(NEW)กระเป๋าสตางค์ ANNA SUI น่ารักมากๆ และ (USED)กระเป๋าถือ BSC ลายสวยจับตา มาชมกันนะคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: (NEW)กระเป๋าสตางค์ ANNA SUI น่ารักมากๆ และ (USED)กระเป๋าถือ BSC ลายสวยจับตา มาชมกันนะคะ

patzkun is offline Trusted Member Newbie Brandname
    patzkun's Bank Account
    • Bank Account 1: 383X8X2X6X
    • Bank Account 2: 020X3X4X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default (NEW)กระเป๋าสตางค์ ANNA SUI น่ารักมากๆ และ (USED)กระเป๋าถือ BSC ลายสวยจับตา มาชมกันนะคะ

กติกาการซื้อขาย

1.สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100 เปอร์เซ็นต์จ้า หากไม่แน่ใจสามารถนำรูปไปเช็คในห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องแจ้ง หากท่านซื้อไปแล้วพบว่าเป็นของปลอม ทางเรายินดีคืนเงินให้100% ค่ะ (**ซึ่งเป็นไปไม่ได้แน่นอนจ้า)

2.สินค้าเป็นสินค้ามือสอง ถ่ายรูปตามสภาพจริงค่ะกรุณาตัดสินใจในสภาพสินค้าให้ถี่ถ้วนก่อน CF นะคะ สามารถขอดูรูปเพิ่มเติมได้เท่าที่ต้องการค่ะ เพราะหากคุณลูกค้าโอนเงินแล้ว ทางเราไม่รับคืนเงินทุกกรณีนะคะ ยกเว้นที่บอกไปในข้อแรกจ้า

3.ไม่รับ CF ปากเปล่านะคะ กรุณาโอนเงินมัดจำ 2000 บาท หากต้องการ CF สินค้าชิ้นนั้นจริงๆ

4. ส่งEMSฟรี ในวันถัดไปหลังจากโอนเต็มจำนวน หรือจะเป็นนัดรับแล้วจ่ายสด(เท่านั้น) ณ จุดนัดพบ แม่ค้าสะดวกนัดรับที่ / ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต(สะดวกมากค่ะ) / BTS สยาม /และ เซ็นทรัลลาดพร้าว ค่ะ และถ้าหากนัดแล้วคุณลูกค้าไม่มาตามนัด ทางเราจะไม่คืนมัดจำทุกกรณีค่ะ ถือเป็นค่าเสียเวลาค่ะ

5.ให้สิทธิ์คุณลูกค้าที่โอนเงินก่อนเท่านั้น *ไม่รับ CF ปากเปล่าทุกกรณีค่า*

6.ติดต่อสอบถามเพื่อมเติม พูดคุยได้ทุกอย่างจ้า แม่ค้าเป็นมิตรมากค่ะ ^^

NEW กระเป๋าสตางค์ ANNA SUI ลายสวย สไตล์วินเทจ ดีเทล์สวยละเอียดมากๆ ไม่ซ้ำใครแน่นอน ซื้อมาจากช็อปที่อิเซตัน 4900 เป็นของใหม่กริ๊บ ขอส่งต่อที่ 4600 บาท ค่ะ

อุปกรณ์ กระเป๋า กล่อง การ์ด ครบมากค่ะ หนังหอมใหม่ฟุ้ง เก็บสวยๆไม่เคยหยิบมาใช้เลยค่ะ เลยขอปล่อยดีกว่า (คลิกที่รูปเพื่อดูรูปใหญ่ๆชัดๆได้เลยค่ะ)

โลโก้น่ารักมากค่ะ ทำเป็นรูปอญมณีสีดำ ลายวินเทจ ดีเทล์ละเอียดสุดๆ แม่ค้าหลงรักเลยค่ะ

ช่องใส่แบงค์ที่มีช่องใส่การ์ดอยู่ด้านในอีกที

ช่องใส่เหรียญค่ะ จริงๆกางออกได้อีกค่ะ พอดีตอนถ่ายจับไม่ค่อยถนัดเลยไม่ได้กางให้ดู

ช่องใส่เหรียญเวลาปิดฝาแล้วและเป็นด้านหลังของกระเป๋าด้วย

ป้ายราคาค่ะ

ต่อมาเป็น USED กระเป๋าถือ BSC ลายผีเสื้อ สีสวยใบนี้ค่ะ ขอขายที่ราคา 1600 บาท ค่ะ(ต่อรองได้ค่ะ ถ้าชอบลองคุยมาน้า) สภาพดีค่ะ 90%

สภาพผ่านการใช้งาน แต่ไม่มีตำหนิหนักใดๆ ภายในสะอาดมาก ดีไซน์เก๋ไก๋สุดๆ ส่วนสีดำเป็นหนังแท้ ส่วนที่เป็นลายๆผีเสื้อเป็นผ้าใบค่ะ ผสมผสานลงตัว น่ารักจริงๆค่ะแม่ค้าคอนเฟริม แม่ค้าใช้เองค่ะ แต่ก็ใช้ไม่บ่อยเท่าไหร่ค่ะ (สนใจขอดูรูปสภาพเพิ่มเติมได้อีก)

ด้านหน้า (มีพวงกุญแจหนังรูปผีเสื้อแขวนเล็กๆด้วยนะคะ)

ด้านหลัง

กระเป๋าจิ๋วด้านในค่ะ

ด้านในกระเป๋าค่ะ

ใบโปรดแม่ค้าทั้ง 2 ใบเลยค่ะ น่ารัก ดีเทลล์งามๆ สนใจขอดูรุปเพิ่มเติมได้ที่

ติดต่อได้ตลอด 24 ชม ค่ะ แม่ค้านอนดึกตื่นเช้า ^^ พร้อมตอบทุกเมื่อค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ

ฝาก Louis speedy bandouliere damier 25 ช่วงนี้มีโปรโมชั่นแถมของขวัญปีใหม่เล็กๆน้อยๆด้วยนะคะ คลิกเลยจ้า
    Last edited by patzkun; 11-01-15 at 21:33.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