SALE SALE!! Fendi Mini crossbody สภาพใหม่ ราคาเบาๆ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: SALE SALE!! Fendi Mini crossbody สภาพใหม่ ราคาเบาๆ

Teelit is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default SALE SALE!! Fendi Mini crossbody สภาพใหม่ ราคาเบาๆ

1.ติดต่อแม่ค้าทางไลน์จะสะดวกและรวดเร็วที่สุดที่ LINE ID : tuanim , 089-991-6435
    (ถ้า pm มาแม่ค้าอาจจะตอบช้านะคะ แต่ตอบทุกคำถามแน่นอนค่า)
    2.ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาท
    3.สินค้าที่ cf แล้ว สามารถ cf ต่อได้ค่ะ จนกว่าจะขึ้น SOLD
    4.ราคาสามารถต่อรองกันได้แต่ขอแบบไม่เวอร์นะคะ
    5.ให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อน cf แล้ว no cc นะคะ เพราะว่ามีลูกค้า cf แล้วหายไปเฉยๆแม่ค้าเสียความรู้สึกค่ะ
    6.ซื้อแล้วไม่รับคืนของในกรณีใดๆค่ะดังนั้น สามารถสอบถามข้อมูลได้ตลอดจนกว่าจะแน่ใจ แล้วค่อยซื้อนะคะ(ของทุกชิ้นแม่ค้าใช้เองหมดค่ะ บางชิ้นเป็นของใหม่แม่ค้าไปเที่ยว ตปท เลยซื้อกลับมาขายด้วยค่า)
    7.ขออนุญาติ black list กับคนที่ชอบ cf แล้วหายไม่มีการติดต่อกลับค่ะ

ฝากห้อง Hi-Street ด้วยนะคะของสวยๆใหม่ๆเพียบค่า

https://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3763884

- Used Chanel ที่ใส่บัตร สีน้ำตาลครีม สภาพเดิมๆตามการใช้งานปกติทั่วไปนะคะ โดยรวมสภาพดีค่า ใช้ต่อได้อีกยาวๆแน่นอน ใส่การ์ดได้หลายใบนะคะ 1 ช่องสามารถใส่ซ้อนได้ค่า ด้านในสะอาดขายราคาน่ารักๆ ขอขายที่ >> 2,500 B.เท่านั้น บอกเลยว่าคุ้มเกินคุ้มค่ะ!!

- Used Fendi Mini crossbody สภาพใหม่ไม่มีรอยถลอกตามมุม ข้างในสะอาดไม่ขาด โดยรวมถือว่าสภาพดีมาก สะพายในวันชิวๆน่ารักมากๆ ได้อารมเก๋ๆ+วินเทจนิดๆ เห็นเล็กๆแบบนี้ใส่โทรศัพท์ได้สบายนะคะ แม่ค้าขอส่งต่อในราคาเบาๆ
    SOLD

Last edited by Teelit; 13-11-17 at 14:03.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