Community Justice: กระทู้นี้ ผิดกฏ ของ Siambrandname.com

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    zoda_za_zzz is offline Banned User Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Angry Community Justice: กระทู้นี้ ผิดกฏ ของ Siambrandname.com

ระบบนี้เป็นระบบแจ้งเตือนอัตโนมัตโดยความเห็นชอบของสมาชิกในชุมชน ที่ช่วยกันดูแล และรักษากฏ ชุมชนที่เราอาศัยร่วมกัน ผู้ที่อาศัยในชุมชนแห่งนี้ทุกคนกรุณาอ่านกฏให้ครบก่อน ทำการโพสต์กระทู้ ทุกครั้ง

สงสัย ทำไมต้องทำตามกฏ

อ่านหลักการ และเหตุผล เพื่อประโยชน์ของทุกคนร่วมกัน ตามลิงค์ด้านล่างให้ละเอียดด้วยนะครับ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=157788

การแจ้งเตือน หากไม่ทำผิดซ้ำ ภายใน 3 เดือน จะลบแต้มเตือนครับ ขอบคุณ ทุกคน ที่พยายาม ช่วยกันรักษากฏ และ ดูแล ชุมชน ที่เราอาศัยร่วมกัน

----------------

กฏข้อที่คุณผิด มีดังนี้

กฏ ของชุมชน Siambrandname.com

กฏในการซื้อขาย 5: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อห้า : ใช้มากกว่าหนึ่งแอคเค้า อนุญาติ ให้ใช้ หนึ่งสมาชิก ต่อ หนึ่งแอคเค้า เท่านั้น หากพบว่าเกินหนึ่งแอคเค้า ของปิดทุกแอคเค้าที่เกี่ยวข้อง

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Ohh's Bank Account
    • Bank Account 1: 788X0X7X8X
    • Bank Account 2: 053X2X6X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    H๐Me 's Honn !!

Quote Originally Posted by zoda_za_zzz View Post
    มือใหม่หัดขายค่ะ วันนี้ขอขายถูกๆ ประเดิมเลยค่ะ^^
    # สนใจตัวไหน สอบถามเพิ่มเติมได้เลยค่ะ pm หรือโทร 0802414836 จ้า
    # เลขบัญชีแม่ค้าค่ะ 434-0-00445-6
    # สินค้าเป็นของแม่ค้าใช่เองนะค่ะ ใช้น้อยครั้งค่ะ บางตัวใส่ครั้งเดียวเอง
    # ราคานี้ บวกค่าส่งแล้วค่ะ !! วันนี้มาขายถูกๆ ค่ะ
    # ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

๑ > ของ Espada ค่ะ ไซด์ 3 แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ตัวแม่ค้าไม่ใหม่นะค่ะ แต่ตัวนี้ตอนลอง ใส่ตัวนี้แล้วพอดีค่ะ ไม่เข้ารูป แม่ค้าชอบใส่หลวมๆหน่อย ใส่แล้วจะลำลองๆค่ะ เซอร์ๆ ใส่กับยันขาสั้นก็จบค่ะ ส่งต่อ 320 บาทค่ะ

๒ > กระโปรง สีดำ Ep อีกตัวค่ะ ตัวนี้ยังไม่มีโอกาศได้ใส่เลย ตัวนี้ ไซด์ 1 ค่ะ แม่ค้าเอว 26 ค่ะ ซับในผ้านุ่มๆค่ะ ใส่สะบาย ส่งต่อ 450 บาทค่ะ

๓ > FQ&L ตัวนี้น่ารักมาก ใส่เป็นกั๊กทับเดรส สามารถ มิกซ์ไกนเสื้อผ้าหลายตัวค่ะ ตัวนี้ซื้อมา 1400 ส่งต่อ 500 บาทค่ะ สภาพดีค่ะ ไม่มีลอยเลอะ

๔ > เสื้อกล้าม ของ FQ&L ค่ะ ตัวยาวค่ะ ใส่แล้วจะ ทิ้งๆ ลงหน่อย ส่งต่อ 250 บาทค่ะ

๕ > ตัวนี้ใส่ไป 2 ครั้งค่ะ น่ารักมากๆค่ะ แต่ก็แอบเท่ สายเดี่ยวปักลูกไม้ดำ ลายหัวกะโหลก
    ตัวนี้ของส่งต่อ 450 บาทค่ะ

สุดท้ายค่ะ ของ SEARCH ตัวนี้ของใหม่เลยค่ะ ไม่เคยใส่เลย ตรงแขนเสื้อปักลูกไม้ชมพูค่ะ ลายดอกหวานๆ สีสวยค่ะ มัดเอวได้ เปรี้ยวๆหน่อยส่งต่อ 520 บาท ค่ะ ^^

ขอบคุณ SBN ค่ะ

^
    ^
    http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=323120

ถามหน่อยนะคะคุณแม่ค้า

ทำไม เบอร์โทร กะ เบอร์ บช. มันเหมือนกันกะลิงค์นี้อ่ะคะ แม่ค้ามี 2 Log in ป่ะคะ
    U r.. my L i F e

โอ๋

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