceled User Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation ต้องการยกเลิก Account เดิมเพื่อสมัครใหม่ เนื่องจากเปลี่ยนชื่อจริงแล้วมีปัญหาในการสมัคร TM ครับ

ต้องการยกเลิก User เดิมครับ เนื่องจากว่าได้มีการเปลี่ยนชื่อจริง แล้วพอจะสมัคร TM มีปัญหาชื่อไม่ตรงกัน แต่เลขประชาชนตรงกัน

แล้วอีกอย่างพอเวลาขายของลูกค้าจะงงกับชื่อ User ว่าทำไมชื่อไม่ตรงกับชื่อบัญชีที่ให้มา เกิดปัญหาหลายอย่างครับ

รบกวน Admin ด้วยนะครับ User : wikran จะได้ทำการสมัครสมาชิกใหม่เพื่อให้เข้าใจตรงกันกับลูกค้าด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

wikran is offline Canceled User Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ต้องการยกเลิก Account เดิมเพื่อสมัครใหม่ เนื่องจากเปลี่ยนชื่อจริงแล้วมีปัญหาในการสมัคร TM ครับ

12 วันแล้วนะครับผม ยังไม่มีการดำเนินการใดๆเห็นบอกว่าถ้าไม่มีการทักท้วงภายใน 7 วันจะดำเนินการให้รบกวนลงมาดูด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

SBN Experience Team is offline Administrator Siambrandname WebmasterBrandname Fan

Default Re: ต้องการยกเลิก Account เดิมเพื่อสมัครใหม่ เนื่องจากเปลี่ยนชื่อจริงแล้วมีปัญหาในการสมัคร TM ครับ

ยกเลิกให้แล้วครับ
    ทีมงานต้องขอโทษในความล่าช้าครับ