กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Blog Comments

1. Nooao's Avatar
    เข้าใจแล้วขอบคุณมากมายนะคะ
    ส่งใหม่เรียบร้อยค่ะ
  2. Nooao's Avatar
    ส่งเอกสารสมัครไปแล้วค่ะ แต่ยังไม่มีการตอบกลับใดๆๆเลยค่ะ

จะทราบได้ไงว่าทาง sbn ใช้เวลากี่วันอ่ะค่ะ

สมัครไปเกือบ อาทิตย์แล้วอ่ะคะ
  3. Siambrandname Webmaster's Avatar
    สมัคร TM เข้าไปในห้องย่อยในฟอรัมต่างๆ จะมีประกาศข้อความนี้ครับ Click ที่นี่ เพื่อสมัครเป็น สมาชิกTrusted Member คลิ๊กเข้าไปสมัครและส่งเอกสารที่ถูกต้องแล้วในช่องทางตามนั้นได้เลยครับ

เพื่อความปลอดภัยของข้อมูลบุคคลของสมาชิก ทางระบบจะจัดเก็บข้อมูลบุคคลที่ช่องทางที่ใช้สมัคร TM เท่านั้นครับ

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้
  4. Nooao's Avatar
    คือสมัคร TM ไม่ได้อ่ะส่งเอกสารครบแล้วนะบอกระบบไม่รับเอกสารเฮ้อ....ยากจัง