กติกาการซื้อขาย

1.สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100 เปอร์เซ็นต์จ้า หากไม่แน่ใจสามารถนำรูปไปเช็คในห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องแจ้ง หากท่านซื้อไปแล้วพบว่าเป็นของปลอม ทางเรายินดีคืนเงินให้100% ค่ะ (**ซึ่งเป็นไปไม่ได้แน่นอนจ้า)

2.สินค้าเป็นสินค้ามือสอง ถ่ายรูปตามสภาพจริงค่ะกรุณาตัดสินใจในสภาพสินค้าให้ถี่ถ้วนก่อน CF นะคะ สามารถขอดูรูปเพิ่มเติมได้เท่าที่ต้องการค่ะ เพราะหากคุณลูกค้าโอนเงินแล้ว ทางเราไม่รับคืนเงินทุกกรณีนะคะ ยกเว้นที่บอกไปในข้อแรกจ้า

3.ไม่รับ CF ปากเปล่านะคะ กรุณาโอนเงินมัดจำ 2000 บาท หากต้องการ CF สินค้าชิ้นนั้นจริงๆ

4. ส่งEMSฟรี ในวันถัดไปหลังจากโอนเต็มจำนวน หรือจะเป็นนัดรับแล้วจ่ายสด(เท่านั้น) ณ จุดนัดพบ แม่ค้าสะดวกนัดรับที่ / ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต(สะดวกมากค่ะ) / BTS สยาม /และ เซ็นทรัลลาดพร้าว ค่ะ และถ้าหากนัดแล้วคุณลูกค้าไม่มาตามนัด ทางเราจะไม่คืนมัดจำทุกกรณีค่ะ ถือเป็นค่าเสียเวลาค่ะ

5.ให้สิทธิ์คุณลูกค้าที่โอนเงินก่อนเท่านั้น *ไม่รับ CF ปากเปล่าทุกกรณีค่า*

6.ติดต่อสอบถามเพื่อมเติม พูดคุยได้ทุกอย่างจ้า แม่ค้าเป็นมิตรมากค่ะ ^^

Louis speedy bandouliere damier 25 ขนาดกำลังสวย เป็นของปี 2013 สภาพ 95 เปอร์เซ็นต์ ภายในสะอาด อะไหล่มีร่องรอยการใช้งานบ้าง แต่ยังวิ้งค์ กลิ่นกระเป๋ายังหอมฟุ้งเหมือนใหม่

อุปกรณ์ การ์ดเล็ก/การ์ดอวยพร /ถุงผ้า/ ถุงกระดาษ/ ใบเสร็จ/ สายสะพาย/ ชุดกุญแจ/ แม่-ลูก2 ครบถ้วนม๊ากมาก

ขอขายที่ 37,900 บาท ค่ะ พิเศษ แถมฟรี!! dior lip glow 1แท่ง มูลค่า 1200 บาท ให้ไปใช้กันเล่นๆเลย
จ้า ถือเป็นขอขวัญปีใหม่ให้นะคะ ^^

ของแถมค่ะ !!
dior lip glow มูลค่า 1200 บาท ลิปมันเปลี่ยนสีปากสีสวยเป็นธรรมชาติค่ะ

ติดต่อ-สอบถาม หรือขอดูรูปเพื่มเติมได้ที่

ขอบคุณ SBN ค่ะ