Siam Brandname Forum - Grouppachino - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Grouppachino

1. รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะว่า B35ใบนี้ของแท้ไหม ...ขอบคุณค่ะ

Quote Originally Posted by Pattodez View Post
    แท้ครับ ไงฝากความเห็นท่านอื่นอีกที

จขกป ไม่สบายใจค่ะ เห็นเดินด้ายภายนอก และสายเป็นสีขาว แต่เย็บของบทรงเป๋าเป็านสีน้ำตาล คนละสีกัน ...
    Categories
    Uncategorized
  2. รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะว่า B35ใบนี้ของแท้ไหม ...ขอบคุณค่ะ

Quote Originally Posted by Pirates View Post
    แท้ครับ............

จขกป ไม่สบายใจค่ะ เห็นเดินด้ายภายนอก และสายเป็นสีขาว แต่เย็บของบทรงเป๋าเป็านสีน้ำตาล คนละสีกัน
    ยังโอเครอยู่ไหมคะ
    Categories
  3. รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะว่า B35ใบนี้ของแท้ไหม ...ขอบคุณค่ะ

Quote Originally Posted by Pattodez View Post
    แท้ครับ ไงฝากความเห็นท่านอื่นอีกที

จขกป ไม่สบายใจค่ะ เหนเดิินด้ายภายนอก ...
    Categories