Miss Sixty, Charles & Keith, Harrods, Guess, Next, Kipling, Footwork, Sanrio, etc.. เสื้อ Zara , Forever XXI , FCUK, MNG

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member Master Brandname
    Sunny18's Bank Account
    • Bank Account 1: 604X1X1X6X
    • Bank Account 2: 130X9X9X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Miss Sixty, Charles & Keith, Harrods, Guess, Next, Kipling, Footwork, Sanrio, etc.. เสื้อ Zara , Forever XXI , FCUK, MNG

077. Guess กางเกงขาเดปสีขาว ใส่ไปหนึ่งครั้งค่ะ สภาพ 85% เอว 30 ยาว 40 นิ้วค่า ขายที่ 750 จ้า ขาดทุนไปก่อนมากมายเลยจ้า

078. Lee กางเกงยีนขาม้า (เล็กๆ) เอว 29 ยาว 36.5 ขาย 490 จ้า สภาพ 95% เลยค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวเหมือนกัน รู้สึกฟิตไปหน่อย สีสวยนะคะ ใช้ได้บ่อยๆ

079. Lee กางเกงยีนส์ตัวที่สอง ขาม้าค่ะ สีจะฟ้ามากกว่าตัวบนเล็กน้อยจ้า เอว 26 ยาว 36.5 ซื้อเซ็นทรัลจ้า สวยค่ะ สภาพ 98% ขายที่ 490 จ้า

069. Clarks - Ditto ซื้อจากร้าน Clarks ที่อังกฤษจ้า เป็นหนังเทียมฉลุ น่ารักมากมายค่า ไซส์กะลังดีเลยค่ะ ช่องก็เยอะ ซื้อมา สองพันกว่าบาทใช้ไปสองสามครั้ง ขอขายที่ 850 บาทค่ะ งานละเอียดมากค่ะ มีสายสะพายให้ด้วยค่า คุ้มจริงๆจ้า

070. River กระเป๋าหนังกระเบนจ้ะ จากห้างเซ็นทรัล แต่ไม่เคยใช้เลยค่ะ มีคนซื้อมาให้ หูด้านในมีรอยลอกนิดหน่อยค่ะ แต่หิ้วแล้วไม่เห็นเลย หนังคุณภาพดีมากค่ะ ให้ผู้ใหญ่เป็นของขวัญก็ดีนะคะ ที่ 2500---->1500 จ้า

074. Sheaffer ปากกาโลโก้ลายจุดสุดฮิตของคุณผู้หญิงจ้ะ สีชมพูงามๆพร้อมซองใส่ปากกาลายน่ารักจิงๆค่ะ รับไปเป็นของขวัญของตัวเองหรือคนอื่นก็ดีนะคะ ไม่ผิดหวังแน่นอน ขายที่ 1250 จ้า

075. Louis Foutaine กระเปาสตางค์สีดำค่า เป็นหนังนะคะ ซื้อจากเซ็นทรัล ใช้ไปไมกี่ครั้ง สภาพให้ไปเลย 95% มีช่องใส่บัตรเยอะค่ะ (ชอบจริง) ขายที่ 550 จ้า

076. Micheal Angelo กระเป๋าถือผ้าร่มสีดำ สภาพ 95% เลยค่า น้ำหนักเบา ใส่ได้กะทุกชุดจ้า ออกไปช้อปปิ้งใกล้ๆบ้านแว้บๆก็โอนะคะ ขายที่ 550--->450 จ้า

066. Harrods กระเป๋าทรงคางหมูหูยาว จุของได้เยอะมากๆค่ะใบนี้ ใส่เสื้อผ้าไปออกกำลังกายสบายเลยค่า ไปชายทะเลก็เก๋ไม่หยอก กันน้ำด้วย มีซิปที่ปากนะคะใบนี้ ของไม่กลิ้งออกมาแน่จ้า รับไปเลยค่าที่ 1150 จ้า

