กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Uncategorized

Entries with no category

1. อัพเดทความความเคลื่อนไหว เกี่ยวกับเครื่องมือ SBN Notification

พอดีทำการยืนเอกสารไป 2 รอบแล้วครับ แต่ยังไม่ได้รับการปรับเปลี่ยนเลย มีอะไรผิดพลาดช่วยบอกมานะครับ เพราะรอมาเป็นเวลาเกือบ 3 อาทิตย์แล้ว ขอบคุณครับ
    Categories
  2. สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

Quote Originally Posted by pollyfern View Post
    ขอบคุณมากๆเลยค่า ^^
    ผมครับ ปรับไปนานแล้วครับ ยังไม่ได้รับการปรับเป็น TM เลยครับ รบกวนช่วยดำเนินการให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    Categories
  3. เข้าประกาศห้อง hi-end ไม่ได้

Quote Originally Posted by nucha View Post
    ก่อนอื่น post ถามผิดห้องนะคะ รีบ edit ลบกะทู้ดีกว่าค่ะ เดี๋ยวโดนโหวตตัดแต้มนะคะ

คุณต้องไป post ถามที่ห้องนี้ค่ะ แล้วก็อ่านหมวดหมู่ก่อนว่าควรจะไปถามตรงไหนนะคะ
    http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=19

Quote Originally Posted by birdboo View Post
    คือว่า ผมได้ทำการสมัครไปแล้วและทำการส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ทาง sbn ได้ขอไว้ แต่ผมยังไม่สามาถรเข้าใช้งานได้เลยครับ ถ้ามีอะไรขัดข้องรบกวนช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณมา ณ ที่นี่ด้วยครับ
    ห้องที่แนะนำมา ก็ไม่สามารถ โพสได้คราบ ทำไงดีๆ
    Categories