ยังไม่หายเครียด ขายแก้เครียดค่ะ ช่วงนี้เครียดจังเลย เอาเสื้อราคาถูกๆ สภาพดีๆ มาแบ่งๆกันไปใส่ดีกว่า

สนใจติดต่อทาง PM หรือโทร 0816331169 นะค่ะ

แม่ค้ามี 2 บัญชี KBANK และSCB

สินค้าส่งฟรีค่ะ

กติกาเล็กน้อย :

1. ให้สิทธิ์กับลูกค้าที่โอนเงินก่อนนะค่ะ

2. CF แล้วไม่ CC นะค่ะ แม่ค้าเสียใจอ่ะค่ะ

3. หลังรับการยืนยันจากทางแม่ค้าแล้วรบกวนโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น

และแจ้งให้แม่ค้าทราบทางโทรศัพท์ หรือ PM นะค่ะ

4. สินค้าจะจัดส่งให้ภายในวันรุ่งขึ้นหลังจากที่ได้รับแจ้งโอนเงิน และเช็คยอดแล้ว

5. ไม่รับเปลี่ยน หรือส่งคืนสินค้านะค่ะ เพราะฉะนั้นตัดสินใจให้ดีก่อน ไม่ต้องรีบจ้า

6. ไม่ต่อโหดนะค่ะ แต่ถ้าสนใจจริงๆติดต่อมานะค่ะ ลดได้ลดเลยค่า^^

**อย่าลืมแจ้ง ชื่อที่อยู่ที่ให้จัดส่งมาพร้อมการแจ้งโอนเงินด้วยนะค่ะ**

หากต้องการให้จัดส่งEMSขอคิดค่าใช้จ่ายเพิ่ม 30 บาทต่อครั้งค่ะ

ฝากทู้ขนมญี่ปุ่นอร่อยๆด้วยนะค่ะ http://siambrandname.com/forum/showt...?p=1063705338#

--------------------------------------------------------------------------

ตัวที่ 1 Expression ยี่ห้อในห้างเซนทรัลค่ะ เปนผ้าคอตตอนนิ่มและบางมากค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน เป็นคอวีนะค่ะ แขนเสื้อเปนแบบในรูปอ่ะค่ะ และที่ชายเสื้อเค้าจะทำเปนเฉียงลงมาอ่ะค่ะ ไม่ได้ทำชายตรงๆปกติ ขายถูกๆค่ะ 180 บาท

ตัวที่ 2 MNG Size S สายเดี่ยวสีดำเปนผ้าซาติน ตัวเสื้อเปนผ้าคอตตอนบางๆ ใส่สบายค่ะ สายไขว้ด้านหลัง สามารถปรับสายได้ค่ะ ขายถูกๆ 150 บาท

ตัวที่ 3 MNG Size S คล้องคอ ผ้าวูลนิ่มๆค่ะ ตัวนี้ใส่ไปครั้งเดียวเก็บเข้าตู้เลย ขายถูกๆค่ะ 150 บาท

ตัวที่ 4 MNG Size S เสื้อโปโลแขนตุ๊กตาสีเขียวเข้ม ลายจุด ผ้าคอตตอนผสมผ้ายืดอ่ะค่ะ ผ้านิ่มเช่นกันค่ะ ขายถูกๆที่ 180 บาท

ตัวที่ 5 Jaspal Size S สายเดี่ยวสีชมพูช๊อคกิ้ง พิ้งค์ ผ้ายืด สายสามารถปรับได้ค่ะ ตัวนี้เซ็กซี่มากค่ะ ใส่สบายเช่นกัน ตรงกลางระหว่างหน้าอกมีเหมือนเปนลายปักอ่ะค่ะ ขายถูกๆ 220 บาทค่ะ

ตัวที่ 6 Jaspal Size S แขนกุดสีฟ้าสลับขาว ปักเพชรที่อกรูปตัว J ด้านซ้าย ผ้าคอตตอนบางสบาย ตัวนี้ใส่กับกระโปรงสั้น หรือกางเกงยีนส์ขายาวหรือสั้น น่ารักค่ะ ขายถูกๆที่ 180 บาท