060. Esprit นาฬิกาสายเหล็กสีเงินด้านค่ะ น้ำหนักเบา หน้าปัดมีรอยขีดข่วนเล็กน้อย ขนาดเหมาะมือของผู้หญิงค่ะ ใส่ไปทำงานเที่ยวก็ไม่มากหรือน้อยไปจ้า ขอขายที่ 1750 จ้า (นาฬิกาทุกเรือนจะเปลี่ยนถ่านให้ใหม่พร้อมทำความสะอาดและรับประกันถ่านหนึ่งปีค่ะ)

051. Roxy เสื้อยืดสีชมพูปักคำว่า roxy ด้วยด้ายสีน้ำเงิน ไซส์แอลจ้า สาวอวบใส่สบาย สภาพ 90% เลยค่ะ ซื้อมาเกือบพัน ขายที่ 280 จ้า

052. Zara Dress คล้องคอผ้ายืดสีดำไซส์ L จ้า เป็น Evening collection นะจ้ะตัวนี้ เริ่ด เก๋มากค่ะกับลูกเล่นที่มีดอกไม้ตรงอกจ้า ยับหน่อยนะคะในรูป ใส่ไปออกงานครั้งเดียวจ้า ปล่อยที่ 450--->390--->350 จ้า

030. Charles & Keith รองเท้าสีเทารัดส้น เบอร์ 37 ส้นสูง 1 นิ้วครึ่ง สวยมากๆค่ะ มาใหม่สุดๆค่ะ ใส่ได้ทุกวันเลยค่ะ สีแบบดูผู้ดีสุดๆ สำหรับใครที่อยากหลุดจากสีดำที่น่าเบื่อค่า แถมไม่สูงมากใส่สบายสุดๆ ของใหม่นะคะ ห้างขาย 1790 เราขายแค่ 1450---->1350 จ้า

016. Next รองเท้าหนังรัดส้น ส้นเตารีด 4 นิ้วค่ะ ไซส์ 38ค่ะ ใส่ไปหนึ่งครั้งเท่านั้น ซื้อมา 3800 (T-T) สวยมากๆเพราะคัตติ้งดีมากๆ หนังเย็บอย่างเนี๊ยบที่สุด ฝีมือเค้าไว้ใจได้อยู่แล้วนะคะ ขอปล่อยที่ 2500--->2350---->2250 บาทค่ะ

002. กระเป๋าสะพาย Esprit สีน้ำตาลผ้าร่ม เหมาะสำหรับสะพายไปทำงาน เรียบหรู ใช้ได้ทุกโอกาสค่ะ สภาพ 90% มีรอยเลอะฝุ่นข้างหน้าเล็กๆ และรอยข่วนตรงป้ายแบรนด์ เมื่อวานปล่อยที่ 1,100--->899--->699--->550--->420--->380--->350 ค่ะ

004. กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ผ้า Huskies สีน้ำเงิน ขนาดกำลังเหมาะ สภาพ 90 % วันนี้ขอขายที่ 200--->150 บาท

051. St. Andrew กระเป๋าสะพายข้างผ้ายีนส์ ของใหม่จ้า น่ารัก วัยรุ่น ใส่ของได้มากมายค่ะ ขอขายที่ 1250--->1150--->850

045. Fcuk เสื้อยืดพรินท์ลายสีชมพูอมส้ม ไซส์ L ของใหม่ค่ะ น่ารักมากมาย ไม่มีป้ายนะจ้ะ ซอื้มาเก็บอย่างเดียวค่ะ ตัวลายมีรอยแตกเล้กๆ เพราะพับไว้ค่ะ ซื้อมา 800-900 จ้ะ ขายที่ 490 จ้า

046. MNG ไซส์ XL ซื้อมา 16 ปอนด์ (ตอนปอนดืละ 75) เป็นเสื้อยืดผ้าเนื้อดี สีชมพูอมม่วงนิดๆค่ะ ด้านหน้ามีปักหมุน เริ่ดมากๆค่ะ ขอขายที่ 620 จ้า

