**กระเป๋าทุกใบเป็นของแท้แน่นอน 100%**
**ไม่แท้ยินดีคืนเงิน**

อ่านกติกากันนิดนึงนะค่ะ

1. ตัดสินใจให้ดีดีก่อนซื้อ ขอรูปเพิ่มได้ตามพอใจค่ะ
2. รับประกันของแท้ (ไม่แท้ ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนค่้ะ)
3. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนไม่ว่ากรณีใด ๆ ทั้งสิ้น ยกเว้นเป็นของปลอม (ซึ่งเป็นไปไม่ได้อยู่แล้วค่ะ)

4. งดการต่อรองราคาที่โหดๆ นะค่ะ

5. CF NO CC
6. ไม่รับแลก หรือฝากขายนะค่ะ
7. ขอให้สิทธิ์ขายให้กับลูกค้าที่พร้อมโอนและไม่ต่อรองราคาก่อนนะค่ะ **

ฟรี
จัดส่งแบบลงทะเบียน / นัดรับสินค้าได้ที่ ซีคอนบางแค

สนใจโทรมาได้ค่ะที่เบอร์ 082-9888-หนึ่ง-เก้า-เก้า/ SMS / WhatsApp หรือ LINE: blue_sapphire1 ได้นะค่ะ(ไม่รับจองแบบปากเปล่าค่ะ)

ฝาก
HI-END ด้วยค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3679372

@#####@#####@#####@#####@#####@#####@#####@

COACH
สภาพดีค่ะ ภายในสะอาด โลหะมีรอยใช้งานตามประสามือสอง คาดเอวหรือคาดอกได้ พิจารณาจากรูปเลยค่ะ
ขนาด 20 cm x 10 cm x 5 cm
ราคา
2,900 บาท

COACH Cross Body
สภาพดีมากค่ะ ภายในสะอาด สายสะพายปรับสั้นยาวได้ มีรอยใช้งานทั่วไปตามประสามือสอง พิจารณาตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 19 cm x 22 cm x 4 cm
ราคา
2,900 บาท

COACH
สภาพดีมากค่ะ ไม่ค่อยได้ใช้งาน ภายในสะอาด สายสะพายปรับสั้นยาวได้ พิจารณาตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 27.5 cm x 17.5 cm
อุปกรณ์ ถุงผ้า
ราคา
2,900 บาท

NEW!! Onitsuka Tiger MEXICO 66 PARATY มี 3 size มีมาพร้อมกล่อง หิ้วเองจาก SHOP ญี่ปุ่นลงเครื่องสดๆ ร้อนๆ

size EUR 38 / US 5.5 / 24 CM มี 1 คู่

ราคา
sold all บาท ไม่ต้องรอพรีของมีพร้อมส่งเลยค่ะ แถมราคาดี๊ดี

NEW!! Onitsuka Tiger MEXICO 66 PARATY มี 3 size มีมาพร้อมกล่อง หิ้วเองจาก SHOP ญี่ปุ่นลงเครื่องสดๆ ร้อนๆ

size EUR 39 / US 6 / 24.5 CM มี 2 คู่ sold out
size EUR 39.5 / US 6.5 / 25 CM

size EUR 40.5 / US 7.5 / 25.5 CM

ราคา sold all
บาท ไม่ต้องรอพรีของมีพร้อมส่งเลยค่ะ แถมราคาดี๊ดี

New!! JASPAL size 37
ของใหม่!!! ซื้อเองจากช๊อป สาวๆ ห้ามพลาด แบบสวยเก๋ ไม่โหล ไม่สูงมาก ใส่สบาย เดินคล่องตัวค่ะ มีมาพร้อมถุงผ้า และกล่องอื่นให้แทนค่ะ
ซื้อมาราคา 4,595 บาท
ขอส่งต่อขาดทุนเบาๆ 1,690 บาท

Marc By Marc Jacobs
กระเป๋าเป็น pvc ใบใหญ่จุของได้เยอะเลยค่ะ จะใส่สัมภาระเดินทางก็สบายมากค่ะ

สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ

ขนาด 48 cm x 37 cm x 23.5 cm
ราคา
4,900 บาท

NEW COACH
กำไรข้อมือของใหม่ ซื้อจาก shop ที่เซ็นทรัลเวิรด์
อุปกรณ์ครบค่ะ มีถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ดเล็ก ราคาที่ซื้อจาก shop ราคา
5,900 บาท ขอขายขาดทุนกันเลย
ราคา
4,000 บาท
งดต่อแล้วนะค่ะ

LONG CHAMP
กระเป๋าเป็นหนังลูกวัว ใบใหญ่พอประมาณจุของได้เยอะ ภายในมีรอยเปื้อนจากการใช้งานบ้าง
ก้นและตัวกระเป๋ามีร่องรอยการใช้งานปกติทั่วไป สภาพดีค่ะ รุ่นนี้ขายกันอยู่สองหมื่นกว่านะค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ

ขนาด 37 cm x 27 cm x 15 cm
ราคา
6,900 บาท

ESPRIT ( Hand Bag )
กระเป๋าเป็นผ้าสีกากีอ่อน หูเป็นหนัง ไม่มีขาด ไม่เป็นขุย ภายในมีรอยเปื้อนนิดหน่อย
ที่ก้นกระเป๋ามีรอยเปื้อนนิดหน่อยจากการใช้งาน สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
ขนาด 33 cm x 19 cm x 12 cm (ความกว้างวัดจากก้นของกระเป๋า)
ราคา
590 บาท

COACH
กระเป๋าเป็นหนัง หนังยังนิ่มมือดีมากค่ะ สภาพสวยมากค่ะ ใบใหญ่จุใจ ใส่ของได้เยอะค่ะ
ขนาด 50 cm x 34 cm x 10 cm
ราคา
7,900
บาท
ลดเหลือ 6,500 บาท net

@#####@#####@#####@#####@#####@#####@#####@

Sold Item.

ขอขอบคุณทุกท่านที่เปิดเข้ามาชมสินค้านะค่ะ

และขอบคุณ SIAMBRANDNAMEที่ให้ใช้พื้นที่ค่ะ