1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ และสามารถนำเข้าไปห้อง Catch Fake โดยไม่ต้องขออนุญาติได้เลยค่ะ
2. ขอไม่รับคืนสินค้า ไม่ว่ากรณีใดๆ เพราะสินค้าสภาพตามรูปเลยค่ะ ถ้าต้องการรูปเพิ่มโทรมาบอกได้เลยนะคะ
3. นัดดูของได้นะคะ แต่ขอเป็นแถวบางนาค่ะ

แม่ค้าอยากให้มารับสินค้าเองถ้าสะดวกนะคะ

♥ ♥ ++ ทุกชิ้นรวมส่งแล้วนะคะ *______*' อย่าต่อแบบโหดร้ายเลยนะคะ.. ++ ♥ ♥

สนใจติดต่อหรือสอบถามเพิ่มเติมที่เบอร์ 086-0658666 ได้เลยค่ะ (ขอโทษที่ไม่สะดวกตอบ PM ค่ะ) ขออภัยนะคะหากรูปถ่ายไม่ชัด เป็นมือใหม่หัดขายนะคะ

***ตามหานาฬิกา Chanel J12& Chanel Reissue 227 in Silver & Chanel Ice Cube มือ 2 ราคาน่ารักนะคะ ถ้ามีติดต่อมาได้เลยนะคะ****
เริ่มเลยนะคะ.....

@Cartier ฟรองค์เซ่ เรือนนี้สภาพใหม่มากๆ มีรอยขนแมวน้อยมากๆเลยค่ะ เป็น Boy size นะคะ ซื้อมาจากน้องมุ้ย Kee-Muiไม่นานนี้เอง มาพร้อมกล่องและสมุดค่ะ เป็นระบบ ควอส รับรองความใหม่และสวย ข้อก็ครบค่ะ ใช้น้อยมากค่ะ เพิ่งซื้อเรือนใหม่เลยจะปล่อยเรือนเก่าค่ะ ขออนุญาติใช้รูปของน้องมุ้ยเพิ่มเปรียบเทียบระหว่างเรือน boy size กับ lady sizeนะคะ ผู้หญิงใส่สวยนะคะเรือนนี้
----Sale 57,500-----

@CHANEL Lined Quilted Patent สวยมากค่ะ โซ่ทองเงาวับ 12'' sticker และ card อยู่ครบค่ะ ของแท้ 100%

-----sale 37,500-----

รูปจากwebนะคะ

@Findi ใบนี้สีสวยนะคะ เป็น mettalic เงินกับทองค่ะ ตัวหนังสือสีทองตัดกับสีเงินค่ะ สภาพดีมากๆเลยคะ มี dustbagให้ด้วยนะคะ
----sale 6,500------

@Bottega Veneta ค่ะ ใบนี้เป็นสี Mettalic เงินนะคะ หายากนะคะกับสีนี้ ใบนี้จุใด้เยอะมากๆค่ะ ใบนี้มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ สภาพดีเลยนะคะ สีสวยมากๆค่ะ
-----sale 35,900----

@Bottega Veneta ลายสายสีNavy blueค่ะ หนังนิ่มมากๆๆนะคะ ใบนี้มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ
-----sale 25,900----

@LV Venis สีม่วงนะคะ
-----sale 12,500-----

@LV Venis เหลืองค่ะ
----Sale 6,000-----

@LV Epi Black--สะพายแบบcrossbodyนะคะ ขายตามสภาพค่ะ
-----sale 4,800-----

@Mui Mui เป็นหนังสีน้ำตาลค่ะ ตรงฝากระเป๋าเป็นลายม้าลาย เป็นขนนุ่ม มีตำหนิตามภาพนะคะ
-----sale 5,500-------

@Prada ---ผ้าสีน้ำตาล สะพายไปทำงานดูเรียบร้อยดีค่ะ สภาพดีค่ะ
----Sale 6,500------

@Mulberry สี Metallicน้ำตาลค่ะ ใบดีสภาพดีเลยนะคะ ใช้ไป 4 ครั้งได้ค่ะ
----Sale 29,000-----

@Celine ใบใหญ่โตมากมาย ใช้เป็นกระเป๋าใส่เอกสารได้นะคะ สภาพดีเลยค่ะ
----Sale 4,200------