042. Zara Woman XL ค่ะ เป็นเสื้อแขนกุดสีขาวลายทางสีเขียวค่ะ จริงๆเส้นสีเขียวสีจะเด่นกว่านี้ค่ะ ถ่ายแล้วแสงไม่ค่อยดี ใส่ไปสองคร้งจ้ะ ขอปล่อยต่อที่ 380 ค่า

043. Zara TRF dress เกาะอกผ้ายืดขาวดำค่ะ ไซส์ L นะคะตัวนี้ น่ารักมากมาย (ที่เห้นสายนั่นสายเสื้อในนะคะ ตัวจริงไม่มีสาย) เคยลองออยุ่ที่บ้านสองสามครั้ง แต่ไม่เคยใส่ออกไปข้างนอกจ้ะ ขายขาดทุนแรงๆเลยจ้าที่ 500--->400 บาท

044. Zara TRF เสื้อยืดลายฟ้าเทาผ่าหลัง ไซส์ L ค่ะ ตัวนี้ใส่แค่ครั้งเดียวเช่นกัน น่ารักมาถ้าหาเกาะอกเก๋ๆใส่ข้างในค่ะ ไปได้ดีกะยีนส์หรือขาสั้นค่า ขายที่ 450---->390 จ้า T-T ขาดทุนมากมาย

045. Zara Dress ผ้าไหมปนฝ้ายลายกราฟฟิกดำทองค่ะ เท่มากมาย ไม่เคยใส่เลยค่ะ ป้ายยังอยุ่อีกต่างหาก ขอขายที่ 1350 เท่านั้นจ้า ซื้อมาสองพันแก่จ้า

040. Forever XXI เสื้อ silk สีเขียวน้ำทะเล มีแถบปักด้านล่าง สวยน่ารักมากๆค่ะ ไซส์ L ใส่ไปหนึ่งครั้ง สีเขียวจะเข้มกว่าในรูปหน่อยนะคะขอขายที่ 750 ค่า ซื้อมาสองพันต้นๆค่า T-T

039. Zara เสื้อผ้าชีฟองสีขาวลายดาวดำ น่ารักมากๆเลยค่ะตัวนี้ ใส่กะกางเกงเก๋มากๆค่ะ (ไซส์ L นะคะ) ขยายได้เยอะมากๆ หรือว่าสาวตัวเล็กอยากจะใส่แบบหลวมหน่อยก็น่ารักค่ะ ผ้าจะบางสักหน่อย ต้องใส่เกาะอกข้างในสักนิดก็จะไม่โป้อ่ะคะ ใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมา 1990 ขายไปเลยที่ 990-->890 จ้า

Thanks SBN so Much ka!

ฝากห้องเครื่องสำอางค์ด้วยค่ะที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=597208

Local Fashion ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=597278

Hi-end ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=598966

น้ำหอม
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=598973

หนังสือ หนังดัง
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=598969

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member Master Brandname
    Sunny18's Bank Account
    • Bank Account 1: 604X1X1X6X
    • Bank Account 2: 130X9X9X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ทุกชิ้นขอค่าส่ง 50 บาทจ้ะ

*** รบกวนบอกเบอร์ของของที่สั่งด้วยค่ะ เริ่มจะงง

121. Miss Sixty กระเป๋าหนังแก้วสีดำมือสอง ตัวนี้ไปสอยมาจากบาร์เซโลนาค่า งามจริงๆจ้า เป็นกระเป๋าทรงยาวแบบหิ้วที่จุมากๆ คือใส่กระเป๋าตังยาว BB เครื่องสำอางค์ได้สบายๆเลยค่ะ ออกงานกลางคืนกลางวันก็สวยมากจริงๆ ตัวนี้มีสายสำหรับสะพายไหล่ให้ด้วยค่ะ แต่ว่าไม่เคยใช้ มีถุงผ้า มีตำหนิตรงหูจับด้านล่าง แต่ถ้าถือก็มองไม่เห้นค่ะ กับมีรอยบนหนังด้านนึงเล็กน้อย แต่ก็แทบไม่เห็นเหมือนกัน ซื้อมา ประมาณ 5500 ค่ะ ขอขายที่ 1350 จ้า

