กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Uncategorized

Entries with no category

1. แม่ค้าควรจะรับผิดชอบไหม? หากสินค้าไม่ตรงกับรูปที่ลงไว้!!!

Quote Originally Posted by vapee View Post
    ดูจากภาพ เรามองว่า เป็นสีดำนะคะ
    แต่ปกติแล้ว ผู้ซื้อควรสอบถามให้ดีก่อนซื้อนะคะ เพราะแม่ค้าบรรยายน้อยมาก

ส่วนเราเอง เคยซื้อเสื้อผ้าซาตินจากน้องในนี้มา 1 ตัว นานมากแล้ว เธอบรรยายว่า ไม่เคยใส่เลยสักครั้ง เราก็ซื้อ แต่ขอโทษ
    เสื้อที่ส่งมามีรอยรีดจนขึ้นเงาเตารีดเลย พอได้เห็นก็โยนลงถังขยะเลยค่ะ แล้วสาบส่งเลย ซื้อเสื้อต่อคนอื่น ขนาดไม่ได้ซื้อมือ 2 นะเนี่ย

เห็นด้วยเช่นกันค่ะ แม่ค้าแจ้งรายละเอียดใหม่ป้ายห้อย ...
    Categories
    Uncategorized