@LV Monogram ใขใหญ่โตมากมายค่ะ สภาพดีนะคะ
----Sale 12,500----

@Moshino
อันนี้เป็นเป้นะคะ สีดำอะไหล่สีทองค่ะ ซื้อให้ลูก ให้หลานใส่หนังสือไปเรียนก็ได้นะคะ ใส่เสื้อผ้าไปfitnessก็ได้น้า จุได้เยอะพอสมควรเลยค่ะใบนี้
----Sale 3,200------

@เป้ Prada สีดำโซ่เงินค่ะ สะพายไปเรียนก็สวยนะคะ
---Sale 5,200------

@LV Epi NOE
ดำ ขนมจีบเล็กค่ะ
----Sale 4,200----

@Gucci Shoe สีน้ำเงินเข้มค่ะ หนังแก้วนะคะ พื้นเป็นไม้นะคะ size 37
----Sale 1,800-----

*****หมวดBrandname Wallets ค่ะ*****

@LV Wallet--ใบนี่สีเขียว ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเรียกว่าลาย Taigaนะคะ
---sale 4800----- มีถุงกระดาษใส่ให้นะคะ

@LV EPI Wallet--
ลายไม้สีน้ำเงิน มีแค่ตัวกระเป๋านะคะ
-----sale 5,500---

@LV EPI Wallet---ลายไม้สีแดง มีแค่ตัวกระเป๋านะคะ
-----sale 5,500---

@LV DAMIER Walletกระเป๋าใส่มือถือค่ะ สภาพดีมากค่ะ
-----sale 5,900---

@Tissot Watch-- ของใหม่นะคะ มีกล่อง ใบเซอร์พร้อมค่ะ
-----sale 7,900---

@Gucci Watch -- มีกล่อง ใบเซอร์พร้อมค่ะ มีรอยขนแมวตามการใช้งานค่ะ
-----sale 6,900---

@Gucci Watch มีแต่ตัวเรือนนะคะ มีรอยขนแมวตามการใช้งานค่ะ หน้าปัดเป็นสีทองค่ะ สายหนังดูเก่าแล้วนะคะ แต่ถ้าเปลี่ยนแล้วระบรองใส่แล้วดูดีแนวclassicค่ะ
-----sale 6,900---

@Gucci Watch มีแต่ตัวเรือนนะคะ หน้าปัดเลขโรมัน มีรอยขนแมวตามการใช้งานค่ะ
-----sale 7,900---

@GUCCI เรือนนี้ก็ของคุณแฟนอีกค่ะ สภาพดีนะคะ หนังยังแข็ง หนังสีน้ำตาลนะคะ ไม่มีถลอก หน้าปัดมีรอยขนแมวตามการใช้งานค่ะ ขาย 4,500 บาทค่ะ

*****หมวดปากกาBrandnameค่ะ*****

@S.T.Dupont Ball Pen--อันนี้ของคุณแฟนนะคะ สีทองทั้งด้าม สภาพยังดีมากนะคะ อันนี้เป็นปากกาลูกลื่นค่ะ มีกล่อง ใบเซอร์นะค่ะ
---sale 6800-----

@S.T.Dupont Ball Pen--อันนี้คุณแฟนบอกว่าทำจากทอง ซื้อมา 30,000 กว่าบาทค่ะ มีกล่องและใบเซอร์ครบนะคะ
----sale 14800-----

@S.T.Dupont Ball Pen-- ด้ามนี้คุณพ่อซื้อให้ แต่ไม่เคยใช้ค่ะ เคยแค่เอามาลองขีดเขียนดู มีกล่องและใบเซอร์ครบค่ะ
----sale 7,500-----

@YvesSaintLaurent--ด้ามนี้เป็นหมึกซึมนะคะ ไม่มีหมึกให้นะคะ มีกล่องและใบเซอร์ครบค่ะ
----sale 4,900------

@MontBlanc-- ด้ามนี้เป็นดินสอนะคะ เคยแค่ลองเขียนค่ะ มีกล่องและใบเซอร์ครบค่ะ
----sale 5,900-----

@Parker Ball Pen--สีเงินกับทองตามรูปเลยนะคะ มีชื่อสลักไว้แต่เป็นตัวเขียนเล็กๆค่ะ ตอนแรกแม่ค้านึกว่าเป็นรุ่นปากกาค่ะ ถ้าซื้อไปใช้เองก็โอนะคะ อันนี้ของใหม่ค่ะ
----sale 1800-----

**** ฝาก link 2nd cosmeticด้วยนะคะ ******

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=284791

ขอบคุณSBNนะคะ