117. Via Uno by Footwork รองเท้าสีขาวเบอร์ 39ค่า คู่นี้น่ารักมากๆเหมาะกับหน้ารอ้นที่มาถึงนี้มากๆค่ะ รองเท้าหน้ากว้างสวมใส่สบายสำหรับผู้ที่มีเท้าอวบ ใส่ไปสามครั้งค่ะ สภาพดีมากมาย ตรงวงแหวนดลหะมีประดับเพชรด้วยนะคะ ดูสะอาดน่ารักมากค่ะ ขอขายที่ 750 ค่า ซื้อมาเกือบสองพันค่า

118. Footwork รองเท้าหัวแหลมสีดำเบอร์ 38 ตัวนี้เป็นของใหม่มีรัดส้นนะคะ สวมใส่สบายกับส้นที่ไม่สูงจนเกินไป แต่ว่าหัวแหลมทำให้เปรี้ยวสุดๆจริงๆค่ะ ราคาเต็ม 1290 เราขอขายเพียง 850 จ้า ซอื้มาไม่ได้ใส่ เก้บไว้ก็เท่านั้นค่า

119. Pierre Cardin รองเท้าเพื่อสุขภาพสีครีมของใหม่ เบอร์ 38 จ้า ส้นค่อนข้างสูง แต่ว่าเก็บหน้าเท้าหมด เรียบร้อยสวยงาม หนังนิ่มมากกกกกก สีครีมทำให้ชุดธรรมดาๆดูหรูได้ค่ะ ขอขายที่ 750 จ้า

120. Next รองเท้าคัทชูสีน้ำเงินเข้มเบอร์ 41 ค่ะ เป็นรองเท้าคัทชูที่สวมใส่สบายมากๆ สภาพใช้งานแล้วค่ะ แต่ว่าใส่สบาย ไม่มีตำหนิอะไรที่เห้นชัดเจนค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิงนะคะ ขอขายตามสภาพที่ 450 จ้า

116. Elle กระเป๋าสำหรับเดินทางหรือพักค้างคืน ใบใหญ่พอควร เดินทางได้สักสองสามวันอ่ะค่ะ ใส่ของไปออกกำลังกายกับรองเท้าก็ได้ค่ะ ราคาเต็มตามป้ายเลย 2 พันแก่ๆจ้า ของใหม่นะคะ เอาออกมาถ่ายรูปอย่างเดียว ขอขายเพียง 1750 จ้า

115. Louis Fontaine กระเป๋าหนังเทียมสีดำทรงยาว สะพายได้ทุกวันค่ะทรงนี้ ดูดีมีชาติตระกูล ดูเหมือนเล็กแต่ใส่ของได้จุมากๆนะคะ ไม่เคยหิ้วค่ะ แต่โดนใบอื่นเบียด เลยมีตำหนิเล็กน้อยค่ะ ตามที่เห้น ซื้อที่เซ็นทรัลเช่นกันจ้า ขอขายถูกๆที่ 1150---->990 ค่า

114. กระเป๋า Mochimaro ของ Sanrio ค่ะ เป็นกระเป๋าไปสระว่ายน้ำได้สบาย ไม่เทอะทะเกิน แต่ใส่ของที่จำเป็นได้พอดีๆ น่ารักมากๆ ของใหม่นะคะ ขายที่ 420 จ้า

