กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

♥~♥~♥ Welcome - Bandalee's Blogs ♥~♥~♥

๐๐๐ LV - มองตาฉัน ๐๐๐

Rate this Entry
Quote Originally Posted by bandalee View Post
ได้กระเป๋า lv รุ่นนี้มาตั้งแต่เมื่อวานแล้วจ๊ะ ขอบคุณน้องคนสวย ตาโต ๆ ด้วยจ๊ะ

แต่ไม่มีโอกาสรีวิว ขณะนี้ทางโปร่ง .....รูปที่ถ่ายมาจากมือถือนะค่ะ เพราะตอนนี้กล้องดิจิตอล หนีไปเที่ยว รร เชอราตัน กว่าจะกลับคงพรุ่งนี้ (ดันไปลืมไว้)

ถ้ารูปออกมาไม่สวยอย่าตำหนินะค่ะ พยายามถ่ายให้ชัดที่สุดแล้วค่ะ
(มือถือรุ่นโบราณด้วยล่ะจ๊ะ)

มีเพื่อน ๆ ใน sbn เคยรีวิวไปแล้ว ตอนนั้นในเว็บยังไม่มีรุ่นนี้ลงในเว็บ แต่ได้ข่าวว่ามีวางขายแล้ว ใน shop ก็มีวางโชว์แล้ว

ได้มีโอกาสไปลองถือ ลองสะพาย รุ่นนี้มี 2 ขนาดคือ pm และ gm

pm - ขนาดจะประมาณ speedy 30 ราคาไทย = 26000++ // ฝากหิ้ว = 24000
gm - ขนาดจะประมาณ speedy 35 ราคาไทย = 29000++

กระเป๋ารุ่นนี้จะออกแนว spoty (นึกถึง adidas ) ลักษณะที่ทำออกมาคล้ายทรง bowling แต่สายจะยาวกว่า รุ่นนี้แอบเก๋ ตรงมีกุญแจเหมือน speedy ด้านในเหมือน speedy โล่ง ๆ มีช่องด้านข้าง 1 ช่อง โอกาสในการใช้งานคิดว่าใช้ได้ทุกวัน จะถือไปทำงาน หรือ ถือไปเที่ยว ได้หมด แต่ก็ต้องขึ้นอยู่กับการแต่งตัวด้วยนะค่ะ

ตอนลองสะพาย ลังเลมากว่าจะเอาไซส์ไหนดี pm หรือ gm แต่เมื่อมาดูรายละเอียดของกระเป๋า คือ สายและขนาดของกระเป๋า คิดว่าไซส์ pm น่าจะเหมาะกว่า หิ้วแล้วคงไม่หนักบ่า แต่ก็แอบเสียดายไซส์ gm ค่ะ เพราะใส่ของได้เยอะดี จุมาก ๆ ดูลุย เท่ห์ ได้ใจ

เลยตัดสินใจออเดอร์ไซส์ pm ไป ได้ของมาแล้ว และลองสะพายวันนี่ ไม่ผิดหวังค่ะ ใครที่อยากได้กระเป๋าแนว ๆ นี่ ลองดูนะค่ะ ไว้เป็นตัวเลือก

ใครมีรุ่นนี้ช่วยดูนิดหนึ่งนะค่ะว่า made in อะไร เพราะของบันฯ made in spain ส่วนใหญ่จะเจอแต่กระเป๋าตังค์ หรือ กระเป๋าใบเล็ก ๆ แต่ไม่ซีเรียส แต่แอบสงสัยเท่านั้นเอง แล้วทุกใบจะ spain หมดหรือเปล่า อยากรู้จัง ใครรู้บอกทีนะจ๊ะ

วันนี่บันฯ ใส่เดรสสั้น ทีแรกก็กังวลเหมือนกันว่าจะโอเคมั่ย แต่พอสะพายดู อืมม์ ดูเท่ห์ดีนะ ไม่ขัด ๆๆ (ทำไงได้ ก็เลือกชุด และตั้งใจว่าจะใช้ใบนี่) ใครว่าขัดสิ ฮึ่ม...555++

และมีใบที่รอคอยมานานแสนนาน กว่าจะมา ก็คือ mj สีเงิน ไซส์เล็ก น่ารักมาก ๆ ค่ะ เข้ากับรองเท้าสีเงินที่ซื้อจากร้านเมย์-อั้มเลย (บอนฟิเน่) ........

รูปภาพถ่ายออกมาไม่สวยจริง ๆ ด้วยนะเนี่ย
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments