Siam Brandname Forum - Blog Entries - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

All Blog Entries

1. เป็นเรื่องใหญ่เลย ขออณุญาติตั้งกระทู้ชี้แจงครับ

Quote Originally Posted by qoop View Post
    แล้วไหนจะพยายามเข้ามาดูไงครับ ตอนนี้ก็ยังเงียบอยู่เลยนะ
    ใช่คะเห็นด้วย เราเองโอนไปเต็ม 2 ใบด้วย แต่จากชื่อและนามมสกุลของคุณเจษเป็นถึงศัลยแพทย์ ซึ่งจบแพทย์ที่มช.รหัส 39 อ่ะ แต่ทำไมเหตุการณ์เป็นเช่นนี้ รึต้องแจ้งความและแพทย์สภาด้วยคะ
    Categories
    Uncategorized
  2. --- new LONGCHAMP Mหูยาว สีหายากเพียบ**-----

จากกรณีพิพาทมากมาย
    แม่ค้าก้โดนหลอกมาอีกต่อเหมือนกัน TT เพราะซื้อต่อมาจากคนรู้จัก
    เค้าบอกว่าหิ้วมาจากฝรั่งเศษ
    ขอยุติการขายไว้ เพราะจะเอาสินค้าทั้งหมดไปคืน
    ขอบคุนทุกคนมากที่เข้ามาช่วยดูนะคะ
    ไม่รู้ว่าคนที่นำมาขายต่อจะไหวตัวหนีไปแล้วหรือเปล่า

ขออภัยในความรู้เท่าไม่ถึงการของแม่ค้าด้วยค่ะ
    Categories
  3. สงสัยค่ะ LV graffiti nvf **

[QUOTE=dodo;1064606327]อืมมม เรามีแบบสกรีนลายใหญ่สีชมพู อืมมมม แต่ไม่เคยเห็นแบบสกรีนตัวเล็กเลยนะ ^^ ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าเป็นของปลอมหรือเปล่าาาาา[/QUOTE]
    Categories
  4. ระวัง!!!! มิจฉาชีพ กรีด กระเป๋า Brand Name!!!!! ค่า >.<

เตือนภัยกันนะคะ โจรกรีดกระเป๋า!!!!!

เล่าเรื่องค่ะ
    วันนี้ 10-06-2010 ไปเดิน Central ลาดพร้าวมา เข้า Shop Guess ไปดูกระเป๋าลดราคา
    อยู่ๆ ก็มีพี่คนนึงร้องขึ้นมาว่ากระเป๋าถูกกรีด จากผู้หญิงชาวต่างชาติคนนึงค่ะ เค้าบอกว่า
    ผู้หญิงคนมะกี้ มายืนข้างๆ แล้วกระเป๋าเค้าถูกกรีด น้อง LongChamp สีแดง น่าสงสารTT-TT
    กรีดขาดเป็นทางยาวเลยค่ะ แต่จับโจรไม่ได้มันหนีไปแร้ว โชคดีที่พี่เค้ารู้ตัวก่อน ...
  5. SALE !! ห้ามขายของในบล๊อก

ห้ามขายของในบล๊อก กรุณาอ่านประกาศต่างๆ ที่เป็นข้อตกลงในการใช้ชุมชนนี้ร่วมกันด้วยครับเพื่อประโยชน์ของสมาชิกเอง

สมาชิกสามารถอ่านรายละเอียดในบล๊อก กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน นี้ได้เพื่อเริ่มใช้งานชุมชนอย่างถูกต้อง และเกิดประโยชน์สูงสุดกับเพื่อนสมาชิกเองครับ

ขอบคุณครับ

Updated 20-06-10 at 12:34 by Siambrandname Webmaster

Categories