109. One One Seven รองเท้าหนังแก้วสีดำส้นสูง ไซส์ 39 (แต่ถ้าคุณใส่ Charles & Keith เบอร์ 38 ก็ใส่ได้ค่ะ เพราะตัวนี้หน้าเท้าจะเล้กกว่าหน่อย) คุณภาพเริ่ดจ้ะ ด้านข้างเก๋ไก๋ด้วยเข็มขัดประดับห่วงทอง น่ารักมากๆค่ะ ร้านนี้มีสาขาตามเซ็นทรัลจ้า คัทติ้งเนี๊ยบมากๆตามสไล์สาวฮอลลีวู้ ส้นสภาพดีค่ะ ใส่ไปไม่ถึง 5 ครั้ง ซื้อมา 2790 ขอขายเพียง 990---->750--->650 จ้า

110. Charles & Keith รองเท้ารัดสันสีดำเบอร์ 38 ด้านหน้าเล่นลวดลายเป้นเข็มขัดเก๋ๆ ตัวนี้ไม่สูงมากนะคะ เดินสบาย ใส่ไปประมาณสามสี่ครั้งค่ะ สภาพ90% แน่นอนจ้า ซื้อมาเกือบสองพัน ขอขายที่ 950--->800--->720 จ้า

108. Forever XXI ชุดเดรสเกาะอกลายสีส้มสด ไซส์M เช่นกันจ้า งดงามด้วยดีเทลของลายผ้าที่แซ่บมากๆค่ะ ใส่ไปหนึ่งครั้งเช่นกัน สีขับผิวสุดๆ ขอขายที่ 990--->850 จ้า ตั้วนี้ถ้าคนสูง 165 ขึ้นไปจะเหนือเข่าค่ะ ส่วนคนที่สูงประมาณ 155-160 จะอยู่พอดีเข่าจ้า

109. A IIZ กระเป๋าผ้าป่านค่ะ เอาไว้ใส่ของช้อปปิ้งช่วยโลกร้อน ใบใหญ่มากมาย ขอขายที่ 320--->280 จ้า

103. Roxy กระเป๋าตังค์ใบยาวสีเงินเมทัลลิค น่ารักมากมายค่าะสำหรับคนการ์ดเยอะ แถมตัวกระเป๋ายังเป็นแบบสานๆงดงามจริงๆ ขายขาดทุนไปเลยค่ะที่ 1250--->1150--->1090 จ้า (ของใหม่นะคะ)

104. Jaspal ผ้าพันคอไล่สีแบบมัดย้อม ของใหม่เช่นกันค่า สีฟ้างามมากๆ ไม่จำเป็นต้องหนาวนะคะถึงจะพันได้ เป็นผ้าบางๆยาวประมาณสองเมตร ทำให้ชุดเรียบๆดูเก๋ขึ้นมาทันตาเห็นเลยค่า ขอขายที่ 320--->300 จ้ะ

100. Onitzuka Mexico 66 เบอร์10 สีดำคาดขาว ของใหม่นะคะ มีคนซื้อมาให้เพื่อนแต่ใส่ไม่ได้ค่า T-T มีกล่องป้ายครบค่ะ มีแผ่นจานหมุนที่เป็น Zodiac Sign มาด้วยค่ะ ขอขายที่ 3890--->3650---->3500 จ้า

101. Domund by Footwork รองเท้ารัดส้นประดับเพชรค่ะ เบอร์ 39นะคะ ของใหม่จ้า ซื้อมา 4290 แต่ยังไม่ได้ใส่เลย สวยมากๆ ตัวร้องเท้าทำด้วยผ้าที่ไม่มีทางกัดแน่นอนค่ะ ของเค้าคุณภาพจริงๆ เอาไปเลยที่ 2500---->2200 จ้า

102. Polo Club รองเท้าสีครีมรัดส้นเบอรื 37 ใส่ไปสองครั้งเท่านั้น สภาพดีมากมายค่ะ งานคุณภาพจริงๆ ซื้อมาจากเซ้นทรัลค่า ขอขายที่ 450-->350 ค่า