ตัวที่ 7 Jaspal Size S เสื้อยืดแขนตุ๊กตา สีเขียวขี้ม้าอ่อนๆ สีเฟดลงไปบ้างแล้วค่ะ แต่ไม่น่าเกลียด ด้านหน้าเป็นลายสกรีน และปักเลื่อม น่ารักค่ะ ขายถูกๆ 200 บาท

ตัวที่ 8 Jaspal Size S เสื้อยืดแขนกุดสีชมพูช๊อคกิ้ง พิงค์ สกรีนลาย Jaspal ด้านหน้าสีส้มๆ ผ้าใส่สบายค่ะ ใส่กับกางเกงยีนส์หรือกระโปรงสั้น น่ารักค่ะ ขายถูกๆ 180 บาท

ตัวที่ 9 Jaspal Size S เสื้อยืดสีเหลืองลายขวางสลับหลากสี คอไม่กว้างมากค่ะ กำลังน่ารัก เอวมีขอบ ขายถูกๆ 200 บาท

ตัวที่ 10 Jaspal Size S เสื้อยืดแขนสองส่วนสีฟ้า ผ้าบางใส่สบายค่ะ ขายถูกๆที่ 200 บาท

ตัวที่ 11 Jaspal Size S เสื้อยืดแขนตุ๊กตาสีชมพูช๊อคกิ้ง พิ้งค์ ลายผ้าเปนฉลุลายหัวใจ น่ารักค่ะ มีเพชรรูป J ที่อกซ้าย ใส่กับกระโปรงสั้น น่ารักมาๆค่ะ ขายถูกๆ 200 บาท

ตัวที่ 12 Jaspal Size S เสื้อยืดโปโลสีเหลืองสกรีนลายหน้า-หลัง ผ้านิ่ม ใส่สบายค่ะ ขายถูกๆที่ 200 บาท

ตัวที่ 13 Benetton Size S เสื้อผ้าวูลแขนกุดมีปักหัวใจด้านล้างซ้าย มีด้านลุ่ยออกมานิดหน่อยค่ะ ขายถูกๆ 150 บาท

ตัวที่ 14 Defry Size S สีเขียวมะนาว คอวีลึก ผ้าใส่สบาย ขายถูกๆ 220 บาท

ตัวที่ 15 Hybrid Size S เสื้อยืดสีฟ้าเทอร์ควอยซ์ คอกว้าง ปักเลื่อมที่หน้า ของใหม่แต่เอาป้ายออกแล้วค่ะ ไม่ได้ใส่เลย ใส่ไม่ได้อ่ะค่ะ หน้าอกเล็กไป ขายถูกๆ 220 บาท

ตัวที่ 16 Hybrid Size S เสื้อยืดสีน้ำตาลสกรีนลาย คอกว้าง ด้านหลังแอบเซ็กซี่มากๆเลยค่ะ ของใหม่เช่นกันแต่เอาป้ายออกแล้วไม่ได้ใส่เลยค่ะ ขายถูกๆ 220 บาท

ตัวที่ 17 CC-OO Size S เสื้อยืดสีชมพู มีลายกำมะหยี่สีแดงด้านหน้า ใส่ไปครั้งเดียว ใส่กะกางเกงสีขาวหรือกระโปรงสีขาวสั้น น่ารักค่ะ ขายถูกๆ 220 บาท

ตัวที่ 18 SEED Size S เสื้อยืดเข้ารูปสีเทาลายกำมะหยี่สีน้ำเงิน ผ้าหน้านิดหน่อยค่ะ ขายถูกๆ 150 บาท

ตัวที่ 19 SEED Size S เสื้อยืดเข้ารูปสีแดงสกรีนลาย seed ด้านหน้า ขายถูกๆ 150 บาท

ตัวที่ 20 Esp Size S เสื้อเข้ารูปสีแดงมีเชือกพันรอบเอว ใส่ไปครั้งเดียว ผ้านิ่มมาก ใส่สบายค่ะ ขายถูกๆ 220 บาท

ตัวที่ 21 Xact Size S เสื้อเข้ารูปลายกราฟฟิคสีน้ำตาล ด้านหลังเก๋ค่ะ ขายถูกๆ ที่ 150 บาท

ฝากทู้เดรสสยาม ลดราคาแล้วจ้าhttp://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=348418

และทู้กางเกงLeviกะGuess ด้วยนะค้า http://siambrandname.com/forum/showt...post1063680950

ขอบคุณ SBN มากๆๆๆนะค้า