Longchamp, รองเท้า Charles & Keith หลายคู่, Coach, กางเกงโยคะ Lululemon

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Longchamp, รองเท้า Charles & Keith หลายคู่, Coach, กางเกงโยคะ Lululemon

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member Master Brandname
    Sunny18's Bank Account
    • Bank Account 1: 604X1X1X6X
    • Bank Account 2: 130X9X9X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Longchamp, รองเท้า Charles & Keith หลายคู่, Coach, กางเกงโยคะ Lululemon

คุยกันก่อนนะคะ

1. สะดวกบอกรายละเอียดสินค้าและ CF ที่เบอร์ 095-156-4636 (คุณรุ้ง) หรือ LINE : roong65 ไม่ค่อยได้เช็ค PM นะคะ
    2. จองของได้ค่ะ แต่ถ้ามีคนโอนมาก่อน ขอสิทธิ์ให้คนโอนก่อนนะคะ (ขอโอกาสขายให้กับคนที่สนใจจริงๆค่ะ)
    3. ขอค่าส่ง 30 บาทต่อบ้านต่อครั้งนะคะ (แบบลงทะเบียน) ถ้าเกิน 100 กรัม ขอ 50 บาทนะคะ
    4. หลังจากการโอนเงินแล้ว โทรบอกรายละเอียดที่อยู่ได้ที่เบอร์ข้างต้น จัดส่งของให้ได้วันอังคาร พฤหัส เสาร์และอาทิตย์
    5. โอนเงินได้ที่สามบัญชีนี้ค่ะ
    - Bangkok Bank (ธ.กรุงเทพ) 130-5-90906-9 Roongrawee Yong..
    - K Bank (กสิกร) 604-2-10146-8 Roongrawee Yong..
    - SCB 117 275 964 6 Roongrawee Yong....
    6. ถ้าไม่อยากเสียค่าส่ง นัดรับของได้ที่ Central Bangna
    7. สินค้าซื้อไป ขอไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ เพราะฉะนั้น อ่านให้ดีๆ ละเอียดๆก่อนนะค่ะ ถ้าอยากได้รูปเพิ่มขอได้ค่ะ

ทุกชิ้นขอค่าส่ง 50 บาทจ้ะ

*** รบกวนบอกเบอร์ของของที่สั่งด้วยค่ะ เริ่มจะงง

274. Longchamp สี Fushia ชมพูสวยๆค่ะ กับสี Camel น้ำตาลอมเหลืองเกร๋ๆ มีหูยาวทั้ง S และ M ค่ะ ไซส S ขายที่ 3200 ไซส์ M ขายที่ 3500 จ้า มีอย่างละสีละใบค่ะ ทั้งหมดได้จาก King Power นะคะ

273. Lululemon Boogie Crops สีน้ำเงินไซส์ 8
    ใส่ได้ถึงสะโพกขนาด 38-40 ค่ะ หรือสาวไซส์เอ็มที่ชอบแบบไม่รัดมาก ก็ใส่ได้ค่ะ กางเกงโยคะของใหม่ของแท้ ยาวประมาณครึ่งแข้งค่ะ เป็นทรงเข่าปล่อยค่ะ ด้านหลังมี ผ่าเล้กๆพอน่ารัก เป็นรุ่นยอดฮิตที่สุด นิยมที่สุด คุณภาพทำให้ไม่สงสัยเลยว่าทำไมกางเกงยี่ห้อนี้ ถึงเป็นที่รักของนักกีฬาทั่วโลก ลองเองกะตัวแล้วรักมากค่ะ ใส่แล้วเก็บส่วนเกินได้ดีมาก ไม่เห็นจิมมี่ค่ะ ไม่เห็นขอบ กกน. เหนียว นุ่ม ยืดหยุ่นดี แข็งแรงสุดๆ ครูโยคะนิยมยี่ห้อนี้มากๆค่ะ จัดไปแค่ 990 ค่ะ

ใส่แล้วจะเป้นแบบนี้ค่ะ

271. H&M สร้อยลายดอกไม้ ของใหม่จัดไป 290 จ้า

267. Charles & Keith ลายชิโอริ ไซส์ 38 สูงประมาณ 3 นิ้ว ของใหม่ ใส่สบาย ไปทำงานได้ทุกวันค่ะ จัดไปเบาๆ 1350 จ้า

268. Charles & Keith size 38 รองเท้าของใหม่สีครีมหนังแก้วด้านหลังเป้นโบว์ค่ะ สวยมาก น่ารักอ่ะค่ะ สูง 3 นิ้ว ใส่แล้วแอบหวานค่ะ จัดไปที่ 1450 จ้า

263. New Coach LEGACY LEATHER COURTENAY HOBO สี BRASS /Sand
    ของใหม่่ค่ะ สวยมากกกก ใส่ของได้เยอะ มีสายยาวด้วยค่ะ ขอขายที่ 9900 จ้า รับมาก็เป็นหมื่นหน่อยๆแล้วค่ะ ยิ่งราคาในห้องยิ่งไม่ต้องพูดถึง ไปไกลแล้วค่ะ

264.
    New Le Sport Sac ของใหม่ ลายสีเทา หมาพุดเดิ้ลน้อย ได้มาจากสนามบินอินชอน แต่ก็ไม่ได้ใช้ค่ะ ขอขายที่ 2200 จ้า คุ้มนะคะ

256. New Charles & Keith สีขาวออฟไวท์ขอบน้ำตาลเข้มค่ะ สวยมากๆ มีกระเป๋าใส่ของใบเล็กให้ข้างในด้วยค่ะ พร้อมกับสายสะพายยาว ใส่ของได้เยอะมากๆ เข้าได้กะทุกชุดจริงๆ จัดไปที่ 2650 จ้า