098. Guess กระเป๋าสะพายข้างสีดำขลิบแดง ผ้าร่มเนื้อดี ด้านในเป็นเป็นกันน้ำค่ะ สวยงาม สภาพดีมากค่ะ คุ้มจริงๆกับราคาแค่ 550--->450 บาทจ้า

099. Adec นาฬิกาข้อมือของคุณผู้หญิงจ้า สภาพดี เอาไปเลยที่ 1350 จ้า

096. Footwork รองเท้าหนังแก้วสีดำรัดสันค่ะ เบอร์ 40 นะคะคู่นี้ สวยหรูดูดีมากๆ ของเค้าดีจริงๆค่ะ สูงแค่ไหนก็ไม่กัดเลย พิ้นด้านหน้ามีฐานรอง ทำให้เดินสบายค่ะ ด้วยความอยากได้เลยซื้อมาก่อน ใส่ไปครั้งเดียว หลวมเกินค่ะ ยางส้นสภาพดีมากค่ะ แต่มีตำหนิด้านในของตัวส้นค่ะ มีถลอกจ้ะ (ตามรูปเลย) แต่ใส่แล้วไม่สังเกตุมองไม่เห็นแน่จ้า เพราะอยู่ด้านใน ซื้อมา 3790 ขอขายที่เพียง 1550--->990-->850 จ้า พิเศษมากจริงๆค่ะ

097. Jaspal เสื้อยืดค่ะ สีชมพูน่ารักลายตุ๊กตารัสเซีย เนื้อผ้าใส่สบายไม่รอ้น สีสวยมากๆ ตรงตัวลายบางส่วนมีปักเลีอมนะคะ ไซส์ L นะคะ ซื้อมาแล้วยังไม่ได้ใส่ เลยขอปล่อยต่อที่ 750 ค่า

094. Charles & Keith รองเท้าหุ้มส้นเปิดหน้าสีครีม เบอร์ 38 รองเท้าคู่นี้ใส่แล้วเป็นคุณหนูผู้ดีมากๆค่ะ มีติดโลหะสีทองที่ทำให้ดูแพงขึ้นไปอีก นอกจากนี้ส้นยังไม่สูงเกินไป เดินง่าย แต่ไม่เชย คัทติ้งเริ่ดค่ะ ตัวนี้ยังอยู่ในคอลเล็กชั่นใหม่อยู่เลยนะคะ ของใหม่นะคะ ขอขายที่ 1500 ค่า

095. Charles & Keith รองเท้ารัดส้นหนังแก้วสีเงินคาดดำค่ะ เบอร์ 38 เช่นกันจ้า งามมากๆเลยค่ะ ด้วยห่วงโลหะประดับด้านหน้า ใส่แล้วเก๋ไก๋มากๆค่ะเพราะว่ามันไม่ธรรมดาจริงๆ เข้าได้กับทุกชุดเลยค่ะ ขอขายที่ 1480 จ้า ถึงห้างลดแล้วก็ยังไม่ได้ราคานี้แน่นอนค่า รับรอง คุ้ม!

089. Charles & Keith รองเท้าหนังแก้วสีดำคาดเทาเบอร์ 38 น่ารักมากมายกับรองเท้าส้นเตี้ยคู่นี้ค่ะ สูงประมาณนิ้วนึง สวมใส่สบายค่ะ กับกางเกงขาสั้นก็ออกแนวน่ารักใสๆค่ะ ตรงที่คาดสีเทาเป็นหนังนะค่ะ ของใหม่นะจ้ะ ขอขายที่ 1350 จ้า

090. Charles & Keith รองเท้าขนปุยส้นเตารีดสีน้ำตาลเบอร์ 38 ค่ะ น่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวขนที่รองเท้านิ่มน่ารักมากมายค่ะ แถมยังเก๋มากๆด้วยโซ่ทองข้างหน้า หายากนะคะสไตล์นี้ ตัวรองเท้าคัทติ้งเริ่ดจ้า เอาไปเลยที่ 1350---->1250 ค่า

