กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

All Blog Entries

1. เสียความรู้สึกมาก กับแม่ค้าคนนี้ จุฑามาศ (คุณหน่อย) Login:Juthamard

จากที่อ่านดูแล้ว...ไม่ทราบว่าคุณจุฑามาศ (แม่ค้า) มีอคติกะลูกค้าเป็นการส่วนตัวหรือเปล่าค่ะ...ลูกค้าก็ทำตามกฎกติกาทุกอย่างโอนมัดจำไปแล้ว....คุณยังมาว่าลูกค้าอีก ไม่พอใจจะขายตั้งแต่แรก ...
    Categories
    Uncategorized
  2. รบกวนช่วยแนะนำเลือกเข็มขัดหน่อยครับระหว่าง louis กับ fendi และ gucci แบบไหนดีครับ

Quote Originally Posted by teete View Post
    รบกวนช่วยแนะนำเลือกเข็มขัดหน่อยครับระหว่าง louis กับ fendi และ gucci แบบไหนดีครับ ยังไม่ได้เลือกแบบเลือกลายเลยครับช่วยเลือกด้วยครับ

ขอบคุณไว้ล่วงหน้านะครับ
    Categories
    Hi End
  3. รับทราบค่ะ

Quote Originally Posted by asdfg View Post
    (อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น
    ...