Hermes On Sale !!! Clic Clac , CDC Rose Gold , Men Belt 90cm

สภาพนางฟ้า ต้องมี ต้องจัด ต้องโดนนนนน

อ่านข้อความต่อไปนี้โดยละเอียด

Clic Clac , CDC Rose Gold , Men Belt 90cm *มาพร้อมกับ*
Full Set With Orange Box , Dust Bag , Paper Bag , Copy Reciept

ของใหม่ทั้งหมดยังไม่ได้มีการใช้ใดๆเกิดขึ้น สินค้าเป็นของแท้แน่นอนออกจากช็อป Hermes มีสำเนาใบเสร็จรับรองสินค้า

หากสินค้าเป็นของปลอมยินดีคืนเงิน ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนทุกกรณี ตรวจ

สินค้าพอใจก่อนได้ไปขอดูรูปเพิ่มได้ทุกมุม ถ้าไม่พอใจเชิญผ่านเลยครับ พ่อค้า

ใจดีครับถามเยอะได้ ตอบทุกประเด็น

Tel :: 0879945455 // Line :: supachai.wong

Brandnew Hermes Evelyne Gold size 33 cm stamp X ( Series 2016 ) Clemence

Fullset Box ใบเสร็จตัวจริง 101,000 บาท ราคาสแตมนี้เพิ่งปรับขึ้นนะครับ

New Hermes CDC Stamp T Size S หนัง Swift สี Colvert RoseGold อุปกรณ์ครบ

พร้อมใบเสร็จ 36,900 บาท สีนี้หายากมากครับ

New Hermes Clic Clac Size PM23 Orange Full Set พร้อมใบเสร็จ 19,500 บาท

New Hermes Clic Clac Size GM Noir Full Set พร้อมใบเสร็จ 23,500

New Hermes Belt 90 Togo สี Noir/Bleu Stamp X หัว 32MM หายากมากครับ

อุปกรณ์ครบ พร้อมใบเสร็จ 30,500 บาท

ราคาใหม่ปรับขึ้นนะครับ
Contented by tanomgass @ Siambrandname