260. Longchamp ของใหม่มีสามใบ หูยาวไซส์ M ค่ะ จุได้เยอะ สวยงาม เบา ไม่ต้องบบรยายสรรพคุณกันมาก ฮิตตลอดกาล เหลือ สีเทาดำ Fusil ค่ะ ขอขายใบละ 3500 ค่ะ

252. New Sisley Zippy Wallet สีน้ำตาล กระเป๋าตังค์ซิปรอบค่ะ ของใหม่สวยๆ เป็นหนังเทียมสีน้ำตาลเรียบหรูดูดี ที่สำคัญช่องเยอะมากกกก ใส่บัตรได้สบายๆเลยค่ะ สวยหรูดูดีทนทานค่ะ มีกล่องให้นะคะ ขอปล่อยเบาๆที่ 1550 บาท จ้า

251. New Sisley Zippy Wallet สีชมพูนู๊ด
    กระเป๋าตังค์ซิปรอบค่ะ ของใหม่สวยๆ สวยหรูดูดีทนทานค่ะ มีกล่องให้นะคะ ขอปล่อยเบาๆที่ 1550 บาท จ้า

250. Nine West รองเท้ารัดข้อของใหม่สีดำเบอร์ 7 (ประมาณรองเท้าปกติ 38 ค่ะ) ด้านหน้าเป็นพู่ๆน่ารักมากค่ะ ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ค่ะ ราคาเต็ม 3990 จัดไปที่ 1250 แล้วกันค่า

251. New Charles & Keith รองเท้าคัทชูเปิดหน้า ลายงูเก๋ๆค่า เบอร์ 38 ค่ะ ส้นสูงประมาณ 3 นิ้วค่ะ ราคา 950 ค่า

242. H& M ตุ้มหูเซทมุกเพชร 12 คู่ ไล่ขนาด ขอขายที่ 350 ค่า

243. H&M ตุ้มหูเพชรไล่สี 9 คู่ ขอขายที่ 290 ค่ะ

231. H& Mแหวนทองเซท 7 วง
    สุดคุ้มสวยน่ารักมากๆค่า มีเบอร์ L นะคะ (เท่ากับแหวนเบอร์7) ขายเซทละ 320 จ้า ได้หลายวงคุ้มสุดๆค่า ของใหม่นะคะ

232 H&M เซทตุ้มหูนก 6 คู่ ของใหม่ค่ะ ขอขายเซทละ 320 จ้า
    233 H&M เซทตุ้มเล็ก 6 คู่ ของใหม่ค่ะ ขอขายเซทละ 290 จ้า

219.Charles & Keith แว่นตาของใหม่ค่ะ แว่นสีMaroon เป็นแว่นใหม่สีน้ำตาลอมแดงค่ะ เริ่ดมากมาย สำหรับคนที่เบื่อสีดำ สังเกตได้นะคะ ตอนนี้แว่นแทบไม่มีสีดำเลยค่ะ เพราะว่ามันจำเจแล้วจ้า อันนี้ใส่แล้วน่ารักๆ สบายๆ แต่ขาแอบสวยค่ะ เพราะมีลูกเล่นอีกนิด ขอขายที่ 1690 จ้า

212. Charles & Keith รองเท้าส้นสูงลายเสือ เบอร์ 38 เป็นรองเท้ารัดส้นค่ะ สูงค่ะ แต่มีแพลตฟอร์มด้านหน้าค่อนข้างหน้าเลยใส่สบายมากๆ เปรี้ยวของจริงค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว สวยมากๆค่ะ ขอขายต่อที่ 650 จ้า

207. Benetton กระเป๋าพีวีซีสำหรับใส่ของไปต่างจังหวัดค่ะ เหมาะสำหรับสาวๆที่แอบของเยอะ ใส่ของไปต่างจังหวัดสบายค่ะ พวกแว่นกันแดด ผ้าคุลมไหล่ ใส่ง่ายๆ ก้นกว้าง ไม่เลอะง่ายด้วย เลอะก็ใช้ผ้าชุบน้ำเช้ดออกเลยค่ะ หรือจะเอาของไปค้างสักคืนก็สบายๆเลยค่ะ ของใหม่ น่ารักมากๆ ขอขายที่ 1500-->1350 จ้า

176. Le Sport Sac ของใหม่เหมือนกัน กระเป๋าเล็กๆสะพายข้าง ใส่ของสำหรับติดตัวเดินทางน่ารักๆค่ะ ลายน่ารักมาก เพราะมีทุดสี เลยเข้าได้กะทุกชุด ขอขายที่ 1350----1150 จ้า

173. Kipling กระเป๋าตังค์สีชมพูสด สุดเปรี้ยวเลยค่ะ กับกระเป๋าใส่เงินใบยาวของใหม่ค่ะ สีนี้ต้องบอกว่า น่ารักมากกกกกกกก เพราะว่ามันชมพูได้ใจจริงๆค่ะ ขอขายที่ 2200 จ้า

Thanks SBN so much ka!!

Hi-end ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3065773

Hi street ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3065707

เครื่องสำอางค์ที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=334289

น้ำหอม ครีมบำรุงต่างๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=326019

หนังสือ หนังดัง
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=325478

อุปกรณ์กีฬา ขลุ่ยไทย ไม้ปิงปอง และอื่นๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=176865
    Last edited by Sunny18; 03-04-14 at 09:32.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