Siam Brandname Forum - Blog Entries - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

All Blog Entries

1. ขอโทษจิงๆค่ะ อย่างจิงใจ เพิ่งลองเล่น ดันมาลงผิดที่

ขอโทษจิงๆค่ะ อย่างจิงใจ เพิ่งลองเล่น ดันมาลงผิดที่ ลบได้เลยค่ะ
    Categories
    Uncategorized
  2. เอามาแชร์กันเป็นความรู้นะคะ

Quote Originally Posted by BabyPanpan View Post
    ข้อมูลตามด้านล่างนี้เลยจ้ะ.... ดังนั้น TH0096 ผลิตในฝรั่งเศส เดือนที่ 9 (September) และ ปี 2006 นะคะ เนื่องจากตอนปี 2006 ทาง LVMH ยังไม่ได้เปลี่ยน format เป็น Weekly (Week-Year-Week-Year: "WYWY") นะคะ แต่ยังคงเป็น Monthly (Month-Year-Month-Year: "MYMY") เหมือนที่เป็นมาตั้งแต่ปี 90 ค่ะ เพิ่งมาเปลี่ยนเป็น weekly format ตอนปี 2007 นี่เองค่ะ

Date Code/ "MADE IN" Information & Locations
    Please note that the information
    ...
    Categories
  3. ถามค่า

กระทู้hi-end. ที่ข้างหน้าขึ้นวงกลมสีแดงแล้วมีเครื่องหมาย? คืออะไรค่ะ. พอเปิดกระทู้ก้อไม่เห็นรูปอะไร คือออะไรค่ะ พอดีสนใจสินค้าที่เค้าลงประกาศขาย
    Categories
  4. ขอโทษค่ะลงผิดห้องค่า

Quote Originally Posted by chariyashi View Post
    ขอโทษค่ะ
    เอาอีกแล้วลงผิดห้องค่ะ
    ลบไม่เป็นด้วยค่า
    Categories
  5. ที่ SBN ไม่อนุญาตให้ขายของในบล๊อก อนุญาตให้ขายของโดยการตั้งกระทู้ใหม่เท่านั้น

ปิด เพื่อ สร้าง โพส ใหม่ ครับ

Updated 17-08-11 at 18:23 by Siambrandname Webmaster

Categories