091. Charles& Keith กระเป๋าหนังงูสีดำหูยาวค่ะ งดงามมากจริงๆค่ะตัวนี้ เป็นกระเป๋าที่สวยเก๋ดูดีไม่ว่าจะใส่กับชุดทำงานหรือใส่เที่ยวเล่น สีดำน้ำหนักเบามีลูกเล่นเป็นลายเก๋ๆค่ะ มีช่องซิปให้ใส่ของด้านข้างด้วยนะคะ ขอขายที่ 1950 จ้า (ตัวนี้ที่เมืองไทยไม่เห้นนะ แต่ ถ้าเอามาน่าจะอยุ่ที่ 2850 จ้า) จุมากๆค่า

092. Charles & Keith รองเท้าหนังแก้วสานรัดส้นสุดเก๋ค่ะ สีดำ ไซส์37 ค่ะ ของใหม่นะคะ อันนี้ก็ใส่สบายมากๆค่ะ ถ้าเบอื่ๆพวกปิดหัวหมดก็แนะให้ลองแบบนี้ดูบ้างค่ะ เดินสบายมากๆค่ะ ขายที่ 1400 ค่ะ (ขออนุญาติใช้รุปเก่านะคะ)

093. Charles & Keith กระเป๋าหนังเทียมลายงูสีดำค่ะ ใบใหญ่และเก๋มากๆค่ะ เพิ่งถอยออกมาหยกๆ เป็นของใหม่นะคะ หนังงูสีดำเงา ทำให้ดูเก๋มากๆค่ะ ถือไปซิ่งไหนก็สะดวก สาวๆที่ชอบยีนส์กับเสือ้ยืดต้องขอแนะนำเลยค่ะ เด็ดสุดๆ ใส่ของได้เยอะ และน้ำหนักเบาค่า ปกติ สองพันกว่าจ้า เราปล่อยที่ 1750 ค่า (ขอใช้รุปเก่านะคะ) ตัวนี้ฮิตมากจ้า

084. Dorothy Perkins เสื้อยืดสีดำ (โทษทีนะคะ ยับไปหน่อยในรูป) ผ้านิ่มดีมากค่ะ มีโบว์เป็นลูกเล่นน่ารักๆด้วยค่ะ ใส่ได้ตลอดนะคะแบบนี้ รุ้งใส่ไปแค่สองครั้ง ขอขายที่ 240 จ้า

085. Polo Club รองเท้าสีแตะสีขาวส้นสูง ส้นมีลูกเล่นสีเงินค่ะ มาจากเซ็นทรัลเช่นเคยจ้า เบอร์ 37 นะคะคู่นี้ ใส่ไปกินข้าวข้างล่างออฟิศหนึ่งครั้ง พื้นแทบไม่สึกหรอเลยค่ะ แต่ว่าตัวแผ่นรองมีรอยกาวนิดนึงนะคะ ไม่มีปัญหากะการใช้งานค่ะ สภาพใหม่กิ้กจริงๆ ซื้อมาสองพัน ขอขายถูกๆเลย แค่ 750--->650---->590---->450--->390--->350 ค่ะ

082. Rockbun กระเป๋าสตางค์ทรงยาวแบน ซื้อจากเซ็นทรลค่ะ ใช้แล้วสภาพประมาณ 85% ค่ะ ขอขายที่ 250 จ้า เป็นหนังตัดเย็บอย่างดีค่า มีใบการันตีเรียบร้อยยย

083. จี้ห้อยคอของช้อปที่สนามบินชางฮี สิงคโปร์ค่ะ ขอขายไปเลยถูกๆที่ 1200---->900 เป้นของใหม่นะคะ มีกล่องของขวํญเส็รจสรรพ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